Kết quả bóng đá trận IFK Ostersunds vs Taftea IK, 21:00 ngày 30/08/2026
Hạng 3 Mellersta Thụy Điển · 21:00 ngày 30/08/2026
IFK Ostersunds 6 Kết thúc HT 2-1 2
Taftea IK
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| IFK Ostersunds | Phút | |
| 14' | ⚽ 0 - 1 Oliver Skoglund | |
| Isac Hagman 1 - 1 ⚽ | 31' | |
| Edvin Werme 2 - 1 ⚽ | 36' | |
| HT 2-1 | ||
| 47' | ⚽ 2 - 2 Ludvig Markgren | |
| Isac Hagman 3 - 2 ⚽ | 55' | |
| Isac Hagman 4 - 2 ⚽ | 71' | |
| Arvid Holgen 5 - 2 ⚽ | 75' | |
| Rasmus Essebrink 6 - 2 ⚽ | 76' | |
| FT 6-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 4 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 5 |
| Ghi bàn | 9 | 7 | 19 | 19 |
| Mất bàn | 9 | 10 | 20 | 17 |
| Điểm | 4 | 3 | 15 | 13 |
Chủ = IFK Ostersunds · Khách = Taftea IK
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| IFK Ostersunds | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (26%) | Thắng/Thắng | 7 (35%) |
| 2 (9%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Hòa/Thắng | 2 (10%) |
| 4 (17%) | Hòa/Hòa | 1 (5%) |
| 3 (13%) | Hòa/Bại | 3 (15%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 2 (10%) |
| 2 (9%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (13%) | Bại/Bại | 5 (25%) |
Bảng xếp hạng
IFK Ostersunds
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 12 | 10 | 4 |
| Sân nhà | 3 | 3 | 0 | 0 | 9 | 2 | 9 | 1 |
| Sân khách | 3 | 0 | 1 | 2 | 5 | 10 | 1 | 5 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 15 | - | - |
Taftea IK
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 0 | 4 | 11 | 15 | 6 | 6 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 7 | 4 | 6 | 4 |
| Sân khách | 3 | 0 | 0 | 3 | 4 | 11 | 0 | 7 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 9 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (13 trận)
IFK Ostersunds 6 (46%)Hòa 4 (31%)Taftea IK 3 (23%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 4 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 12 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/06/25 | Taftea IK | 2-4 (0-1) | IFK Ostersunds | +0.75 | 3.25 | T |
| 10/05/25 | IFK Ostersunds | 1-1 (1-0) | Taftea IK | - | - | H |
| 19/10/24 | Taftea IK | 1-1 (1-0) | IFK Ostersunds | - | - | H |
| 02/06/24 | IFK Ostersunds | 3-1 (0-1) | Taftea IK | - | - | T |
| 30/10/21 | Taftea IK | 2-2 (1-1) | IFK Ostersunds | - | - | H |
| 03/07/21 | IFK Ostersunds | 1-2 (1-2) | Taftea IK | +0.75 | 3.25 | B |
| 05/09/20 | Taftea IK | 2-5 (0-3) | IFK Ostersunds | - | - | T |
| 07/09/19 | IFK Ostersunds | 0-3 (0-2) | Taftea IK | - | - | B |
| 25/05/19 | Taftea IK | 0-2 (0-1) | IFK Ostersunds | - | - | T |
| 18/08/18 | Taftea IK | 1-0 (0-0) | IFK Ostersunds | - | - | B |
| 28/04/18 | IFK Ostersunds | 3-0 (1-0) | Taftea IK | - | - | T |
| 12/08/17 | Taftea IK | 2-2 (2-0) | IFK Ostersunds | - | - | H |
| 29/04/17 | IFK Ostersunds | 1-0 (0-0) | Taftea IK | - | - | T |
Thành tích gần đây — IFK Ostersunds
HBTBTBHHTH
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 13/18 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Bodens BK | 2-2 (2-1) | IFK Ostersunds | - | - | H |
| 19/08/26 | IFK Ostersunds | 1-5 (0-3) | Degerfors IF | -2.5 | 3.75 | B |
| 16/08/26 | IFK Ostersunds | 1-0 (1-0) | Lucksta IF | - | - | T |
| 13/08/26 | Gottne IF | 4-0 (3-0) | IFK Ostersunds | - | - | B |
| 08/08/26 | IFK Ostersunds | 2-0 (0-0) | Kubikenborgs IF | - | - | T |
| 01/08/26 | IFK Lulea | 4-3 (2-3) | IFK Ostersunds | - | - | B |
| 21/06/26 | Team TG FF | 1-1 (0-0) | IFK Ostersunds | - | - | H |
| 14/06/26 | IFK Ostersunds | 1-1 (0-0) | Kubikenborgs IF | +0.5 | 3.25 | H |
| 11/06/26 | Fransta | 1-2 (1-0) | IFK Ostersunds | +0.5 | 3.5 | T |
| 06/06/26 | IFK Ostersunds | 0-0 (0-0) | Friska Viljor FC | +0.75 | 3.5 | H |
| 04/06/26 | IFK Ostersunds | 1-0 (1-0) | Kubikenborgs IF | - | - | T |
| 30/05/26 | IFK Ostersunds | 1-3 (0-1) | Gottne IF | - | - | B |
| 23/05/26 | IFK Ostersunds | 4-2 (1-0) | Lucksta IF | - | - | T |
| 14/05/26 | Gottne IF | 3-3 (2-0) | IFK Ostersunds | - | - | H |
| 09/05/26 | Friska Viljor FC | 1-1 (1-1) | IFK Ostersunds | - | - | H |
| 02/05/26 | IFK Ostersunds | 4-1 (1-0) | Fransta | - | - | T |
| 26/04/26 | Kubikenborgs IF | 2-0 (0-0) | IFK Ostersunds | 0 | 3.25 | B |
| 18/04/26 | IFK Ostersunds | 2-3 (1-1) | Team TG FF | - | - | B |
| 12/04/26 | Lucksta IF | 2-4 (0-3) | IFK Ostersunds | +0.75 | 3.5 | T |
| 29/03/26 | IFK Ostersunds | 2-2 (1-0) | Ostersunds FK | - | - | H |
Thành tích gần đây — Taftea IK
TBBBTBHTTT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 22/12 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Taftea IK | 4-1 (2-1) | Lucksta IF | - | - | T |
| 15/08/26 | Kubikenborgs IF | 3-1 (3-0) | Taftea IK | - | - | B |
| 13/08/26 | Taftea IK | 0-2 (0-0) | Skelleftea FF | - | - | B |
| 08/08/26 | Bodens BK | 2-1 (2-1) | Taftea IK | - | - | B |
| 01/08/26 | Taftea IK | 3-1 (0-1) | Gottne IF | - | - | T |
| 26/07/26 | Umea FC | 1-0 (0-0) | Taftea IK | - | - | B |
| 27/06/26 | Taftea IK | 1-1 (0-0) | Bodens BK | - | - | H |
| 19/06/26 | Storfors AIK | 0-4 (0-2) | Taftea IK | +0.75 | 3.5 | T |
| 09/06/26 | Taftea IK | 3-0 (2-0) | Umea FC Academy | +1.75 | 3.75 | T |
| 04/06/26 | IFK Umea | 1-5 (0-4) | Taftea IK | +1.5 | 3.5 | T |
| 30/05/26 | Skelleftea FF | 1-0 (1-0) | Taftea IK | - | - | B |
| 23/05/26 | Taftea IK | 4-1 (2-1) | IFK Lulea | - | - | T |
| 16/05/26 | Bodens BK | 2-3 (2-1) | Taftea IK | - | - | T |
| 10/05/26 | Taftea IK | 6-1 (4-1) | Storfors AIK | - | - | T |
| 02/05/26 | Umea FC Academy | 1-5 (0-2) | Taftea IK | - | - | T |
| 25/04/26 | Taftea IK | 2-0 (0-0) | IFK Umea | - | - | T |
| 19/04/26 | Taftea IK | 0-1 (0-0) | Skelleftea FF | - | - | B |
| 11/04/26 | IFK Lulea | 4-0 (2-0) | Taftea IK | - | - | B |
| 08/02/26 | Taftea IK | 1-0 (0-0) | Umea FC | - | - | T |
| 18/10/25 | Taftea IK | 4-2 (3-1) | Lucksta IF | - | - | T |
So Sánh Sức Mạnh
45 55
56% So Sánh Đối đầu 44%
Thành tích
Tất cả
T6 H4 B3T3 H4 B6
Chủ khách tương đồng
T3 H1 B2T2 H1 B3
Ghi
Tất cả
1.9 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn1.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
IFK Ostersunds (25 trận)
Ghi 1.72 bàn/trậnMất 1.88 bàn/trận
Taftea IK (20 trận)
Ghi 2.25 bàn/trậnMất 1.45 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 6 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 4 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
IFK Ostersunds (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (40%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (60%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (20%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (80%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUUO
Taftea IK (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (67%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
WWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| IFK Ostersunds | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.71 | 3.90 | 3.70 | 0.77 | 3.25 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.71 | 3.90 | 3.70 | 0.77 | 3.25 | 0.85 | - | - | - | |
| Interwetten | Sớm | 1.80 | 3.85 | 3.45 | 0.95 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.80 | 3.85 | 3.45 | 0.95 | 3.50 | 0.70 | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.80 | 3.80 | 3.40 | 0.40 | 2.50 | 1.75 | - | - | - |
| Live | 1.75 ↓ | 3.90 ↑ | 3.40 | 0.40 | 2.50 | 1.75 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.75 | 3.70 | 3.35 | 0.71 | 3.25 | 0.81 | 0.69 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 1.76 ↑ | 3.90 ↑ | 3.60 ↑ | 0.81 ↑ | 3.25 | 0.84 ↑ | 0.72 ↑ | 0.50 | 0.93 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.77 | 3.80 | 3.40 | 0.98 | 3.50 | 0.71 | - | - | - |
| Live | 1.77 | 3.80 | 3.40 | 0.98 | 3.50 | 0.71 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.72 | 4.20 | 3.72 | 0.80 | 3.25 | 0.90 | 0.87 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 1.73 ↑ | 3.88 ↓ | 3.77 ↑ | 0.80 | 3.25 | 0.89 ↓ | 0.88 ↑ | 0.75 | 0.75 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| IFK Ostersunds | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Taftea IK | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).