Kết quả bóng đá trận Inter FA Reserves vs CD Platense Zacatecoluca Reserves, 05:15 ngày 01/11/2026
Giải VĐQG Dự bị El Salvador · 05:15 ngày 01/11/2026
Inter FA Reserves 2 Kết thúc HT 1-0 0
CD Platense Zacatecoluca Reserves
🟨 4 - 6 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 5
Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| Inter FA Reserves | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 6' | |
| 23' | ||
| 38' | ||
| 40' | ||
| HT 1-0 | ||
| 48' | ||
| 60' | ||
| 65' | ||
| 76' | ||
| 2 - 0 ⚽ | 80' | |
| 90' | ||
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 6 | 5 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 2 |
| Bại | 0 | 2 | 1 | 3 |
| Ghi bàn | 5 | 2 | 22 | 17 |
| Mất bàn | 2 | 4 | 13 | 13 |
| Điểm | 7 | 3 | 21 | 17 |
Chủ = Inter FA Reserves · Khách = CD Platense Zacatecoluca Reserves
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Inter FA Reserves | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (8%) | Thắng/Thắng | 1 (4%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 4 (16%) | Hòa/Thắng | 6 (24%) |
| 4 (16%) | Hòa/Hòa | 5 (20%) |
| 3 (12%) | Hòa/Bại | 5 (20%) |
| 4 (16%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 2 (8%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 4 (16%) | Bại/Bại | 5 (20%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
45
Thẻ vàng
46
Sút bóng
97
Sút cầu môn
44
Sút ngoài cầu môn
53
TL kiểm soát bóng
55%45%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Inter FA Reserves (30 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
CD Platense Zacatecoluca Reserves (30 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 2.13 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Inter FA Reserves | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.18 | 6.00 | 11.00 | 0.94 | 2.75 | 0.83 | 0.84 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 1.11 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.40 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 1.90 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.44 | 3.70 | 4.33 | 0.71 | 3.25 | 0.63 | - | - | - |
| Live | 1.40 ↓ | 3.80 ↑ | 4.50 ↑ | 0.69 ↓ | 3.25 | 0.64 ↑ | - | - | - | |
| Interwetten | Sớm | 1.55 | 4.00 | 4.60 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.55 | 4.00 | 4.60 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.53 | 3.80 | 4.40 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.17 ↓ | 5.75 ↑ | 9.50 ↑ | - | - | - | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.50 | 3.90 | 4.70 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.55 ↑ | 4.10 ↑ | 4.80 ↑ | - | - | - | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.51 | 4.20 | 5.31 | 1.20 | 3.50 | 0.60 | 1.27 | 1.50 | 0.56 |
| Live | 1.10 ↓ | 7.03 ↑ | 29.00 ↑ | 5.34 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.84 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.53 | 4.00 | 4.75 | 0.98 | 3.25 | 0.83 | 0.85 | 1.00 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 6.40 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.85 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Inter FA Reserves | +1 | Chưa có trận cùng mức | ||
| CD Platense Zacatecoluca Reserves | -1 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).