Kết quả bóng đá trận Horsham vs Farnham Town, 21:00 ngày 29/08/2026
National League South (Anh) · 21:00 ngày 29/08/2026
Horsham 1 Kết thúc HT 1-2 2
Farnham Town
🟨 1 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 13 - 2
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| Horsham | Phút | |
| 16' | ⚽ 0 - 1 Owen Dean | |
| James Hammond 1 - 1 ⚽ | 27' | |
| 38' | ||
| 42' | ⚽ 1 - 2 Owen Dean | |
| HT 1-2 | ||
| 62' | ||
| 67' | ||
| 72' | ||
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 5 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 5 | 6 | 15 | 14 |
| Mất bàn | 3 | 5 | 13 | 12 |
| Điểm | 6 | 6 | 17 | 17 |
Chủ = Horsham · Khách = Farnham Town
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Horsham | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (33%) | Thắng/Thắng | 4 (36%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (9%) |
| 1 (11%) | Hòa/Hòa | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (9%) |
| 1 (11%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Bại/Hòa | 1 (9%) |
| 3 (33%) | Bại/Bại | 3 (27%) |
Bảng xếp hạng
Horsham
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 2 | 1 | 6 | 4 | 8 | 10 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 2 | 4 | 9 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 10 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 7 | - | - |
Farnham Town
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 0 | 3 | 8 | 8 | 9 | 9 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 5 | 3 | 16 |
| Sân khách | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 3 | 6 | 6 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Horsham 1 (100%)Hòa 0 (0%)Farnham Town 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/11/25 | Horsham | 2-0 (0-0) | Farnham Town | - | - | T |
Thành tích gần đây — Horsham
TTHHBBTTTB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 15/13 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Braintree Town | 1-2 (0-1) | Horsham | 0 | 2.5 | T |
| 19/08/26 | Horsham | 2-0 (1-0) | Hampton Richmond Borough | +0.25 | 2.5 | T |
| 15/08/26 | Horsham | 0-0 (0-0) | Salisbury FC | +0.5 | 2.75 | H |
| 08/08/26 | Torquay United | 1-1 (1-0) | Horsham | -1.5 | 3 | H |
| 01/08/26 | Worthing | 3-0 (1-0) | Horsham | - | - | B |
| 25/07/26 | Sutton United | 2-0 (2-0) | Horsham | -1 | 3.25 | B |
| 18/07/26 | Horsham | 3-0 (3-0) | Eastbourne Town | - | - | T |
| 11/07/26 | Horsham | 3-2 (1-2) | Eastleigh | -0.5 | 2.75 | T |
| 25/04/26 | Horsham | 3-2 (1-0) | Chippenham Town | +0.25 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Salisbury FC | 2-1 (1-0) | Horsham | -0.25 | 2.75 | B |
| 15/04/26 | Weston Super Mare | 1-0 (1-0) | Horsham | -0.75 | 2.5 | B |
| 11/04/26 | Horsham | 0-0 (0-0) | Maidstone United | -0.25 | 2.5 | H |
| 06/04/26 | Farnborough Town | 2-0 (0-0) | Horsham | -0.25 | 2.75 | B |
| 03/04/26 | Horsham | 3-0 (1-0) | Dorking | -0.25 | 2.75 | T |
| 28/03/26 | Torquay United | 2-0 (1-0) | Horsham | -0.75 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | Hampton Richmond Borough | 2-0 (0-0) | Horsham | 0 | 2.5 | B |
| 18/03/26 | Horsham | 2-1 (0-0) | Bath City | +0.5 | 2.25 | T |
| 14/03/26 | Horsham | 0-1 (0-0) | Tonbridge Angels | +0.5 | 2.5 | B |
| 11/03/26 | Horsham | 0-2 (0-1) | Hornchurch | 0 | 2.5 | B |
| 07/03/26 | AFC Totton | 3-0 (0-0) | Horsham | 0 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Farnham Town
BTBBTHHTBT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 15/16 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Farnham Town | 2-4 (1-3) | Billericay Town | +0.25 | 2.5 | B |
| 19/08/26 | Slough Town | 0-1 (0-1) | Farnham Town | +0.25 | 2.75 | T |
| 15/08/26 | Dagenham Redbridge | 2-1 (1-0) | Farnham Town | -0.75 | 2.75 | B |
| 08/08/26 | Farnham Town | 0-1 (0-0) | AFC Totton | +0.5 | 2.75 | B |
| 01/08/26 | Farnham Town | 1-0 (1-0) | Eastleigh | - | - | T |
| 29/07/26 | Farnham Town | 1-1 (0-1) | Yeovil Town | -0.75 | 3.25 | H |
| 25/07/26 | Rochdale | 2-2 (1-1) | Farnham Town | - | - | H |
| 22/07/26 | Farnham Town | 2-1 (1-0) | Wycombe Wanderers | - | - | T |
| 04/07/26 | Ashford Town | 4-0 (3-0) | Farnham Town | - | - | B |
| 04/05/26 | Farnham Town | 5-1 (0-0) | Gloucester City | - | - | T |
| 30/04/26 | Farnham Town | 2-1 (1-0) | Berkhamsted Town | +0.5 | 2.75 | T |
| 25/04/26 | Tiverton Town | 0-3 (0-2) | Farnham Town | - | - | T |
| 21/04/26 | Taunton Town | 1-0 (0-0) | Farnham Town | +0.25 | 3 | B |
| 18/04/26 | Farnham Town | 1-0 (0-0) | Berkhamsted Town | - | - | T |
| 17/04/26 | Hanwell Town | 1-1 (1-0) | Farnham Town | - | - | H |
| 11/04/26 | Sholing FC | 1-2 (0-1) | Farnham Town | - | - | T |
| 06/04/26 | Farnham Town | 1-3 (0-0) | Bracknell Town | - | - | B |
| 03/04/26 | Wimborne Town | 0-1 (0-0) | Farnham Town | - | - | T |
| 28/03/26 | Farnham Town | 1-0 (0-0) | Chertsey Town | - | - | T |
| 25/03/26 | Plymouth Parkway | 2-1 (1-1) | Farnham Town | +0.75 | 3.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
132
Phạt góc (HT)
72
Thẻ vàng
13
Sút bóng
208
Sút cầu môn
66
Tấn công
7462
Tấn công nguy hiểm
4518
Sút ngoài cầu môn
142
Đá phạt trực tiếp
810
TL kiểm soát bóng
59%41%
TL kiểm soát bóng (HT)
53%47%
Phạm lỗi
88
Việt vị
20
Quả ném biên
2718
So Sánh Sức Mạnh
47 53
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B0T0 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
2 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Horsham (30 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Farnham Town (30 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Horsham (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (75%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (25%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (75%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUU
Farnham Town (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (25%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (75%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Horsham | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.05 | 3.50 | 3.13 | 0.95 | 2.75 | 0.83 | 0.82 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 126.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.04 ↓ | 0.85 ↓ | 3.00 | 0.93 ↑ | 0.79 ↓ | 0.50 | 1.00 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.94 | 3.40 | 3.20 | 0.91 | 2.75 | 0.85 | 0.77 | 0.25 | 0.99 |
| Live | 1.70 ↓ | 3.75 ↑ | 3.80 ↑ | 0.65 ↓ | 2.75 | 1.20 ↑ | 0.59 ↓ | 0.25 | 1.33 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.35 | 3.55 | 2.65 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 11.50 ↑ | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.23 | 3.20 | 2.55 | 0.72 | 2.75 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 1.83 ↓ | 3.40 ↑ | 3.40 ↑ | 0.82 ↑ | 3.00 | 0.81 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.94 | 3.40 | 3.20 | 0.91 | 2.75 | 0.85 | 0.77 | 0.25 | 0.99 |
| Live | 1.70 ↓ | 3.75 ↑ | 3.80 ↑ | 0.65 ↓ | 2.75 | 1.20 ↑ | 0.59 ↓ | 0.25 | 1.33 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.99 | 3.35 | 2.88 | 0.95 | 2.75 | 0.75 | 0.76 | 0.25 | 0.94 |
| Live | 1.70 ↓ | 3.70 ↑ | 3.40 ↑ | 0.78 ↓ | 3.00 | 0.92 ↑ | 0.70 ↓ | 0.50 | 1.00 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.01 | 3.22 | 3.00 | 0.95 | 2.75 | 0.85 | 0.84 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 1.84 ↓ | 3.44 ↑ | 3.49 ↑ | 0.77 ↓ | 2.75 | 1.05 ↑ | 0.84 | 0.50 | 1.00 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.36 | 3.40 | 2.64 | 0.92 | 2.75 | 0.84 | 0.76 | 0.00 | 1.02 |
| Live | 37.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.06 ↓ | 3.44 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.63 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.00 | 3.40 | 3.10 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.80 ↓ | 3.60 ↑ | 3.50 ↑ | 0.53 ↓ | 2.50 | 1.30 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.25 | 3.35 | 2.55 | 0.64 | 2.50 | 0.90 | 0.64 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 65.00 ↑ | 7.75 ↑ | 1.05 ↓ | 4.30 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 6.65 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.96 | 3.45 | 3.33 | 0.91 | 2.75 | 0.85 | 0.97 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 27.88 ↑ | 4.97 ↑ | 1.21 ↓ | 3.17 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 2.24 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.00 | 3.40 | 3.00 | 0.71 | 2.50 | 0.98 | - | - | - |
| Live | 1.78 ↓ | 3.60 ↑ | 3.50 ↑ | 0.53 ↓ | 2.50 | 1.30 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.33 | 3.60 | 2.65 | 0.88 | 2.75 | 0.82 | 0.73 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 151.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.03 ↓ | 4.63 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.86 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 3.40 | 2.63 | 0.93 | 2.75 | 0.88 | 1.03 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 151.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 4.90 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.68 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.10 | 3.25 | 3.10 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 23.00 ↑ | 4.40 ↑ | 1.22 ↓ | 1.75 ↑ | 3.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Horsham | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Farnham Town | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).