Kết quả bóng đá trận Herrera FC vs UMECIT, 04:00 ngày 14/09/2026

Liga Nacional de Ascenso (Panama) · 04:00 ngày 14/09/2026
Herrera FC
1 Kết thúc HT 1-3 3
UMECIT
🟨 3 - 2   🟥 0 - 0   ⛳ 4 - 2
Nhiệt độ: 30°C

Diễn biến trận đấu

Herrera FC Phút UMECIT
12'⚽ 0 - 1
12'⚽ 0 - 2 Ober Almanza
18'⚽ 0 - 3
19'⚽ 0 - 4 Peralta H.
32'⚽ 0 - 5
32'⚽ 0 - 6 Ober Almanza
1 - 6 ⚽33'
Villarreal R. 2 - 6 ⚽33'
37'
Rivera J. 37'
44'
De Gracia J. 45'
HT 1-3
Castro A. 77'
78' Valderrama B.
87'
87' Saldana A.
FT 1-3

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 22 25
Hòa 00 11
Bại 11 74
Ghi bàn 54 1112
Mất bàn 43 2613
Điểm 66 716

Chủ = Herrera FC · Khách = UMECIT

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Herrera FC (28)Hiệp 1 / Cả trậnUMECIT (34)
2 (7%)Thắng/Thắng4 (12%)
0 (0%)Thắng/Hòa3 (9%)
0 (0%)Thắng/Bại1 (3%)
1 (4%)Hòa/Thắng5 (15%)
3 (11%)Hòa/Hòa7 (21%)
4 (14%)Hòa/Bại6 (18%)
1 (4%)Bại/Thắng1 (3%)
4 (14%)Bại/Hòa3 (9%)
13 (46%)Bại/Bại4 (12%)

Bảng xếp hạng

Herrera FC

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng1615101337812
Sân nhà8125714512
Sân khách8035623312

UMECIT

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng166732820253
Sân nhà8530156181
Sân khách8143131479

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
4
2
Thẻ vàng
3
2
Sút bóng
6
7
Sút cầu môn
6
7
Sút ngoài cầu môn
2
1
TL kiểm soát bóng
28%
72%
Việt vị
1
0
Quả ném biên
17
18
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Herrera FC (28 trận)
Ghi 0.89 bàn/trậnMất 2.25 bàn/trận
UMECIT (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)1 - 3 — Khách thắng
Cả trận (FT)1 - 3 — Khách thắng
Hiệp 20 - 0

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Herrera FC Thông tin UMECIT
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm3.403.301.990.922.250.850.99-0.250.79
Live49.00 ↑29.00 ↑1.02 ↓6.80 ↑4.500.01 ↓0.85 ↓0.000.92 ↑
InterwettenSớm3.753.151.951.102.500.60---
Live100.00 ↑27.00 ↑1.01 ↓8.00 ↑4.500.02 ↓---
LadbrokesSớm4.003.251.801.152.500.65---
Live91.00 ↑34.00 ↑1.01 ↓0.11 ↓2.504.00 ↑---
1xBetSớm4.053.401.821.102.500.652.000.000.36
Live81.00 ↑51.00 ↑1.00 ↓6.36 ↑4.500.07 ↓0.85 ↓0.000.95 ↑
Bet 365Sớm3.903.301.800.832.250.981.03-0.250.78
Live81.00 ↑51.00 ↑1.01 ↓8.50 ↑4.500.07 ↓0.85 ↓0.000.95 ↑

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp -1/4

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Herrera FC-1/4001
UMECIT+1/4301

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).