Kết quả bóng đá trận Houston Dynamo B vs Ventura County FC, 06:00 ngày 15/08/2026
MLS Next Pro League (Mỹ) · 06:00 ngày 15/08/2026
Houston Dynamo B 0 Kết thúc HT 0-1 2
Ventura County FC
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 12 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 31°C
Diễn biến trận đấu
| Houston Dynamo B | Phút | |
| 43' | ⚽ 0 - 1 Gabriel Arnold | |
| HT 0-1 | ||
| 50' | ⚽ 0 - 2 Luis Muller(Assists:Vicente Bellmunt Garcia) (Kiến tạo: Vicente Bellmunt Garcia) | |
| 90' | Enrique Martinez | |
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 7 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 5 | 1 |
| Ghi bàn | 5 | 6 | 13 | 27 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 17 | 10 |
| Điểm | 4 | 4 | 9 | 23 |
Chủ = Houston Dynamo B · Khách = Ventura County FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Houston Dynamo B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (35%) | Thắng/Thắng | 5 (21%) |
| 3 (12%) | Thắng/Hòa | 3 (13%) |
| 2 (8%) | Thắng/Bại | 3 (13%) |
| 4 (15%) | Hòa/Thắng | 6 (25%) |
| 1 (4%) | Hòa/Hòa | 2 (8%) |
| 4 (15%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 2 (8%) | Bại/Bại | 3 (13%) |
Thành tích đối đầu (6 trận)
Houston Dynamo B 1 (17%)Hòa 2 (33%)Ventura County FC 3 (50%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/06/26 | Ventura County FC | 3-1 (0-0) | Houston Dynamo B | +0.25 | 3 | B |
| 27/03/25 | Ventura County FC | 1-0 (0-0) | Houston Dynamo B | -0.25 | 3.5 | B |
| 09/09/24 | Houston Dynamo B | 2-2 (2-0) | Ventura County FC | +0.25 | 3.25 | H |
| 06/07/24 | Ventura County FC | 1-1 (1-0) | Houston Dynamo B | -0.75 | 3.75 | H |
| 25/09/23 | Ventura County FC | 1-2 (0-1) | Houston Dynamo B | +0.75 | 3.25 | T |
| 28/08/23 | Houston Dynamo B | 0-4 (0-1) | Ventura County FC | +1.5 | 3.5 | B |
Thành tích gần đây — Houston Dynamo B
TBHTTTBBBT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 20/14 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 6/2/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Houston Dynamo B | 3-0 (2-0) | Real Monarchs | - | - | T |
| 01/08/26 | Sporting Kansas City Reserves | 3-2 (1-1) | Houston Dynamo B | +0.5 | 3 | B |
| 27/07/26 | Houston Dynamo B | 1-1 (1-0) | Austin FC II | 0 | 2.5 | H |
| 19/07/26 | Houston Dynamo B | 2-1 (2-0) | Colorado Rapids II | - | - | T |
| 12/07/26 | Houston Dynamo B | 2-1 (1-0) | Saint Louis City B | +0.5 | 3 | T |
| 06/07/26 | Houston Dynamo B | 4-0 (2-0) | MINNESOTA United B | +0.25 | 3 | T |
| 29/06/26 | Los Angeles FC II | 3-1 (1-1) | Houston Dynamo B | 0 | 3.25 | B |
| 18/06/26 | Tacoma Defiance | 2-1 (0-1) | Houston Dynamo B | 0 | 3.25 | B |
| 07/06/26 | Ventura County FC | 3-1 (0-0) | Houston Dynamo B | +0.25 | 3 | B |
| 25/05/26 | Portland Timbers Reserve | 0-3 (0-1) | Houston Dynamo B | 0 | 3 | T |
| 17/05/26 | MINNESOTA United B | 1-1 (1-0) | Houston Dynamo B | - | - | H |
| 10/05/26 | Saint Louis City B | 1-4 (1-1) | Houston Dynamo B | -0.5 | 3 | T |
| 04/05/26 | Colorado Rapids II | 1-3 (0-2) | Houston Dynamo B | 0 | 3 | T |
| 27/04/26 | Sporting Kansas City Reserves | 1-2 (0-2) | Houston Dynamo B | +0.5 | 3 | T |
| 20/04/26 | Real Monarchs | 0-1 (0-0) | Houston Dynamo B | -0.25 | 2.75 | T |
| 13/04/26 | Austin FC II | 1-1 (0-0) | Houston Dynamo B | 0 | 2.75 | H |
| 22/03/26 | Houston Dynamo B | 2-0 (0-0) | North Texas SC | +0.75 | 3.25 | T |
| 16/03/26 | Houston Dynamo B | 5-0 (3-0) | Portland Timbers Reserve | +0.5 | 3.25 | T |
| 09/03/26 | Houston Dynamo B | 4-0 (2-0) | Tacoma Defiance | +0.25 | 3.25 | T |
| 02/03/26 | Houston Dynamo B | 2-0 (0-0) | Colorado Rapids II | 0 | 3 | T |
Thành tích gần đây — Ventura County FC
TTTBTHTTBB
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 24/12 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Ventura County FC | 6-1 (3-0) | North Texas SC | +0.25 | 3 | T |
| 26/07/26 | Ventura County FC | 3-0 (0-0) | San Jose Earthquakes Reserve | - | - | T |
| 19/07/26 | Ventura County FC | 2-0 (2-0) | Los Angeles FC II | +0.25 | 3.5 | T |
| 08/07/26 | Vancouver Whitecaps Reserve | 3-2 (0-1) | Ventura County FC | -0.25 | 3.25 | B |
| 28/06/26 | Ventura County FC | 3-1 (0-1) | Real Monarchs | 0 | 3 | T |
| 14/06/26 | Ventura County FC | 1-1 (1-0) | Colorado Rapids II | +0.75 | 3 | H |
| 07/06/26 | Ventura County FC | 3-1 (0-0) | Houston Dynamo B | -0.25 | 3 | T |
| 31/05/26 | Ventura County FC | 2-1 (1-0) | Vancouver Whitecaps Reserve | +0.75 | 3.5 | T |
| 23/05/26 | Tacoma Defiance | 1-0 (1-0) | Ventura County FC | -0.25 | 3.5 | B |
| 17/05/26 | Los Angeles FC II | 3-2 (0-1) | Ventura County FC | -0.5 | 3.25 | B |
| 11/05/26 | Portland Timbers Reserve | 3-3 (1-2) | Ventura County FC | -0.25 | 3 | H |
| 07/05/26 | Sporting Kansas City Reserves | 0-2 (0-0) | Ventura County FC | +0.25 | 3.25 | T |
| 02/05/26 | Ventura County FC | 1-3 (0-3) | San Jose Earthquakes Reserve | 0 | 3 | B |
| 27/04/26 | Saint Louis City B | 2-1 (1-0) | Ventura County FC | -1 | 3.25 | B |
| 19/04/26 | Ventura County FC | 1-1 (1-0) | Austin FC II | 0 | 2.75 | H |
| 13/04/26 | Ventura County FC | 2-0 (0-0) | Real Monarchs | 0 | 3.25 | T |
| 30/03/26 | Tacoma Defiance | 0-1 (0-0) | Ventura County FC | -0.25 | 3.25 | T |
| 24/03/26 | Portland Timbers Reserve | 0-0 (0-0) | Ventura County FC | 0 | 3.25 | H |
| 16/03/26 | Ventura County FC | 2-3 (1-0) | Saint Louis City B | -0.5 | 3 | B |
| 09/03/26 | Austin FC II | 2-2 (2-0) | Ventura County FC | -0.25 | 3 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
123
Phạt góc (HT)
63
Thẻ vàng
01
Sút bóng
1313
Sút cầu môn
24
Tấn công
105116
Tấn công nguy hiểm
8467
Sút ngoài cầu môn
66
Cản bóng
53
Đá phạt trực tiếp
1413
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
50%50%
Chuyền bóng
504413
TL chuyền bóng thành công
88%83%
Phạm lỗi
1314
Việt vị
11
Cứu thua
22
Tắc bóng
76
Quả ném biên
1318
Cắt bóng
1212
Tạt bóng thành công
63
Chuyền dài
718
Bàn thắng kỳ vọng (xG)
1.211.56
Cơ hội rõ rệt
22
So Sánh Sức Mạnh
61 39
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T1 H2 B3T3 H2 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B1T1 H1 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Houston Dynamo B (29 trận)
Ghi 1.90 bàn/trậnMất 1.31 bàn/trận
Ventura County FC (28 trận)
Ghi 2.11 bàn/trậnMất 1.32 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Houston Dynamo B (17 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 12 (71%)Hòa 1 (6%)Bại 4 (24%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (47%)Hòa 3 (18%)Xỉu 6 (35%)
6 trận gần — Châu Á:
LVWWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUVOOU
Ventura County FC (20 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 11 (55%)Hòa 3 (15%)Bại 6 (30%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 10 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 10 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOOUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Houston Dynamo B | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.68 | 3.90 | 3.90 | 0.93 | 3.25 | 0.76 | 0.90 | 0.75 | 0.82 |
| Live | 81.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.02 ↓ | 3.70 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.70 | 4.00 | 3.90 | 0.94 | 3.25 | 0.85 | 0.92 | 0.75 | 0.87 |
| Live | 61.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.94 ↑ | 2.50 | 0.37 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.16 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.75 | 3.70 | 3.60 | 1.02 | 3.25 | 0.80 | 0.99 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 5.55 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.63 | 4.10 | 4.40 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | 0.65 | 0.50 | 1.05 |
| Live | 90.00 ↑ | 16.00 ↑ | 1.02 ↓ | 1.95 ↑ | 2.50 | 0.30 ↓ | 1.10 ↑ | 0.50 | 0.60 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.56 | 3.75 | 4.00 | 0.82 | 3.25 | 0.79 | - | - | - |
| Live | 90.89 ↑ | 9.58 ↑ | 1.01 ↓ | 2.12 ↑ | 2.50 | 0.28 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.75 | 3.70 | 3.60 | 1.02 | 3.25 | 0.80 | 0.99 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.64 | 4.20 | 3.95 | 0.96 | 3.25 | 0.80 | 0.83 | 0.75 | 0.93 |
| Live | 17.00 ↑ | 13.50 ↑ | 1.01 ↓ | 4.54 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 5.00 ↑ | 0.25 | 0.02 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.95 | 3.31 | 2.97 | 1.05 | 3.25 | 0.75 | 0.95 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 65.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.66 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.66 | 3.94 | 3.73 | 0.89 | 3.25 | 0.85 | 0.86 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 28.00 ↑ | 5.60 ↑ | 1.13 ↓ | 4.75 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.16 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.70 | 3.75 | 3.90 | 0.48 | 2.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 126.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.50 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.58 | 3.90 | 4.00 | 0.81 | 3.25 | 0.71 | 0.71 | 0.75 | 0.81 |
| Live | 501.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.88 | 3.74 | 3.42 | 0.97 | 3.25 | 0.82 | 0.88 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 20.47 ↑ | 4.61 ↑ | 1.23 ↓ | 2.99 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.15 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.68 | 3.75 | 3.90 | 1.15 | 3.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 226.00 ↑ | 56.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.87 ↓ | 2.50 | 0.77 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.80 | 4.00 | 3.53 | 1.13 | 3.50 | 0.63 | 0.60 | 0.25 | 1.21 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 4.76 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 0.73 ↑ | 0.00 | 1.12 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.75 | 3.90 | 3.50 | 0.98 | 3.25 | 0.83 | 1.00 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.15 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.70 | 3.60 | 3.90 | 1.10 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 14.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Houston Dynamo B | +3/4 | 2 | 0 | 1 |
| Ventura County FC | -3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).