Kết quả bóng đá trận HNK Cibalia vs NK Dubrava Zagreb, 00:00 ngày 23/08/2026
2.HNL (Croatia) · 00:00 ngày 23/08/2026
HNK Cibalia 2 Kết thúc HT 2-1 1
NK Dubrava Zagreb
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| HNK Cibalia | Phút | |
| Karlo Kamenar 1 - 0 ⚽ | 6' | |
| 28' | ⚽ 1 - 1 Matija Fintic | |
| Petar Misic | 45' | |
| Petar Rubic 2 - 1 ⚽ | 45' | |
| HT 2-1 | ||
| Petar Rubic | 52' | |
| 79' | Matija Tunjic | |
| 85' | ||
| 90' | ||
| 90' | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 5 | 1 |
| Hòa | 3 | 1 | 4 | 3 |
| Bại | 0 | 2 | 1 | 6 |
| Ghi bàn | 2 | 3 | 13 | 5 |
| Mất bàn | 2 | 5 | 11 | 15 |
| Điểm | 3 | 1 | 19 | 6 |
Chủ = HNK Cibalia · Khách = NK Dubrava Zagreb
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| HNK Cibalia | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (33%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 2 (22%) | Hòa/Thắng | 2 (11%) |
| 2 (22%) | Hòa/Hòa | 3 (16%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (11%) |
| 1 (11%) | Bại/Bại | 8 (42%) |
Bảng xếp hạng
HNK Cibalia
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 4 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 7 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 6 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 8 | - | - |
NK Dubrava Zagreb
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 4 | 0 | 14 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 15 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 11 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (19 trận)
HNK Cibalia 7 (37%)Hòa 3 (16%)NK Dubrava Zagreb 9 (47%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 3 / Thua 9 Tài/Xỉu: Tài 16 / Hòa 2 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/04/26 | NK Dubrava Zagreb | 2-2 (1-2) | HNK Cibalia | - | - | H |
| 27/02/26 | NK Dubrava Zagreb | 2-1 (0-0) | HNK Cibalia | +0.25 | 2.25 | B |
| 05/10/25 | HNK Cibalia | 0-0 (0-0) | NK Dubrava Zagreb | - | - | H |
| 12/04/25 | HNK Cibalia | 1-2 (0-1) | NK Dubrava Zagreb | - | - | B |
| 08/03/25 | NK Dubrava Zagreb | 1-0 (0-0) | HNK Cibalia | - | - | B |
| 11/10/24 | HNK Cibalia | 1-2 (0-1) | NK Dubrava Zagreb | +0.25 | 2.5 | B |
| 06/04/24 | NK Dubrava Zagreb | 1-2 (0-0) | HNK Cibalia | - | - | T |
| 04/11/23 | HNK Cibalia | 1-0 (0-0) | NK Dubrava Zagreb | - | - | T |
| 19/08/23 | NK Dubrava Zagreb | 1-1 (1-0) | HNK Cibalia | - | - | H |
| 28/04/23 | NK Dubrava Zagreb | 2-0 (0-0) | HNK Cibalia | 0 | 2 | B |
| 03/12/22 | HNK Cibalia | 1-0 (1-0) | NK Dubrava Zagreb | - | - | T |
| 18/09/22 | NK Dubrava Zagreb | 0-2 (0-2) | HNK Cibalia | - | - | T |
| 01/04/22 | NK Dubrava Zagreb | 3-2 (1-2) | HNK Cibalia | -0.5 | 2.25 | B |
| 25/09/21 | HNK Cibalia | 2-0 (0-0) | NK Dubrava Zagreb | - | - | T |
| 07/05/21 | NK Dubrava Zagreb | 0-1 (0-0) | HNK Cibalia | 0 | 2.25 | T |
| 07/11/20 | HNK Cibalia | 1-2 (1-0) | NK Dubrava Zagreb | - | - | B |
| 19/07/20 | NK Dubrava Zagreb | 1-0 (1-0) | HNK Cibalia | - | - | B |
| 21/02/20 | NK Dubrava Zagreb | 2-1 (2-0) | HNK Cibalia | -0.75 | 2.25 | B |
| 24/08/19 | HNK Cibalia | 3-1 (1-1) | NK Dubrava Zagreb | - | - | T |
Thành tích gần đây — HNK Cibalia
TTBHTTTBTT
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 16/11 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | HNK Cibalia | 1-0 (0-0) | Mladost Zdralovi | - | - | T |
| 25/07/26 | HNK Cibalia | 1-0 (0-0) | FK Buducnost Banovici | - | - | T |
| 23/07/26 | ZNK Osijek | 3-0 (1-0) | HNK Cibalia | - | - | B |
| 30/05/26 | NK Jarun | 1-1 (0-0) | HNK Cibalia | 0 | 2.5 | H |
| 23/05/26 | HNK Cibalia | 3-2 (2-1) | NK Orijent Rijeka | - | - | T |
| 15/05/26 | Rudes | 2-3 (1-3) | HNK Cibalia | -0.75 | 2.25 | T |
| 09/05/26 | HNK Cibalia | 2-0 (1-0) | Radnik Sesvete | - | - | T |
| 04/05/26 | NK Dugopolje | 2-1 (2-1) | HNK Cibalia | 0 | 2 | B |
| 25/04/26 | HNK Cibalia | 2-0 (1-0) | Bijelo Brdo | - | - | T |
| 18/04/26 | HNK Cibalia | 2-1 (2-0) | Karlovac | - | - | T |
| 11/04/26 | NK Dubrava Zagreb | 2-2 (1-2) | HNK Cibalia | - | - | H |
| 04/04/26 | HNK Cibalia | 4-0 (2-0) | NK Croatia Zmijavci | +1 | 2.25 | T |
| 28/03/26 | Hrvace | 2-1 (1-0) | HNK Cibalia | - | - | B |
| 21/03/26 | HNK Cibalia | 2-0 (1-0) | NK Opatija | - | - | T |
| 14/03/26 | NK Dugopolje | 2-1 (0-1) | HNK Cibalia | - | - | B |
| 08/03/26 | HNK Cibalia | 1-2 (0-0) | Karlovac | - | - | B |
| 27/02/26 | NK Dubrava Zagreb | 2-1 (0-0) | HNK Cibalia | +0.25 | 2.25 | B |
| 22/02/26 | HNK Cibalia | 3-1 (1-1) | NK Jarun | - | - | T |
| 15/02/26 | NK Orijent Rijeka | 2-3 (1-0) | HNK Cibalia | -0.25 | 1.75 | T |
| 07/02/26 | FK Buducnost Banovici | 0-4 (0-2) | HNK Cibalia | +0.75 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — NK Dubrava Zagreb
BBTHBBHBBT
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 5/19 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/08/26 | HNK Segesta Sisak | 2-0 (1-0) | NK Dubrava Zagreb | - | - | B |
| 08/08/26 | Radnik Sesvete | 2-0 (0-0) | NK Dubrava Zagreb | - | - | B |
| 04/08/26 | Zagreb Hask | 0-1 (0-0) | NK Dubrava Zagreb | - | - | T |
| 01/08/26 | Mladost Zdralovi | 1-1 (0-0) | NK Dubrava Zagreb | - | - | H |
| 29/07/26 | Al Nasr Dubai | 4-0 (2-0) | NK Dubrava Zagreb | - | - | B |
| 25/07/26 | NK Dubrava Zagreb | 0-1 (0-1) | Kustosija | - | - | B |
| 22/07/26 | Hrvatski dragovoljac | 0-0 (0-0) | NK Dubrava Zagreb | - | - | H |
| 18/07/26 | Krka | 2-1 (2-0) | NK Dubrava Zagreb | - | - | B |
| 15/07/26 | NK Dubrava Zagreb | 0-6 (0-3) | HNK Segesta Sisak | - | - | B |
| 30/05/26 | Hrvace | 1-2 (0-1) | NK Dubrava Zagreb | -0.5 | 2.5 | T |
| 23/05/26 | NK Dubrava Zagreb | 3-2 (3-0) | NK Opatija | - | - | T |
| 17/05/26 | NK Jarun | 0-2 (0-1) | NK Dubrava Zagreb | - | - | T |
| 09/05/26 | NK Dubrava Zagreb | 1-0 (0-0) | NK Orijent Rijeka | - | - | T |
| 02/05/26 | Rudes | 1-1 (1-0) | NK Dubrava Zagreb | - | - | H |
| 25/04/26 | NK Dubrava Zagreb | 1-3 (0-2) | Radnik Sesvete | - | - | B |
| 18/04/26 | NK Dugopolje | 4-3 (3-1) | NK Dubrava Zagreb | - | - | B |
| 11/04/26 | NK Dubrava Zagreb | 2-2 (1-2) | HNK Cibalia | - | - | H |
| 07/04/26 | NK Dubrava Zagreb | 1-2 (1-0) | Bijelo Brdo | 0 | 2 | B |
| 02/04/26 | Karlovac | 5-0 (3-0) | NK Dubrava Zagreb | -0.25 | 2 | B |
| 21/03/26 | NK Dubrava Zagreb | 2-1 (2-0) | NK Croatia Zmijavci | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
64
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
21
Sút bóng
911
Sút cầu môn
85
Tấn công
8076
Tấn công nguy hiểm
4237
Sút ngoài cầu môn
16
Đá phạt trực tiếp
1628
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
Phạm lỗi
2313
Việt vị
53
Quả ném biên
2030
So Sánh Sức Mạnh
66 34
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T7 H3 B9T9 H3 B7
Chủ khách tương đồng
T4 H1 B3T3 H1 B4
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.3 Bàn0.9 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
HNK Cibalia (30 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
NK Dubrava Zagreb (30 trận)
Ghi 1.03 bàn/trậnMất 1.77 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| HNK Cibalia | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1919 | Thành lập | |
| Cibalia | Sân nhà | |
| 15000 | Sức chứa | 0 |
| Mladen Bartolovic | HLV | |
| VINKOVCI | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.46 | 4.00 | 6.00 | 0.98 | 2.75 | 0.78 | 0.78 | 1.00 | 0.98 |
| Live | 1.46 | 4.00 | 6.00 | 0.98 | 2.75 | 0.78 | 0.78 | 1.00 | 0.98 | |
| Vcbet | Sớm | 1.45 | 4.20 | 6.00 | 0.81 | 2.50 | 0.99 | 0.84 | 1.00 | 0.95 |
| Live | 1.45 | 4.20 | 6.00 | 0.82 ↑ | 2.50 | 0.98 ↓ | 0.81 ↓ | 1.00 | 0.99 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.50 | 3.80 | 5.75 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.50 | 3.95 ↑ | 5.50 ↓ | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.48 | 3.60 | 5.40 | 0.90 | 2.75 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 1.47 ↓ | 3.75 ↑ | 5.40 | 0.73 ↓ | 2.50 | 0.92 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.48 | 4.01 | 5.85 | 0.78 | 2.50 | 0.98 | 0.81 | 1.00 | 0.97 |
| Live | 1.48 | 4.01 | 5.85 | 0.78 | 2.50 | 0.98 | 0.81 | 1.00 | 0.97 | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.48 | 4.00 | 5.50 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.48 | 4.00 | 5.50 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.42 | 3.80 | 5.75 | 0.81 | 2.75 | 0.71 | 0.71 | 1.00 | 0.81 |
| Live | 1.45 ↑ | 3.90 ↑ | 6.00 ↑ | 0.74 ↓ | 2.50 | 0.87 ↑ | 0.73 ↑ | 1.00 | 0.88 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.46 | 4.13 | 5.57 | 0.81 | 2.50 | 0.95 | 0.77 | 1.00 | 0.97 |
| Live | 1.46 | 4.11 ↓ | 5.62 ↑ | 0.81 | 2.50 | 0.95 | 0.78 ↑ | 1.00 | 1.00 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.46 | 4.00 | 5.50 | 0.77 | 2.50 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 1.46 | 4.00 | 5.50 | 0.77 | 2.50 | 0.93 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.51 | 3.90 | 5.84 | 0.95 | 2.75 | 0.76 | 0.63 | 0.75 | 1.14 |
| Live | 1.43 ↓ | 4.10 ↑ | 6.30 ↑ | 0.78 ↓ | 2.50 | 0.91 ↑ | 1.02 ↑ | 1.25 | 0.68 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.48 | 3.80 | 5.75 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 0.83 | 1.00 | 0.98 |
| Live | 1.48 | 3.80 | 5.75 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 0.83 | 1.00 | 0.98 | |
| William Hill | Sớm | 1.44 | 3.75 | 6.00 | 0.75 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 1.44 | 3.75 | 6.00 | 0.75 | 2.50 | 0.91 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.