Kết quả bóng đá trận Hviti Riddarinn vs KF Gardabaer, 01:00 ngày 20/08/2026
Hạng 2 Iceland · 01:00 ngày 20/08/2026
Hviti Riddarinn 0 Kết thúc HT 0-3 5
KF Gardabaer
🟨 3 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 8
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 11°C
Diễn biến trận đấu
| Hviti Riddarinn | Phút | |
| 27' | ⚽ 0 - 1 Gudlaugur Sigurgeirsson | |
| 1 - 1 ⚽ | 30' | |
| 43' | ⚽ 1 - 2 Brynjar Gauti Gudjonsson | |
| 45+1' | ⚽ 1 - 3 Gisli Gislason | |
| HT 0-3 | ||
| 73' | ⚽ 1 - 4 Gudlaugur Sigurgeirsson | |
| 90+6' | ⚽ 1 - 5 Djordje Biberdzic | |
| 90+10' | ||
| 90+12' | ||
| 90+17' | ||
| 90+22' | ||
| FT 0-5 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 1 | 2 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 2 | 1 | 7 | 7 |
| Ghi bàn | 3 | 9 | 9 | 19 |
| Mất bàn | 14 | 2 | 29 | 26 |
| Điểm | 1 | 6 | 5 | 7 |
Chủ = Hviti Riddarinn · Khách = KF Gardabaer
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Hviti Riddarinn | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (10%) | Thắng/Thắng | 7 (25%) |
| 2 (7%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (7%) | Hòa/Thắng | 2 (7%) |
| 3 (10%) | Hòa/Hòa | 2 (7%) |
| 3 (10%) | Hòa/Bại | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (7%) |
| 6 (21%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 10 (34%) | Bại/Bại | 14 (50%) |
Bảng xếp hạng
Hviti Riddarinn
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 20 | 3 | 8 | 9 | 24 | 46 | 17 | 12 |
| Sân nhà | 10 | 3 | 3 | 4 | 15 | 22 | 12 | 11 |
| Sân khách | 10 | 0 | 5 | 5 | 9 | 24 | 5 | 10 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 13 | - | - |
KF Gardabaer
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 20 | 6 | 1 | 13 | 33 | 55 | 19 | 11 |
| Sân nhà | 10 | 4 | 0 | 6 | 19 | 28 | 12 | 12 |
| Sân khách | 10 | 2 | 1 | 7 | 14 | 27 | 7 | 9 |
| 6 gần | 6 | 0 | 1 | 5 | 8 | 21 | - | - |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Hviti Riddarinn 0 (0%)Hòa 0 (0%)KF Gardabaer 3 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/06/26 | KF Gardabaer | 1-0 (0-0) | Hviti Riddarinn | +0.5 | 3.5 | B |
| 08/03/25 | Hviti Riddarinn | 1-2 (0-1) | KF Gardabaer | - | - | B |
| 16/03/24 | KF Gardabaer | 7-0 (3-0) | Hviti Riddarinn | - | - | B |
Thành tích gần đây — Hviti Riddarinn
BTBBBHBHBH
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 10/23 (10 trận) Châu Á: 1/1/8 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Haukar Hafnarfjordur | 3-1 (0-0) | Hviti Riddarinn | - | - | B |
| 08/08/26 | Hviti Riddarinn | 1-0 (1-0) | Magni | - | - | T |
| 30/07/26 | Throttur Vogum | 3-1 (1-1) | Hviti Riddarinn | -0.5 | 3.5 | B |
| 25/07/26 | Hviti Riddarinn | 1-3 (0-1) | Kari Akranes | -0.5 | 3.75 | B |
| 18/07/26 | Hviti Riddarinn | 0-2 (0-1) | Vikingur Olafsvik | - | - | B |
| 11/07/26 | UMF Selfoss | 2-2 (0-1) | Hviti Riddarinn | - | - | H |
| 09/07/26 | Hviti Riddarinn | 0-2 (0-1) | Ymir | +1 | 3.75 | B |
| 04/07/26 | Hviti Riddarinn | 3-3 (1-2) | Dalvik Reynir | -0.25 | 3.25 | H |
| 27/06/26 | Kormakur | 4-0 (2-0) | Hviti Riddarinn | - | - | B |
| 20/06/26 | Fjolnir | 1-1 (1-0) | Hviti Riddarinn | -1.25 | 4 | H |
| 14/06/26 | Hviti Riddarinn | 4-3 (3-2) | Fjardabyggd Leiknir | -0.25 | 3.5 | T |
| 11/06/26 | KF Gardabaer | 1-0 (0-0) | Hviti Riddarinn | +0.5 | 3.5 | B |
| 06/06/26 | Hviti Riddarinn | 0-2 (0-2) | Haukar Hafnarfjordur | -1.25 | 3.5 | B |
| 31/05/26 | Magni | 1-1 (1-1) | Hviti Riddarinn | 0 | 3.5 | H |
| 23/05/26 | Hviti Riddarinn | 2-0 (0-0) | Throttur Vogum | - | - | T |
| 16/05/26 | Kari Akranes | 0-0 (0-0) | Hviti Riddarinn | -0.5 | 3.75 | H |
| 09/05/26 | Hviti Riddarinn | 1-1 (0-1) | UMF Selfoss | - | - | H |
| 01/05/26 | Vikingur Olafsvik | 3-3 (1-0) | Hviti Riddarinn | - | - | H |
| 14/04/26 | Hviti Riddarinn | 4-4 (1-2) | KH Hlidarendi | - | - | H |
| 31/03/26 | UMF Njardvik | 5-2 (5-0) | Hviti Riddarinn | - | - | B |
Thành tích gần đây — KF Gardabaer
BBBHBBBBBT
Thắng 1 (10%)Hòa 1 (10%)Bại 8 (80%)
Ghi/Mất: 13/33 (10 trận) Châu Á: 1/1/8 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | KF Gardabaer | 3-4 (0-1) | Fjardabyggd Leiknir | - | - | B |
| 08/08/26 | Fjolnir | 4-1 (2-0) | KF Gardabaer | - | - | B |
| 30/07/26 | Haukar Hafnarfjordur | 2-1 (2-1) | KF Gardabaer | -2.5 | 4.25 | B |
| 25/07/26 | Magni | 1-1 (0-0) | KF Gardabaer | - | - | H |
| 18/07/26 | KF Gardabaer | 1-5 (0-2) | Kari Akranes | -1 | 4.25 | B |
| 12/07/26 | Throttur Vogum | 5-1 (2-1) | KF Gardabaer | - | - | B |
| 04/07/26 | KF Gardabaer | 2-3 (1-2) | UMF Selfoss | - | - | B |
| 27/06/26 | Vikingur Olafsvik | 1-0 (0-0) | KF Gardabaer | - | - | B |
| 20/06/26 | KF Gardabaer | 0-6 (0-5) | Dalvik Reynir | -0.75 | 3.5 | B |
| 14/06/26 | Kormakur | 2-3 (2-2) | KF Gardabaer | - | - | T |
| 11/06/26 | KF Gardabaer | 1-0 (0-0) | Hviti Riddarinn | -0.5 | 3.5 | T |
| 06/06/26 | Fjardabyggd Leiknir | 5-1 (3-1) | KF Gardabaer | - | - | B |
| 02/06/26 | KF Gardabaer | 4-3 (1-2) | Fjolnir | -1.25 | 3.75 | T |
| 22/05/26 | KF Gardabaer | 0-4 (0-2) | Haukar Hafnarfjordur | -1.25 | 3.5 | B |
| 16/05/26 | KF Gardabaer | 1-2 (0-1) | Magni | - | - | B |
| 09/05/26 | KF Gardabaer | 3-1 (1-0) | Throttur Vogum | - | - | T |
| 02/05/26 | Kari Akranes | 5-1 (4-0) | KF Gardabaer | - | - | B |
| 10/04/26 | KF Gardabaer | 3-2 (2-1) | Reynir Sandgerdi | - | - | T |
| 20/03/26 | KF Gardabaer | 2-2 (0-0) | UMF Vidir | - | - | H |
| 12/03/26 | FC Arbaer | 1-7 (0-4) | KF Gardabaer | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
78
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
31
Sút bóng
917
Sút cầu môn
512
Tấn công
13084
Tấn công nguy hiểm
6458
Sút ngoài cầu môn
45
TL kiểm soát bóng
60%40%
TL kiểm soát bóng (HT)
52%48%
So Sánh Sức Mạnh
50 50
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B3T3 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.3 Bàn3.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Hviti Riddarinn (29 trận)
Ghi 1.41 bàn/trậnMất 2.52 bàn/trận
KF Gardabaer (28 trận)
Ghi 2.07 bàn/trậnMất 2.57 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 5 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Hviti Riddarinn (9 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (44%)Hòa 1 (11%)Bại 4 (44%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (44%)Hòa 0 (0%)Xỉu 5 (56%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOUOU
KF Gardabaer (6 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (67%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOUOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Hviti Riddarinn | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.67 | 4.20 | 3.60 | 0.93 | 4.00 | 0.84 | 0.87 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.08 ↓ | 2.00 ↑ | 4.50 | 0.34 ↓ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.71 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.62 | 4.50 | 4.00 | 0.91 | 4.00 | 0.86 | 0.75 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 41.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.90 ↑ | 4.50 | 0.23 ↓ | 0.91 ↑ | 0.00 | 0.81 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.66 | 4.05 | 3.70 | 0.97 | 4.00 | 0.83 | 0.85 | 0.75 | 0.95 |
| Live | 55.00 ↑ | 6.40 ↑ | 1.03 ↓ | 2.04 ↑ | 4.75 | 0.25 ↓ | 1.07 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.83 | 4.10 | 3.40 | 0.60 | 3.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 30.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.02 ↓ | 9.00 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.73 | 3.80 | 3.15 | 0.91 | 4.00 | 0.74 | - | - | - |
| Live | 1.68 ↓ | 4.00 ↑ | 3.50 ↑ | 0.91 | 4.00 | 0.74 | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.66 | 4.05 | 3.70 | 0.97 | 4.00 | 0.83 | 0.85 | 0.75 | 0.95 |
| Live | 55.00 ↑ | 6.40 ↑ | 1.03 ↓ | 2.00 ↑ | 4.50 | 0.32 ↓ | 1.07 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.64 | 4.45 | 3.50 | 0.92 | 4.00 | 0.78 | 0.80 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 18.00 ↑ | 12.50 ↑ | 1.01 ↓ | 0.82 ↓ | 4.50 | 0.98 ↑ | 1.07 ↑ | 0.25 | 0.75 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.61 | 4.03 | 3.52 | 0.98 | 4.00 | 0.82 | 0.84 | 0.75 | 0.96 |
| Live | 15.50 ↑ | 8.00 ↑ | 1.04 ↓ | 2.56 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.90 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.70 | 4.26 | 3.40 | 0.95 | 4.00 | 0.75 | 0.85 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 29.00 ↑ | 5.90 ↑ | 1.04 ↓ | 1.21 ↑ | 4.50 | 0.60 ↓ | 0.89 ↑ | 0.00 | 0.89 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.80 | 4.00 | 3.20 | 0.53 | 3.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.22 ↓ | 2.50 | 2.80 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.75 | 4.20 | 3.35 | 0.84 | 4.00 | 0.77 | 0.68 | 0.50 | 0.94 |
| Live | 276.00 ↑ | 71.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.08 ↑ | 5.50 | 0.17 ↓ | 1.05 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.66 | 4.45 | 3.59 | 0.95 | 4.00 | 0.81 | 0.81 | 0.75 | 0.94 |
| Live | 30.73 ↑ | 14.12 ↑ | 1.04 ↓ | 0.91 ↓ | 4.75 | 0.89 ↑ | 1.00 ↑ | 0.25 | 0.80 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.80 | 4.00 | 3.20 | 1.20 | 4.50 | 0.58 | - | - | - |
| Live | 276.00 ↑ | 276.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.30 ↑ | 4.50 | 0.26 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.82 | 4.10 | 3.38 | 1.25 | 4.50 | 0.57 | 0.41 | 0.00 | 1.55 |
| Live | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 4.11 ↑ | 5.50 | 0.17 ↓ | 1.13 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.67 | 4.20 | 3.60 | 0.98 | 4.00 | 0.83 | 0.85 | 0.75 | 0.95 |
| Live | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.00 ↑ | 5.50 | 0.17 ↓ | 1.10 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.70 | 4.00 | 3.40 | 0.60 | 3.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 18.00 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Hviti Riddarinn | +3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| KF Gardabaer | -3/4 | 0 | 0 | 3 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).