Kết quả bóng đá trận Irtysh Pavlodar (W) vs FC Altai Semey (W), 20:00 ngày 11/08/2026
Super League Nữ (Kazakhstan) · 20:00 ngày 11/08/2026
Irtysh Pavlodar (W) 2 Kết thúc HT 0-0 0
FC Altai Semey (W)
🟨 0 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 5
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 34°C
Diễn biến trận đấu
| Irtysh Pavlodar (W) | Phút | |
| 24' | Tomiris Maxim | |
| HT 0-0 | ||
| 51' | ❌ Maxim T. Đá hỏng penalty | |
| 1 - 0 ⚽ | 53' | |
| 2 - 0 ⚽ | 57' | |
| 67' | Aziza Talap | |
| 90+1' | Munira Sarsenova | |
| 90+2' | Gulzat Toktargali | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 9 | 9 |
| Thắng | 1 | 0 | 2 | 0 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 1 |
| Bại | 2 | 2 | 6 | 8 |
| Ghi bàn | 3 | 3 | 8 | 6 |
| Mất bàn | 4 | 5 | 15 | 22 |
| Điểm | 3 | 1 | 7 | 1 |
Chủ = Irtysh Pavlodar (W) · Khách = FC Altai Semey (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Irtysh Pavlodar (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (13%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (25%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 3 (38%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (13%) |
| 5 (63%) | Bại/Bại | 4 (50%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Irtysh Pavlodar (W) 1 (100%)Hòa 0 (0%)FC Altai Semey (W) 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/05/26 | FC Altai Semey (W) | 0-1 (0-0) | Irtysh Pavlodar (W) | - | - | T |
Thành tích gần đây — Irtysh Pavlodar (W)
BHBBTB
Thắng 1 (17%)Hòa 1 (17%)Bại 4 (67%)
Ghi/Mất: 5/11 (6 trận) Châu Á: 1/1/4 T/X: 6/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/08/26 | Irtysh Pavlodar (W) | 0-1 (0-1) | Tobol Kostanay (W) | - | - | B |
| 14/07/26 | ZhFC Astana (W) | 2-2 (0-1) | Irtysh Pavlodar (W) | - | - | H |
| 07/07/26 | Irtysh Pavlodar (W) | 1-3 (1-2) | Yelimay Semey W | - | - | B |
| 16/06/26 | Irtysh Pavlodar (W) | 1-2 (1-2) | ZhFC Astana (W) | - | - | B |
| 19/05/26 | FC Altai Semey (W) | 0-1 (0-0) | Irtysh Pavlodar (W) | - | - | T |
| 28/04/26 | Irtysh Pavlodar (W) | 0-3 (0-1) | FK Zhenys (W) | - | - | B |
Thành tích gần đây — FC Altai Semey (W)
BBBBB
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (100%)
Ghi/Mất: 3/15 (5 trận) Châu Á: 0/0/5 T/X: 5/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/08/26 | FC Altai Semey (W) | 1-2 (0-2) | ZhFC Astana (W) | - | - | B |
| 16/06/26 | FC Altai Semey (W) | 1-4 (0-1) | Yelimay Semey W | - | - | B |
| 09/06/26 | FK Zhenys (W) | 5-0 (1-0) | FC Altai Semey (W) | - | - | B |
| 26/05/26 | ZhFC Astana (W) | 3-1 (1-0) | FC Altai Semey (W) | - | - | B |
| 19/05/26 | FC Altai Semey (W) | 0-1 (0-0) | Irtysh Pavlodar (W) | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
45
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
04
TL kiểm soát bóng
59%41%
TL kiểm soát bóng (HT)
53%47%
So Sánh Sức Mạnh
71 29
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B0T0 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Irtysh Pavlodar (W) (9 trận)
Ghi 0.89 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
FC Altai Semey (W) (9 trận)
Ghi 0.67 bàn/trậnMất 2.44 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Irtysh Pavlodar (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.27 | 5.00 | 9.00 | 0.94 | 3.25 | 0.80 | 0.85 | 1.75 | 0.95 |
| Live | 1.05 ↓ | 40.00 ↑ | 63.00 ↑ | 8.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.15 ↓ | 0.00 | 2.80 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.22 | 5.75 | 10.00 | 0.97 | 3.25 | 0.79 | 0.95 | 1.75 | 0.83 |
| Live | 1.20 ↓ | 5.75 | 11.00 ↑ | 0.97 | 3.25 | 0.79 | 0.84 ↓ | 1.75 | 0.94 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.29 | 5.00 | 8.50 | 0.77 | 3.00 | 0.88 | 0.82 | 1.75 | 0.83 |
| Live | 1.00 ↓ | 41.00 ↑ | 81.00 ↑ | 1.96 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | 0.13 ↓ | 0.00 | 2.08 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.25 | 5.75 | 9.00 | 1.20 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.08 ↓ | 7.25 ↑ | 50.00 ↑ | 4.50 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.23 | 5.50 | 8.72 | 0.92 | 3.25 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.07 ↓ | 7.86 ↑ | 41.03 ↑ | 3.60 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.29 | 4.42 | 6.25 | 0.77 | 3.25 | 0.91 | 0.85 | 1.50 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.05 ↑ | 20.00 ↑ | 3.44 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.17 ↓ | 0.00 | 2.04 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.28 | 5.25 | 7.50 | 0.44 | 2.50 | 1.62 | - | - | - |
| Live | 1.28 | 5.25 | 7.50 | 0.48 ↑ | 2.50 | 1.50 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.34 | 4.70 | 6.25 | 0.75 | 3.25 | 0.82 | 0.76 | 1.25 | 0.81 |
| Live | 1.26 ↓ | 5.25 ↑ | 8.50 ↑ | 0.90 ↑ | 3.25 | 0.75 ↓ | 0.81 ↑ | 1.75 | 0.83 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.28 | 5.25 | 7.25 | 1.10 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.25 ↓ | 5.50 ↑ | 8.00 ↑ | 1.15 ↑ | 3.50 | 0.61 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.37 | 4.75 | 6.42 | 0.40 | 2.50 | 1.75 | 0.85 | 1.50 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.90 ↑ | 27.00 ↑ | 5.04 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.25 ↓ | 0.00 | 2.78 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.36 | 4.75 | 6.25 | 0.80 | 3.25 | 1.00 | 0.90 | 1.50 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 7.10 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.25 ↓ | 0.00 | 2.80 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.