Kết quả bóng đá trận Hertha Berlin U19 vs Hallescher FC U19, 18:00 ngày 15/08/2026
Junioren Bundesliga (Đức) · 18:00 ngày 15/08/2026
Hertha Berlin U19 0 Kết thúc HT 0-1 1
Hallescher FC U19
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 34°C
Diễn biến trận đấu
| Hertha Berlin U19 | Phút | |
| 43' | ⚽ 0 - 1 | |
| HT 0-1 | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 8 | 2 |
| Hòa | 1 | 0 | 1 | 4 |
| Bại | 0 | 1 | 1 | 4 |
| Ghi bàn | 10 | 5 | 36 | 16 |
| Mất bàn | 4 | 4 | 14 | 20 |
| Điểm | 7 | 6 | 25 | 10 |
Chủ = Hertha Berlin U19 · Khách = Hallescher FC U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Hertha Berlin U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 12 (35%) | Thắng/Thắng | 8 (28%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (7%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 2 (7%) |
| 8 (24%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Hòa/Hòa | 1 (3%) |
| 2 (6%) | Hòa/Bại | 4 (14%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (7%) |
| 9 (26%) | Bại/Bại | 10 (34%) |
Bảng xếp hạng
Hertha Berlin U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 14 | 8 | 0 | 6 | 34 | 27 | 24 | 4 |
| Sân nhà | 7 | 3 | 0 | 4 | 19 | 17 | 9 | 4 |
| Sân khách | 7 | 5 | 0 | 2 | 15 | 10 | 15 | 2 |
| 6 gần | 6 | 6 | 0 | 0 | 26 | 9 | - | - |
Hallescher FC U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 14 | 4 | 4 | 6 | 34 | 33 | 16 | 5 |
| Sân nhà | 7 | 3 | 0 | 4 | 22 | 14 | 9 | 6 |
| Sân khách | 7 | 1 | 4 | 2 | 12 | 19 | 7 | 5 |
| 6 gần | 6 | 0 | 3 | 3 | 10 | 15 | - | - |
Thành tích đối đầu (16 trận)
Hertha Berlin U19 12 (75%)Hòa 1 (6%)Hallescher FC U19 3 (19%)
Châu Á: Ăn 15 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 12 / Hòa 0 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/05/26 | Hallescher FC U19 | 2-3 (2-2) | Hertha Berlin U19 | - | - | T |
| 28/03/26 | Hertha Berlin U19 | 2-4 (1-3) | Hallescher FC U19 | - | - | B |
| 07/12/24 | Hertha Berlin U19 | 5-1 (3-1) | Hallescher FC U19 | - | - | T |
| 21/09/24 | Hallescher FC U19 | 2-3 (1-3) | Hertha Berlin U19 | - | - | T |
| 30/04/22 | Hallescher FC U19 | 1-2 (0-1) | Hertha Berlin U19 | - | - | T |
| 02/03/13 | Hertha Berlin U19 | 3-3 (0-1) | Hallescher FC U19 | +1.5 | 3.5 | H |
| 22/09/12 | Hallescher FC U19 | 1-2 (1-1) | Hertha Berlin U19 | +0.75 | 3.25 | T |
| 05/08/12 | Hallescher FC U19 | 0-2 (0-1) | Hertha Berlin U19 | +0.75 | 3.25 | T |
| 05/08/12 | Hallescher FC U19 | 0-2 (0-1) | Hertha Berlin U19 | - | - | T |
| 25/02/12 | Hallescher FC U19 | 0-3 (0-2) | Hertha Berlin U19 | - | - | T |
| 27/08/11 | Hertha Berlin U19 | 1-2 (0-0) | Hallescher FC U19 | +1.25 | 3.5 | B |
| 07/08/11 | Hallescher FC U19 | 2-7 (0-3) | Hertha Berlin U19 | - | - | T |
| 09/04/11 | Hertha Berlin U19 | 3-2 (1-0) | Hallescher FC U19 | +1.25 | 3.5 | T |
| 23/10/10 | Hallescher FC U19 | 1-3 (0-1) | Hertha Berlin U19 | +0.5 | 3.5 | T |
| 13/02/10 | Hertha Berlin U19 | 1-2 (0-0) | Hallescher FC U19 | +2.25 | 3.75 | B |
| 15/08/09 | Hallescher FC U19 | 0-4 (0-2) | Hertha Berlin U19 | - | - | T |
Thành tích gần đây — Hertha Berlin U19
TTTTTTBHBB
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 31/18 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Eintracht Braunschweig U19 | 0-6 (0-2) | Hertha Berlin U19 | - | - | T |
| 01/08/26 | SG Unterrath U19 | 0-2 (0-0) | Hertha Berlin U19 | - | - | T |
| 23/05/26 | Hallescher FC U19 | 2-3 (2-2) | Hertha Berlin U19 | - | - | T |
| 14/05/26 | Hertha Berlin U19 | 5-1 (2-1) | Hansa Rostock U19 | - | - | T |
| 09/05/26 | MagdeburgU19 | 3-6 (2-1) | Hertha Berlin U19 | - | - | T |
| 03/05/26 | Hertha Berlin U19 | 4-3 (2-1) | SV Babelsberg 03 U19 | - | - | T |
| 26/04/26 | Hanse Lubeck U19 | 2-1 (1-0) | Hertha Berlin U19 | - | - | B |
| 19/04/26 | Hertha Berlin U19 | 1-1 (0-0) | Blumenthaler SV U19 | - | - | H |
| 11/04/26 | Arminia Bielefeld U19 | 2-1 (2-0) | Hertha Berlin U19 | - | - | B |
| 28/03/26 | Hertha Berlin U19 | 2-4 (1-3) | Hallescher FC U19 | - | - | B |
| 14/03/26 | Hansa Rostock U19 | 1-7 (1-6) | Hertha Berlin U19 | - | - | T |
| 07/03/26 | Hertha Berlin U19 | 0-2 (0-1) | MagdeburgU19 | - | - | B |
| 28/02/26 | SV Babelsberg 03 U19 | 2-3 (1-2) | Hertha Berlin U19 | - | - | T |
| 22/02/26 | Hertha Berlin U19 | 8-2 (7-0) | Hanse Lubeck U19 | - | - | T |
| 15/02/26 | Blumenthaler SV U19 | 0-5 (0-2) | Hertha Berlin U19 | - | - | T |
| 07/02/26 | Hertha Berlin U19 | 3-1 (0-0) | Arminia Bielefeld U19 | - | - | T |
| 06/12/25 | Hertha Berlin U19 | 2-3 (0-2) | Chemnitzer U19 | - | - | B |
| 29/11/25 | Union Berlin U19 | 4-3 (4-2) | Hertha Berlin U19 | - | - | B |
| 22/11/25 | MagdeburgU19 | 1-4 (0-1) | Hertha Berlin U19 | - | - | T |
| 31/10/25 | Hertha Berlin U19 | 6-1 (1-1) | Erzgebirge Aue U19 | - | - | T |
Thành tích gần đây — Hallescher FC U19
BBHHHBHTTT
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 29/18 (10 trận) Châu Á: 3/4/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/05/26 | Hallescher FC U19 | 2-3 (2-2) | Hertha Berlin U19 | - | - | B |
| 17/05/26 | Hanse Lubeck U19 | 3-2 (0-1) | Hallescher FC U19 | - | - | B |
| 09/05/26 | Hansa Rostock U19 | 2-2 (0-1) | Hallescher FC U19 | - | - | H |
| 02/05/26 | Arminia Bielefeld U19 | 1-1 (1-0) | Hallescher FC U19 | - | - | H |
| 25/04/26 | MagdeburgU19 | 2-2 (0-1) | Hallescher FC U19 | - | - | H |
| 18/04/26 | Hallescher FC U19 | 1-4 (0-1) | SV Babelsberg 03 U19 | - | - | B |
| 11/04/26 | Blumenthaler SV U19 | 1-1 (1-0) | Hallescher FC U19 | - | - | H |
| 28/03/26 | Hertha Berlin U19 | 2-4 (1-3) | Hallescher FC U19 | - | - | T |
| 18/03/26 | Hallescher FC U19 | 8-0 (4-0) | Blumenthaler SV U19 | - | - | T |
| 15/03/26 | Hallescher FC U19 | 6-0 (5-0) | Hanse Lubeck U19 | - | - | T |
| 08/03/26 | Hallescher FC U19 | 2-1 (2-0) | Hansa Rostock U19 | - | - | T |
| 28/02/26 | Hallescher FC U19 | 3-4 (1-2) | Arminia Bielefeld U19 | - | - | B |
| 21/02/26 | Hallescher FC U19 | 0-2 (0-2) | MagdeburgU19 | - | - | B |
| 14/02/26 | SV Babelsberg 03 U19 | 8-0 (4-0) | Hallescher FC U19 | - | - | B |
| 29/11/25 | VfL Wolfsburg U19 | 5-0 (4-0) | Hallescher FC U19 | - | - | B |
| 22/11/25 | Hallescher FC U19 | 0-4 (0-2) | FC Viktoria 1889 Berlin U19 | - | - | B |
| 01/11/25 | Rot-Weiss Erfurt U19 | 1-1 (1-1) | Hallescher FC U19 | - | - | H |
| 25/10/25 | Hallescher FC U19 | 0-2 (0-1) | Carl Zeiss Jena U19 | - | - | B |
| 18/10/25 | RB LeipzigU19 | 6-2 (4-0) | Hallescher FC U19 | - | - | B |
| 27/09/25 | Hallescher FC U19 | 1-2 (1-1) | Hansa Rostock U19 | - | - | B |
So Sánh Sức Mạnh
69 31
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T12 H1 B3T3 H1 B12
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B3T3 H1 B2
Ghi
Tất cả
2.9 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.5 Bàn2.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Hertha Berlin U19 (30 trận)
Ghi 2.93 bàn/trậnMất 1.73 bàn/trận
Hallescher FC U19 (29 trận)
Ghi 1.90 bàn/trậnMất 2.59 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Hertha Berlin U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Berlin | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 1.44 | 5.37 | 4.35 | 0.77 | 4.50 | 0.89 | 1.12 | 1.50 | 0.61 |
| Live | 1.44 | 5.37 | 4.35 | 0.77 | 4.50 | 0.89 | 1.12 | 1.50 | 0.61 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.