Kết quả bóng đá trận IF Lyseng vs Vinder Vatanspor-VRI, 00:40 ngày 29/08/2026
4.Liga (Đan Mạch) · 00:40 ngày 29/08/2026
IF Lyseng 0 Kết thúc HT 0-2 2
Vinder Vatanspor-VRI
🟨 2 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 5
Diễn biến trận đấu
| IF Lyseng | Phút | |
| 30' | ⚽ 0 - 1 | |
| 41' | ⚽ 0 - 2 | |
| HT 0-2 | ||
| 51' | ||
| 66' | ||
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 2 | 7 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 1 |
| Bại | 3 | 1 | 7 | 2 |
| Ghi bàn | 0 | 3 | 11 | 36 |
| Mất bàn | 10 | 3 | 25 | 19 |
| Điểm | 0 | 4 | 7 | 22 |
Chủ = IF Lyseng · Khách = Vinder Vatanspor-VRI
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| IF Lyseng | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (40%) | Thắng/Thắng | 9 (56%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (6%) |
| 3 (60%) | Bại/Bại | 1 (6%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
IF Lyseng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Vinder Vatanspor-VRI 1 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/10/18 | Vinder Vatanspor-VRI | 1-3 (0-1) | IF Lyseng | - | - | T |
| 16/04/17 | Vinder Vatanspor-VRI | 1-0 (0-0) | IF Lyseng | - | - | B |
Thành tích gần đây — IF Lyseng
BBTTBBHBBT
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 13/24 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | Viby IF | 1-0 (1-0) | IF Lyseng | - | - | B |
| 15/08/26 | IF Lyseng | 0-7 (0-4) | Norresundby | - | - | B |
| 05/08/26 | IF Lyseng | 3-2 (2-1) | Vegar | - | - | T |
| 13/06/26 | IF Lyseng | 3-2 (2-0) | Odder IGF | - | - | T |
| 05/06/26 | Vegar | 2-0 (1-0) | IF Lyseng | -0.75 | 3 | B |
| 30/05/26 | Holbaek | 2-1 (0-0) | IF Lyseng | - | - | B |
| 23/05/26 | IF Lyseng | 2-2 (0-1) | Nr. sundby | - | - | H |
| 16/05/26 | BK Frem | 3-1 (1-1) | IF Lyseng | - | - | B |
| 08/05/26 | Odder IGF | 2-1 (0-0) | IF Lyseng | - | - | B |
| 02/05/26 | IF Lyseng | 2-1 (1-1) | Vegar | - | - | T |
| 25/04/26 | Nr. sundby | 4-0 (2-0) | IF Lyseng | - | - | B |
| 18/04/26 | IF Lyseng | 0-2 (0-0) | Holbaek | - | - | B |
| 11/04/26 | IF Lyseng | 2-6 (1-4) | BK Frem | - | - | B |
| 06/04/26 | IF Lyseng | 0-1 (0-0) | Odder IGF | -0.25 | 2.75 | B |
| 02/04/26 | Vegar | 1-0 (0-0) | IF Lyseng | -0.25 | 2.75 | B |
| 28/03/26 | IF Lyseng | 0-1 (0-0) | BK Frem | -0.75 | 2.5 | B |
| 21/03/26 | Horsholm-Usserod IK | 4-2 (1-0) | IF Lyseng | - | - | B |
| 14/03/26 | IF Lyseng | 1-1 (1-0) | Holbaek | -0.5 | 2.75 | H |
| 07/03/26 | FA 2000 | 1-1 (1-0) | IF Lyseng | - | - | H |
| 03/02/26 | Brabrand | 1-2 (0-2) | IF Lyseng | - | - | T |
Thành tích gần đây — Vinder Vatanspor-VRI
HBBTTTTTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 40/20 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Vinder Vatanspor-VRI | 1-1 (1-0) | Vorup FB | - | - | H |
| 15/08/26 | Viby IF | 2-0 (1-0) | Vinder Vatanspor-VRI | - | - | B |
| 13/06/26 | Young Boys FD | 4-3 (1-2) | Vinder Vatanspor-VRI | - | - | B |
| 07/06/26 | Vinder Vatanspor-VRI | 4-3 (1-2) | Ostre BK Odense | - | - | T |
| 31/05/26 | Ringkobing | 3-5 (1-1) | Vinder Vatanspor-VRI | - | - | T |
| 22/05/26 | Vinder Vatanspor-VRI | 4-2 (1-0) | Horsens Freja | - | - | T |
| 16/05/26 | Hedensted | 2-4 (0-1) | Vinder Vatanspor-VRI | - | - | T |
| 09/05/26 | Vinder Vatanspor-VRI | 11-2 (4-1) | Young Boys FD | - | - | T |
| 26/04/26 | Vinder Vatanspor-VRI | 2-0 (2-0) | Ringkobing | - | - | T |
| 18/04/26 | Horsens Freja | 1-6 (0-5) | Vinder Vatanspor-VRI | - | - | T |
| 11/04/26 | Vinder Vatanspor-VRI | 3-1 (2-1) | Hedensted | - | - | T |
| 28/03/26 | Vinder Vatanspor-VRI | 1-1 (1-1) | ASA Aarhus | - | - | H |
| 21/03/26 | Hobro IK 2 | 0-2 (0-2) | Vinder Vatanspor-VRI | - | - | T |
| 14/03/26 | Vinder Vatanspor-VRI | 4-2 (2-1) | Vorup FB | - | - | T |
| 07/03/26 | Fuglebakken | 3-2 (0-0) | Vinder Vatanspor-VRI | - | - | B |
| 08/11/25 | Vinder Vatanspor-VRI | 0-1 (0-1) | Holstebro BK | - | - | B |
| 02/11/25 | Aalborg Freja | 2-1 (1-0) | Vinder Vatanspor-VRI | - | - | B |
| 25/10/25 | Vinder Vatanspor-VRI | 3-2 (0-0) | Aarhus Fremad 2 | - | - | T |
| 18/10/25 | Viby IF | 3-2 (1-1) | Vinder Vatanspor-VRI | - | - | B |
| 11/10/25 | Vinder Vatanspor-VRI | 3-3 (2-1) | Norresundby | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
75
Phạt góc (HT)
32
Thẻ vàng
20
Sút bóng
917
Sút cầu môn
35
Tấn công
8982
Tấn công nguy hiểm
4541
Sút ngoài cầu môn
612
TL kiểm soát bóng
44%56%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
So Sánh Sức Mạnh
34 66
43% So Sánh Đối đầu 57%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B1T1 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
IF Lyseng (30 trận)
Ghi 0.97 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Vinder Vatanspor-VRI (16 trận)
Ghi 3.38 bàn/trậnMất 1.69 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| IF Lyseng | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Krzysztof Popczynski | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Mansion88 | Sớm | 2.03 | 3.50 | 2.70 | 0.80 | 3.25 | 0.96 | 0.91 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.01 ↓ | 6.66 ↑ | 2.75 | 0.01 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.55 | 3.85 | 2.25 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 2.45 ↓ | 3.75 ↓ | 2.40 ↑ | 1.05 ↓ | 3.50 | 0.65 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.50 | 3.95 | 2.23 | 0.88 | 3.25 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 2.40 ↓ | 3.80 ↓ | 2.37 ↑ | 0.85 ↓ | 3.25 | 0.79 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.07 | 3.60 | 2.72 | 0.80 | 3.25 | 0.96 | 0.91 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.01 ↓ | 7.14 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 1.19 ↑ | 0.00 | 0.60 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.49 | 3.61 | 2.28 | 0.97 | 3.25 | 0.77 | 0.98 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 31.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.02 ↓ | 3.70 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.97 ↓ | 0.00 | 0.77 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.45 | 3.70 | 2.30 | 0.44 | 2.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.50 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.35 | 3.90 | 2.20 | 0.71 | 3.00 | 0.81 | 0.71 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.01 ↓ | 7.25 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 1.16 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.10 | 3.73 | 2.63 | 0.77 | 3.00 | 0.95 | 0.88 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 30.03 ↑ | 11.02 ↑ | 1.04 ↓ | 2.48 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 1.21 ↑ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.45 | 3.70 | 2.25 | 1.15 | 3.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 126.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.80 ↑ | 2.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.92 | 3.98 | 2.97 | 1.09 | 3.50 | 0.63 | 0.51 | 0.00 | 1.32 |
| Live | 28.00 ↑ | 17.90 ↑ | 1.01 ↓ | 4.54 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 1.23 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.40 | 4.00 | 2.25 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.98 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.60 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.10 | 3.50 | 2.70 | 1.20 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 81.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.40 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| IF Lyseng | 0 | 1 | 0 | 0 |
| Vinder Vatanspor-VRI | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).