Kết quả bóng đá trận IDBDC Albinegro SA U19 vs Millonarios B U19, 23:00 ngày 15/08/2026
Columbia League U19 · 23:00 ngày 15/08/2026
IDBDC Albinegro SA U19 0 Kết thúc HT 0-1 3
Millonarios B U19
🟨 2 - 3 🟥 1 - 0 ⛳ 3 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 33°C
Diễn biến trận đấu
| IDBDC Albinegro SA U19 | Phút | |
| 22' | ⚽ 0 - 1 | |
| HT 0-1 | ||
| 61' | ||
| 62' | ||
| 66' | ||
| 78' | ||
| 80' | ⚽ 0 - 2 | |
| 81' | ||
| 83' | ⚽ 0 - 3 | |
| 86' | ||
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 7 | 7 |
| Thắng | 0 | 2 | 2 | 4 |
| Hòa | 1 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 2 | 0 | 4 | 1 |
| Ghi bàn | 1 | 6 | 7 | 14 |
| Mất bàn | 5 | 2 | 11 | 7 |
| Điểm | 1 | 7 | 7 | 14 |
Chủ = IDBDC Albinegro SA U19 · Khách = Millonarios B U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| IDBDC Albinegro SA U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (29%) | Thắng/Thắng | 3 (43%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (14%) |
| 1 (14%) | Hòa/Hòa | 2 (29%) |
| 4 (57%) | Bại/Bại | 1 (14%) |
Thành tích gần đây — IDBDC Albinegro SA U19
HBBTTB
Thắng 2 (33%)Hòa 1 (17%)Bại 3 (50%)
Ghi/Mất: 7/8 (6 trận) Châu Á: 2/1/3 T/X: 5/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Patriotas FC U19 | 0-0 (0-0) | IDBDC Albinegro SA U19 | - | - | H |
| 26/07/26 | IDBDC Albinegro SA U19 | 1-2 (1-2) | Club Independiente Santa Fe U19 | - | - | B |
| 18/07/26 | IDBDC Albinegro SA U19 | 0-2 (0-1) | Maracaneiros U19 | - | - | B |
| 04/07/26 | IDBDC Albinegro SA U19 | 3-1 (2-1) | Atletico Real Boyaca U19 | - | - | T |
| 15/06/26 | Bogota FC U19 | 0-2 (0-1) | IDBDC Albinegro SA U19 | - | - | T |
| 26/04/26 | IDBDC Albinegro SA U19 | 1-3 (0-2) | Patriotas FC U19 | - | - | B |
Thành tích gần đây — Millonarios B U19
HTTHBTHBTT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 23/13 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Millonarios B U19 | 1-1 (1-1) | Maracaneiros U19 | - | - | H |
| 03/08/26 | Fortaleza U19 | 1-2 (0-0) | Millonarios B U19 | - | - | T |
| 18/07/26 | Millonarios B U19 | 5-0 (5-0) | Atletico Real Boyaca U19 | - | - | T |
| 12/07/26 | Bogota FC U19 | 1-1 (1-1) | Millonarios B U19 | - | - | H |
| 15/06/26 | Club Independiente Santa Fe U19 | 3-0 (1-0) | Millonarios B U19 | - | - | B |
| 19/05/25 | Bogota FC U19 | 1-2 (0-1) | Millonarios B U19 | - | - | T |
| 28/10/24 | Millonarios B U19 | 2-2 (2-1) | Fortaleza U19 | - | - | H |
| 20/10/24 | Fortaleza U19 | 1-0 (1-0) | Millonarios B U19 | - | - | B |
| 15/09/24 | Millonarios B U19 | 6-1 (1-0) | Bogota FC U19 | - | - | T |
| 19/08/24 | Club Independiente Santa Fe U19 | 2-4 (2-3) | Millonarios B U19 | - | - | T |
| 09/08/24 | Millonarios B U19 | 5-0 (2-0) | Plata Vino Tinto Oro U19 | - | - | T |
| 03/08/24 | La Equidad U19 | 1-1 (1-0) | Millonarios B U19 | - | - | H |
| 27/07/24 | Millonarios B U19 | 2-1 (2-0) | Tigres U19 | - | - | T |
| 16/06/24 | Millonarios B U19 | 2-2 (2-0) | Boyaca FC U19 | - | - | H |
| 11/06/24 | Fortaleza U19 | 3-2 (2-2) | Millonarios B U19 | - | - | B |
| 01/06/24 | Bogota FC U19 | 1-4 (0-1) | Millonarios B U19 | - | - | T |
| 04/05/24 | Plata Vino Tinto Oro U19 | 1-3 (1-1) | Millonarios B U19 | - | - | T |
| 12/11/23 | Aguilas Doradas U19 | 3-0 (2-0) | Millonarios B U19 | - | - | B |
| 06/11/23 | Millonarios B U19 | 1-0 (0-0) | Aguilas Doradas U19 | - | - | T |
| 21/08/23 | Tigres U19 | 1-2 (1-1) | Millonarios B U19 | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
33
Phạt góc (HT)
22
Thẻ vàng
23
Sút bóng
1012
Sút cầu môn
36
Tấn công
8297
Tấn công nguy hiểm
5273
Sút ngoài cầu môn
76
TL kiểm soát bóng
37%63%
TL kiểm soát bóng (HT)
44%56%
So Sánh Sức Mạnh
27 73
14% So Sánh Đối đầu 86%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
IDBDC Albinegro SA U19 (7 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Millonarios B U19 (7 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| IDBDC Albinegro SA U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Wewbet | Sớm | 4.60 | 4.14 | 1.57 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.86 | -1.00 | 0.96 |
| Live | 4.60 | 4.14 | 1.57 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.86 | -1.00 | 0.96 | |
| 1xBet | Sớm | 4.63 | 4.00 | 1.60 | 1.28 | 3.50 | 0.55 | 0.48 | -1.50 | 1.44 |
| Live | 4.56 ↓ | 4.00 | 1.59 ↓ | 1.28 | 3.50 | 0.55 | 0.48 | -1.50 | 1.44 | |
| Bet 365 | Sớm | 4.50 | 4.00 | 1.57 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.90 | -1.00 | 0.90 |
| Live | 4.50 | 4.00 | 1.57 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.90 | -1.00 | 0.90 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| IDBDC Albinegro SA U19 | -1 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Millonarios B U19 | +1 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).