Kết quả bóng đá trận Inter de Limeira vs Volta Redonda, 05:30 ngày 09/08/2026
Brasileiro, Serie C · 05:30 ngày 09/08/2026
Inter de Limeira 2 Kết thúc HT 1-0 0
Volta Redonda
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 1
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Inter de Limeira | Phút | |
| Getulio 1 - 0 ⚽ | 35' | |
| HT 1-0 | ||
| 84' | Dener Gomes Clemente | |
| Marco Antonio Rosa Furtado Junior 2 - 0 ⚽ | 89' | |
| 90+7' | Bruno Sergio Jaime | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 4 | 2 |
| Hòa | 2 | 0 | 3 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 6 |
| Ghi bàn | 2 | 2 | 11 | 7 |
| Mất bàn | 3 | 4 | 11 | 16 |
| Điểm | 2 | 3 | 15 | 8 |
Chủ = Inter de Limeira · Khách = Volta Redonda
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Inter de Limeira | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (12%) | Thắng/Thắng | 8 (20%) |
| 2 (6%) | Thắng/Hòa | 1 (2%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 5 (15%) | Hòa/Thắng | 4 (10%) |
| 8 (24%) | Hòa/Hòa | 9 (22%) |
| 7 (21%) | Hòa/Bại | 7 (17%) |
| 3 (9%) | Bại/Thắng | 1 (2%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (5%) |
| 4 (12%) | Bại/Bại | 9 (22%) |
Bảng xếp hạng
Inter de Limeira
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 8 | 6 | 5 | 22 | 20 | 30 | 6 |
| Sân nhà | 9 | 3 | 4 | 2 | 10 | 8 | 13 | 15 |
| Sân khách | 10 | 5 | 2 | 3 | 12 | 12 | 17 | 1 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 8 | - | - |
Volta Redonda
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 6 | 3 | 10 | 13 | 25 | 21 | 16 |
| Sân nhà | 10 | 5 | 2 | 3 | 11 | 9 | 17 | 10 |
| Sân khách | 9 | 1 | 1 | 7 | 2 | 16 | 4 | 19 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 10 | - | - |
Thành tích gần đây — Inter de Limeira
BTTHBTTHTB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 11/11 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/07/26 | Guarani SP | 3-1 (1-1) | Inter de Limeira | -0.5 | 2.5 | B |
| 12/07/26 | Inter de Limeira | 1-0 (0-0) | Amazonas FC | +0.75 | 2.25 | T |
| 05/07/26 | Maranhao | 0-1 (0-0) | Inter de Limeira | 0 | 2.25 | T |
| 27/06/26 | Inter de Limeira | 2-2 (0-0) | Maringa FC | +0.25 | 2.25 | H |
| 22/06/26 | Ferroviaria SP | 2-0 (1-0) | Inter de Limeira | -0.25 | 2 | B |
| 15/06/26 | SC Paysandu Para | 1-2 (0-0) | Inter de Limeira | -0.5 | 2.25 | T |
| 01/06/26 | Inter de Limeira | 2-1 (0-1) | Ypiranga(RS) | +0.5 | 2 | T |
| 25/05/26 | Inter de Limeira | 0-0 (0-0) | Itabaiana(SE) | +0.5 | 2.25 | H |
| 19/05/26 | Botafogo PB | 0-1 (0-1) | Inter de Limeira | -0.25 | 2.25 | T |
| 12/05/26 | Inter de Limeira | 1-2 (0-0) | Santa Cruz PE | +0.25 | 2 | B |
| 03/05/26 | Confianca SE | 0-1 (0-1) | Inter de Limeira | -0.5 | 2 | T |
| 27/04/26 | Barra FC | 2-2 (1-1) | Inter de Limeira | -0.25 | 2 | H |
| 19/04/26 | Inter de Limeira | 1-1 (1-0) | Ituano SP | +0.25 | 2.25 | H |
| 13/04/26 | Anapolis FC | 1-2 (1-1) | Inter de Limeira | -0.5 | 1.75 | T |
| 06/04/26 | Inter de Limeira | 1-2 (1-1) | Floresta CE | +0.5 | 2 | B |
| 08/03/26 | Inter de Limeira | 1-2 (1-0) | Juventus SP | -0.5 | 2.25 | B |
| 01/03/26 | Sertaozinho | 1-2 (1-0) | Inter de Limeira | 0 | 2 | T |
| 26/02/26 | Inter de Limeira | 1-3 (0-1) | Oeste | +0.25 | 2 | B |
| 23/02/26 | XV de Piracicaba | 1-0 (0-0) | Inter de Limeira | -0.25 | 2 | B |
| 19/02/26 | Gremio Prudente | 0-0 (0-0) | Inter de Limeira | -0.25 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Volta Redonda
BHBHBTBTTB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 7/15 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 5/2/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/26 | Volta Redonda | 1-4 (1-1) | Anapolis FC | +0.5 | 2.25 | B |
| 21/07/26 | Volta Redonda | 0-0 (0-0) | Sao Goncalo | - | - | H |
| 17/07/26 | Sao Goncalo | 2-1 (2-0) | Volta Redonda | - | - | B |
| 14/07/26 | Figueirense | 0-0 (0-0) | Volta Redonda | -0.25 | 2 | H |
| 05/07/26 | Maringa FC | 4-0 (3-0) | Volta Redonda | -0.75 | 2.5 | B |
| 01/07/26 | Volta Redonda | 3-0 (0-0) | Amazonas FC | +0.25 | 2 | T |
| 21/06/26 | Botafogo PB | 2-0 (2-0) | Volta Redonda | -0.25 | 2 | B |
| 15/06/26 | Volta Redonda | 1-0 (1-0) | Confianca SE | +0.5 | 2 | T |
| 31/05/26 | Itabaiana(SE) | 0-1 (0-0) | Volta Redonda | -0.25 | 2.25 | T |
| 28/05/26 | Avai FC | 3-0 (1-0) | Volta Redonda | -0.5 | 2.5 | B |
| 25/05/26 | Volta Redonda | 2-1 (1-0) | Ypiranga(RS) | +0.5 | 2.25 | T |
| 21/05/26 | Volta Redonda | 2-2 (1-1) | Avai FC | 0 | 2 | H |
| 17/05/26 | Santa Cruz PE | 2-0 (1-0) | Volta Redonda | -0.5 | 2 | B |
| 11/05/26 | Volta Redonda | 0-0 (0-0) | Ferroviaria SP | +0.25 | 2.25 | H |
| 07/05/26 | Volta Redonda | 1-2 (0-1) | Gremio Novorizontino | 0 | 2 | B |
| 04/05/26 | Volta Redonda | 1-1 (0-1) | Brusque FC | +0.5 | 2 | H |
| 01/05/26 | Caxias RS | 2-0 (0-0) | Volta Redonda | -0.25 | 2 | B |
| 26/04/26 | Maranhao | 2-1 (1-1) | Volta Redonda | 0 | 2 | B |
| 19/04/26 | Volta Redonda | 1-0 (0-0) | Caxias RS | +0.25 | 2 | T |
| 16/04/26 | Volta Redonda | 3-2 (0-2) | Tombense | +0.5 | 2.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
61
Phạt góc (HT)
40
Thẻ vàng
02
Sút bóng
1312
Sút cầu môn
82
Tấn công
134149
Tấn công nguy hiểm
9486
Sút ngoài cầu môn
510
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
58 42
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Inter de Limeira (30 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Volta Redonda (30 trận)
Ghi 0.83 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Inter de Limeira (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (53%)Hòa 0 (0%)Bại 7 (47%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (53%)Hòa 1 (7%)Xỉu 6 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOVO
Volta Redonda (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (40%)Hòa 0 (0%)Bại 9 (60%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (33%)Hòa 4 (27%)Xỉu 6 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOOVU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Inter de Limeira | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 21000 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.84 | 3.10 | 4.00 | 0.90 | 2.25 | 0.79 | 0.86 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.05 ↓ | 11.00 ↑ | 67.00 ↑ | 5.50 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.93 | 3.10 | 3.70 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 0.99 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 46.00 ↑ | 2.70 ↑ | 1.50 | 0.24 ↓ | 0.71 ↓ | 0.00 | 1.04 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.91 | 3.20 | 3.50 | 0.72 | 2.00 | 1.04 | 0.94 | 0.50 | 0.82 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.30 ↑ | 150.00 ↑ | 7.14 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.67 ↓ | 0.00 | 1.14 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.90 | 3.30 | 4.00 | 1.05 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 8.00 ↑ | 100.00 ↑ | 3.80 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.86 | 3.20 | 3.85 | 0.82 | 2.25 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 9.50 ↑ | 100.00 ↑ | 3.32 ↑ | 1.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.91 | 3.20 | 3.50 | 0.72 | 2.00 | 1.04 | 0.94 | 0.50 | 0.82 |
| Live | 1.04 ↓ | 6.50 ↑ | 150.00 ↑ | 7.69 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.11 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.93 | 3.20 | 3.70 | 1.01 | 2.25 | 0.75 | 0.93 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 1.02 ↓ | 10.50 ↑ | 26.00 ↑ | 4.76 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 5.00 ↑ | 0.25 | 0.02 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.96 | 3.02 | 3.58 | 1.04 | 2.25 | 0.78 | 0.96 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 1.06 ↓ | 6.10 ↑ | 115.00 ↑ | 5.55 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 1.04 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.96 | 3.11 | 3.72 | 0.97 | 2.25 | 0.79 | 0.96 | 0.50 | 0.82 |
| Live | 1.05 ↓ | 5.55 ↑ | 33.00 ↑ | 5.55 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 4.15 ↑ | 0.25 | 0.06 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.95 | 3.00 | 3.70 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 91.00 ↑ | 8.50 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.80 | 3.30 | 4.20 | 0.66 | 2.00 | 1.09 | 1.09 | 0.75 | 0.66 |
| Live | 1.05 ↓ | 8.00 ↑ | 124.00 ↑ | 13.18 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.76 | 3.27 | 4.21 | 0.81 | 2.25 | 0.93 | 0.76 | 0.50 | 0.99 |
| Live | 1.16 ↓ | 5.77 ↑ | 30.97 ↑ | 3.01 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.93 | 3.00 | 3.70 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 81.00 ↑ | 201.00 ↑ | 0.80 ↓ | 1.50 | 0.80 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.87 | 3.40 | 4.10 | 0.88 | 2.25 | 0.82 | 1.10 | 0.75 | 0.65 |
| Live | 1.05 ↓ | 11.00 ↑ | 67.00 ↑ | 5.84 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.75 | 3.25 | 4.20 | 0.95 | 2.25 | 0.85 | 0.78 | 0.50 | 1.03 |
| Live | 1.05 ↓ | 11.00 ↑ | 67.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.95 | 2.88 | 3.80 | 1.25 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 20.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Inter de Limeira | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Volta Redonda | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).