Kết quả bóng đá trận Independiente Santa Fe vs Union Magdalena, 07:00 ngày 06/08/2026
Copa Cúp Colombia · 07:00 ngày 06/08/2026
Independiente Santa Fe 2 Kết thúc HT 0-0 0
Union Magdalena
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 12 - 3
Địa điểm: Estadio Nemesio Camacho El Campin Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 13℃~14℃
Tường thuật trực tiếp
Independiente Santa Fe
Union Magdalena
1' ▶ Bắt đầu trận đấu
⛳ Phạt góc
⛳ Phạt góc
⛳ Phạt góc
36'
Yellow Card
⛳ Phạt góc
45+3'
⛳ Phạt góc
⏸ Hết hiệp 1 (0-0)
⛳ Phạt góc
⛳ Phạt góc
⛳ Phạt góc
⛳ Phạt góc
⚽ BÀN THẮNG - Franco Fagundez 1-0
⚽ BÀN THẮNG - Luis Palacios 2-0
⛳ Phạt góc
80'
⛳ Phạt góc
⛳ Phạt góc
⛳ Phạt góc
84'
⛳ Phạt góc
Yellow Card
85'
Yellow Card
⛳ Phạt góc
⏹ Kết thúc trận đấu (2-0)
Diễn biến trận đấu
| Independiente Santa Fe | Phút | |
| 36' | ||
| HT 0-0 | ||
| Franco Fagundez 1 - 0 ⚽ | 53' | |
| Luis Palacios 2 - 0 ⚽ | 63' | |
| 84' | ||
| 85' | ||
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 4 | 2 |
| Hòa | 2 | 0 | 5 | 3 |
| Bại | 0 | 3 | 1 | 5 |
| Ghi bàn | 5 | 0 | 15 | 7 |
| Mất bàn | 4 | 5 | 8 | 9 |
| Điểm | 5 | 0 | 17 | 9 |
Chủ = Independiente Santa Fe · Khách = Union Magdalena
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Independiente Santa Fe | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (14%) | Thắng/Thắng | 7 (27%) |
| 7 (16%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (2%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 10 (23%) | Hòa/Thắng | 4 (15%) |
| 9 (21%) | Hòa/Hòa | 5 (19%) |
| 6 (14%) | Hòa/Bại | 3 (12%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 3 (7%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (2%) | Bại/Bại | 5 (19%) |
Thành tích đối đầu (9 trận)
Independiente Santa Fe 5 (56%)Hòa 3 (33%)Union Magdalena 1 (11%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 1 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/09/25 | Independiente Santa Fe | 2-0 (0-0) | Union Magdalena | +1 | 2.25 | T |
| 31/03/25 | Union Magdalena | 0-1 (0-0) | Independiente Santa Fe | 0 | 2 | T |
| 20/08/23 | Union Magdalena | 2-2 (2-0) | Independiente Santa Fe | +0.25 | 2.25 | H |
| 27/02/23 | Independiente Santa Fe | 0-0 (0-0) | Union Magdalena | +1 | 2.25 | H |
| 26/09/22 | Union Magdalena | 0-2 (0-0) | Independiente Santa Fe | -0.5 | 2.25 | T |
| 04/04/22 | Independiente Santa Fe | 1-0 (0-0) | Union Magdalena | +1 | 2.25 | T |
| 21/10/19 | Independiente Santa Fe | 2-0 (0-0) | Union Magdalena | +1 | 2.25 | T |
| 28/04/19 | Union Magdalena | 3-1 (2-0) | Independiente Santa Fe | -0.25 | 1.75 | B |
| 08/08/05 | Union Magdalena | 1-1 (1-0) | Independiente Santa Fe | - | - | H |
Thành tích gần đây — Independiente Santa Fe
HTBTTHTHTH
Thắng 5 (50%)Hòa 4 (40%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 17/7 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/08/26 | Independiente Santa Fe | 2-2 (1-0) | Deportiva Once Caldas | +0.25 | 2.25 | H |
| 31/07/26 | Caracas FC | 0-3 (0-0) | Independiente Santa Fe | +0.25 | 2.25 | T |
| 27/07/26 | Aguilas Doradas | 2-1 (0-0) | Independiente Santa Fe | 0 | 2 | B |
| 24/07/26 | Independiente Santa Fe | 2-0 (1-0) | Caracas FC | +1.25 | 2.25 | T |
| 28/05/26 | CA Penarol | 0-1 (0-1) | Independiente Santa Fe | -0.5 | 2 | T |
| 24/05/26 | Atletico Junior Barranquilla | 0-0 (0-0) | Independiente Santa Fe | -0.25 | 2.25 | H |
| 20/05/26 | Independiente Santa Fe | 2-1 (0-0) | CA Platense | +0.25 | 2 | T |
| 17/05/26 | Independiente Santa Fe | 1-1 (0-1) | Atletico Junior Barranquilla | +0.5 | 2.5 | H |
| 13/05/26 | Independiente Santa Fe | 4-0 (2-0) | America de Cali | +0.25 | 2.25 | T |
| 10/05/26 | America de Cali | 1-1 (0-1) | Independiente Santa Fe | -0.25 | 2.25 | H |
| 07/05/26 | Independiente Santa Fe | 1-1 (0-0) | Corinthians Paulista (SP) | -0.25 | 2.25 | H |
| 04/05/26 | Independiente Santa Fe | 3-1 (0-0) | Internacional de Bogota | +0.5 | 2.25 | T |
| 30/04/26 | CA Platense | 2-1 (0-0) | Independiente Santa Fe | -0.25 | 2 | B |
| 24/04/26 | Deportivo Pasto | 1-2 (0-0) | Independiente Santa Fe | -0.5 | 2 | T |
| 20/04/26 | Independiente Santa Fe | 5-0 (3-0) | Cucuta | +1 | 2.5 | T |
| 16/04/26 | Corinthians Paulista (SP) | 2-0 (0-0) | Independiente Santa Fe | -1 | 2 | B |
| 13/04/26 | Millonarios | 1-1 (0-0) | Independiente Santa Fe | -0.5 | 2.25 | H |
| 10/04/26 | Independiente Santa Fe | 1-1 (1-0) | CA Penarol | +0.25 | 2 | H |
| 05/04/26 | Deportes Tolima | 2-2 (1-2) | Independiente Santa Fe | -0.5 | 2.25 | H |
| 02/04/26 | Independiente Santa Fe | 0-1 (0-0) | Llaneros FC | +0.75 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Union Magdalena
HBHHTBTHTB
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 11/8 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Union Magdalena | 0-0 (0-0) | Orsomarso | +1 | 2.25 | H |
| 26/07/26 | Bogota FC | 1-0 (1-0) | Union Magdalena | +0.25 | 2.25 | B |
| 22/05/26 | Union Magdalena | 0-0 (0-0) | Bogota FC | - | - | H |
| 18/05/26 | Barranquilla FC | 1-1 (0-0) | Union Magdalena | - | - | H |
| 13/05/26 | Union Magdalena | 3-0 (1-0) | Real Cartagena | +0.5 | 2.5 | T |
| 09/05/26 | Real Cartagena | 2-1 (2-1) | Union Magdalena | -0.5 | 2.5 | B |
| 05/05/26 | Union Magdalena | 2-0 (1-0) | Barranquilla FC | +1.25 | 2.75 | T |
| 28/04/26 | Bogota FC | 1-1 (1-1) | Union Magdalena | +0.25 | 2.25 | H |
| 19/04/26 | Atletico FC | 1-3 (1-1) | Union Magdalena | +0.75 | 2.25 | T |
| 14/04/26 | Union Magdalena | 0-2 (0-2) | Inter Palmira | +0.5 | 2.25 | B |
| 10/04/26 | Union Magdalena | 4-2 (2-1) | Envigado FC | +0.5 | 2.25 | T |
| 31/03/26 | Independiente Yumbo | 0-2 (0-1) | Union Magdalena | 0 | 2.25 | T |
| 27/03/26 | Union Magdalena | 2-0 (1-0) | Real Santander | +1.5 | 2.5 | T |
| 23/03/26 | Real Cartagena | 2-1 (1-1) | Union Magdalena | -0.5 | 2.25 | B |
| 17/03/26 | Union Magdalena | 2-1 (1-1) | Patriotas FC | +0.75 | 2 | T |
| 12/03/26 | Union Magdalena | 1-1 (1-0) | Real Soacha Cundinamarca | +0.75 | 2.25 | H |
| 05/03/26 | Barranquilla FC | 1-3 (0-2) | Union Magdalena | +0.25 | 2.25 | T |
| 01/03/26 | Deportes Quindio | 1-2 (0-1) | Union Magdalena | -0.25 | 2 | T |
| 25/02/26 | Union Magdalena | 3-1 (1-1) | Tigres Zipaquira | +1 | 2.5 | T |
| 15/02/26 | Leones | 1-3 (1-0) | Union Magdalena | +0.25 | 2 | T |
Đội hình
Independiente Santa Fe
Union Magdalena
12Weimar Asprilla4Mateo Puerta32Christian Mafla35Kevin Balanta Lucumi43Jean Caicedo7Manuel Torres Jimenez20Yilmar Velazquez9Franco Fagundez10Alexis Zapata Alvarez17Maximiliano Lovera14Luis Palacios1Victor Cabezas3Daniel Mera4Rodrigo Delvalle18Freddy Molina20Juan Vasquez10Jose Mercado19Fabian Camilo Mosquera Mercado28Kevin Salazar9Cristian Iguaran14Juan Farias27Jhon Lerma
Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.
Chủ nhà · 4231
- 4Mateo Puerta
- 7Manuel Torres Jimenez
- 9Franco Fagundez⚽ Ghi bàn 53'
- 10Alexis Zapata Alvarez
- 12Weimar Asprilla
- 14Luis Palacios⚽ Ghi bàn 63'
- 17Maximiliano Lovera
- 20Yilmar Velazquez
- 32Christian Mafla
- 35Kevin Balanta Lucumi
- 43Jean Caicedo
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
123
Phạt góc (HT)
41
Thẻ vàng
12
Sút bóng
227
Sút cầu môn
72
Tấn công
125109
Tấn công nguy hiểm
7951
Sút ngoài cầu môn
155
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
50%50%
So Sánh Sức Mạnh
48 52
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T5 H3 B1T1 H3 B5
Chủ khách tương đồng
T3 H1 B0T0 H1 B3
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn0.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.3 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Independiente Santa Fe (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 0.87 bàn/trận
Union Magdalena (26 trận)
Ghi 1.35 bàn/trậnMất 0.96 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Independiente Santa Fe (25 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 15 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 10 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 13 (52%)Hòa 2 (8%)Xỉu 10 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUUOU
Union Magdalena (20 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 11 (55%)Hòa 0 (0%)Bại 9 (45%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 10 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 10 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOOUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Independiente Santa Fe | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1941 | Thành lập | |
| Estadio Nemesio Camacho El Campin | Sân nhà | Estadio Sierra Nevada |
| 48000 | Sức chứa | 0 |
| Pablo Repetto | HLV | Carlos Silva |
| Bogota | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.56 | 3.50 | 5.50 | 0.82 | 2.25 | 0.89 | 1.01 | 1.00 | 0.76 |
| Live | 1.14 ↓ | 51.00 ↑ | 451.00 ↑ | 4.30 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 1.90 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.62 | 3.40 | 5.25 | 0.94 | 2.25 | 0.89 | 0.88 | 0.75 | 0.94 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 56.00 ↑ | 3.55 ↑ | 2.50 | 0.19 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 1.99 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.56 | 3.65 | 4.90 | 1.03 | 2.50 | 0.79 | 1.02 | 1.00 | 0.82 |
| Live | 1.14 ↓ | 4.80 ↑ | 29.00 ↑ | 7.69 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 4.76 ↑ | 0.25 | 0.05 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.95 | 3.20 | 3.80 | 0.95 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 28.00 ↑ | 90.00 ↑ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.57 | 3.55 | 5.00 | 0.86 | 2.25 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 1.14 ↓ | 5.34 ↑ | 28.52 ↑ | 3.27 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.56 | 3.65 | 4.90 | 1.03 | 2.50 | 0.79 | 1.02 | 1.00 | 0.82 |
| Live | 1.14 ↓ | 4.80 ↑ | 29.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.81 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.52 | 3.75 | 5.10 | 1.02 | 2.50 | 0.78 | 1.01 | 1.00 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 16.50 ↑ | 2.85 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 1.96 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.53 | 3.59 | 5.20 | 1.02 | 2.50 | 0.80 | 1.04 | 1.00 | 0.80 |
| Live | 1.14 ↓ | 5.00 ↑ | 19.50 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.47 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.63 | 3.41 | 5.20 | 0.92 | 2.25 | 0.84 | 0.83 | 0.75 | 0.95 |
| Live | 1.12 ↓ | 5.40 ↑ | 22.00 ↑ | 5.85 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 4.75 ↑ | 0.25 | 0.03 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.57 | 3.50 | 5.25 | 1.15 | 2.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 1.95 ↑ | 3.10 ↓ | 3.60 ↓ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.54 | 3.35 | 5.25 | 0.81 | 2.25 | 0.71 | 0.64 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 59.00 ↑ | 476.00 ↑ | 9.01 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.69 | 3.29 | 4.93 | 0.89 | 2.25 | 0.86 | 0.90 | 0.75 | 0.87 |
| Live | 1.16 ↓ | 6.27 ↑ | 30.67 ↑ | 3.07 ↑ | 2.50 | 0.24 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 2.04 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.57 | 3.50 | 5.00 | 1.15 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 81.00 ↑ | 251.00 ↑ | 1.20 ↑ | 2.50 | 0.52 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.60 | 3.70 | 5.54 | 1.16 | 2.50 | 0.62 | 0.75 | 0.75 | 0.97 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 451.00 ↑ | 5.84 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.89 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.57 | 3.70 | 5.00 | 0.95 | 2.25 | 0.85 | 0.78 | 0.75 | 1.03 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 451.00 ↑ | 6.80 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.85 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.60 | 3.40 | 5.50 | 1.15 | 2.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 20.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.