Kết quả bóng đá trận Herfolge BKU19 vs Esbjerg U19, 17:30 ngày 03/09/2026
Trẻ U19 (Đan Mạch) · 17:30 ngày 03/09/2026
Herfolge BKU19 1 Kết thúc HT 0-0 1
Esbjerg U19
🟨 3 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 3
Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| Herfolge BKU19 | Phút | |
| 5' | ||
| 45' | ||
| HT 0-0 | ||
| 84' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 89' | |
| 90' | ⚽ 1 - 1 | |
| 90' | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 4 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 0 | 4 |
| Hòa | 1 | 3 | 1 | 4 |
| Bại | 2 | 0 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 6 | 4 | 6 | 19 |
| Mất bàn | 10 | 4 | 15 | 14 |
| Điểm | 1 | 3 | 1 | 16 |
Chủ = Herfolge BKU19 · Khách = Esbjerg U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Herfolge BKU19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 6 (21%) |
| 1 (33%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 3 (11%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 6 (21%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 3 (11%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (7%) |
| 2 (67%) | Bại/Bại | 7 (25%) |
Bảng xếp hạng
Herfolge BKU19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 0 | 0 | 3 | 5 | 14 | 0 | 16 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 0 | 2 | 3 | 9 | 0 | 16 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 2 | 5 | 0 | 16 |
Esbjerg U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 2 | 0 | 3 | 3 | 2 | 14 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 7 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 3 | 3 | 1 | 12 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
83
Thẻ vàng
31
Sút bóng
1914
Sút cầu môn
48
Sút ngoài cầu môn
156
TL kiểm soát bóng
48%52%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Herfolge BKU19 (4 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 3.75 bàn/trận
Esbjerg U19 (29 trận)
Ghi 1.48 bàn/trậnMất 1.62 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Herfolge BKU19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.80 | 4.00 | 2.10 | 0.90 | 3.75 | 0.87 | 0.92 | -0.25 | 0.82 |
| Live | 1.05 ↓ | 13.00 ↑ | 51.00 ↑ | 3.50 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.45 | 4.00 | 2.30 | 0.98 | 4.00 | 0.79 | 0.95 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 1.03 ↓ | 9.00 ↑ | 151.00 ↑ | 2.05 ↑ | 0.50 | 0.38 ↓ | 0.90 ↓ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.85 | 3.80 | 1.97 | 0.60 | 3.50 | 1.19 | 0.79 | -0.50 | 0.97 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.10 ↑ | 150.00 ↑ | 3.84 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| 12bet | Sớm | 2.85 | 3.80 | 1.97 | 0.60 | 3.50 | 1.19 | 0.79 | -0.50 | 0.97 |
| Live | 1.06 ↓ | 5.90 ↑ | 150.00 ↑ | 3.70 ↑ | 1.50 | 0.14 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.78 | 3.40 | 2.01 | 0.86 | 3.25 | 0.90 | 0.75 | -0.50 | 1.01 |
| Live | 5.90 ↑ | 1.26 ↓ | 5.20 ↑ | 4.16 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.07 | 4.36 | 2.52 | 0.53 | 3.50 | 1.27 | 0.68 | 0.00 | 1.01 |
| Live | 1.05 ↓ | 11.00 ↑ | 51.00 ↑ | 4.11 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | 0.95 ↑ | 0.00 | 0.85 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.75 | 4.00 | 2.00 | 0.90 | 4.00 | 0.90 | 1.00 | -0.25 | 0.80 |
| Live | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 51.00 ↑ | 3.50 ↑ | 1.50 | 0.19 ↓ | 1.10 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.