Kết quả bóng đá trận Hibernian (W) vs Motherwell (W), 19:00 ngày 16/08/2026
WPL (Scotland) · 19:00 ngày 16/08/2026
Hibernian (W) 7 Kết thúc HT 2-0 0
Motherwell (W)
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 4
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 16°C
Diễn biến trận đấu
| Hibernian (W) | Phút | |
| Khrystiuk Y. (Assist:Ramsay J.) 1 - 0 ⚽ | 23' | |
| Colvill A. (Assist:Khrystiuk Y.) 2 - 0 ⚽ | 27' | |
| HT 2-0 | ||
| Ramsay J. 3 - 0 ⚽ | 60' | |
| Colvill A. 4 - 0 ⚽ | 65' | |
| Colvill A. (Assist:Notley E.) 5 - 0 ⚽ | 71' | |
| Boyle R. (Assist:Fitzgerald J.) 6 - 0 ⚽ | 74' | |
| Colvil A. (Assist:Fitzgerald J.) 7 - 0 ⚽ | 77' | |
| 89' | ||
| FT 7-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 6 | 6 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 1 | 2 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 5 | 3 | 21 | 23 |
| Mất bàn | 5 | 13 | 9 | 23 |
| Điểm | 4 | 3 | 20 | 19 |
Chủ = Hibernian (W) · Khách = Motherwell (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Hibernian (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 13 (35%) | Thắng/Thắng | 8 (26%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 3 (10%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 5 (14%) | Hòa/Thắng | 3 (10%) |
| 6 (16%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (11%) | Hòa/Bại | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 5 (14%) | Bại/Bại | 14 (45%) |
Bảng xếp hạng
Hibernian (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 6 | 3 | 1 | 15 | 8 | 55 | 4 |
| Sân nhà | 5 | 3 | 2 | 0 | 8 | 4 | 11 | 2 |
| Sân khách | 5 | 3 | 1 | 1 | 7 | 4 | 10 | 2 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 4 | - | - |
Motherwell (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 5 | 1 | 0 | 20 | 7 | 27 | 1 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 0 | 11 | 3 | 7 | 1 |
| Sân khách | 3 | 3 | 0 | 0 | 9 | 4 | 9 | 1 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 17 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Hibernian (W) 19 (95%)Hòa 0 (0%)Motherwell (W) 1 (5%)
Châu Á: Ăn 19 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 19 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/02/26 | Hibernian (W) | 2-0 (1-0) | Motherwell (W) | - | - | T |
| 19/10/25 | Motherwell (W) | 0-5 (0-4) | Hibernian (W) | - | - | T |
| 05/10/25 | Hibernian (W) | 9-0 (5-0) | Motherwell (W) | - | - | T |
| 01/05/25 | Hibernian (W) | 2-0 (2-0) | Motherwell (W) | - | - | T |
| 30/03/25 | Motherwell (W) | 0-3 (0-1) | Hibernian (W) | - | - | T |
| 15/12/24 | Hibernian (W) | 4-0 (1-0) | Motherwell (W) | +1.75 | 3 | T |
| 25/08/24 | Motherwell (W) | 0-5 (0-2) | Hibernian (W) | - | - | T |
| 28/01/24 | Hibernian (W) | 5-0 (2-0) | Motherwell (W) | - | - | T |
| 17/09/23 | Motherwell (W) | 0-1 (0-0) | Hibernian (W) | - | - | T |
| 15/01/23 | Motherwell (W) | 0-2 (0-0) | Hibernian (W) | - | - | T |
| 21/08/22 | Hibernian (W) | 2-3 (1-1) | Motherwell (W) | - | - | B |
| 13/03/22 | Hibernian (W) | 7-1 (4-0) | Motherwell (W) | - | - | T |
| 27/01/22 | Hibernian (W) | 1-0 (0-0) | Motherwell (W) | +2.5 | 4 | T |
| 12/09/21 | Motherwell (W) | 0-4 (0-2) | Hibernian (W) | - | - | T |
| 16/05/21 | Motherwell (W) | 0-1 (0-0) | Hibernian (W) | - | - | T |
| 11/04/21 | Hibernian (W) | 3-2 (2-1) | Motherwell (W) | - | - | T |
| 01/11/20 | Motherwell (W) | 0-6 (0-3) | Hibernian (W) | - | - | T |
| 13/10/19 | Hibernian (W) | 4-1 (0-0) | Motherwell (W) | - | - | T |
| 29/09/19 | Motherwell (W) | 0-2 (0-1) | Hibernian (W) | - | - | T |
| 16/05/19 | Hibernian (W) | 7-1 (5-0) | Motherwell (W) | +3.5 | 4.5 | T |
Thành tích gần đây — Hibernian (W)
TTTBTHTTHH
Thắng 6 (60%)Hòa 3 (30%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 15/8 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/05/26 | Hibernian (W) | 2-0 (2-0) | Hearts (W) | - | - | T |
| 17/05/26 | Partick Thistle (W) | 1-3 (0-3) | Hibernian (W) | - | - | T |
| 10/05/26 | Hibernian (W) | 3-2 (2-0) | Glasgow City (W) | - | - | T |
| 30/04/26 | Glasgow Rangers (W) | 1-0 (1-0) | Hibernian (W) | -1 | 2.75 | B |
| 25/04/26 | Hibernian (W) | 1-0 (0-0) | Celtic (W) | - | - | T |
| 05/04/26 | Hibernian (W) | 0-0 (0-0) | Partick Thistle (W) | - | - | H |
| 02/04/26 | Glasgow City (W) | 0-1 (0-0) | Hibernian (W) | -0.5 | 2.5 | T |
| 22/03/26 | Hearts (W) | 1-2 (0-0) | Hibernian (W) | - | - | T |
| 19/03/26 | Hibernian (W) | 2-2 (1-1) | Glasgow Rangers (W) | -0.5 | 2.75 | H |
| 15/03/26 | Celtic (W) | 1-1 (1-1) | Hibernian (W) | - | - | H |
| 22/02/26 | Aberdeen (W) | 0-3 (0-0) | Hibernian (W) | - | - | T |
| 08/02/26 | Hibernian (W) | 2-0 (1-0) | Motherwell (W) | - | - | T |
| 01/02/26 | Hibernian (W) | 1-2 (0-1) | Glasgow City (W) | - | - | B |
| 25/01/26 | Hibernian (W) | 5-0 (3-0) | Hamilton FC (W) | - | - | T |
| 18/01/26 | Glasgow Rangers (W) | 2-1 (2-0) | Hibernian (W) | -0.75 | 2.5 | B |
| 11/01/26 | Hibernian (W) | 2-3 (0-2) | Celtic (W) | - | - | B |
| 21/12/25 | Hibernian (W) | 1-2 (1-1) | Celtic (W) | 0 | 2.75 | B |
| 14/12/25 | Montrose LFC (W) | 1-1 (1-1) | Hibernian (W) | +3.25 | 3.75 | H |
| 23/11/25 | Glasgow City (W) | 0-0 (0-0) | Hibernian (W) | - | - | H |
| 16/11/25 | Hibernian (W) | 1-3 (1-0) | Hearts (W) | +0.75 | 3 | B |
Thành tích gần đây — Motherwell (W)
TTTBHTTTTT
Thắng 8 (80%)Hòa 1 (10%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 33/14 (10 trận) Châu Á: 8/1/1 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Kilmarnock (W) | 2-3 (1-2) | Motherwell (W) | - | - | T |
| 06/08/26 | Motherwell (W) | 2-1 (0-1) | Gartcairn FC (W) | +2.5 | 4 | T |
| 02/08/26 | Livingston (W) | 1-7 (0-5) | Motherwell (W) | - | - | T |
| 26/07/26 | Motherwell (W) | 1-3 (1-0) | Montrose LFC (W) | - | - | B |
| 17/05/26 | Motherwell (W) | 2-2 (1-0) | Aberdeen (W) | - | - | H |
| 10/05/26 | Montrose LFC (W) | 1-2 (0-2) | Motherwell (W) | - | - | T |
| 26/04/26 | Hamilton FC (W) | 0-3 (0-0) | Motherwell (W) | - | - | T |
| 05/04/26 | Motherwell (W) | 4-0 (2-0) | Hamilton FC (W) | - | - | T |
| 22/03/26 | Motherwell (W) | 5-1 (2-1) | Montrose LFC (W) | - | - | T |
| 15/03/26 | Aberdeen (W) | 3-4 (1-2) | Motherwell (W) | - | - | T |
| 22/02/26 | Motherwell (W) | 0-4 (0-3) | Glasgow City (W) | - | - | B |
| 08/02/26 | Hibernian (W) | 2-0 (1-0) | Motherwell (W) | - | - | B |
| 25/01/26 | Aberdeen (W) | 2-1 (1-0) | Motherwell (W) | -0.25 | 3 | B |
| 18/01/26 | Motherwell (W) | 0-2 (0-2) | Celtic (W) | - | - | B |
| 21/12/25 | Partick Thistle (W) | 2-1 (0-0) | Motherwell (W) | +0.25 | 2.5 | B |
| 14/12/25 | Motherwell (W) | 0-3 (0-2) | Hearts (W) | - | - | B |
| 07/12/25 | Glasgow City (W) | 3-0 (0-0) | Motherwell (W) | - | - | B |
| 23/11/25 | Motherwell (W) | 0-3 (0-1) | Glasgow Rangers (W) | - | - | B |
| 16/11/25 | Hamilton FC (W) | 0-2 (0-0) | Motherwell (W) | - | - | T |
| 02/11/25 | Montrose LFC (W) | 1-1 (0-1) | Motherwell (W) | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
44
Phạt góc (HT)
24
Thẻ vàng
01
Sút bóng
174
Sút cầu môn
112
Tấn công
8661
Tấn công nguy hiểm
6841
Sút ngoài cầu môn
52
Cản bóng
10
Đá phạt trực tiếp
138
TL kiểm soát bóng
61%39%
TL kiểm soát bóng (HT)
62%38%
Phạm lỗi
86
Việt vị
07
Cứu thua
24
Quả ném biên
3034
So Sánh Sức Mạnh
51 49
45% So Sánh Đối đầu 55%
Thành tích
Tất cả
T19 H0 B1T1 H0 B19
Chủ khách tương đồng
T10 H0 B1T1 H0 B10
Ghi
Tất cả
3.8 Bàn0.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
4.2 Bàn0.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Hibernian (W) (30 trận)
Ghi 2.07 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Motherwell (W) (30 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 2.30 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 7 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 5 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Hibernian (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 1.18 | 5.20 | 7.30 | 0.78 | 3.75 | 0.84 | 0.85 | 2.00 | 0.85 |
| Live | 1.18 | 5.20 | 7.30 | 0.78 | 3.75 | 0.84 | 0.85 | 2.00 | 0.85 | |
| Easybets | Sớm | 1.40 | 4.80 | 7.00 | 0.93 | 3.00 | 0.84 | 0.87 | 1.25 | 0.90 |
| Live | 1.02 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 4.30 ↑ | 7.50 | 0.07 ↓ | 0.16 ↓ | 0.00 | 2.50 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.22 | 4.75 | 5.75 | 0.63 | 4.00 | 0.71 | 0.63 | 1.75 | 0.71 |
| Live | 1.01 ↓ | 6.50 ↑ | 19.00 ↑ | 0.82 ↑ | 7.50 | 0.54 ↓ | 0.20 ↓ | 0.00 | 1.73 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.22 | 6.75 | 9.00 | 0.80 | 4.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 19.00 ↑ | 55.00 ↑ | 3.40 ↑ | 7.50 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.18 | 5.80 | 7.20 | 0.77 | 4.25 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 1.22 ↑ | 5.40 ↓ | 7.20 | 0.76 ↓ | 3.75 | 0.88 ↑ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 1.20 | 5.50 | 7.30 | 0.96 | 3.75 | 0.80 | 0.96 | 2.00 | 0.80 |
| Live | 1.11 ↓ | 6.30 ↑ | 10.50 ↑ | 2.77 ↑ | 7.50 | 0.16 ↓ | 1.81 ↑ | 0.25 | 0.25 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.27 | 4.82 | 6.00 | 0.77 | 4.00 | 0.91 | 0.90 | 1.75 | 0.78 |
| Live | 1.08 ↓ | 5.85 ↑ | 15.80 ↑ | 2.85 ↑ | 7.50 | 0.07 ↓ | 0.20 ↓ | 0.00 | 1.92 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.30 | 5.75 | 5.75 | 0.53 | 3.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.14 ↓ | 2.50 | 3.50 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.15 | 6.75 | 9.50 | 0.78 | 4.50 | 0.78 | 0.83 | 2.25 | 0.73 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 101.00 ↑ | 3.32 ↑ | 7.50 | 0.15 ↓ | 4.74 ↑ | 0.50 | 0.08 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.26 | 5.58 | 7.09 | 0.89 | 3.50 | 0.85 | 0.92 | 1.75 | 0.83 |
| Live | 1.11 ↓ | 7.82 ↑ | 18.10 ↑ | 2.52 ↑ | 7.50 | 0.28 ↓ | 2.63 ↑ | 0.25 | 0.27 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.31 | 5.75 | 5.75 | 1.15 | 4.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 61.00 ↑ | 251.00 ↑ | 2.60 ↑ | 7.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.21 | 6.50 | 7.85 | 0.83 | 4.50 | 0.98 | 1.00 | 2.25 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.70 ↑ | 29.00 ↑ | 1.03 ↑ | 7.50 | 0.74 ↓ | 1.09 ↑ | 0.25 | 0.69 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.18 | 6.50 | 9.00 | 0.80 | 4.00 | 1.00 | 0.95 | 1.75 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 3.40 ↑ | 7.50 | 0.20 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.45 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.25 | 5.00 | 8.00 | 0.75 | 3.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 3.20 ↑ | 7.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.