Kết quả bóng đá trận Irapuato vs Los Cabos United, 08:00 ngày 30/08/2026
Mexico Liga Primera Premier · 08:00 ngày 30/08/2026
Irapuato 2 Kết thúc HT 1-0 1
Los Cabos United
🟨 1 - 1 🟥 0 - 1 ⛳ 4 - 3
Thời tiết: Giông bão Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| Irapuato | Phút | |
| 24' | ||
| 24' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 36' | |
| 2 - 0 ⚽ | 36' | |
| 44' | ||
| 44' | ||
| HT 1-0 | ||
| 76' | ||
| 76' | ||
| 3 - 0 ⚽ | 90' | |
| 90' | ⚽ 3 - 1 | |
| 90' | ⚽ 3 - 2 | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 4 | 2 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 0 | 3 | 4 | 6 |
| Ghi bàn | 4 | 1 | 17 | 10 |
| Mất bàn | 2 | 6 | 18 | 18 |
| Điểm | 7 | 0 | 14 | 8 |
Chủ = Irapuato · Khách = Los Cabos United
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Irapuato | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (20%) | Thắng/Thắng | 1 (7%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 1 (7%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 6 (17%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 5 (14%) | Hòa/Hòa | 1 (7%) |
| 2 (6%) | Hòa/Bại | 2 (14%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (14%) |
| 6 (17%) | Bại/Hòa | 1 (7%) |
| 7 (20%) | Bại/Bại | 6 (43%) |
Bảng xếp hạng
Irapuato
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 4 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 2 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 11 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 8 | - | - |
Los Cabos United
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 13 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 5 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 17 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 9 | - | - |
Thành tích gần đây — Irapuato
HTTBHBTBBT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 20/17 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/04/26 | Irapuato | 0-0 (0-0) | Mineros de Zacatecas | +0.75 | 2.75 | H |
| 12/04/26 | Club Chivas Tapatio | 1-2 (0-1) | Irapuato | -0.25 | 2.75 | T |
| 04/04/26 | Irapuato | 3-1 (1-1) | Atletico La Paz | +0.75 | 3 | T |
| 29/03/26 | Atletico Morelia | 2-0 (1-0) | Irapuato | -0.25 | 2.5 | B |
| 22/03/26 | Irapuato | 2-2 (0-1) | Cancun | +0.5 | 2.5 | H |
| 14/03/26 | Correcaminos UAT | 2-1 (1-0) | Irapuato | +0.25 | 2.75 | B |
| 08/03/26 | Irapuato | 6-2 (1-1) | Alebrijes de Oaxaca | +0.75 | 2.5 | T |
| 26/02/26 | Irapuato | 0-5 (0-0) | CF Atlante | -0.25 | 2.5 | B |
| 21/02/26 | Tepatitlan de Morelos | 2-1 (1-0) | Irapuato | -0.25 | 2.5 | B |
| 14/02/26 | Irapuato | 5-0 (0-0) | CSyD Dorados de Sinaloa | +1.5 | 3 | T |
| 08/02/26 | Tampico Madero | 0-1 (0-1) | Irapuato | -0.25 | 2.25 | T |
| 25/01/26 | Tlaxcala | 2-1 (2-1) | Irapuato | +0.25 | 2.75 | B |
| 18/01/26 | Irapuato | 4-1 (1-1) | Leones Negros | +0.5 | 2.5 | T |
| 10/01/26 | Venados FC | 4-1 (2-0) | Irapuato | 0 | 3 | B |
| 29/12/25 | Irapuato | 0-4 (0-2) | Chivas Guadalajara | -0.75 | 2.75 | B |
| 07/12/25 | Tampico Madero | 1-0 (0-0) | Irapuato | -0.25 | 2.5 | B |
| 30/11/25 | Irapuato | 0-0 (0-0) | Tampico Madero | +0.5 | 2.5 | H |
| 23/11/25 | Irapuato | 1-1 (0-1) | Atletico Morelia | +0.5 | 2.75 | H |
| 20/11/25 | Atletico Morelia | 0-0 (0-0) | Irapuato | -0.5 | 2.75 | H |
| 16/11/25 | Irapuato | 2-2 (1-0) | Mineros de Zacatecas | 0 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — Los Cabos United
BBHHTTBBBB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 9/18 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/04/26 | Los Cabos United | 0-2 (0-2) | Tigres de Alica FC | - | - | B |
| 29/03/26 | Tritones Vallarta MFC | 2-0 (1-0) | Los Cabos United | -0.75 | 2.75 | B |
| 22/03/26 | Los Cabos United | 0-0 (0-0) | Estudiantes Tecos | - | - | H |
| 16/03/26 | Atletico Cocula | 1-1 (1-0) | Los Cabos United | - | - | H |
| 12/03/26 | Los Cabos United | 3-2 (0-2) | U.A. Zacatecas | +0.5 | 3 | T |
| 08/03/26 | Los Cabos United | 3-2 (1-2) | Mineros de Fresnillo | - | - | T |
| 28/02/26 | Cimarrones de Sonora | 2-0 (1-0) | Los Cabos United | -1.5 | 3.75 | B |
| 22/02/26 | Los Cabos United | 0-1 (0-0) | Ensenada FC | - | - | B |
| 16/02/26 | Acatlan | 4-2 (3-0) | Los Cabos United | - | - | B |
| 08/02/26 | Los Cabos United | 0-2 (0-0) | CD Alacranes de Durango | - | - | B |
| 01/02/26 | Reboceros de La Piedad | 0-1 (0-1) | Los Cabos United | - | - | T |
| 25/01/26 | Los Cabos United | 1-1 (1-0) | Loros De Colima | - | - | H |
| 18/01/26 | Universidad Guadalajara II | 2-0 (1-0) | Los Cabos United | -0.25 | 2.5 | B |
| 22/11/25 | Tigres de Alica FC | 3-2 (1-2) | Los Cabos United | - | - | B |
| 16/11/25 | Los Cabos United | 4-1 (2-1) | Tritones Vallarta MFC | +0.25 | 2.5 | T |
| 07/11/25 | Estudiantes Tecos | 3-1 (0-0) | Los Cabos United | -0.25 | 2.5 | B |
| 26/10/25 | Los Cabos United | 1-4 (0-3) | Atletico Cocula | - | - | B |
| 18/10/25 | Mineros de Fresnillo | 1-0 (0-0) | Los Cabos United | - | - | B |
| 12/10/25 | Los Cabos United | 1-0 (0-0) | Cimarrones de Sonora | - | - | T |
| 05/10/25 | Ensenada FC | 1-2 (0-1) | Los Cabos United | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
43
Phạt góc (HT)
22
Thẻ vàng
11
Sút bóng
2012
Sút cầu môn
106
Tấn công
8673
Tấn công nguy hiểm
6539
Sút ngoài cầu môn
106
TL kiểm soát bóng
64%36%
TL kiểm soát bóng (HT)
70%30%
So Sánh Sức Mạnh
57 43
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Irapuato (30 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Los Cabos United (14 trận)
Ghi 0.86 bàn/trậnMất 1.64 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Irapuato | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.44 | 4.60 | 5.00 | 0.98 | 3.00 | 0.78 | 0.96 | 1.25 | 0.81 |
| Live | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 51.00 ↑ | 2.90 ↑ | 1.50 | 0.16 ↓ | 2.30 ↑ | 0.25 | 0.24 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.45 | 3.51 | 5.60 | 0.92 | 2.25 | 0.88 | 0.90 | 1.00 | 0.90 |
| Live | 1.06 ↓ | 5.30 ↑ | 44.00 ↑ | 1.66 ↑ | 1.50 | 0.40 ↓ | 1.33 ↑ | 0.25 | 0.45 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.33 | 4.98 | 7.43 | 0.85 | 3.00 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 15.96 ↑ | 100.00 ↑ | 2.73 ↑ | 1.50 | 0.21 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 1.30 | 4.52 | 6.10 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.95 | 1.50 | 0.85 |
| Live | 1.04 ↓ | 5.50 ↑ | 90.00 ↑ | 2.50 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | 0.05 ↓ | 0.00 | 2.85 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.28 | 4.27 | 6.90 | 0.86 | 3.00 | 0.88 | 0.91 | 1.50 | 0.83 |
| Live | 1.02 ↓ | 6.80 ↑ | 31.00 ↑ | 3.57 ↑ | 1.50 | 0.06 ↓ | 0.20 ↓ | 0.00 | 2.50 ↑ | |
| 18Bet | Sớm | 1.42 | 4.50 | 6.00 | 0.73 | 2.75 | 0.99 | 0.99 | 1.25 | 0.73 |
| Live | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 27.00 ↑ | 5.89 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 8.76 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.29 | 4.72 | 7.11 | 0.81 | 3.00 | 0.90 | 0.82 | 1.50 | 0.89 |
| Live | 1.07 ↓ | 7.72 ↑ | 30.78 ↑ | 2.34 ↑ | 1.50 | 0.26 ↓ | 2.17 ↑ | 0.25 | 0.29 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.46 | 4.70 | 5.20 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | 1.00 | 1.25 | 0.72 |
| Live | 1.01 ↓ | 14.10 ↑ | 50.00 ↑ | 5.04 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 0.26 ↓ | 0.00 | 2.68 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.44 | 4.50 | 4.75 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.98 | 1.25 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 81.00 ↑ | 6.40 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 0.26 ↓ | 0.00 | 2.70 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.30 | 4.50 | 8.50 | 0.53 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 25.00 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.