Kết quả bóng đá trận Howlers SC vs Sikkim Himalayan SC, 14:40 ngày 03/09/2026
Sikkim S-League (Ấn Độ) · 14:40 ngày 03/09/2026
Howlers SC 3 Kết thúc HT 2-2 5
Sikkim Himalayan SC
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 5
Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| Howlers SC | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 1' | |
| 11' | ⚽ 1 - 1 | |
| 37' | ⚽ 1 - 2 | |
| 45' | ⚽ 1 - 3 | |
| HT 2-2 | ||
| 49' | ⚽ 1 - 4 | |
| 60' | ⚽ 1 - 5 | |
| 76' | ⚽ 1 - 6 | |
| 77' | ⚽ 1 - 7 | |
| 2 - 7 ⚽ | 80' | |
| FT 3-5 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 8 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 1 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 3 |
| Bại | 3 | 2 | 6 | 3 |
| Ghi bàn | 7 | 7 | 15 | 17 |
| Mất bàn | 17 | 10 | 34 | 17 |
| Điểm | 0 | 3 | 4 | 15 |
Chủ = Howlers SC · Khách = Sikkim Himalayan SC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Howlers SC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 2 (22%) |
| 1 (17%) | Hòa/Hòa | 2 (22%) |
| 1 (17%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 4 (67%) | Bại/Bại | 3 (33%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
55
Sút bóng
1020
Sút cầu môn
712
Sút ngoài cầu môn
38
TL kiểm soát bóng
47%53%
Việt vị
07
Quả ném biên
1312
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Howlers SC (8 trận)
Ghi 1.88 bàn/trậnMất 4.25 bàn/trận
Sikkim Himalayan SC (10 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 2 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 5 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 3 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Howlers SC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.45 | 3.70 | 2.30 | 0.96 | 3.50 | 0.81 | 0.93 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 45.00 ↑ | 22.00 ↑ | 1.04 ↓ | 1.43 ↑ | 8.50 | 0.52 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.25 | 3.30 | 2.20 | 0.74 | 3.50 | 0.60 | 0.72 | 0.00 | 0.62 |
| Live | 23.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.85 ↑ | 8.50 | 0.52 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 0.77 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.57 | 4.50 | 4.00 | 0.80 | 4.50 | 0.85 | 0.87 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 29.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.37 ↑ | 8.50 | 0.38 ↓ | 0.95 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.40 | 4.00 | 2.35 | 0.70 | 3.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.00 ↑ | 8.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.45 | 3.60 | 2.30 | 0.40 | 2.50 | 1.70 | - | - | - |
| Live | 61.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.28 ↓ | 2.50 | 2.40 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.45 | 3.70 | 2.20 | 0.75 | 3.25 | 0.82 | 0.83 | 0.00 | 0.73 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.52 ↑ | 8.50 | 0.43 ↓ | 0.95 ↑ | 0.00 | 0.71 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.50 | 3.75 | 2.25 | 0.50 | 2.50 | 1.50 | 0.83 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 28.00 ↑ | 17.90 ↑ | 1.01 ↓ | 1.65 ↑ | 8.50 | 0.45 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.50 | 3.75 | 2.25 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 0.95 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.60 ↑ | 8.50 | 0.48 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.