Kết quả bóng đá trận Huracan FC vs Paysandu FC, 02:00 ngày 16/08/2026
Segunda (Uruguay) · 02:00 ngày 16/08/2026
Huracan FC 3 Kết thúc HT 2-1 2
Paysandu FC
🟨 4 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 5
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| Huracan FC | Phút | |
| 4' | ||
| 20' | ||
| David Juárez 1 - 0 ⚽ | 30' | |
| 31' | ||
| 37' | ⚽ 1 - 1 Gabriel Lopez | |
| Franco Mederos Sandez 2 - 1 ⚽ | 39' | |
| 45+1' | ||
| HT 2-1 | ||
| Sergio Cortelezzi 3 - 1 ⚽ | 46' | |
| 52' | ⚽ 3 - 2 Gabriel Lopez | |
| 56' | ||
| 90+2' | ||
| 90+2' | ||
| FT 3-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Hòa | 2 | 1 | 3 | 3 |
| Bại | 0 | 1 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 3 | 4 | 13 | 11 |
| Mất bàn | 2 | 4 | 13 | 11 |
| Điểm | 5 | 4 | 15 | 12 |
Chủ = Huracan FC · Khách = Paysandu FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Huracan FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (21%) | Thắng/Thắng | 4 (16%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 2 (8%) | Hòa/Thắng | 4 (16%) |
| 5 (21%) | Hòa/Hòa | 4 (16%) |
| 2 (8%) | Hòa/Bại | 4 (16%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (8%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 6 (25%) | Bại/Bại | 8 (32%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Huracan FC 0 (0%)Hòa 1 (100%)Paysandu FC 0 (0%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | Paysandu FC | 2-2 (0-0) | Huracan FC | -0.25 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Huracan FC
BBBBBBTTHH
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 6/14 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 4/2/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | CA River Plate | 2-0 (1-0) | Huracan FC | - | - | B |
| 01/08/26 | Huracan FC | 1-3 (1-2) | Uruguay Montevideo | - | - | B |
| 19/07/26 | Club Oriental | 1-0 (0-0) | Huracan FC | -0.25 | 2.25 | B |
| 12/07/26 | Huracan FC | 0-2 (0-2) | Colon CF | 0 | 2 | B |
| 06/07/26 | Centro Atletico Fenix | 2-0 (1-0) | Huracan FC | -0.5 | 2.5 | B |
| 28/06/26 | Huracan FC | 1-2 (0-1) | Rentistas | 0 | 1.75 | B |
| 20/06/26 | Miramar Misiones FC | 0-1 (0-1) | Huracan FC | 0 | 2.25 | T |
| 13/06/26 | Huracan FC | 2-1 (0-1) | Tacuarembo | 0 | 2 | T |
| 06/06/26 | Plaza Colonia | 0-0 (0-0) | Huracan FC | -0.5 | 2.25 | H |
| 31/05/26 | Huracan FC | 1-1 (0-0) | La Luz | 0 | 2 | H |
| 25/05/26 | CS Cerrito | 2-0 (2-0) | Huracan FC | - | - | B |
| 18/05/26 | Huracan FC | 1-0 (0-0) | CA Atenas | - | - | T |
| 10/05/26 | Paysandu FC | 2-2 (0-0) | Huracan FC | -0.25 | 2.25 | H |
| 26/04/26 | Huracan FC | 1-1 (0-0) | CS Cerrito | - | - | H |
| 20/04/26 | Huracan FC | 2-1 (1-0) | Centro Atletico Fenix | -0.25 | 2.25 | T |
| 13/04/26 | Tacuarembo | 0-2 (0-2) | Huracan FC | -0.25 | 2 | T |
| 28/03/26 | La Luz | 2-2 (2-1) | Huracan FC | -0.25 | 2 | H |
| 22/03/26 | Uruguay Montevideo | 1-1 (0-1) | Huracan FC | - | - | H |
| 16/03/26 | Huracan FC | 1-1 (0-1) | CA Atenas | -0.5 | 2.25 | H |
| 22/09/25 | Huracan FC | 3-1 (2-1) | Villa Teresa | - | - | T |
Thành tích gần đây — Paysandu FC
BTTTTBBBTB
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 13/13 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Uruguay Montevideo | 1-0 (1-0) | Paysandu FC | - | - | B |
| 04/08/26 | Paysandu FC | 2-1 (2-0) | Club Oriental | -0.25 | 2.25 | T |
| 25/07/26 | Colon CF | 2-3 (1-1) | Paysandu FC | -0.5 | 2.25 | T |
| 14/07/26 | Paysandu FC | 1-0 (0-0) | Centro Atletico Fenix | -0.25 | 2.25 | T |
| 05/07/26 | Rentistas | 1-2 (1-1) | Paysandu FC | -0.5 | 2.25 | T |
| 28/06/26 | Paysandu FC | 2-3 (1-0) | Miramar Misiones FC | -0.25 | 2 | B |
| 21/06/26 | Tacuarembo | 1-0 (1-0) | Paysandu FC | -0.5 | 2.25 | B |
| 15/06/26 | Paysandu FC | 1-2 (1-1) | Plaza Colonia | -0.5 | 2 | B |
| 07/06/26 | La Luz | 1-2 (0-1) | Paysandu FC | -0.5 | 2 | T |
| 31/05/26 | Paysandu FC | 0-1 (0-0) | CS Cerrito | 0 | 2.25 | B |
| 23/05/26 | CA Atenas | 3-2 (1-1) | Paysandu FC | -0.5 | 2.25 | B |
| 16/05/26 | CA River Plate | 1-0 (0-0) | Paysandu FC | - | - | B |
| 10/05/26 | Paysandu FC | 2-2 (0-0) | Huracan FC | +0.25 | 2.25 | H |
| 26/04/26 | CA River Plate | 2-1 (2-0) | Paysandu FC | 0 | 2.25 | B |
| 18/04/26 | Plaza Colonia | 1-1 (1-1) | Paysandu FC | -0.5 | 2 | H |
| 11/04/26 | Paysandu FC | 0-1 (0-1) | Rentistas | - | - | B |
| 06/04/26 | Club Oriental | 1-0 (1-0) | Paysandu FC | -0.25 | 2.25 | B |
| 28/03/26 | Paysandu FC | 2-0 (0-0) | Miramar Misiones FC | 0 | 2 | T |
| 14/03/26 | Paysandu FC | 0-2 (0-1) | Colon CF | - | - | B |
| 24/01/26 | Paysandu FC | 1-1 (1-1) | Colon de Santa Fe | -0.5 | 2 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
55
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
43
Sút bóng
108
Sút cầu môn
54
Tấn công
104110
Tấn công nguy hiểm
5667
Sút ngoài cầu môn
54
Đá phạt trực tiếp
1118
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
Phạm lỗi
1310
Việt vị
40
Quả ném biên
1425
So Sánh Sức Mạnh
53 47
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B0T0 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
2 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Huracan FC (29 trận)
Ghi 1.10 bàn/trậnMất 1.31 bàn/trận
Paysandu FC (30 trận)
Ghi 1.10 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Huracan FC (13 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (62%)Hòa 1 (8%)Bại 4 (31%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (38%)Hòa 3 (23%)Xỉu 5 (38%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UVUOUO
Paysandu FC (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (47%)Hòa 0 (0%)Bại 8 (53%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (60%)Hòa 2 (13%)Xỉu 4 (27%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUOOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Huracan FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.63 | 3.10 | 2.55 | 0.88 | 2.25 | 0.91 | 0.93 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 2.63 | 3.13 ↑ | 2.50 ↓ | 0.84 ↓ | 2.25 | 0.95 ↑ | 0.95 ↑ | 0.00 | 0.84 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.60 | 3.10 | 2.42 | 0.80 | 2.25 | 0.94 | 0.94 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 2.60 | 3.10 | 2.42 | 0.80 | 2.25 | 0.94 | 0.94 | 0.00 | 0.80 | |
| Interwetten | Sớm | 2.00 | 3.30 | 3.45 | 0.90 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 2.65 ↑ | 2.95 ↓ | 2.55 ↓ | 1.05 ↑ | 2.50 | 0.65 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.98 | 3.20 | 3.35 | 0.92 | 2.50 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 2.60 ↑ | 3.00 ↓ | 2.55 ↓ | 0.78 ↓ | 2.25 | 0.89 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.60 | 3.10 | 2.42 | 0.80 | 2.25 | 0.94 | 0.94 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 2.60 | 3.10 | 2.42 | 0.80 | 2.25 | 0.94 | 0.94 | 0.00 | 0.80 | |
| Wewbet | Sớm | 2.61 | 3.04 | 2.60 | 0.90 | 2.25 | 0.86 | 0.92 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 2.63 ↑ | 3.10 ↑ | 2.53 ↓ | 0.82 ↓ | 2.25 | 0.94 ↑ | 0.95 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| 18Bet | Sớm | 1.90 | 3.25 | 3.25 | 0.64 | 2.25 | 0.90 | 0.64 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 2.60 ↑ | 3.05 ↓ | 2.45 ↓ | 0.75 ↑ | 2.25 | 0.81 ↓ | 0.83 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.34 | 3.14 | 2.73 | 0.90 | 2.50 | 0.84 | 0.73 | 0.00 | 1.03 |
| Live | 2.69 ↑ | 3.05 ↓ | 2.56 ↓ | 0.85 ↓ | 2.25 | 0.94 ↑ | 0.94 ↑ | 0.00 | 0.85 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.97 | 3.25 | 3.48 | 0.96 | 2.50 | 0.75 | 0.45 | 0.00 | 1.43 |
| Live | 2.62 ↑ | 2.98 ↓ | 2.53 ↓ | 0.81 ↓ | 2.25 | 0.87 ↑ | 0.87 ↑ | 0.00 | 0.81 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.55 | 3.20 | 2.50 | 0.93 | 2.25 | 0.88 | 0.93 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 2.63 ↑ | 3.20 | 2.45 ↓ | 0.83 ↓ | 2.25 | 0.98 ↑ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.50 | 2.90 | 2.63 | 1.10 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 2.70 ↑ | 2.88 ↓ | 2.50 ↓ | 1.10 | 2.50 | 0.67 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Huracan FC | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Paysandu FC | 0 | 1 | 0 | 3 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).