Kết quả bóng đá trận Ipswich U21 vs Blackburn Rovers U21, 01:00 ngày 29/08/2026
Ngoại hạng U21 Anh · 01:00 ngày 29/08/2026
Ipswich U21 4 Kết thúc HT 1-0 1
Blackburn Rovers U21
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 1
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| Ipswich U21 | Phút | |
| James Mauge(Assists:Tudor Mendel-Idowu) (Kiến tạo: Tudor Mendel-Idowu) 1 - 0 ⚽ | 22' | |
| HT 1-0 | ||
| James Mauge 2 - 0 ⚽ | 50' | |
| Jacob Mazionis(Assists:Josh Pitts) (Kiến tạo: Josh Pitts) 3 - 0 ⚽ | 61' | |
| 65' | Yerime Ouattara | |
| Sidney Eldred | 67' | |
| Jacob Mazionis | 73' | |
| 80' | ⚽ 3 - 1 Tinotenda Goremusandu | |
| 90+1' | ||
| 90+2' | ||
| Frankie Runham 4 - 1 ⚽ | 90+7' | |
| FT 4-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 3 | 3 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 0 |
| Bại | 1 | 3 | 5 | 7 |
| Ghi bàn | 5 | 2 | 16 | 17 |
| Mất bàn | 7 | 11 | 24 | 25 |
| Điểm | 4 | 0 | 11 | 9 |
Chủ = Ipswich U21 · Khách = Blackburn Rovers U21
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Ipswich U21 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 14 (44%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (9%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (20%) |
| 1 (3%) | Hòa/Thắng | 1 (20%) |
| 2 (6%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (9%) | Hòa/Bại | 1 (20%) |
| 2 (6%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 7 (22%) | Bại/Bại | 2 (40%) |
Bảng xếp hạng
Ipswich U21
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 6 | 3 | 17 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 1 | 3 | 6 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 5 | 0 | 31 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 11 | 20 | - | - |
Blackburn Rovers U21
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 4 | 0 | 27 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 21 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 4 | 0 | 26 |
| 6 gần | 6 | 1 | 0 | 5 | 10 | 18 | - | - |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Ipswich U21 0 (0%)Hòa 1 (100%)Blackburn Rovers U21 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 0 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/02/26 | Ipswich U21 | 2-2 (2-1) | Blackburn Rovers U21 | +1 | 4 | H |
Thành tích gần đây — Ipswich U21
BHBBBTHBTH
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 14/25 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/08/26 | Manchester United U21 | 5-0 (4-0) | Ipswich U21 | -0.75 | 3.5 | B |
| 19/08/26 | Braintree Town | 1-1 (0-0) | Ipswich U21 | +0.25 | 3.25 | H |
| 15/08/26 | Ipswich U21 | 2-4 (1-1) | Coventry U21 | +0.75 | 3.25 | B |
| 25/04/26 | Ipswich U21 | 1-2 (1-1) | Brighton U21 | -0.25 | 3.25 | B |
| 18/04/26 | Everton U21 | 8-4 (3-2) | Ipswich U21 | -0.25 | 3.25 | B |
| 11/04/26 | Birmingham U21 | 0-3 (0-3) | Ipswich U21 | +0.75 | 3.75 | T |
| 24/03/26 | Ipswich U21 | 0-0 (0-0) | Burnley U21 | +0.75 | 3.5 | H |
| 07/03/26 | Ipswich U21 | 0-3 (0-1) | West Bromwich U21 | - | - | B |
| 28/02/26 | Arsenal U21 | 0-1 (0-1) | Ipswich U21 | -0.75 | 3.75 | T |
| 18/02/26 | Ipswich U21 | 2-2 (2-1) | Blackburn Rovers U21 | +1 | 4 | H |
| 14/02/26 | Ipswich U21 | 2-1 (2-1) | Stoke City U21 | +0.5 | 3.5 | T |
| 07/02/26 | Wolverhampton U21 | 3-4 (3-2) | Ipswich U21 | -0.75 | 3.5 | T |
| 31/01/26 | Ipswich U21 | 2-1 (1-0) | Crystal Palace U21 | -0.25 | 4 | T |
| 24/01/26 | Aston Villa U21 | 5-4 (2-1) | Ipswich U21 | -0.25 | 3.5 | B |
| 18/01/26 | Middlesbrough U21 | 6-1 (4-0) | Ipswich U21 | +0.25 | 3.25 | B |
| 13/01/26 | Preston North End U21 | 0-3 (0-2) | Ipswich U21 | +0.25 | 3.25 | T |
| 10/01/26 | Ipswich U21 | 1-2 (0-2) | Fulham U21 | -0.25 | 3.5 | B |
| 23/12/25 | Ipswich U21 | 3-0 (2-0) | Charlton Athletic U21 | +0.5 | 3 | T |
| 02/12/25 | Ipswich U21 | 1-0 (1-0) | Leicester City U21 | +1 | 3.75 | T |
| 22/11/25 | Leicester City U21 | 0-2 (0-1) | Ipswich U21 | -0.25 | 3.5 | T |
Thành tích gần đây — Blackburn Rovers U21
BBTBBBTBTB
Thắng 3 (30%)Hòa 0 (0%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 18/25 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Southampton U21 | 4-0 (3-0) | Blackburn Rovers U21 | -1.25 | 3.25 | B |
| 01/08/26 | Blackburn Rovers U21 | 1-3 (0-0) | Avro FC | - | - | B |
| 28/07/26 | Blackburn Rovers U21 | 5-2 (0-0) | Preston North End U21 | - | - | T |
| 25/07/26 | Guiseley | 3-2 (0-1) | Blackburn Rovers U21 | - | - | B |
| 18/04/26 | Blackburn Rovers U21 | 0-2 (0-1) | Tottenham U21 | - | - | B |
| 16/04/26 | Sunderland U21 | 4-2 (3-2) | Blackburn Rovers U21 | -0.75 | 3.75 | B |
| 12/04/26 | Burnley U21 | 0-2 (0-1) | Blackburn Rovers U21 | -0.25 | 3.75 | T |
| 06/04/26 | Blackburn Rovers U21 | 1-2 (1-0) | Aston Villa U21 | -0.25 | 3.75 | B |
| 26/03/26 | Blackburn Rovers U21 | 3-1 (1-0) | Reading U21 | -0.25 | 3.5 | T |
| 20/03/26 | Blackburn Rovers U21 | 2-4 (0-0) | West Ham U21 | -1 | 3.5 | B |
| 14/03/26 | Newcastle U21 | 2-0 (2-0) | Blackburn Rovers U21 | -0.25 | 3.25 | B |
| 06/03/26 | Blackburn Rovers U21 | 1-2 (0-2) | Crystal Palace U21 | -0.5 | 3.5 | B |
| 24/02/26 | West Bromwich U21 | 3-2 (1-2) | Blackburn Rovers U21 | -0.5 | 3.5 | B |
| 18/02/26 | Ipswich U21 | 2-2 (2-1) | Blackburn Rovers U21 | -1 | 4 | H |
| 07/02/26 | Chelsea U21 | 5-0 (2-0) | Blackburn Rovers U21 | -2 | 4 | B |
| 26/01/26 | Blackburn Rovers U21 | 5-0 (1-0) | Birmingham U21 | +0.25 | 3.5 | T |
| 20/01/26 | Reading U21 | 4-1 (0-1) | Blackburn Rovers U21 | -0.25 | 3.5 | B |
| 13/01/26 | Blackburn Rovers U21 | 0-3 (0-1) | Nottingham Forest U21 | -0.5 | 3 | B |
| 08/01/26 | Blackburn Rovers U21 | 0-1 (0-1) | Coventry U21 | +0.75 | 3.25 | B |
| 17/12/25 | Blackburn Rovers U21 | 4-2 (2-2) | Watford U21 | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
41
Thẻ vàng
23
Sút bóng
207
Sút cầu môn
102
Tấn công
10376
Tấn công nguy hiểm
5933
Sút ngoài cầu môn
105
Cản bóng
20
TL kiểm soát bóng
25%75%
TL kiểm soát bóng (HT)
19%81%
Phạm lỗi
1013
Việt vị
13
Cứu thua
15
Cơ hội rõ rệt
10
So Sánh Sức Mạnh
62 38
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B0T0 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
2 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Ipswich U21 (30 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.97 bàn/trận
Blackburn Rovers U21 (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 2.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Ipswich U21 (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Ipswich U21 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.92 | 4.00 | 3.00 | 0.87 | 3.50 | 0.88 | 0.88 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 1.75 ↓ | 4.20 ↑ | 3.50 ↑ | 0.88 ↑ | 3.50 | 0.93 ↑ | 1.00 ↑ | 0.75 | 0.80 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.70 | 3.50 | 3.10 | 0.72 | 3.50 | 0.62 | 0.62 | 0.50 | 0.72 |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.29 ↑ | 4.50 | 0.31 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.90 | 4.10 | 3.00 | 0.83 | 3.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 25.00 ↑ | 100.00 ↑ | 9.00 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.85 | 3.95 | 2.85 | 0.80 | 3.50 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 1.86 ↑ | 3.90 ↓ | 2.95 ↑ | 0.81 ↑ | 3.50 | 0.82 ↑ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 1.92 | 3.95 | 2.90 | 0.90 | 3.50 | 0.86 | 0.92 | 0.50 | 0.84 |
| Live | 1.76 ↓ | 4.00 ↑ | 3.30 ↑ | 0.90 | 3.50 | 0.92 ↑ | 0.76 ↓ | 0.50 | 1.08 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.06 | 3.95 | 2.76 | 0.87 | 3.50 | 0.89 | 0.86 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.10 ↑ | 43.00 ↑ | 3.57 ↑ | 4.50 | 0.06 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.29 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.91 | 3.90 | 3.00 | 0.33 | 2.50 | 2.00 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 71.00 ↑ | 0.60 ↑ | 2.50 | 1.10 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.95 | 3.90 | 2.65 | 0.76 | 3.50 | 0.76 | 0.71 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 501.00 ↑ | 9.01 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.87 | 4.15 | 2.97 | 0.85 | 3.50 | 0.87 | 0.88 | 0.50 | 0.86 |
| Live | 1.16 ↓ | 6.55 ↑ | 18.29 ↑ | 2.74 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | 2.23 ↑ | 0.25 | 0.33 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.88 | 3.90 | 3.00 | 0.82 | 3.50 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 56.00 ↑ | 251.00 ↑ | 6.75 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.07 | 4.20 | 2.81 | 0.85 | 3.50 | 0.85 | 0.83 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.11 ↑ | 4.50 | 0.17 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.70 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 4.00 | 2.70 | 0.90 | 3.50 | 0.90 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.00 ↑ | 4.50 | 0.17 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.68 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.85 | 3.80 | 3.00 | 0.85 | 3.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 22.00 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Ipswich U21 | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Blackburn Rovers U21 | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).