Kết quả bóng đá trận Hradec Kralove B vs Pardubice B, 15:15 ngày 09/08/2026
Ceska Fotbalova Liga (Séc) · 15:15 ngày 09/08/2026
Hradec Kralove B 2 Kết thúc HT 1-0 1
Pardubice B
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 8
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| Hradec Kralove B | Phút | |
| Stepan Ponikelsky 1 - 0 ⚽ | 10' | |
| Tomas Fejgl | 31' | |
| 31' | Jan Flaska | |
| Vojtech Baloun | 34' | |
| HT 1-0 | ||
| Martin Halama 2 - 0 ⚽ | 68' | |
| 71' | Ondrej Kabele | |
| Stepan Ponikelsky | 78' | |
| 90+3' | ⚽ 2 - 1 Marek Becicka | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 3 | 7 |
| Hòa | 2 | 0 | 2 | 0 |
| Bại | 1 | 1 | 5 | 3 |
| Ghi bàn | 1 | 9 | 16 | 27 |
| Mất bàn | 2 | 2 | 19 | 16 |
| Điểm | 2 | 6 | 11 | 21 |
Chủ = Hradec Kralove B · Khách = Pardubice B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Hradec Kralove B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (20%) | Thắng/Thắng | 3 (30%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (10%) |
| 1 (7%) | Hòa/Thắng | 3 (30%) |
| 2 (13%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (20%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (20%) |
| 1 (7%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 5 (33%) | Bại/Bại | 1 (10%) |
Bảng xếp hạng
Hradec Kralove B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 8 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 4 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 9 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 13 | 16 | - | - |
Pardubice B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 2 | 0 | 1 | 9 | 2 | 6 | 5 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 8 | 0 | 6 | 2 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 13 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 14 | 13 | - | - |
Thành tích đối đầu (12 trận)
Hradec Kralove B 3 (25%)Hòa 5 (42%)Pardubice B 4 (33%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 4 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 3 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/05/26 | Hradec Kralove B | 3-2 (2-1) | Pardubice B | +0.25 | 3.5 | T |
| 10/09/25 | Pardubice B | 0-4 (0-2) | Hradec Kralove B | 0 | 3.25 | T |
| 04/05/25 | Hradec Kralove B | 0-1 (0-1) | Pardubice B | +0.5 | 2.75 | B |
| 05/10/24 | Pardubice B | 1-2 (1-0) | Hradec Kralove B | -0.25 | 3 | T |
| 22/03/24 | Hradec Kralove B | 2-4 (2-1) | Pardubice B | +0.75 | 2.75 | B |
| 27/08/23 | Pardubice B | 1-1 (0-1) | Hradec Kralove B | - | - | H |
| 25/03/23 | Hradec Kralove B | 0-1 (0-0) | Pardubice B | - | - | B |
| 28/08/22 | Pardubice B | 0-0 (0-0) | Hradec Kralove B | - | - | H |
| 24/04/22 | Pardubice B | 1-1 (0-1) | Hradec Kralove B | - | - | H |
| 12/09/21 | Hradec Kralove B | 1-4 (0-3) | Pardubice B | +1 | 3.5 | B |
| 04/10/20 | Hradec Kralove B | 2-2 (2-1) | Pardubice B | -0.25 | 3.25 | H |
| 22/09/19 | Hradec Kralove B | 0-0 (0-0) | Pardubice B | - | - | H |
Thành tích gần đây — Hradec Kralove B
BBBTBTTBTB
Thắng 4 (40%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 23/24 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/26 | SK Vysoke Myto | 2-1 (2-1) | Hradec Kralove B | - | - | B |
| 18/07/26 | Admira Praha | 2-0 (0-0) | Hradec Kralove B | - | - | B |
| 15/07/26 | Hradec Kralove B | 2-5 (2-2) | Jablonec B | - | - | B |
| 11/07/26 | Hradec Kralove B | 3-2 (1-1) | Dukla Praha B | - | - | T |
| 07/06/26 | SK Slovan Varnsdorf | 5-0 (4-0) | Hradec Kralove B | - | - | B |
| 31/05/26 | Hradec Kralove B | 7-0 (4-0) | Slovan Velvary | - | - | T |
| 27/05/26 | Hradec Kralove B | 3-2 (2-1) | Pardubice B | +0.25 | 3.5 | T |
| 23/05/26 | Banik Most-Sous | 3-0 (1-0) | Hradec Kralove B | - | - | B |
| 17/05/26 | FK Kolin | 0-5 (0-3) | Hradec Kralove B | - | - | T |
| 10/05/26 | Hradec Kralove B | 2-3 (1-2) | Arsenal Ceska Lipa | - | - | B |
| 06/05/26 | Jiskra Usti nad Orlici | 2-5 (1-2) | Hradec Kralove B | 0 | 2.5 | T |
| 02/05/26 | Mlada Boleslav B | 3-0 (0-0) | Hradec Kralove B | - | - | B |
| 26/04/26 | Hradec Kralove B | 2-2 (0-1) | Jablonec B | +0.5 | 3 | H |
| 19/04/26 | Slovan Liberec II | 5-1 (2-0) | Hradec Kralove B | 0 | 3 | B |
| 12/04/26 | Hradec Kralove B | 1-0 (1-0) | Velke Hamry | +0.75 | 2.75 | T |
| 04/04/26 | Benatky Nad Jizerou | 2-2 (2-1) | Hradec Kralove B | - | - | H |
| 21/03/26 | Spolana Neratovice | 1-2 (1-1) | Hradec Kralove B | -0.25 | 3 | T |
| 15/03/26 | Hradec Kralove B | 4-1 (1-1) | Sokol Brozany | +0.5 | 3 | T |
| 08/03/26 | SK Zapy | 3-0 (1-0) | Hradec Kralove B | - | - | B |
| 01/03/26 | Hradec Kralove B | 1-0 (1-0) | Teplice B | 0 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Pardubice B
TTTTBBTHBT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 24/17 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Pardubice B | 2-0 (0-0) | Slavia Prague C | - | - | T |
| 22/07/26 | SK Vysoke Myto | 2-3 (1-0) | Pardubice B | - | - | T |
| 18/07/26 | Viktoria Plzen B | 1-2 (1-1) | Pardubice B | - | - | T |
| 06/06/26 | Pardubice B | 3-2 (1-1) | Jablonec B | - | - | T |
| 31/05/26 | Slovan Liberec II | 5-2 (2-0) | Pardubice B | - | - | B |
| 27/05/26 | Hradec Kralove B | 3-2 (2-1) | Pardubice B | -0.25 | 3.5 | B |
| 24/05/26 | Pardubice B | 4-1 (2-0) | Velke Hamry | +0.75 | 3 | T |
| 17/05/26 | Benatky Nad Jizerou | 0-0 (0-0) | Pardubice B | - | - | H |
| 06/05/26 | Pardubice B | 2-3 (1-2) | Arsenal Ceska Lipa | -0.75 | 2.75 | B |
| 01/05/26 | Spolana Neratovice | 0-4 (0-1) | Pardubice B | -0.25 | 3 | T |
| 26/04/26 | Pardubice B | 3-0 (0-0) | Sokol Brozany | +0.75 | 3 | T |
| 19/04/26 | SK Zapy | 4-0 (2-0) | Pardubice B | - | - | B |
| 12/04/26 | Pardubice B | 3-0 (3-0) | FK Kolin | +1 | 3 | T |
| 03/04/26 | Pardubice B | 3-0 (1-0) | Jiskra Usti nad Orlici | +0.5 | 2.5 | T |
| 29/03/26 | Teplice B | 2-1 (1-0) | Pardubice B | -0.5 | 3 | B |
| 22/03/26 | Pardubice B | 1-1 (1-0) | SK Slovan Varnsdorf | +1.25 | 3.25 | H |
| 14/03/26 | Slovan Velvary | 3-2 (3-1) | Pardubice B | - | - | B |
| 07/03/26 | Pardubice B | 2-2 (2-1) | Banik Most-Sous | -0.25 | 2.75 | H |
| 01/03/26 | Mlada Boleslav B | 2-1 (2-0) | Pardubice B | -0.25 | 2.75 | B |
| 21/02/26 | Aritma Praha | 1-2 (1-0) | Pardubice B | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
38
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
32
Sút bóng
714
Sút cầu môn
46
Tấn công
8480
Tấn công nguy hiểm
3843
Sút ngoài cầu môn
38
Đá phạt trực tiếp
1619
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
Phạm lỗi
1613
Việt vị
32
Quả ném biên
2123
So Sánh Sức Mạnh
49 51
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T3 H5 B4T4 H5 B3
Chủ khách tương đồng
T1 H2 B4T4 H2 B1
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.1 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Hradec Kralove B (30 trận)
Ghi 1.97 bàn/trậnMất 1.93 bàn/trận
Pardubice B (30 trận)
Ghi 2.10 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Hradec Kralove B | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.05 | 3.90 | 2.60 | 0.90 | 3.25 | 0.90 | 0.93 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 1.02 ↓ | 43.00 ↑ | 74.00 ↑ | 3.80 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 1.28 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.05 | 3.90 | 3.10 | 0.88 | 3.25 | 0.90 | 0.78 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 2.15 ↑ | 3.90 | 2.88 ↓ | 0.89 ↑ | 3.25 | 0.88 ↓ | 0.88 ↑ | 0.25 | 0.84 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.96 | 3.60 | 2.95 | 0.91 | 3.25 | 0.85 | 0.80 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 6.66 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 1.11 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.90 | 4.00 | 3.20 | 0.80 | 3.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 15.00 ↑ | 90.00 ↑ | 2.40 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.80 | 3.75 | 3.00 | 0.79 | 3.50 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 9.62 ↑ | 86.68 ↑ | 2.28 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.96 | 3.60 | 2.95 | 0.91 | 3.25 | 0.85 | 0.80 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 1.11 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.98 | 3.65 | 2.69 | 0.87 | 3.25 | 0.83 | 0.78 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.96 ↑ | 2.50 | 0.21 ↓ | 0.78 | 0.00 | 0.92 | |
| Sbobet | Sớm | 1.95 | 3.27 | 3.01 | 0.99 | 3.00 | 0.81 | 0.94 | 0.50 | 0.86 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.50 ↑ | 44.00 ↑ | 4.76 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 1.28 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.84 | 3.92 | 3.13 | 0.90 | 3.50 | 0.84 | 0.84 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.33 ↓ | 3.59 ↓ | 11.50 ↑ | 2.27 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | 0.01 ↓ | -0.25 | 4.30 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.50 | 2.80 | 0.40 | 2.50 | 1.70 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 71.00 ↑ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.80 | 3.90 | 3.05 | 0.71 | 3.50 | 0.81 | 0.71 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 8.32 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.86 | 3.83 | 3.25 | 0.85 | 3.25 | 0.91 | 0.87 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 1.33 ↓ | 3.98 ↑ | 10.98 ↑ | 2.76 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.10 | 3.50 | 2.75 | 1.00 | 3.50 | 0.71 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 46.00 ↑ | 126.00 ↑ | 7.00 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.82 | 4.20 | 3.33 | 1.20 | 3.50 | 0.59 | 0.43 | 0.00 | 1.60 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.90 ↑ | 28.00 ↑ | 3.70 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | 0.87 ↑ | 0.00 | 0.87 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.83 | 4.00 | 3.10 | 0.95 | 3.25 | 0.85 | 0.88 | 0.50 | 0.93 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.25 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.90 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.85 | 3.75 | 3.10 | 1.00 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 151.00 ↑ | 8.00 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.