Kết quả bóng đá trận Horsham vs Salisbury FC, 21:00 ngày 15/08/2026
National League South (Anh) · 21:00 ngày 15/08/2026
Horsham 0 Kết thúc HT 0-0 0
Salisbury FC
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 5
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| Horsham | Phút | |
| 42' | ||
| HT 0-0 | ||
| 88' | ||
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 5 | 3 | 15 | 19 |
| Mất bàn | 3 | 4 | 13 | 12 |
| Điểm | 6 | 3 | 17 | 14 |
Chủ = Horsham · Khách = Salisbury FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Horsham | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (33%) | Thắng/Thắng | 2 (22%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 2 (22%) |
| 1 (11%) | Hòa/Hòa | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (22%) |
| 1 (11%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (33%) | Bại/Bại | 1 (11%) |
Bảng xếp hạng
Horsham
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 2 | 1 | 6 | 4 | 8 | 10 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 2 | 4 | 9 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 10 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 10 | - | - |
Salisbury FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 1 | 2 | 8 | 4 | 7 | 12 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 7 | 2 | 6 | 4 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 20 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 16 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Horsham 0 (0%)Hòa 1 (50%)Salisbury FC 1 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/04/26 | Salisbury FC | 2-1 (1-0) | Horsham | -0.25 | 2.75 | B |
| 30/08/25 | Horsham | 1-1 (0-1) | Salisbury FC | +0.25 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — Horsham
HBBTTTBBHB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 11/15 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Torquay United | 1-1 (1-0) | Horsham | -1.5 | 3 | H |
| 01/08/26 | Worthing | 3-0 (1-0) | Horsham | - | - | B |
| 25/07/26 | Sutton United | 2-0 (2-0) | Horsham | -1 | 3.25 | B |
| 18/07/26 | Horsham | 3-0 (3-0) | Eastbourne Town | - | - | T |
| 11/07/26 | Horsham | 3-2 (1-2) | Eastleigh | -0.5 | 2.75 | T |
| 25/04/26 | Horsham | 3-2 (1-0) | Chippenham Town | +0.25 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Salisbury FC | 2-1 (1-0) | Horsham | -0.25 | 2.75 | B |
| 15/04/26 | Weston Super Mare | 1-0 (1-0) | Horsham | -0.75 | 2.5 | B |
| 11/04/26 | Horsham | 0-0 (0-0) | Maidstone United | -0.25 | 2.5 | H |
| 06/04/26 | Farnborough Town | 2-0 (0-0) | Horsham | -0.25 | 2.75 | B |
| 03/04/26 | Horsham | 3-0 (1-0) | Dorking | -0.25 | 2.75 | T |
| 28/03/26 | Torquay United | 2-0 (1-0) | Horsham | -0.75 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | Hampton Richmond Borough | 2-0 (0-0) | Horsham | 0 | 2.5 | B |
| 18/03/26 | Horsham | 2-1 (0-0) | Bath City | +0.5 | 2.25 | T |
| 14/03/26 | Horsham | 0-1 (0-0) | Tonbridge Angels | +0.5 | 2.5 | B |
| 11/03/26 | Horsham | 0-2 (0-1) | Hornchurch | 0 | 2.5 | B |
| 07/03/26 | AFC Totton | 3-0 (0-0) | Horsham | 0 | 2.5 | B |
| 28/02/26 | Horsham | 1-2 (1-2) | Southend United | -0.5 | 2.5 | B |
| 25/02/26 | Horsham | 1-1 (1-0) | Ebbsfleet United | 0 | 2.5 | H |
| 21/02/26 | Horsham | 2-0 (1-0) | Hemel Hempstead Town | 0 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Salisbury FC
TTBTBHTBBB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 22/16 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Salisbury FC | 5-0 (1-0) | Hampton Richmond Borough | -0.25 | 2.5 | T |
| 01/08/26 | Salisbury FC | 5-0 (2-0) | Havant Waterlooville | +0.75 | 3 | T |
| 25/07/26 | Frome Town | 3-0 (1-0) | Salisbury FC | - | - | B |
| 18/07/26 | Wimborne Town | 1-3 (0-0) | Salisbury FC | - | - | T |
| 11/07/26 | Salisbury FC | 2-3 (2-2) | Bristol Rovers | - | - | B |
| 25/04/26 | Hemel Hempstead Town | 1-1 (1-1) | Salisbury FC | -1.25 | 3 | H |
| 18/04/26 | Salisbury FC | 2-1 (1-0) | Horsham | +0.25 | 2.75 | T |
| 11/04/26 | Tonbridge Angels | 3-2 (1-0) | Salisbury FC | -0.25 | 2.75 | B |
| 06/04/26 | Salisbury FC | 1-2 (0-2) | Weston Super Mare | -0.25 | 2.5 | B |
| 03/04/26 | AFC Totton | 2-1 (1-0) | Salisbury FC | 0 | 2.75 | B |
| 28/03/26 | Salisbury FC | 2-1 (2-1) | Dover Athletic | +0.5 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | Salisbury FC | 2-0 (1-0) | Enfield Town | +0.5 | 2.75 | T |
| 14/03/26 | Slough Town | 3-3 (1-2) | Salisbury FC | -0.5 | 2.75 | H |
| 11/03/26 | Torquay United | 2-1 (0-0) | Salisbury FC | -1 | 3 | B |
| 07/03/26 | Salisbury FC | 2-0 (0-0) | Eastbourne Borough | 0 | 2.5 | T |
| 04/03/26 | Hornchurch | 1-0 (0-0) | Salisbury FC | -1.25 | 2.75 | B |
| 28/02/26 | Salisbury FC | 0-1 (0-0) | Maidstone United | -0.5 | 2.5 | B |
| 25/02/26 | Maidenhead United | 2-1 (1-1) | Salisbury FC | -1.25 | 2.75 | B |
| 21/02/26 | Chelmsford City | 2-2 (1-1) | Salisbury FC | -0.5 | 2.5 | H |
| 18/02/26 | Salisbury FC | 1-0 (0-0) | Chippenham Town | +0.25 | 2.75 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
55
Phạt góc (HT)
33
Thẻ vàng
02
Sút bóng
95
Sút cầu môn
22
Tấn công
8585
Tấn công nguy hiểm
2518
Sút ngoài cầu môn
73
Đá phạt trực tiếp
1215
TL kiểm soát bóng
49%51%
TL kiểm soát bóng (HT)
52%48%
Phạm lỗi
1210
Việt vị
32
Quả ném biên
2530
So Sánh Sức Mạnh
51 49
86% So Sánh Đối đầu 14%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B1T1 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Horsham (30 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Salisbury FC (30 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Horsham (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Salisbury FC (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Horsham | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.95 | 3.40 | 3.50 | 0.82 | 2.50 | 0.96 | 0.95 | 0.50 | 0.82 |
| Live | 2.10 ↑ | 3.50 ↑ | 3.00 ↓ | 0.89 ↑ | 2.75 | 0.88 ↓ | 0.86 ↓ | 0.25 | 0.91 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.91 | 3.40 | 3.30 | 0.77 | 2.50 | 0.99 | 0.91 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 2.25 ↑ | 3.40 | 2.61 ↓ | 0.67 ↓ | 2.50 | 1.17 ↑ | 1.25 ↑ | 0.50 | 0.64 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.10 | 3.40 | 3.20 | 0.80 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 2.25 ↑ | 3.30 ↓ | 2.90 ↓ | 0.65 ↓ | 2.50 | 1.05 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.08 | 3.25 | 2.80 | 0.76 | 2.50 | 0.84 | - | - | - |
| Live | 2.13 ↑ | 3.25 | 2.75 ↓ | 0.84 ↑ | 2.75 | 0.80 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.91 | 3.40 | 3.30 | 0.77 | 2.50 | 0.99 | 0.91 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 2.25 ↑ | 3.40 | 2.61 ↓ | 0.67 ↓ | 2.50 | 1.17 ↑ | 1.25 ↑ | 0.50 | 0.64 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.90 | 3.35 | 3.05 | 0.95 | 2.75 | 0.75 | 0.90 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 2.25 ↑ | 3.45 ↑ | 2.40 ↓ | 0.77 ↓ | 2.75 | 0.93 ↑ | 1.03 ↑ | 0.25 | 0.67 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.99 | 3.11 | 3.15 | 0.83 | 2.50 | 0.97 | 0.99 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 2.16 ↑ | 3.23 ↑ | 2.86 ↓ | 0.98 ↑ | 2.75 | 0.84 ↓ | 0.96 ↓ | 0.25 | 0.88 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.14 | 3.32 | 2.94 | 0.83 | 2.50 | 0.93 | 0.91 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 7.65 ↑ | 1.11 ↓ | 8.55 ↑ | 0.95 ↑ | 0.50 | 0.79 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.95 | 3.30 | 3.30 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 2.15 ↑ | 3.40 ↑ | 2.80 ↓ | 0.70 ↓ | 2.50 | 1.05 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.25 | 2.90 | 0.71 | 2.50 | 0.81 | 0.76 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 14.50 ↑ | 1.02 ↓ | 20.00 ↑ | 8.49 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.94 | 3.44 | 3.41 | 0.80 | 2.50 | 0.96 | 0.95 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 9.78 ↑ | 1.13 ↓ | 12.12 ↑ | 3.03 ↑ | 0.50 | 0.24 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.18 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.93 | 3.30 | 3.30 | 0.75 | 2.50 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 2.10 ↑ | 3.40 ↑ | 2.80 ↓ | 0.68 ↓ | 2.50 | 1.05 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.17 | 3.50 | 3.02 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 0.60 | 0.00 | 1.20 |
| Live | 14.40 ↑ | 1.07 ↓ | 15.60 ↑ | 6.36 ↑ | 0.50 | 0.07 ↓ | 0.70 ↑ | 0.00 | 1.15 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.40 | 2.90 | 0.88 | 2.50 | 0.93 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 3.00 ↑ | 0.50 | 0.23 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.00 | 3.30 | 3.40 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 21.00 ↑ | 1.03 ↓ | 26.00 ↑ | 12.00 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Horsham | +1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Salisbury FC | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).