Kết quả bóng đá trận HNK Segesta Sisak vs NK Dubrava Zagreb, 22:30 ngày 14/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 22:30 ngày 14/08/2026
HNK Segesta Sisak 2 Kết thúc HT 1-0 0
NK Dubrava Zagreb
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 30°C
Diễn biến trận đấu
| HNK Segesta Sisak | Phút | |
| Luka Kozic 1 - 0 ⚽ | 10' | |
| HT 1-0 | ||
| Tonci Kukoc 2 - 0 ⚽ | 59' | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 6 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 5 |
| Ghi bàn | 8 | 4 | 34 | 10 |
| Mất bàn | 5 | 5 | 12 | 13 |
| Điểm | 6 | 3 | 19 | 11 |
Chủ = HNK Segesta Sisak · Khách = NK Dubrava Zagreb
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| HNK Segesta Sisak | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 16 (50%) | Thắng/Thắng | 1 (4%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 8 (25%) | Hòa/Thắng | 3 (13%) |
| 3 (9%) | Hòa/Hòa | 4 (17%) |
| 2 (6%) | Hòa/Bại | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (9%) |
| 2 (6%) | Bại/Bại | 9 (39%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
HNK Segesta Sisak 2 (100%)Hòa 0 (0%)NK Dubrava Zagreb 0 (0%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/07/26 | NK Dubrava Zagreb | 0-6 (0-3) | HNK Segesta Sisak | - | - | T |
| 21/01/26 | HNK Segesta Sisak | 5-0 (2-0) | NK Dubrava Zagreb | -0.5 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — HNK Segesta Sisak
THTHTTTTTT
Thắng 8 (80%)Hòa 2 (20%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 36/8 (10 trận) Châu Á: 9/1/0 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | NK Rudar Mursko Sredisce | 0-3 (0-1) | HNK Segesta Sisak | - | - | T |
| 01/08/26 | NK Lucko | 1-1 (0-1) | HNK Segesta Sisak | - | - | H |
| 29/07/26 | Krka | 1-4 (0-2) | HNK Segesta Sisak | - | - | T |
| 24/07/26 | Triglav Gorenjska | 2-2 (2-2) | HNK Segesta Sisak | +0.25 | 3 | H |
| 22/07/26 | HNK Segesta Sisak | 8-0 (6-0) | NK Jesenice | - | - | T |
| 18/07/26 | HNK Segesta Sisak | 4-0 (1-0) | Karlovac | - | - | T |
| 15/07/26 | NK Dubrava Zagreb | 0-6 (0-3) | HNK Segesta Sisak | - | - | T |
| 30/05/26 | Varteks Varazdin | 2-3 (1-1) | HNK Segesta Sisak | - | - | T |
| 23/05/26 | HNK Segesta Sisak | 3-1 (2-0) | Hrvatski dragovoljac | - | - | T |
| 16/05/26 | NK Solin | 1-2 (1-1) | HNK Segesta Sisak | - | - | T |
| 09/05/26 | HNK Segesta Sisak | 0-1 (0-0) | Mladost Zdralovi | - | - | B |
| 25/04/26 | HNK Segesta Sisak | 3-0 (2-0) | Trnje | - | - | T |
| 18/04/26 | DUGO SELO | 0-1 (0-1) | HNK Segesta Sisak | - | - | T |
| 03/04/26 | Kustosija | 1-2 (1-1) | HNK Segesta Sisak | - | - | T |
| 28/03/26 | HNK Segesta Sisak | 3-1 (3-1) | NK Uskok | - | - | T |
| 21/03/26 | Bjelovar | 0-1 (0-0) | HNK Segesta Sisak | - | - | T |
| 14/03/26 | HNK Segesta Sisak | 4-0 (2-0) | NK Lucko | - | - | T |
| 07/03/26 | HNK Segesta Sisak | 2-0 (0-0) | Radnik Krizevci | - | - | T |
| 28/02/26 | HNK Dakovo Croatia | 0-0 (0-0) | HNK Segesta Sisak | - | - | H |
| 21/02/26 | HNK Segesta Sisak | 1-0 (0-0) | Jadran LP | - | - | T |
Thành tích gần đây — NK Dubrava Zagreb
BTHBBHBBTT
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 8/19 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Radnik Sesvete | 2-0 (0-0) | NK Dubrava Zagreb | - | - | B |
| 04/08/26 | Zagreb Hask | 0-1 (0-0) | NK Dubrava Zagreb | - | - | T |
| 01/08/26 | Mladost Zdralovi | 1-1 (0-0) | NK Dubrava Zagreb | - | - | H |
| 29/07/26 | Al Nasr Dubai | 4-0 (2-0) | NK Dubrava Zagreb | - | - | B |
| 25/07/26 | NK Dubrava Zagreb | 0-1 (0-1) | Kustosija | - | - | B |
| 22/07/26 | Hrvatski dragovoljac | 0-0 (0-0) | NK Dubrava Zagreb | - | - | H |
| 18/07/26 | Krka | 2-1 (2-0) | NK Dubrava Zagreb | - | - | B |
| 15/07/26 | NK Dubrava Zagreb | 0-6 (0-3) | HNK Segesta Sisak | - | - | B |
| 30/05/26 | Hrvace | 1-2 (0-1) | NK Dubrava Zagreb | -0.5 | 2.5 | T |
| 23/05/26 | NK Dubrava Zagreb | 3-2 (3-0) | NK Opatija | - | - | T |
| 17/05/26 | NK Jarun | 0-2 (0-1) | NK Dubrava Zagreb | - | - | T |
| 09/05/26 | NK Dubrava Zagreb | 1-0 (0-0) | NK Orijent Rijeka | - | - | T |
| 02/05/26 | Rudes | 1-1 (1-0) | NK Dubrava Zagreb | - | - | H |
| 25/04/26 | NK Dubrava Zagreb | 1-3 (0-2) | Radnik Sesvete | - | - | B |
| 18/04/26 | NK Dugopolje | 4-3 (3-1) | NK Dubrava Zagreb | - | - | B |
| 11/04/26 | NK Dubrava Zagreb | 2-2 (1-2) | HNK Cibalia | - | - | H |
| 07/04/26 | NK Dubrava Zagreb | 1-2 (1-0) | Bijelo Brdo | 0 | 2 | B |
| 02/04/26 | Karlovac | 5-0 (3-0) | NK Dubrava Zagreb | -0.25 | 2 | B |
| 21/03/26 | NK Dubrava Zagreb | 2-1 (2-0) | NK Croatia Zmijavci | - | - | T |
| 14/03/26 | NK Dubrava Zagreb | 1-3 (0-2) | NK Jarun | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
32
Phạt góc (HT)
22
Thẻ vàng
11
Sút bóng
134
Sút cầu môn
30
Tấn công
6956
Tấn công nguy hiểm
4525
Sút ngoài cầu môn
104
Đá phạt trực tiếp
1827
TL kiểm soát bóng
54%46%
TL kiểm soát bóng (HT)
48%52%
Việt vị
81
So Sánh Sức Mạnh
73 27
73% So Sánh Đối đầu 27%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B0T0 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
5.5 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
5 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
HNK Segesta Sisak (30 trận)
Ghi 2.93 bàn/trậnMất 0.77 bàn/trận
NK Dubrava Zagreb (30 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 1.77 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| HNK Segesta Sisak | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.86 | 4.00 | 3.80 | 1.04 | 3.00 | 0.79 | 0.83 | 0.50 | 1.03 |
| Live | 1.02 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 5.90 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.80 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 3.20 | 3.40 | 2.05 | 0.76 | 2.50 | 0.92 | 0.94 | -0.25 | 0.77 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 61.00 ↑ | 2.55 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.59 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.14 | 5.50 | 10.50 | 0.79 | 3.50 | 0.91 | 0.94 | 1.00 | 0.76 |
| Live | 1.11 ↓ | 5.10 ↓ | 17.50 ↑ | 4.54 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.71 ↓ | 0.00 | 0.99 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.22 | 3.16 | 2.60 | 0.86 | 2.75 | 0.90 | 1.01 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 1.10 ↓ | 5.20 ↑ | 17.50 ↑ | 3.57 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.09 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.25 | 5.55 | 8.55 | 0.85 | 3.50 | 0.95 | 0.79 | 0.75 | 1.03 |
| Live | 1.02 ↓ | 9.55 ↑ | 21.00 ↑ | 2.85 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.53 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.75 | 3.30 | 2.20 | 0.65 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 81.00 ↑ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.10 | 3.60 | 2.00 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | 0.97 | -0.25 | 0.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 6.86 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 0.94 ↓ | 0.50 | 0.81 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.95 | 3.06 | 2.09 | 0.84 | 2.50 | 0.83 | 0.84 | -0.25 | 0.83 |
| Live | 1.65 ↓ | 4.05 ↑ | 3.42 ↑ | 0.90 ↑ | 3.00 | 0.77 ↓ | 0.85 ↑ | 0.75 | 0.81 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.75 | 3.30 | 2.20 | 0.63 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 56.00 ↑ | 226.00 ↑ | 0.73 ↑ | 2.50 | 0.93 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.17 | 3.68 | 2.05 | 0.77 | 2.50 | 0.96 | 1.37 | 0.00 | 0.53 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.90 ↑ | 28.00 ↑ | 5.34 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.74 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.00 | 3.60 | 2.00 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 1.00 | -0.25 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 5.80 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.75 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.15 | 3.30 | 2.90 | 0.67 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 8.00 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| HNK Segesta Sisak | -1/4 | 1 | 0 | 0 |
| NK Dubrava Zagreb | +1/4 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).