Kết quả bóng đá trận Iskierka Szczecin vs Orzel Walcz, 17:00 ngày 12/09/2026
III Liga (Ba Lan) · 17:00 ngày 12/09/2026
Iskierka Szczecin 4 Kết thúc HT 3-0 2
Orzel Walcz
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 7
Nhiệt độ: 19°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 3 |
| Thắng | 1 | 0 | 3 | 0 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 1 |
| Bại | 2 | 2 | 5 | 2 |
| Ghi bàn | 4 | 4 | 17 | 4 |
| Mất bàn | 7 | 8 | 22 | 8 |
| Điểm | 3 | 1 | 11 | 1 |
Chủ = Iskierka Szczecin · Khách = Orzel Walcz
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Iskierka Szczecin | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (20%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (10%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (10%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (20%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (20%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (10%) | Bại/Hòa | 1 (100%) |
| 1 (10%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thống kê kỹ thuật
Sút bóng
11
Sút ngoài cầu môn
11
TL kiểm soát bóng
65%35%
Phạm lỗi
01
Quả ném biên
33
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Iskierka Szczecin (16 trận)
Ghi 1.56 bàn/trậnMất 1.81 bàn/trận
Orzel Walcz (3 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 2.67 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Iskierka Szczecin | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.57 | 4.20 | 4.50 | 0.96 | 3.50 | 0.85 | 0.82 | 0.75 | 1.00 |
| Live | 1.53 ↓ | 4.33 ↑ | 4.80 ↑ | 0.84 ↓ | 3.25 | 0.97 ↑ | 0.89 ↑ | 1.00 | 0.92 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.61 | 4.00 | 3.90 | 0.33 | 2.50 | 2.10 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 9.00 ↑ | 51.00 ↑ | 0.67 ↑ | 2.50 | 1.00 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.66 | 3.90 | 4.33 | 0.81 | 3.50 | 0.88 | 1.25 | 1.25 | 0.55 |
| Live | 1.04 ↓ | 10.90 ↑ | 40.00 ↑ | 3.70 ↑ | 6.50 | 0.17 ↓ | 0.31 ↓ | 0.00 | 2.26 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.62 | 3.80 | 4.33 | 0.83 | 3.50 | 0.98 | 0.80 | 0.75 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.50 ↑ | 6.50 | 0.15 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Iskierka Szczecin | +3/4 | 0 | 0 | 1 |
| Orzel Walcz | -3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).