Kết quả bóng đá trận Huehuetecos FC vs Santa Lucia Cotzumalguapa, 08:00 ngày 10/08/2026
D2 (Guatemala) · 08:00 ngày 10/08/2026
Huehuetecos FC 3 Kết thúc HT 1-0 0
Santa Lucia Cotzumalguapa
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 2
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| Huehuetecos FC | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 8' | |
| 11' | ||
| 35' | ||
| HT 1-0 | ||
| 49' | ||
| 2 - 0 ⚽ | 66' | |
| 3 - 0 ⚽ | 70' | |
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 6 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Bại | 0 | 2 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 7 | 1 | 21 | 12 |
| Mất bàn | 1 | 4 | 8 | 14 |
| Điểm | 7 | 1 | 20 | 12 |
Chủ = Huehuetecos FC · Khách = Santa Lucia Cotzumalguapa
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Huehuetecos FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (39%) | Thắng/Thắng | 6 (29%) |
| 1 (6%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (22%) | Hòa/Thắng | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 6 (29%) |
| 1 (6%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 3 (14%) |
| 4 (22%) | Bại/Bại | 4 (19%) |
Thành tích gần đây — Huehuetecos FC
TBHBTTBTTB
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 16/13 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/08/26 | Huehuetecos FC | 3-0 (2-0) | Depotivo Gomera | - | - | T |
| 27/07/26 | CD Puerto de Iztapa | 3-1 (2-0) | Huehuetecos FC | - | - | B |
| 20/04/26 | Nueva Santa Rosa CDF | 1-1 (0-1) | Huehuetecos FC | - | - | H |
| 29/03/26 | Depotivo Gomera | 1-0 (0-0) | Huehuetecos FC | -1 | 2.75 | B |
| 26/03/26 | Huehuetecos FC | 3-1 (2-0) | Suchitepequez | +0.25 | 2.25 | T |
| 16/03/26 | Huehuetecos FC | 3-1 (2-0) | Deportivo San Pedro | - | - | T |
| 12/03/26 | CSD Nueva Concepción | 2-0 (2-0) | Huehuetecos FC | - | - | B |
| 26/02/26 | Coatepeque | 1-2 (1-1) | Huehuetecos FC | -0.75 | 2.25 | T |
| 23/02/26 | Huehuetecos FC | 1-0 (0-0) | Aguacatan FC | - | - | T |
| 16/02/26 | Huehuetecos FC | 2-3 (0-1) | Depotivo Gomera | +0.5 | 2.25 | B |
| 12/02/26 | Suchitepequez | 2-1 (1-0) | Huehuetecos FC | - | - | B |
| 09/02/26 | Huehuetecos FC | 1-1 (0-1) | Quiche FC | +0.5 | 2.25 | H |
| 02/02/26 | Deportivo San Pedro | 0-1 (0-1) | Huehuetecos FC | -1.5 | 2.5 | T |
| 29/01/26 | Huehuetecos FC | 1-0 (0-0) | CSD Nueva Concepción | +0.75 | 2.25 | T |
| 19/01/26 | Huehuetecos FC | 1-0 (0-0) | Chichicasteco FC | +0.75 | 2.5 | T |
| 19/10/25 | Huehuetecos FC | 2-2 (2-1) | CSD Nueva Concepción | - | - | H |
| 13/10/25 | Juventud Copalera | 1-1 (0-0) | Huehuetecos FC | - | - | H |
| 05/10/25 | Huehuetecos FC | 3-2 (2-1) | Depotivo Gomera | +0.25 | 2.75 | T |
| 28/09/25 | Huehuetecos FC | 1-0 (1-0) | Coatepeque | - | - | T |
| 21/09/25 | Huehuetecos FC | 2-3 (1-1) | Quiche FC | - | - | B |
Thành tích gần đây — Santa Lucia Cotzumalguapa
THBTTHBHTH
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 19/15 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/08/26 | Santa Lucia Cotzumalguapa | 3-0 (1-0) | Quiche FC | - | - | T |
| 27/07/26 | Depotivo Gomera | 2-2 (1-1) | Santa Lucia Cotzumalguapa | - | - | H |
| 20/04/26 | Suchitepequez | 2-1 (2-0) | Santa Lucia Cotzumalguapa | -1.5 | 2.75 | B |
| 17/04/26 | Santa Lucia Cotzumalguapa | 3-2 (1-1) | Suchitepequez | +0.25 | 2.25 | T |
| 13/04/26 | Santa Lucia Cotzumalguapa | 1-0 (1-0) | CSYD Carcha | - | - | T |
| 06/04/26 | Chimaltenango FC | 3-3 (2-2) | Santa Lucia Cotzumalguapa | - | - | H |
| 30/03/26 | Santa Lucia Cotzumalguapa | 1-2 (1-2) | CSD Ipala | - | - | B |
| 15/03/26 | CSD Chiquimulilla | 3-3 (2-1) | Santa Lucia Cotzumalguapa | - | - | H |
| 12/03/26 | Santa Lucia Cotzumalguapa | 1-0 (1-0) | AFF Guatemala | +1 | 2.5 | T |
| 02/03/26 | Santa Lucia Cotzumalguapa | 1-1 (0-0) | Nueva Santa Rosa CDF | +0.5 | 2.25 | H |
| 26/02/26 | CSYD Carcha | 2-1 (2-0) | Santa Lucia Cotzumalguapa | - | - | B |
| 22/02/26 | Santa Lucia Cotzumalguapa | 1-1 (1-1) | Chimaltenango FC | - | - | H |
| 16/02/26 | CSD Ipala | 1-2 (0-1) | Santa Lucia Cotzumalguapa | -0.5 | 2.25 | T |
| 12/02/26 | Santa Lucia Cotzumalguapa | 2-1 (2-1) | San Benito FC | +1 | 2.5 | T |
| 09/02/26 | CD Puerto de Iztapa | 1-1 (1-1) | Santa Lucia Cotzumalguapa | -0.5 | 2.25 | H |
| 02/02/26 | Santa Lucia Cotzumalguapa | 1-1 (0-1) | CSD Chiquimulilla | +0.5 | 2.25 | H |
| 29/01/26 | AFF Guatemala | 2-1 (0-0) | Santa Lucia Cotzumalguapa | -0.5 | 2.25 | B |
| 26/01/26 | Santa Lucia Cotzumalguapa | 3-0 (2-0) | Sacachispas GT | +0.5 | 2.25 | T |
| 18/01/26 | Nueva Santa Rosa CDF | 0-0 (0-0) | Santa Lucia Cotzumalguapa | - | - | H |
| 03/11/25 | Santa Lucia Cotzumalguapa | 2-1 (0-1) | Juventud Copalera | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
42
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
12
Sút bóng
30
Sút cầu môn
30
Tấn công
3343
Tấn công nguy hiểm
3628
TL kiểm soát bóng
60%40%
TL kiểm soát bóng (HT)
57%43%
So Sánh Sức Mạnh
58 42
89% So Sánh Đối đầu 11%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Huehuetecos FC (19 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 0.89 bàn/trận
Santa Lucia Cotzumalguapa (25 trận)
Ghi 1.36 bàn/trậnMất 1.28 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Huehuetecos FC (8 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (63%)Hòa 1 (13%)Bại 2 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (38%)Hòa 0 (0%)Xỉu 5 (63%)
6 trận gần — Châu Á:
VWWLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOOUU
Santa Lucia Cotzumalguapa (10 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (60%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
WWVLWV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUUOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Huehuetecos FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.75 | 3.60 | 3.80 | 0.97 | 2.75 | 0.82 | 0.82 | 0.50 | 0.99 |
| Live | 1.02 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 3.30 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 0.21 ↓ | 0.00 | 2.50 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.93 | 3.07 | 3.26 | 0.92 | 2.50 | 0.84 | 0.93 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 1.07 ↓ | 5.20 ↑ | 40.00 ↑ | 2.32 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | 2.27 ↑ | 0.25 | 0.20 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.80 | 3.40 | 3.90 | 0.85 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.17 ↓ | 5.50 ↑ | 20.00 ↑ | 4.50 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.78 | 3.45 | 3.90 | 0.88 | 2.50 | 0.79 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 9.68 ↑ | 79.18 ↑ | 3.38 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 1.29 | 4.27 | 7.00 | 0.94 | 3.50 | 0.82 | 0.97 | 0.50 | 0.79 |
| Live | 1.08 ↓ | 5.10 ↑ | 36.00 ↑ | 2.32 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | 2.27 ↑ | 0.25 | 0.20 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.77 | 3.32 | 3.83 | 0.92 | 2.50 | 0.78 | 0.77 | 0.50 | 0.93 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.00 ↑ | 17.30 ↑ | 2.43 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 0.25 ↓ | 0.00 | 1.96 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.80 | 3.10 | 4.00 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.61 ↓ | 2.50 | 1.05 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.78 | 3.25 | 3.70 | 0.81 | 2.50 | 0.71 | 0.71 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 1.80 ↑ | 3.60 ↑ | 3.80 ↑ | 0.89 ↑ | 2.75 | 0.76 ↑ | 0.77 ↑ | 0.50 | 0.88 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.03 | 3.12 | 3.20 | 0.93 | 2.50 | 0.79 | 0.78 | 0.25 | 0.94 |
| Live | 1.78 ↓ | 2.90 ↓ | 4.84 ↑ | 0.91 ↓ | 2.75 | 0.83 ↑ | 0.79 ↑ | 0.50 | 0.96 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.80 | 3.10 | 4.10 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 276.00 ↑ | 0.95 ↑ | 3.50 | 0.70 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.82 | 3.50 | 3.94 | 0.90 | 2.50 | 0.80 | 0.35 | 0.00 | 1.90 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 5.84 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 0.31 ↓ | 0.00 | 2.47 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 3.40 | 3.90 | 0.98 | 2.50 | 0.83 | 0.83 | 0.50 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 5.25 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.45 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.80 | 3.10 | 3.50 | 0.85 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 12.00 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.