Kết quả bóng đá trận Inter Bratislava vs MFK Lokomotiva Zvolen, 21:30 ngày 29/08/2026
2. Liga (Slovakia) · 21:30 ngày 29/08/2026
Inter Bratislava 1 Kết thúc HT 0-1 1
MFK Lokomotiva Zvolen
🟨 2 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| Inter Bratislava | Phút | |
| Tomas Vantruba | 31' | |
| 31' | ||
| 38' | ⚽ 0 - 1 Lazar Vrekic | |
| Kristian Mihalek | 39' | |
| HT 0-1 | ||
| ▲ Martin Kusnir ▼ David Straka | 62' ⇄ | |
| ▲ Viktor Tatar ▼ Marek Vaclav | 62' ⇄ | |
| 64' ⇄ | ▲ Matthias Leitl ▼ Matus Koros | |
| 64' ⇄ | ▲ Peter Onuoha ▼ Bernard Petrak | |
| Boris Polevka 1 - 1 ⚽ | 68' | |
| ▲ Pavol Bellas ▼ Boris Polevka | 76' ⇄ | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 4 | 3 |
| Hòa | 2 | 1 | 3 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 5 | 6 | 21 | 17 |
| Mất bàn | 6 | 3 | 12 | 10 |
| Điểm | 2 | 4 | 15 | 12 |
Chủ = Inter Bratislava · Khách = MFK Lokomotiva Zvolen
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Inter Bratislava | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (33%) | Thắng/Thắng | 6 (29%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (10%) |
| 1 (6%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (17%) | Hòa/Hòa | 2 (10%) |
| 2 (11%) | Hòa/Bại | 3 (14%) |
| 1 (6%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 2 (10%) |
| 4 (22%) | Bại/Bại | 6 (29%) |
Bảng xếp hạng
Inter Bratislava
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 7 | 7 | 9 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 2 | 4 | 10 |
| Sân khách | 3 | 1 | 0 | 2 | 5 | 5 | 3 | 8 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 12 | 7 | - | - |
MFK Lokomotiva Zvolen
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 0 | 3 | 3 | 4 | 7 | 3 | 15 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 2 | 0 | 16 |
| Sân khách | 4 | 0 | 3 | 1 | 4 | 5 | 3 | 9 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (5 trận)
Inter Bratislava 2 (40%)Hòa 2 (40%)MFK Lokomotiva Zvolen 1 (20%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 2 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/03/26 | Inter Bratislava | 0-1 (0-0) | MFK Lokomotiva Zvolen | +0.5 | 2.75 | B |
| 30/08/25 | MFK Lokomotiva Zvolen | 1-1 (0-1) | Inter Bratislava | - | - | H |
| 05/09/18 | MFK Lokomotiva Zvolen | 1-1 (0-0) | Inter Bratislava | - | - | H |
| 07/04/18 | MFK Lokomotiva Zvolen | 0-3 (0-1) | Inter Bratislava | - | - | T |
| 16/09/17 | Inter Bratislava | 3-1 (1-0) | MFK Lokomotiva Zvolen | - | - | T |
Thành tích gần đây — Inter Bratislava
BTTTBBHTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 20/8 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Tatran Presov | 2-1 (2-0) | Inter Bratislava | - | - | B |
| 19/08/26 | TJ Zahoran Jakubov | 1-4 (1-1) | Inter Bratislava | - | - | T |
| 15/08/26 | Inter Bratislava | 3-0 (1-0) | Galanta | - | - | T |
| 08/08/26 | MFK Bytca | 0-3 (0-3) | Inter Bratislava | - | - | T |
| 03/08/26 | Inter Bratislava | 0-1 (0-1) | MSK Zilina B | +0.75 | 2.75 | B |
| 25/07/26 | Povazska Bystrica | 3-1 (3-0) | Inter Bratislava | - | - | B |
| 18/07/26 | Inter Bratislava | 1-1 (1-1) | Galanta | - | - | H |
| 11/07/26 | Inter Bratislava | 4-0 (3-0) | FC Banik Prievidza | - | - | T |
| 03/07/26 | Trencin | 0-1 (0-1) | Inter Bratislava | - | - | T |
| 27/06/26 | Inter Bratislava | 2-0 (1-0) | STK Samorin | - | - | T |
| 20/06/26 | Inter Bratislava | 0-1 (0-0) | Zlate Moravce | 0 | 2.75 | B |
| 15/05/26 | Inter Bratislava | 1-0 (0-0) | Dukla Banska Bystrica | -0.25 | 2.5 | T |
| 08/05/26 | Slavia TU Kosice | 2-1 (2-1) | Inter Bratislava | -0.5 | 2.75 | B |
| 01/05/26 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 1-0 (0-0) | Inter Bratislava | -0.25 | 2.5 | B |
| 25/04/26 | Inter Bratislava | 0-2 (0-0) | FC Artmedia Petrzalka | - | - | B |
| 22/04/26 | MSK Puchov | 1-3 (1-3) | Inter Bratislava | -0.5 | 2.75 | T |
| 18/04/26 | Inter Bratislava | 2-1 (1-1) | FK Pohronie | - | - | T |
| 11/04/26 | Stara Lubovna | 2-2 (1-2) | Inter Bratislava | - | - | H |
| 03/04/26 | Inter Bratislava | 0-2 (0-1) | STK Samorin | +0.5 | 2.5 | B |
| 28/03/26 | MSK Zilina B | 1-2 (1-2) | Inter Bratislava | 0 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — MFK Lokomotiva Zvolen
BTHBBHTHHB
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 14/12 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | MFK Lokomotiva Zvolen | 0-1 (0-1) | FC Artmedia Petrzalka | -0.5 | 2.5 | B |
| 19/08/26 | SK Pramen Kovacova | 0-4 (0-1) | MFK Lokomotiva Zvolen | - | - | T |
| 15/08/26 | Tatran LM | 2-2 (2-1) | MFK Lokomotiva Zvolen | - | - | H |
| 08/08/26 | Humenne | 1-0 (1-0) | MFK Lokomotiva Zvolen | - | - | B |
| 01/08/26 | MFK Lokomotiva Zvolen | 0-1 (0-0) | Tatran Presov | - | - | B |
| 25/07/26 | Galanta | 1-1 (0-1) | MFK Lokomotiva Zvolen | - | - | H |
| 18/07/26 | MFK Lokomotiva Zvolen | 4-1 (3-0) | Fomat Martin | - | - | T |
| 08/07/26 | KFC Komarno | 0-0 (0-0) | MFK Lokomotiva Zvolen | -1 | 3 | H |
| 04/07/26 | MFK Ruzomberok | 3-3 (2-1) | MFK Lokomotiva Zvolen | -1 | 2.75 | H |
| 20/06/26 | Sport Podbrezova | 2-0 (1-0) | MFK Lokomotiva Zvolen | -1.25 | 3.25 | B |
| 24/05/26 | KFC Komarno | 3-0 (1-0) | MFK Lokomotiva Zvolen | -1.25 | 2.75 | B |
| 19/05/26 | MFK Lokomotiva Zvolen | 1-0 (1-0) | KFC Komarno | 0 | 2.5 | T |
| 15/05/26 | STK Samorin | 3-1 (1-1) | MFK Lokomotiva Zvolen | +0.25 | 2.5 | B |
| 08/05/26 | MFK Lokomotiva Zvolen | 5-2 (1-0) | MSK Zilina B | +0.25 | 3 | T |
| 02/05/26 | MFK Lokomotiva Zvolen | 2-1 (1-0) | Slavia TU Kosice | - | - | T |
| 26/04/26 | OFK Malzenice | 0-0 (0-0) | MFK Lokomotiva Zvolen | -0.5 | 2.5 | H |
| 22/04/26 | MFK Lokomotiva Zvolen | 1-2 (1-1) | Slovan Bratislava B | +0.75 | 2.75 | B |
| 18/04/26 | Povazska Bystrica | 0-2 (0-0) | MFK Lokomotiva Zvolen | - | - | T |
| 11/04/26 | MFK Lokomotiva Zvolen | 2-1 (1-0) | Tatran LM | - | - | T |
| 02/04/26 | Zlate Moravce | 0-0 (0-0) | MFK Lokomotiva Zvolen | -0.75 | 3 | H |
Đội hình
Inter Bratislava
MFK Lokomotiva Zvolen
24Michal Sulla2Kristian Mihalek4Atiki Timi Egbe5CLukas Remen9Alexander Toth14Boris Polevka6David Straka7Luis Fernando Carrero10Castellano Oscar17Marek Vaclav12Tomas Vantruba31Simon Kocka31Simon Kocka3CErik Gasko14Lukas Filipiak33Bernard Petrak8Miroslav Gono13Kristi Qose17Matus Koros44Timotej Zahumensky2Stephen Adayilo7Adam Oravec38Lazar Vrekic
Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.
Chủ nhà · 541
- 2Kristian Mihalek🟨 Thẻ vàng 39'
- 4Atiki Timi Egbe
- 5Lukas Remen C
- 6David Straka▼ Rời sân 62'
- 7Luis Fernando Carrero
- 9Alexander Toth
- 10Castellano Oscar
- 12Tomas Vantruba🟨 Thẻ vàng 31'
- 14Boris Polevka⚽ Ghi bàn 68' · ▼ Rời sân 76'
- 17Marek Vaclav▼ Rời sân 62'
- 24Michal Sulla
Khách · 343
- 2Stephen Adayilo
- 3Erik Gasko C
- 7Adam Oravec
- 8Miroslav Gono
- 13Kristi Qose
- 14Lukas Filipiak
- 17Matus Koros▼ Rời sân 64'
- 31Simon Kocka
- 31Simon Kocka
- 33Bernard Petrak▼ Rời sân 64'
- 38Lazar Vrekic⚽ Ghi bàn 38'
- 44Timotej Zahumensky
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
85
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
20
Sút bóng
126
Sút cầu môn
41
Tấn công
6652
Tấn công nguy hiểm
4839
Sút ngoài cầu môn
85
Đá phạt trực tiếp
2213
TL kiểm soát bóng
55%45%
TL kiểm soát bóng (HT)
54%46%
Phạm lỗi
1216
Việt vị
16
Quả ném biên
2115
So Sánh Sức Mạnh
57 43
71% So Sánh Đối đầu 29%
Thành tích
Tất cả
T2 H2 B1T1 H2 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B1T1 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.6 Bàn0.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Inter Bratislava (30 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
MFK Lokomotiva Zvolen (30 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Inter Bratislava (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
MFK Lokomotiva Zvolen (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Inter Bratislava | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1940 | Thành lập | |
| ASK Inter Slovnaft Bratislava | Sân nhà | |
| 15000 | Sức chứa | 0 |
| Vladimir Cifranic | HLV | Dusan Toth |
| BRATISLAVA | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Mansion88 | Sớm | 2.06 | 3.14 | 2.87 | 0.93 | 2.75 | 0.77 | 0.84 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 6.40 ↑ | 1.14 ↓ | 8.60 ↑ | 2.85 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.22 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.85 | 3.40 | 3.65 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 6.25 ↑ | 1.22 ↓ | 8.25 ↑ | 2.60 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.76 | 3.25 | 3.30 | 0.69 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.84 ↑ | 3.30 ↑ | 3.40 ↑ | 0.76 ↑ | 2.50 | 0.89 ↑ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 1.98 | 3.10 | 3.09 | 0.98 | 2.75 | 0.82 | 0.98 | 0.50 | 0.82 |
| Live | 6.40 ↑ | 1.14 ↓ | 8.60 ↑ | 2.85 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.21 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.74 | 3.42 | 3.97 | 0.87 | 2.50 | 0.87 | 0.97 | 0.75 | 0.77 |
| Live | 1.87 ↑ | 3.42 | 3.43 ↓ | 0.96 ↑ | 2.75 | 0.78 ↓ | 0.87 ↓ | 0.50 | 0.87 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.83 | 3.40 | 3.60 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 6.50 ↑ | 1.18 ↓ | 7.50 ↑ | 3.33 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.72 | 3.60 | 4.20 | 0.79 | 2.50 | 0.90 | 0.90 | 0.75 | 0.79 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.10 ↓ | 12.50 ↑ | 4.90 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 8.76 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.91 | 3.58 | 3.24 | 0.92 | 2.75 | 0.83 | 0.92 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 1.98 ↑ | 3.62 ↑ | 3.22 ↓ | 0.95 ↑ | 2.75 | 0.84 ↑ | 0.99 ↑ | 0.50 | 0.81 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.82 | 3.40 | 3.60 | 0.77 | 2.50 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 1.83 ↑ | 3.40 | 3.50 ↓ | 0.75 ↓ | 2.50 | 0.93 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.78 | 3.60 | 4.20 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | 0.98 | 0.75 | 0.74 |
| Live | 6.31 ↑ | 1.28 ↓ | 7.89 ↑ | 2.96 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.15 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.73 | 3.60 | 4.20 | 0.90 | 2.50 | 0.90 | 0.98 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 5.25 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.80 | 3.50 | 3.40 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.91 ↑ | 3.25 ↓ | 3.30 ↓ | 0.73 ↑ | 2.50 | 0.95 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Inter Bratislava | +3/4 | 0 | 0 | 1 |
| MFK Lokomotiva Zvolen | -3/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).