Kết quả bóng đá trận Inter Panama CF (W) vs FC Panama Norte (W), 08:00 ngày 27/09/2026

Hạng Nhất Nữ Panama · 08:00 ngày 27/09/2026
Inter Panama CF (W)
8 Kết thúc HT 4-0 0
FC Panama Norte (W)
🟨 2 - 1   🟥 0 - 0   ⛳ 10 - 0
Nhiệt độ: 26°C

Diễn biến trận đấu

Inter Panama CF (W) Phút FC Panama Norte (W)
1 - 0 ⚽2'
2 - 0 ⚽10'
3 - 0 ⚽16'
4 - 0 ⚽19'
HT 4-0
5 - 0 ⚽57'
6 - 0 ⚽63'
7 - 0 ⚽64'
65'
8 - 0 ⚽72'
75'
77'
9 - 0 ⚽85'
10 - 0 ⚽86'
11 - 0 ⚽90'
FT 8-0

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 104
Thắng 30 60
Hòa 00 10
Bại 03 34
Ghi bàn 124 354
Mất bàn 018 425
Điểm 90 190

Chủ = Inter Panama CF (W) · Khách = FC Panama Norte (W)

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Inter Panama CF (W) (14)Hiệp 1 / Cả trậnFC Panama Norte (W) (2)
5 (36%)Thắng/Thắng0 (0%)
3 (21%)Hòa/Thắng0 (0%)
1 (7%)Hòa/Hòa0 (0%)
3 (21%)Hòa/Bại0 (0%)
2 (14%)Bại/Bại2 (100%)

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
10
0
Thẻ vàng
2
1
Sút bóng
34
1
Sút cầu môn
21
1
Sút ngoài cầu môn
13
0
TL kiểm soát bóng
67%
33%
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Inter Panama CF (W) (17 trận)
Ghi 3.35 bàn/trậnMất 0.65 bàn/trận
FC Panama Norte (W) (4 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 6.25 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)4 - 0 — Chủ thắng
Cả trận (FT)8 - 0 — Chủ thắng
Hiệp 24 - 0

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Inter Panama CF (W) Thông tin FC Panama Norte (W)
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm1.0223.0034.000.895.250.940.914.250.91
Live1.0251.00 ↑51.00 ↑3.80 ↑7.500.14 ↓2.00 ↑0.250.33 ↓
InterwettenSớm1.0117.0030.001.055.500.65---
Live1.0117.0030.008.00 ↑8.500.02 ↓---
18BetSớm1.0124.0010.500.835.250.740.734.500.83
Live1.0132.00 ↑67.00 ↑8.49 ↑7.500.01 ↓8.49 ↑0.500.01 ↓
1xBetSớm1.0115.0024.001.055.500.680.804.500.90
Live1.0114.00 ↓80.00 ↑0.91 ↓5.250.76 ↑0.82 ↑4.500.83 ↓
Bet 365Sớm1.0226.0041.000.885.250.930.854.500.95
Live1.01 ↓51.00 ↑51.00 ↑3.80 ↑7.500.18 ↓2.00 ↑0.250.38 ↓

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.