Kết quả bóng đá trận HSK Zrinjski Mostar vs BSK Banja Luka, 01:45 ngày 02/09/2026
Ngoại hạng Bosnia & Herzegovina · 01:45 ngày 02/09/2026
HSK Zrinjski Mostar Sắp đá --:--:--
BSK Banja Luka
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Địa điểm: HSK Zrinjskog Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 26℃~27℃
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 8 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 0 | 2 | 1 | 6 |
| Ghi bàn | 8 | 3 | 25 | 11 |
| Mất bàn | 1 | 4 | 7 | 14 |
| Điểm | 9 | 3 | 25 | 10 |
Chủ = HSK Zrinjski Mostar · Khách = BSK Banja Luka
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| HSK Zrinjski Mostar | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (57%) | Thắng/Thắng | 1 (10%) |
| 3 (21%) | Hòa/Thắng | 2 (20%) |
| 1 (7%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (7%) | Hòa/Bại | 1 (10%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (10%) |
| 1 (7%) | Bại/Hòa | 1 (10%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 4 (40%) |
Bảng xếp hạng
HSK Zrinjski Mostar
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 4 | 0 | 0 | 10 | 2 | 12 | 1 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 1 | 6 | 2 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 6 | 1 | 6 | 1 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 5 | - | - |
BSK Banja Luka
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 24 | 14 | 5 | 5 | 38 | 19 | 47 | 2 |
| Sân nhà | 12 | 9 | 3 | 0 | 23 | 4 | 30 | 1 |
| Sân khách | 12 | 5 | 2 | 5 | 15 | 15 | 17 | 3 |
| 6 gần | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 9 | - | - |
Thành tích gần đây — HSK Zrinjski Mostar
TTTTHBTTTT
Thắng 8 (80%)Hòa 1 (10%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 25/7 (10 trận) Châu Á: 9/0/1 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/08/26 | Sarajevo | 0-1 (0-0) | HSK Zrinjski Mostar | - | - | T |
| 24/08/26 | HSK Zrinjski Mostar | 2-0 (1-0) | FK Zeljeznicar | - | - | T |
| 17/08/26 | Radnik Bijeljina | 1-5 (1-2) | HSK Zrinjski Mostar | - | - | T |
| 10/08/26 | HSK Zrinjski Mostar | 2-1 (1-1) | NK Celik | +1.5 | 2.5 | T |
| 31/07/26 | HSK Zrinjski Mostar | 2-2 (1-2) | Valur Reykjavik | +1.5 | 2.75 | H |
| 24/07/26 | Valur Reykjavik | 1-0 (0-0) | HSK Zrinjski Mostar | -0.25 | 2.5 | B |
| 17/07/26 | HSK Zrinjski Mostar | 3-1 (2-0) | Posusje | +1 | 2.5 | T |
| 17/07/26 | HSK Zrinjski Mostar | 6-0 (4-0) | Arsenal Tivat | +2 | 3.25 | T |
| 12/07/26 | NK Siroki Brijeg | 0-2 (0-2) | HSK Zrinjski Mostar | +0.75 | 2.25 | T |
| 04/07/26 | HSK Zrinjski Mostar | 2-1 (2-1) | Sarajevo | 0 | 2.5 | T |
| 27/05/26 | HSK Zrinjski Mostar | 3-0 (2-0) | FK Velez Mostar | +1.25 | 2.5 | T |
| 22/05/26 | Rudar Prijedor | 2-2 (2-2) | HSK Zrinjski Mostar | - | - | H |
| 16/05/26 | HSK Zrinjski Mostar | 0-0 (0-0) | Posusje | - | - | H |
| 13/05/26 | FK Velez Mostar | 1-1 (0-1) | HSK Zrinjski Mostar | - | - | H |
| 09/05/26 | Radnik Bijeljina | 0-1 (0-0) | HSK Zrinjski Mostar | +0.25 | 2 | T |
| 06/05/26 | HSK Zrinjski Mostar | 1-0 (1-0) | FK Velez Mostar | - | - | T |
| 02/05/26 | HSK Zrinjski Mostar | 2-0 (2-0) | FK Zeljeznicar | +0.75 | 2.25 | T |
| 27/04/26 | NK Siroki Brijeg | 2-1 (1-0) | HSK Zrinjski Mostar | +0.5 | 2.25 | B |
| 23/04/26 | HSK Zrinjski Mostar | 1-1 (0-0) | Borac Banja Luka | +0.25 | 2 | H |
| 19/04/26 | FK Sloga Doboj | 0-3 (0-1) | HSK Zrinjski Mostar | +0.5 | 2 | T |
Thành tích gần đây — BSK Banja Luka
BBTBBBTBHT
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 11/14 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | BSK Banja Luka | 0-1 (0-1) | FK Sloga Doboj | - | - | B |
| 22/08/26 | Sarajevo | 1-0 (1-0) | BSK Banja Luka | - | - | B |
| 16/08/26 | BSK Banja Luka | 2-0 (1-0) | FK Velez Mostar | - | - | T |
| 08/08/26 | FK Zeljeznicar | 2-1 (0-0) | BSK Banja Luka | - | - | B |
| 02/08/26 | NK Celik | 3-1 (3-0) | BSK Banja Luka | - | - | B |
| 24/07/26 | Teleoptik | 2-1 (1-0) | BSK Banja Luka | - | - | B |
| 16/07/26 | Bokelj Kotor | 0-2 (0-0) | BSK Banja Luka | - | - | T |
| 30/05/26 | FK Kozara | 3-1 (1-0) | BSK Banja Luka | - | - | B |
| 24/05/26 | BSK Banja Luka | 0-0 (0-0) | Leotar | - | - | H |
| 16/05/26 | BSK Banja Luka | 3-2 (1-1) | Drina Zvornik | - | - | T |
| 10/05/26 | Laktasi | 2-3 (1-2) | BSK Banja Luka | - | - | T |
| 02/05/26 | BSK Banja Luka | 1-0 (0-0) | Slavija Sarajevo | - | - | T |
| 25/04/26 | BSK Banja Luka | 0-0 (0-0) | Laktasi | - | - | H |
| 18/04/26 | Drina Zvornik | 0-1 (0-0) | BSK Banja Luka | - | - | T |
| 11/04/26 | BSK Banja Luka | 1-1 (1-1) | Sutjeska Foca | - | - | H |
| 08/04/26 | FK Omarska | 1-0 (1-0) | BSK Banja Luka | +0.75 | 2.5 | B |
| 05/04/26 | Romanija Pale | 0-1 (0-0) | BSK Banja Luka | - | - | T |
| 21/03/26 | BSK Banja Luka | 2-0 (0-0) | FK Kozara | - | - | T |
| 15/03/26 | Slavija Sarajevo | 1-0 (0-0) | BSK Banja Luka | - | - | B |
| 07/03/26 | BSK Banja Luka | 3-0 (3-0) | FC Velez Nevesinje | - | - | T |
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
So Sánh Sức Mạnh
62 38
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
HSK Zrinjski Mostar (30 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 0.67 bàn/trận
BSK Banja Luka (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Thống kê Tỷ lệ kèo
HSK Zrinjski Mostar (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| HSK Zrinjski Mostar | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1906 | Thành lập | |
| HSK Zrinjskog | Sân nhà | |
| 28000 | Sức chứa | 0 |
| Simon Rozman | HLV | Bojan Puzigaca |
| Mostar | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.25 | 5.50 | 11.00 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | 0.95 | 1.50 | 0.70 |
| Live | 1.22 ↓ | 5.75 ↑ | 12.00 ↑ | 0.60 ↓ | 2.50 | 1.10 ↑ | 0.65 ↓ | 1.50 | 1.05 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.22 | 5.00 | 9.80 | 0.74 | 2.50 | 0.94 | - | - | - |
| Live | 1.20 ↓ | 5.60 ↑ | 12.00 ↑ | 0.75 ↑ | 2.75 | 0.93 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.30 | 4.00 | 7.05 | 0.93 | 2.75 | 0.75 | 0.74 | 1.25 | 0.94 |
| Live | 1.18 ↓ | 4.56 ↑ | 11.00 ↑ | 0.81 ↓ | 2.75 | 0.87 ↑ | 0.85 ↑ | 1.75 | 0.83 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.33 | 4.60 | 7.00 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.20 ↓ | 5.25 ↑ | 11.00 ↑ | 0.65 ↓ | 2.50 | 1.10 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.05 | 3.15 | 0.64 | 2.50 | 0.90 | 0.81 | 1.75 | 0.71 |
| Live | 1.20 ↓ | 5.25 ↑ | 11.50 ↑ | 0.77 ↑ | 2.75 | 0.84 ↓ | 0.85 ↑ | 1.75 | 0.76 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.30 | 4.80 | 8.67 | 0.96 | 2.75 | 0.83 | 0.99 | 1.50 | 0.80 |
| Live | 1.20 ↓ | 5.56 ↑ | 12.25 ↑ | 0.83 ↓ | 2.75 | 0.95 ↑ | 0.95 ↓ | 1.75 | 0.83 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.32 | 4.50 | 7.50 | 0.73 | 2.50 | 0.98 | - | - | - |
| Live | 1.21 ↓ | 5.25 ↑ | 12.00 ↑ | 0.63 ↓ | 2.50 | 1.10 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.24 | 5.20 | 10.30 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | 0.90 | 1.50 | 0.80 |
| Live | 1.20 ↓ | 5.35 ↑ | 12.30 ↑ | 0.76 ↑ | 2.75 | 0.94 ↓ | 0.81 ↓ | 1.75 | 0.85 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.40 | 4.10 | 6.50 | 0.83 | 2.50 | 0.98 | 0.95 | 1.25 | 0.85 |
| Live | 1.18 ↓ | 5.50 ↑ | 13.00 ↑ | 0.95 ↑ | 2.75 | 0.85 ↓ | 0.90 ↓ | 1.75 | 0.90 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.29 | 4.75 | 9.50 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.22 ↓ | 5.00 ↑ | 12.00 ↑ | 0.62 ↑ | 2.50 | 1.15 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| HSK Zrinjski Mostar | +1 1/4 | 1 | 0 | 0 |
| BSK Banja Luka | -1 1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).