Kết quả bóng đá trận IJsselmeervogels U21 vs USV Hercules U21, 17:15 ngày 29/08/2026
Giải VĐQG U21 Hà Lan · 17:15 ngày 29/08/2026
IJsselmeervogels U21 4 Kết thúc HT 2-1 1
USV Hercules U21
🟨 0 - 5 🟥 1 - 2 ⛳ 5 - 3
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| IJsselmeervogels U21 | Phút | |
| 16' | ||
| 29' | ⚽ 0 - 1 | |
| 1 - 1 ⚽ | 31' | |
| 2 - 1 ⚽ | 43' | |
| HT 2-1 | ||
| 47' | ||
| 48' | ||
| 3 - 1 ⚽ | 49' | |
| 54' | ||
| 75' | ||
| 76' | ||
| 88' | ||
| 4 - 1 ⚽ | 90+1' | |
| 90+2' | ||
| FT 4-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 3 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 3 |
| Bại | 1 | 2 | 6 | 3 |
| Ghi bàn | 11 | 5 | 22 | 21 |
| Mất bàn | 7 | 9 | 23 | 16 |
| Điểm | 6 | 3 | 10 | 15 |
Chủ = IJsselmeervogels U21 · Khách = USV Hercules U21
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| IJsselmeervogels U21 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (14%) | Thắng/Thắng | 4 (31%) |
| 1 (7%) | Thắng/Hòa | 1 (8%) |
| 1 (7%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (14%) | Hòa/Thắng | 2 (15%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (8%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (8%) |
| 1 (7%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (7%) | Bại/Hòa | 1 (8%) |
| 6 (43%) | Bại/Bại | 3 (23%) |
Thành tích gần đây — IJsselmeervogels U21
BBBTBHBBHB
Thắng 1 (10%)Hòa 2 (20%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 17/26 (10 trận) Châu Á: 1/2/7 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/05/26 | SC Telstar U21 | 5-3 (3-2) | IJsselmeervogels U21 | - | - | B |
| 16/05/26 | IJsselmeervogels U21 | 3-5 (1-2) | Volendam U21 | - | - | B |
| 02/05/26 | IJsselmeervogels U21 | 0-1 (0-1) | FC Dordrecht U21 | - | - | B |
| 18/04/26 | IJsselmeervogels U21 | 4-0 (2-0) | SBV Excelsior Reserve | - | - | T |
| 21/03/26 | IJsselmeervogels U21 | 0-1 (0-1) | SC Telstar U21 | - | - | B |
| 07/03/26 | IJsselmeervogels U21 | 2-2 (2-1) | HHC Hardenberg U21 | - | - | H |
| 07/02/26 | IJsselmeervogels U21 | 2-3 (2-1) | FC Den Bosch U21 | - | - | B |
| 24/01/26 | Excelsior Maassluis U21 | 4-0 (3-0) | IJsselmeervogels U21 | - | - | B |
| 17/01/26 | IJsselmeervogels U21 | 2-2 (0-2) | FC Eindhoven U21 | - | - | H |
| 13/12/25 | IJsselmeervogels U21 | 1-3 (1-1) | Fortuna Sittard Reserve | - | - | B |
| 06/12/25 | NEC U21 | 6-0 (5-0) | IJsselmeervogels U21 | - | - | B |
| 22/11/25 | IJsselmeervogels U21 | 2-3 (0-2) | NAC U21 | - | - | B |
| 15/11/25 | Heerenveen U21 | 8-1 (3-0) | IJsselmeervogels U21 | - | - | B |
| 08/11/25 | IJsselmeervogels U21 | 1-3 (0-2) | Vitesse Reserve | - | - | B |
| 01/11/25 | Volendam U21 | 4-1 (1-1) | IJsselmeervogels U21 | - | - | B |
| 25/10/25 | IJsselmeervogels U21 | 1-3 (1-0) | ADO Den Haag U21 | - | - | B |
| 04/10/25 | IJsselmeervogels U21 | 1-2 (1-1) | Heerenveen U21 | - | - | B |
| 20/09/25 | IJsselmeervogels U21 | 0-3 (0-2) | Volendam U21 | - | - | B |
| 31/05/25 | MVV Maastricht U21 | 1-3 (1-1) | IJsselmeervogels U21 | - | - | T |
| 24/05/25 | IJsselmeervogels U21 | 2-1 (0-1) | Fortuna Sittard Reserve | - | - | T |
Thành tích gần đây — USV Hercules U21
THHTTHTBTT
Thắng 6 (60%)Hòa 3 (30%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 24/9 (10 trận) Châu Á: 6/3/1 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/05/26 | USV Hercules U21 | 3-1 (0-0) | Koninklijke HFC Haarlem U21 | - | - | T |
| 16/05/26 | RKVV DEM U21 | 0-0 (0-0) | USV Hercules U21 | - | - | H |
| 02/05/26 | Quick Boys U21 | 1-1 (0-1) | USV Hercules U21 | 0 | 3.75 | H |
| 11/04/26 | USV Hercules U21 | 6-1 (1-0) | Alkmaarse FC 1934 U21 | - | - | T |
| 28/03/26 | USV Hercules U21 | 3-0 (2-0) | Zeeburgia U21 | - | - | T |
| 21/03/26 | Koninklijke HFC Haarlem U21 | 2-2 (2-0) | USV Hercules U21 | - | - | H |
| 14/03/26 | USV Hercules U21 | 3-1 (2-0) | RKVV DEM U21 | - | - | T |
| 28/02/26 | USV Hercules U21 | 1-2 (1-1) | Quick Boys U21 | - | - | B |
| 24/01/26 | USV Hercules U21 | 2-1 (0-0) | Hollandia U21 | - | - | T |
| 13/12/25 | Roda JC Kerkrade Reserve | 0-3 (0-1) | USV Hercules U21 | - | - | T |
| 25/10/25 | Excelsior Maassluis U21 | 2-1 (0-0) | USV Hercules U21 | - | - | B |
| 18/10/25 | USV Hercules U21 | 8-0 (5-0) | VV Alexandria 66 U21 | - | - | T |
| 24/05/25 | VVV Venlo Reserve | 4-1 (3-0) | USV Hercules U21 | - | - | B |
| 03/05/25 | Excelsior Maassluis U21 | 1-3 (1-0) | USV Hercules U21 | - | - | T |
| 22/03/25 | VV Alexandria 66 U21 | 3-1 (2-1) | USV Hercules U21 | - | - | B |
| 08/03/25 | Alphense Boys Reserves | 3-1 (1-1) | USV Hercules U21 | - | - | B |
| 25/01/25 | USV Hercules U21 | 3-2 (1-0) | VVV Venlo Reserve | -0.5 | 4.75 | T |
| 16/11/24 | SBV Excelsior Reserve | 5-0 (1-0) | USV Hercules U21 | - | - | B |
| 19/10/24 | Alphense Boys Reserves | 2-4 (1-2) | USV Hercules U21 | - | - | T |
| 18/05/24 | Excelsior Maassluis U21 | 5-2 (4-0) | USV Hercules U21 | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
53
Phạt góc (HT)
42
Thẻ vàng
05
Sút bóng
137
Sút cầu môn
92
Tấn công
7675
Tấn công nguy hiểm
5249
Sút ngoài cầu môn
45
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
35 65
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
IJsselmeervogels U21 (15 trận)
Ghi 2.13 bàn/trậnMất 2.07 bàn/trận
USV Hercules U21 (14 trận)
Ghi 2.36 bàn/trậnMất 1.71 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
USV Hercules U21 (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (100%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
V
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| IJsselmeervogels U21 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 3.13 | 3.70 | 1.65 | 0.65 | 3.75 | 0.68 | 0.67 | 0.00 | 0.67 |
| Live | 1.20 ↓ | 4.33 ↑ | 7.50 ↑ | 0.74 ↑ | 5.50 | 0.60 ↓ | 0.58 ↓ | -0.75 | 0.77 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.68 | 4.28 | 1.99 | 0.78 | 3.75 | 0.86 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 9.61 ↑ | 81.47 ↑ | 1.39 ↑ | 4.50 | 0.47 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.50 | 4.20 | 1.70 | 0.28 | 2.50 | 2.40 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.28 | 2.50 | 2.40 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.25 | 4.40 | 1.74 | 0.83 | 3.75 | 0.82 | 0.77 | -0.75 | 0.87 |
| Live | 2.80 ↓ | 4.20 ↓ | 2.00 ↑ | 0.82 ↓ | 3.75 | 0.82 | 0.91 ↑ | -0.25 | 0.74 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.53 | 4.17 | 2.04 | 0.88 | 3.75 | 0.83 | 0.85 | -0.25 | 0.86 |
| Live | 1.04 ↓ | 10.89 ↑ | 30.64 ↑ | 2.20 ↑ | 4.50 | 0.29 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 3.40 | 4.20 | 1.70 | 0.71 | 3.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 71.00 ↑ | 226.00 ↑ | 2.50 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.39 | 4.60 | 1.78 | 0.86 | 3.75 | 0.84 | 1.22 | -0.25 | 0.59 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.10 ↑ | 31.00 ↑ | 4.82 ↑ | 5.50 | 0.10 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.84 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.25 | 4.33 | 1.73 | 0.85 | 3.75 | 0.95 | 0.85 | -0.75 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.90 ↑ | 5.50 | 0.13 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.85 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.20 | 3.80 | 2.30 | 0.67 | 3.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.00 ↑ | 5.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| IJsselmeervogels U21 | -3/4 | 1 | 0 | 0 |
| USV Hercules U21 | +3/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).