Kết quả bóng đá trận IJsselmeervogels vs RKAV Volendam, 20:00 ngày 29/08/2026
Ligue 3 (Hà Lan) · 20:00 ngày 29/08/2026
IJsselmeervogels 1 Kết thúc HT 1-0 1
RKAV Volendam
🟨 3 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 6
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| IJsselmeervogels | Phút | |
| Jeffrey Dikkenberg(Assists:Matthijs Hardijk) (Kiến tạo: Matthijs Hardijk) 1 - 0 ⚽ | 18' | |
| Dikkenberg J. 2 - 0 ⚽ | 18' | |
| 30' | Perry Karregat | |
| 30' | Karregat P. | |
| Brian Campman | 37' | |
| Brian Campman | 37' | |
| HT 1-0 | ||
| Gerwin van de Groep | 73' | |
| Arantis Roep | 88' | |
| 90+2' | ⚽ 2 - 1 Daan Steur(Assists:Azzedine Sout) (Kiến tạo: Azzedine Sout) | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 6 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 6 |
| Ghi bàn | 3 | 3 | 26 | 12 |
| Mất bàn | 3 | 7 | 16 | 27 |
| Điểm | 4 | 4 | 19 | 8 |
Chủ = IJsselmeervogels · Khách = RKAV Volendam
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| IJsselmeervogels | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (20%) | Thắng/Thắng | 1 (25%) |
| 1 (20%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (20%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (25%) |
| 2 (40%) | Bại/Bại | 2 (50%) |
Bảng xếp hạng
IJsselmeervogels
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 10 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 13 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 7 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 15 | 14 | - | - |
RKAV Volendam
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 7 | 4 | 12 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 5 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 6 | 1 | 15 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 11 | 21 | - | - |
Thành tích đối đầu (3 trận)
IJsselmeervogels 2 (67%)Hòa 0 (0%)RKAV Volendam 1 (33%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/04/26 | RKAV Volendam | 0-2 (0-1) | IJsselmeervogels | 0 | 3 | T |
| 08/11/25 | IJsselmeervogels | 2-3 (0-1) | RKAV Volendam | - | - | B |
| 08/09/23 | RKAV Volendam | 1-2 (1-1) | IJsselmeervogels | - | - | T |
Thành tích gần đây — IJsselmeervogels
BTTBTBTTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 28/15 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | IJsselmeervogels | 0-1 (0-1) | Quick Boys | - | - | B |
| 15/08/26 | Kozakken Boys | 1-2 (1-0) | IJsselmeervogels | - | - | T |
| 08/08/26 | IJsselmeervogels | 10-3 (6-2) | EVV | - | - | T |
| 01/08/26 | IJsselmeervogels | 1-7 (0-2) | AZ Alkmaar (Youth) | - | - | B |
| 13/06/26 | IJsselmeervogels | 1-0 (1-0) | Excelsior Maassluis | - | - | T |
| 11/06/26 | Excelsior Maassluis | 2-1 (1-0) | IJsselmeervogels | - | - | B |
| 06/06/26 | IJsselmeervogels | 1-0 (0-0) | ADO '20 | - | - | T |
| 04/06/26 | ADO '20 | 0-7 (0-2) | IJsselmeervogels | - | - | T |
| 30/05/26 | IJsselmeervogels | 2-1 (1-0) | Sparta Nijkerk | - | - | T |
| 28/05/26 | Sparta Nijkerk | 0-3 (0-1) | IJsselmeervogels | - | - | T |
| 23/05/26 | IJsselmeervogels | 2-4 (1-1) | ACV Assen | - | - | B |
| 16/05/26 | Quick Boys | 2-2 (1-2) | IJsselmeervogels | - | - | H |
| 09/05/26 | IJsselmeervogels | 2-0 (0-0) | HHC Hardenberg | - | - | T |
| 25/04/26 | GVVV Veenendaal | 3-1 (0-1) | IJsselmeervogels | -0.25 | 3 | B |
| 18/04/26 | IJsselmeervogels | 0-0 (0-0) | Excelsior Maassluis | +0.25 | 3 | H |
| 11/04/26 | RKAV Volendam | 0-2 (0-1) | IJsselmeervogels | 0 | 3 | T |
| 28/03/26 | IJsselmeervogels | 2-1 (1-0) | HSV Hoek | - | - | T |
| 21/03/26 | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 4-0 (2-0) | IJsselmeervogels | - | - | B |
| 14/03/26 | IJsselmeervogels | 0-2 (0-1) | Spakenburg | - | - | B |
| 07/03/26 | Koninklijke HFC | 1-0 (1-0) | IJsselmeervogels | - | - | B |
Thành tích gần đây — RKAV Volendam
TBBBTBBHBB
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 11/27 (10 trận) Châu Á: 2/0/8 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | RKAV Volendam | 2-1 (1-0) | Spakenburg | - | - | T |
| 15/08/26 | Quick Boys | 5-0 (2-0) | RKAV Volendam | - | - | B |
| 05/07/26 | RKAV Volendam | 2-3 (0-2) | Volendam | -2 | 4 | B |
| 23/05/26 | Rijnsburgse Boys | 7-0 (3-0) | RKAV Volendam | - | - | B |
| 16/05/26 | RKAV Volendam | 5-2 (0-1) | Barendrecht | - | - | T |
| 09/05/26 | Almere City Youth | 3-2 (0-2) | RKAV Volendam | - | - | B |
| 25/04/26 | RKAV Volendam | 0-3 (0-2) | AFC Amsterdam | -0.25 | 2.75 | B |
| 18/04/26 | Kozakken Boys | 0-0 (0-0) | RKAV Volendam | -0.75 | 3 | H |
| 11/04/26 | RKAV Volendam | 0-2 (0-1) | IJsselmeervogels | 0 | 3 | B |
| 04/04/26 | RKAV Volendam | 0-1 (0-1) | De Treffers | - | - | B |
| 28/03/26 | Quick Boys | 1-0 (0-0) | RKAV Volendam | - | - | B |
| 21/03/26 | RKAV Volendam | 1-0 (0-0) | HHC Hardenberg | - | - | T |
| 14/03/26 | GVVV Veenendaal | 1-3 (0-0) | RKAV Volendam | - | - | T |
| 07/03/26 | RKAV Volendam | 4-0 (2-0) | Excelsior Maassluis | - | - | T |
| 28/02/26 | ACV Assen | 1-2 (1-0) | RKAV Volendam | - | - | T |
| 21/02/26 | HSV Hoek | 1-0 (0-0) | RKAV Volendam | - | - | B |
| 07/02/26 | RKAV Volendam | 1-1 (0-1) | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | - | - | H |
| 31/01/26 | Spakenburg | 3-4 (1-0) | RKAV Volendam | - | - | T |
| 24/01/26 | RKAV Volendam | 1-0 (1-0) | Koninklijke HFC | - | - | T |
| 17/01/26 | Katwijk | 1-2 (0-0) | RKAV Volendam | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
56
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
31
Sút bóng
137
Sút cầu môn
64
Tấn công
116109
Tấn công nguy hiểm
6653
Sút ngoài cầu môn
73
Đá phạt trực tiếp
1416
TL kiểm soát bóng
55%45%
TL kiểm soát bóng (HT)
57%43%
Phạm lỗi
1412
Việt vị
20
Quả ném biên
1923
So Sánh Sức Mạnh
55 45
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B1T1 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
2 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
IJsselmeervogels (30 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
RKAV Volendam (30 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 1.90 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| IJsselmeervogels | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Raymond Bronkhorst | HLV | Ted Verdonkschot |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.90 | 3.80 | 3.40 | 0.97 | 3.25 | 0.83 | 0.90 | 0.50 | 0.86 |
| Live | 11.50 ↑ | 1.06 ↓ | 19.00 ↑ | 2.00 ↑ | 2.75 | 0.34 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.81 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.77 | 3.75 | 3.50 | 0.99 | 3.25 | 0.83 | 0.98 | 0.75 | 0.86 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.80 ↑ | 150.00 ↑ | 5.88 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.72 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.77 | 3.80 | 3.60 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 8.25 ↑ | 100.00 ↑ | 2.80 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.76 | 3.80 | 3.60 | 0.93 | 3.25 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 9.81 ↑ | 100.00 ↑ | 2.41 ↑ | 1.50 | 0.24 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.77 | 3.75 | 3.50 | 1.00 | 3.25 | 0.82 | 0.88 | 0.50 | 0.96 |
| Live | 9.10 ↑ | 1.04 ↓ | 21.00 ↑ | 6.25 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 1.92 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.90 | 3.83 | 3.21 | 0.94 | 3.25 | 0.82 | 0.90 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 1.04 ↓ | 6.50 ↑ | 39.00 ↑ | 3.12 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.72 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.83 | 3.60 | 3.40 | 0.48 | 2.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 1.75 ↓ | 3.70 ↑ | 3.60 ↑ | 0.44 ↓ | 2.50 | 1.50 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.75 | 3.80 | 3.50 | 0.83 | 3.25 | 0.73 | 0.73 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 16.00 ↑ | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 9.01 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.86 | 3.80 | 3.28 | 0.98 | 3.25 | 0.79 | 0.87 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 1.13 ↓ | 6.25 ↑ | 30.98 ↑ | 2.73 ↑ | 1.50 | 0.26 ↓ | 0.49 ↓ | 0.00 | 1.56 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.80 | 3.60 | 3.40 | 1.15 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.75 ↓ | 3.70 ↑ | 3.60 ↑ | 1.10 ↓ | 3.50 | 0.63 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.92 | 3.80 | 3.24 | 0.95 | 3.25 | 0.76 | 1.13 | 0.75 | 0.64 |
| Live | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 67.00 ↑ | 4.63 ↑ | 1.50 | 0.14 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.70 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.85 | 3.80 | 3.10 | 0.95 | 3.25 | 0.85 | 0.95 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 4.50 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.85 | 3.50 | 3.30 | 1.15 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 11.00 ↑ | 1.05 ↓ | 21.00 ↑ | 0.62 ↓ | 2.50 | 1.05 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.