Kết quả bóng đá trận Hubei Istar U21 vs Wuhan Three Towns U21, 18:00 ngày 31/10/2026
Giải VĐQG U21 Trung Quốc · 18:00 ngày 31/10/2026
Hubei Istar U21 2 Kết thúc HT 1-0 3
Wuhan Three Towns U21
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 1
Nhiệt độ: 23°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 4 | 1 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 4 |
| Bại | 1 | 2 | 4 | 5 |
| Ghi bàn | 6 | 5 | 17 | 10 |
| Mất bàn | 3 | 7 | 18 | 18 |
| Điểm | 6 | 3 | 14 | 7 |
Chủ = Hubei Istar U21 · Khách = Wuhan Three Towns U21
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Hubei Istar U21 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (26%) | Thắng/Thắng | 3 (20%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (21%) | Hòa/Thắng | 4 (27%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (13%) |
| 3 (16%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 2 (11%) | Bại/Hòa | 2 (13%) |
| 4 (21%) | Bại/Bại | 4 (27%) |
Bảng xếp hạng
Hubei Istar U21
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 9 | 7 | 1 | 1 | 36 | 12 | 22 | 6 |
| Sân nhà | 4 | 3 | 1 | 0 | 19 | 3 | 10 | 6 |
| Sân khách | 5 | 4 | 0 | 1 | 17 | 9 | 12 | 4 |
Wuhan Three Towns U21
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 9 | 3 | 3 | 3 | 13 | 13 | 12 | 14 |
| Sân nhà | 5 | 2 | 2 | 1 | 7 | 4 | 8 | 11 |
| Sân khách | 4 | 1 | 1 | 2 | 6 | 9 | 4 | 20 |
Thống kê kỹ thuật
Sút bóng
01
Sút cầu môn
01
TL kiểm soát bóng
48%52%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Hubei Istar U21 (27 trận)
Ghi 2.44 bàn/trậnMất 1.96 bàn/trận
Wuhan Three Towns U21 (25 trận)
Ghi 1.36 bàn/trậnMất 1.60 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 3 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Hubei Istar U21 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.57 | 4.20 | 4.30 | 0.96 | 3.25 | 0.81 | 0.96 | 1.00 | 0.81 |
| Live | 31.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.10 ↓ | 2.80 ↑ | 5.50 | 0.24 ↓ | 2.70 ↑ | 0.25 | 0.20 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.53 | 3.90 | 4.33 | 0.93 | 3.25 | 0.75 | 0.94 | 1.00 | 0.74 |
| Live | 71.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.04 ↓ | 1.14 ↑ | 5.50 | 0.60 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.41 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.60 | 3.70 | 3.90 | 0.99 | 3.25 | 0.77 | 1.05 | 1.00 | 0.71 |
| Live | 139.00 ↑ | 5.80 ↑ | 1.03 ↓ | 6.25 ↑ | 5.50 | 0.03 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 1.60 | 3.65 | 4.00 | 0.99 | 3.25 | 0.77 | 0.99 | 1.00 | 0.77 |
| Live | 139.00 ↑ | 5.80 ↑ | 1.03 ↓ | 6.66 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | 3.33 ↑ | 0.25 | 0.06 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.57 | 3.90 | 4.40 | 0.48 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.85 ↑ | 2.50 | 0.80 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.54 | 4.10 | 4.10 | 0.93 | 3.25 | 0.72 | 0.93 | 1.00 | 0.72 |
| Live | 49.00 ↑ | 4.60 ↑ | 1.16 ↓ | 2.54 ↑ | 5.50 | 0.22 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.44 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.62 | 4.10 | 4.33 | 1.20 | 3.50 | 0.59 | 1.48 | 1.50 | 0.47 |
| Live | 29.00 ↑ | 5.50 ↑ | 1.14 ↓ | 2.96 ↑ | 5.50 | 0.25 ↓ | 0.49 ↓ | 0.00 | 1.63 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.57 | 4.20 | 4.20 | 0.98 | 3.25 | 0.83 | 0.98 | 1.00 | 0.83 |
| Live | 81.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 4.75 ↑ | 5.50 | 0.14 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Hubei Istar U21 | +1 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Wuhan Three Towns U21 | -1 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).