Kết quả bóng đá trận Hornchurch vs Kidderminster Harriers, 21:00 ngày 08/08/2026
National League (Anh) · 21:00 ngày 08/08/2026
Hornchurch 3 Kết thúc HT 3-0 0
Kidderminster Harriers
🟨 3 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 25℃~26℃
Diễn biến trận đấu
| Hornchurch | Phút | |
| Jack Baldwin(Assists:Ryan Inniss) 1 - 0 ⚽ | 19' | |
| Angus MacDonald 1 - 1 ⚽ | 26' | |
| Makai Welch(Assists:Henry Hearn) (Kiến tạo: Henry Hearn) 2 - 1 ⚽ | 34' | |
| HT 3-0 | ||
| 54' | Callum Dolan | |
| Henry Hearn | 57' | |
| Asher Yearwood | 81' | |
| Tom Wraight | 90+1' | |
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 6 | 6 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 3 |
| Bại | 1 | 0 | 4 | 1 |
| Ghi bàn | 4 | 8 | 18 | 22 |
| Mất bàn | 3 | 3 | 15 | 7 |
| Điểm | 6 | 7 | 18 | 21 |
Chủ = Hornchurch · Khách = Kidderminster Harriers
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Hornchurch | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (36%) | Thắng/Thắng | 2 (20%) |
| 1 (7%) | Thắng/Hòa | 1 (10%) |
| 2 (14%) | Hòa/Thắng | 3 (30%) |
| 1 (7%) | Hòa/Hòa | 2 (20%) |
| 1 (7%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (7%) | Bại/Thắng | 1 (10%) |
| 3 (21%) | Bại/Bại | 1 (10%) |
Bảng xếp hạng
Hornchurch
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 46 | 23 | 12 | 11 | 81 | 64 | 81 | 2 |
| Sân nhà | 23 | 12 | 7 | 4 | 39 | 25 | 43 | 10 |
| Sân khách | 23 | 11 | 5 | 7 | 42 | 39 | 38 | 1 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 6 | - | - |
Kidderminster Harriers
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 46 | 25 | 12 | 9 | 74 | 51 | 87 | 3 |
| Sân nhà | 23 | 14 | 7 | 2 | 41 | 21 | 49 | 3 |
| Sân khách | 23 | 11 | 5 | 7 | 33 | 30 | 38 | 5 |
| 6 gần | 6 | 5 | 1 | 0 | 17 | 1 | - | - |
Thành tích gần đây — Hornchurch
TBTHTTHHTH
Thắng 5 (50%)Hòa 4 (40%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 18/8 (10 trận) Châu Á: 6/3/1 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Hornchurch | 2-0 (1-0) | Coventry U21 | - | - | T |
| 29/07/26 | Enfield Town | 4-2 (2-0) | Hornchurch | +0.75 | 3.25 | B |
| 25/07/26 | Hornchurch | 3-1 (3-1) | Tottenham U21 | - | - | T |
| 18/07/26 | Hornchurch | 1-1 (1-0) | Norwich City U21 | - | - | H |
| 15/07/26 | Hornchurch | 3-0 (1-0) | Millwall U21 | - | - | T |
| 11/07/26 | Redbridge | 0-3 (0-1) | Hornchurch | - | - | T |
| 08/07/26 | Hornchurch | 0-0 (0-0) | Dagenham Redbridge | +0.25 | 2.75 | H |
| 09/05/26 | Hornchurch | 2-2 (1-1) | Torquay United | 0 | 2.5 | H |
| 02/05/26 | Hornchurch | 2-0 (0-0) | Weston Super Mare | +0.25 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | Hornchurch | 0-0 (0-0) | Maidenhead United | 0 | 2.75 | H |
| 18/04/26 | Chippenham Town | 1-3 (0-0) | Hornchurch | +0.75 | 2.75 | T |
| 15/04/26 | Hornchurch | 3-3 (1-2) | Chelmsford City | +0.25 | 2.75 | H |
| 11/04/26 | Hornchurch | 1-0 (0-0) | Ebbsfleet United | 0 | 3 | T |
| 06/04/26 | Maidstone United | 5-4 (4-4) | Hornchurch | -0.5 | 2.5 | B |
| 03/04/26 | Hornchurch | 3-0 (2-0) | Dagenham Redbridge | +0.25 | 2.5 | T |
| 28/03/26 | Farnborough Town | 2-2 (0-1) | Hornchurch | +0.25 | 3 | H |
| 25/03/26 | Chesham United | 1-2 (0-1) | Hornchurch | 0 | 2.5 | T |
| 21/03/26 | Hornchurch | 0-1 (0-1) | Hemel Hempstead Town | +0.5 | 2.75 | B |
| 14/03/26 | Bath City | 2-2 (0-2) | Hornchurch | +0.25 | 2.5 | H |
| 11/03/26 | Horsham | 0-2 (0-1) | Hornchurch | 0 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Kidderminster Harriers
THTTTTTTTT
Thắng 9 (90%)Hòa 1 (10%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 28/5 (10 trận) Châu Á: 9/1/0 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Stourbridge | 0-5 (0-3) | Kidderminster Harriers | - | - | T |
| 29/07/26 | Kidderminster Harriers | 0-0 (0-0) | Alvechurch | - | - | H |
| 25/07/26 | Stratford Town | 0-5 (0-2) | Kidderminster Harriers | - | - | T |
| 18/07/26 | Halesowen Town | 0-2 (0-0) | Kidderminster Harriers | - | - | T |
| 09/05/26 | South Shields | 0-2 (0-2) | Kidderminster Harriers | -0.75 | 2.5 | T |
| 02/05/26 | Kidderminster Harriers | 3-1 (2-0) | Macclesfield Town | +0.75 | 2.75 | T |
| 25/04/26 | Kidderminster Harriers | 1-0 (0-0) | South Shields | -0.25 | 2.75 | T |
| 18/04/26 | Leamington | 2-3 (1-1) | Kidderminster Harriers | +1.5 | 2.75 | T |
| 15/04/26 | Radcliffe Borough | 1-3 (0-2) | Kidderminster Harriers | +1 | 3 | T |
| 11/04/26 | Kidderminster Harriers | 4-1 (3-1) | Kings Lynn | +0.75 | 2.75 | T |
| 06/04/26 | AFC Telford United | 1-2 (1-2) | Kidderminster Harriers | +0.25 | 2.75 | T |
| 03/04/26 | Kidderminster Harriers | 2-1 (1-1) | Hereford FC | +1.25 | 3 | T |
| 01/04/26 | Spennymoor Town | 3-1 (0-1) | Kidderminster Harriers | +0.5 | 2.25 | B |
| 28/03/26 | Oxford City | 3-2 (1-2) | Kidderminster Harriers | +1 | 2.5 | B |
| 25/03/26 | Darlington | 0-2 (0-0) | Kidderminster Harriers | 0 | 2.5 | T |
| 18/03/26 | Chorley FC | 2-1 (1-0) | Kidderminster Harriers | +0.25 | 2.25 | B |
| 14/03/26 | Kidderminster Harriers | 1-1 (0-0) | Chester FC | +0.5 | 2.5 | H |
| 11/03/26 | Kidderminster Harriers | 4-0 (2-0) | Peterborough Sports | +1.5 | 2.75 | T |
| 07/03/26 | Buxton FC | 1-3 (1-2) | Kidderminster Harriers | +0.25 | 2.5 | T |
| 04/03/26 | Kidderminster Harriers | 1-0 (0-0) | Alfreton Town | +1.25 | 2.5 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
43
Phạt góc (HT)
32
Thẻ vàng
31
Sút bóng
155
Sút cầu môn
81
Tấn công
64110
Tấn công nguy hiểm
5570
Sút ngoài cầu môn
74
Đá phạt trực tiếp
1011
TL kiểm soát bóng
42%58%
TL kiểm soát bóng (HT)
41%59%
Phạm lỗi
106
Việt vị
14
Quả ném biên
2540
So Sánh Sức Mạnh
44 56
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Hornchurch (30 trận)
Ghi 1.87 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Kidderminster Harriers (30 trận)
Ghi 2.10 bàn/trậnMất 0.87 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Hornchurch | Thông tin | |
|---|---|---|
| 2005 | Thành lập | 1886 |
| basketball court | Sân nhà | Aggborough Stadium |
| 0 | Sức chứa | 6238 |
| HLV | ||
| Khu vực | Kidderminster |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.40 | 3.40 | 2.60 | 0.95 | 2.75 | 0.84 | 0.81 | 0.00 | 0.97 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 23.00 ↑ | 2.25 ↑ | 3.50 | 0.30 ↓ | 1.12 ↑ | 0.00 | 0.71 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.53 | 3.40 | 2.32 | 0.92 | 2.75 | 0.84 | 0.97 | 0.00 | 0.79 |
| Live | 1.94 ↓ | 3.45 ↑ | 3.20 ↑ | 0.78 ↓ | 2.50 | 1.04 ↑ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.44 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.75 | 3.40 | 2.35 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.10 ↓ | 8.00 ↑ | 21.00 ↑ | 7.00 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.36 | 3.30 | 2.60 | 0.85 | 2.75 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 10.68 ↑ | 46.64 ↑ | 1.12 ↑ | 3.50 | 0.60 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.53 | 3.40 | 2.32 | 0.92 | 2.75 | 0.84 | 0.97 | 0.00 | 0.79 |
| Live | 1.94 ↓ | 3.45 ↑ | 3.20 ↑ | 0.78 ↓ | 2.50 | 1.04 ↑ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.44 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.49 | 3.35 | 2.23 | 0.95 | 2.75 | 0.75 | 0.96 | 0.00 | 0.74 |
| Live | 2.05 ↓ | 3.35 | 2.76 ↑ | 0.77 ↓ | 2.50 | 0.93 ↑ | 0.85 ↓ | 0.25 | 0.85 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.58 | 3.11 | 2.31 | 0.78 | 2.50 | 1.02 | 1.01 | 0.00 | 0.79 |
| Live | 2.07 ↓ | 3.23 ↑ | 3.03 ↑ | 0.82 ↑ | 2.50 | 1.02 | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.33 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.44 | 3.38 | 2.56 | 0.97 | 2.75 | 0.83 | 0.84 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 2.05 ↓ | 3.42 ↑ | 3.15 ↑ | 1.00 ↑ | 2.75 | 0.80 ↓ | 0.81 ↓ | 0.25 | 1.01 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.62 | 3.30 | 2.30 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 56.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.07 ↓ | 2.50 | 5.50 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.40 | 3.40 | 2.60 | 0.90 | 2.75 | 0.79 | 0.72 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 13.18 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 13.18 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.44 | 3.32 | 2.74 | 0.95 | 2.75 | 0.81 | 0.78 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 1.11 ↓ | 8.98 ↑ | 23.06 ↑ | 3.28 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | 0.89 ↑ | 0.00 | 0.93 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.60 | 3.25 | 2.30 | 0.72 | 2.50 | 0.98 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 276.00 ↑ | 276.00 ↑ | 0.83 ↑ | 3.50 | 0.80 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.45 | 3.50 | 2.60 | 0.72 | 2.50 | 1.00 | 0.80 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 201.00 ↑ | 5.11 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.40 | 3.40 | 2.63 | 0.98 | 2.75 | 0.83 | 0.80 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 201.00 ↑ | 8.00 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.80 | 3.30 | 2.30 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 7.50 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.