Kết quả bóng đá trận IR Reykjavik vs UMF Njardvik, 01:00 ngày 18/08/2026
Hạng 1 Iceland · 01:00 ngày 18/08/2026
IR Reykjavik 3 Kết thúc HT 1-0 1
UMF Njardvik
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 12
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 14°C
Diễn biến trận đấu
| IR Reykjavik | Phút | |
| Emil Noi Sigurhjartarson 1 - 0 ⚽ | 20' | |
| 36' | Arnleifur Hjorleifsson | |
| Oliver Einarsson | 42' | |
| HT 1-0 | ||
| 46' | ⚽ 1 - 1 Arnleifur Hjorleifsson | |
| Gudjon Mani Magnusson 2 - 1 ⚽ | 60' | |
| 66' | Rafael Alexandre Romao Victor | |
| Bergvin Helgason 3 - 1 ⚽ | 76' | |
| Jon Arnar Sigurdsson | 79' | |
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 4 | 7 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 0 |
| Bại | 1 | 2 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 7 | 5 | 14 | 23 |
| Mất bàn | 5 | 5 | 15 | 17 |
| Điểm | 6 | 3 | 14 | 21 |
Chủ = IR Reykjavik · Khách = UMF Njardvik
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| IR Reykjavik | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (19%) | Thắng/Thắng | 9 (28%) |
| 3 (10%) | Thắng/Hòa | 2 (6%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 4 (13%) | Hòa/Thắng | 8 (25%) |
| 3 (10%) | Hòa/Hòa | 2 (6%) |
| 8 (26%) | Hòa/Bại | 5 (16%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 5 (16%) | Bại/Bại | 5 (16%) |
Bảng xếp hạng
IR Reykjavik
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 7 | 4 | 10 | 37 | 44 | 25 | 9 |
| Sân nhà | 10 | 5 | 3 | 2 | 20 | 14 | 18 | 8 |
| Sân khách | 11 | 2 | 1 | 8 | 17 | 30 | 7 | 10 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 9 | - | - |
UMF Njardvik
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 11 | 2 | 8 | 36 | 28 | 35 | 5 |
| Sân nhà | 10 | 8 | 1 | 1 | 25 | 10 | 25 | 5 |
| Sân khách | 11 | 3 | 1 | 7 | 11 | 18 | 10 | 5 |
| 6 gần | 6 | 5 | 0 | 1 | 17 | 12 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
IR Reykjavik 7 (35%)Hòa 6 (30%)UMF Njardvik 7 (35%)
Châu Á: Ăn 8 / Hòa 2 / Thua 10 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 0 / Xỉu 11
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/06/26 | UMF Njardvik | 5-1 (2-1) | IR Reykjavik | -0.5 | 3.25 | B |
| 01/02/26 | UMF Njardvik | 3-1 (1-1) | IR Reykjavik | -0.25 | 3.25 | B |
| 26/07/25 | IR Reykjavik | 2-2 (0-1) | UMF Njardvik | -0.25 | 3.25 | H |
| 17/05/25 | UMF Njardvik | 1-1 (0-0) | IR Reykjavik | -0.75 | 3 | H |
| 18/08/24 | IR Reykjavik | 1-1 (0-0) | UMF Njardvik | +0.25 | 3.25 | H |
| 14/06/24 | UMF Njardvik | 3-0 (2-0) | IR Reykjavik | -0.75 | 3.5 | B |
| 17/09/22 | IR Reykjavik | 1-3 (1-2) | UMF Njardvik | - | - | B |
| 09/07/22 | UMF Njardvik | 2-0 (0-0) | IR Reykjavik | -1.25 | 3.5 | B |
| 30/04/22 | IR Reykjavik | 1-1 (0-0) | UMF Njardvik | - | - | H |
| 19/08/21 | IR Reykjavik | 4-1 (2-0) | UMF Njardvik | -0.25 | 3 | T |
| 11/06/21 | UMF Njardvik | 2-0 (1-0) | IR Reykjavik | -0.5 | 3.25 | B |
| 18/09/20 | UMF Njardvik | 2-3 (1-0) | IR Reykjavik | - | - | T |
| 18/07/20 | IR Reykjavik | 1-1 (0-0) | UMF Njardvik | 0 | 3 | H |
| 24/08/18 | UMF Njardvik | 1-1 (1-0) | IR Reykjavik | -0.25 | 2.75 | H |
| 13/06/18 | IR Reykjavik | 1-2 (1-1) | UMF Njardvik | -0.25 | 2.75 | B |
| 29/04/17 | UMF Njardvik | 0-2 (0-2) | IR Reykjavik | - | - | T |
| 28/07/16 | IR Reykjavik | 1-0 (0-0) | UMF Njardvik | +1.5 | 3 | T |
| 14/05/16 | UMF Njardvik | 0-1 (0-0) | IR Reykjavik | +1 | 3.25 | T |
| 02/09/15 | IR Reykjavik | 1-0 (0-0) | UMF Njardvik | +1.5 | 3.25 | T |
| 01/07/15 | UMF Njardvik | 0-1 (0-1) | IR Reykjavik | +1.25 | 3.25 | T |
Thành tích gần đây — IR Reykjavik
BTTHBHBBHT
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 14/17 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/08/26 | Vestri | 1-0 (0-0) | IR Reykjavik | -0.25 | 3.5 | B |
| 07/08/26 | IR Reykjavik | 3-2 (1-0) | KFR Aegir | +1 | 3.5 | T |
| 25/07/26 | IR Reykjavik | 2-0 (1-0) | Fylkir | -0.5 | 3.5 | T |
| 18/07/26 | Grindavik | 0-0 (0-0) | IR Reykjavik | -0.25 | 3.25 | H |
| 15/07/26 | HK Kopavogs | 5-1 (4-0) | IR Reykjavik | -0.75 | 3.5 | B |
| 11/07/26 | IR Reykjavik | 1-1 (0-0) | Throttur Reykjavik | -0.75 | 3.25 | H |
| 04/07/26 | IR Reykjavik | 0-1 (0-1) | Afturelding | -0.75 | 3.5 | B |
| 27/06/26 | Leiknir Reykjavik | 2-1 (0-1) | IR Reykjavik | 0 | 3.25 | B |
| 21/06/26 | IR Reykjavik | 4-4 (3-1) | Volsungur husavik | +1.5 | 3.25 | H |
| 17/06/26 | IR Reykjavik | 2-1 (0-0) | Grotta Seltjarnarnes | +0.5 | 3.25 | T |
| 06/06/26 | UMF Njardvik | 5-1 (2-1) | IR Reykjavik | -0.5 | 3.25 | B |
| 31/05/26 | IR Reykjavik | 0-1 (0-0) | Vestri | +0.25 | 3.25 | B |
| 28/05/26 | KFR Aegir | 4-1 (0-0) | IR Reykjavik | +0.75 | 3.25 | B |
| 23/05/26 | IR Reykjavik | 3-1 (0-0) | HK Kopavogs | -0.25 | 3.5 | T |
| 19/05/26 | Fylkir | 2-1 (1-1) | IR Reykjavik | -1 | 3.25 | B |
| 09/05/26 | IR Reykjavik | 2-2 (2-0) | Grindavik | +0.75 | 3.5 | H |
| 02/05/26 | Throttur Reykjavik | 3-1 (3-0) | IR Reykjavik | -0.5 | 3.5 | B |
| 25/04/26 | Afturelding | 4-7 (1-4) | IR Reykjavik | -0.5 | 3.25 | T |
| 30/03/26 | IR Reykjavik | 2-3 (0-0) | Afturelding | +0.25 | 3.5 | B |
| 05/03/26 | IR Reykjavik | 0-2 (0-0) | Vikingur Reykjavik | -2.25 | 4 | B |
Thành tích gần đây — UMF Njardvik
TTTTBTTBTB
Thắng 7 (70%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 20/16 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/08/26 | Grotta Seltjarnarnes | 1-4 (1-4) | UMF Njardvik | +0.5 | 3.25 | T |
| 08/08/26 | UMF Njardvik | 3-1 (1-1) | Vestri | +1 | 3.25 | T |
| 29/07/26 | KFR Aegir | 0-1 (0-1) | UMF Njardvik | +1.25 | 3.5 | T |
| 25/07/26 | UMF Njardvik | 3-2 (1-1) | HK Kopavogs | +0.25 | 3.25 | T |
| 18/07/26 | Fylkir | 4-1 (4-0) | UMF Njardvik | -0.5 | 3.25 | B |
| 11/07/26 | UMF Njardvik | 5-4 (3-3) | Grindavik | +1 | 3 | T |
| 04/07/26 | UMF Njardvik | 1-0 (0-0) | Throttur Reykjavik | 0 | 3.25 | T |
| 27/06/26 | Afturelding | 2-0 (0-0) | UMF Njardvik | -0.25 | 3.25 | B |
| 20/06/26 | UMF Njardvik | 1-0 (1-0) | Leiknir Reykjavik | +1 | 3 | T |
| 13/06/26 | Volsungur husavik | 2-1 (0-1) | UMF Njardvik | +1.25 | 3.25 | B |
| 06/06/26 | UMF Njardvik | 5-1 (2-1) | IR Reykjavik | +0.5 | 3.25 | T |
| 31/05/26 | UMF Njardvik | 1-2 (0-0) | Grotta Seltjarnarnes | +1 | 3.25 | B |
| 28/05/26 | Vestri | 0-3 (0-3) | UMF Njardvik | 0 | 3 | T |
| 23/05/26 | UMF Njardvik | 0-0 (0-0) | KFR Aegir | +1.25 | 3.25 | H |
| 19/05/26 | HK Kopavogs | 2-0 (0-0) | UMF Njardvik | 0 | 3.25 | B |
| 14/05/26 | Afturelding | 5-2 (1-0) | UMF Njardvik | -0.25 | 3 | B |
| 09/05/26 | UMF Njardvik | 2-0 (1-0) | Fylkir | -0.25 | 2.75 | T |
| 01/05/26 | Grindavik | 0-0 (0-0) | UMF Njardvik | +0.5 | 3.25 | H |
| 25/04/26 | Throttur Reykjavik | 2-0 (0-0) | UMF Njardvik | 0 | 3.25 | B |
| 03/04/26 | Tindastoll Sauda | 0-1 (0-0) | UMF Njardvik | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
412
Phạt góc (HT)
24
Thẻ vàng
22
Sút bóng
127
Sút cầu môn
62
Tấn công
121128
Tấn công nguy hiểm
8899
Sút ngoài cầu môn
65
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
So Sánh Sức Mạnh
43 57
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T7 H6 B7T7 H6 B7
Chủ khách tương đồng
T3 H4 B2T2 H4 B3
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.4 Bàn1.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
IR Reykjavik (30 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 2.17 bàn/trận
UMF Njardvik (30 trận)
Ghi 1.83 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
IR Reykjavik (18 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (33%)Hòa 2 (11%)Bại 10 (56%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 9 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LVWWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUUOU
UMF Njardvik (18 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (39%)Hòa 2 (11%)Bại 9 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (33%)Hòa 1 (6%)Xỉu 11 (61%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLWLV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUOOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| IR Reykjavik | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | David Smari Lamude | |
| Reykjavik | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.60 | 3.70 | 1.79 | 0.95 | 3.25 | 0.75 | 0.79 | -0.75 | 0.99 |
| Live | 1.04 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 5.50 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 3.20 | 3.90 | 1.95 | 0.92 | 3.25 | 0.87 | 0.79 | -0.50 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 71.00 ↑ | 3.25 ↑ | 4.50 | 0.21 ↓ | 1.14 ↑ | 0.00 | 0.66 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.60 | 3.70 | 1.75 | 0.90 | 3.25 | 0.86 | 0.83 | -0.50 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 200.00 ↑ | 2.50 ↑ | 4.50 | 0.26 ↓ | 1.16 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.90 | 3.65 | 2.15 | 0.90 | 3.50 | 0.75 | 0.85 | -0.50 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 27.00 ↑ | 100.00 ↑ | 8.00 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 0.85 | -0.50 | 0.90 | |
| 10BET | Sớm | 2.85 | 3.55 | 2.07 | 0.74 | 3.25 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 11.36 ↑ | 100.00 ↑ | 2.79 ↑ | 4.50 | 0.21 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.60 | 3.70 | 1.75 | 0.90 | 3.25 | 0.86 | 0.83 | -0.50 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 200.00 ↑ | 7.14 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | 1.02 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| Crown | Sớm | 3.35 | 3.85 | 1.78 | 0.98 | 3.25 | 0.78 | 0.98 | -0.50 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 16.50 ↑ | 4.76 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 0.04 ↓ | -0.25 | 5.00 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 3.37 | 3.46 | 1.80 | 0.82 | 3.00 | 0.98 | 0.97 | -0.50 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.20 ↑ | 55.00 ↑ | 5.00 ↑ | 4.50 | 0.06 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.81 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.74 | 3.86 | 2.08 | 0.77 | 3.25 | 0.99 | 0.90 | -0.25 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.30 ↑ | 54.00 ↑ | 5.85 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 5.25 ↑ | 0.25 | 0.01 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.60 | 3.70 | 1.75 | 0.48 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.28 ↓ | 2.50 | 2.10 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.80 | 3.70 | 1.95 | 0.81 | 3.50 | 0.71 | 0.81 | -0.25 | 0.71 |
| Live | 1.01 ↓ | 76.00 ↑ | 314.00 ↑ | 9.01 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.10 | 3.76 | 1.96 | 0.90 | 3.25 | 0.85 | 0.81 | -0.50 | 0.97 |
| Live | 1.35 ↓ | 4.01 ↑ | 13.32 ↑ | 3.22 ↑ | 4.50 | 0.22 ↓ | 1.14 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 3.60 | 3.70 | 1.75 | 1.20 | 3.50 | 0.58 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 251.00 ↑ | 0.80 ↓ | 4.50 | 0.80 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.93 | 3.65 | 2.13 | 0.98 | 3.50 | 0.77 | 1.16 | 0.00 | 0.59 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 120.00 ↑ | 5.23 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.69 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.40 | 3.80 | 1.80 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 0.80 | -0.75 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 7.75 ↑ | 4.50 | 0.08 ↓ | 1.15 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.00 | 3.50 | 2.00 | 1.10 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 25.00 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| IR Reykjavik | -3/4 | 1 | 0 | 0 |
| UMF Njardvik | +3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).