Kết quả bóng đá trận Herentals FC vs Hunters (ZWE), 20:00 ngày 16/08/2026
Cúp Zimbabwe · 20:00 ngày 16/08/2026
Herentals FC 0 Kết thúc HT 0-0 1
Hunters (ZWE)
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 2
Diễn biến trận đấu
| Herentals FC | Phút | |
| 27' | ||
| 30' | ||
| 42' | ||
| 45+1' | ||
| HT 0-0 | ||
| 53' | ⚽ 0 - 1 | |
| 62' | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 4 | 2 |
| Hòa | 0 | 2 | 0 | 4 |
| Bại | 2 | 1 | 6 | 4 |
| Ghi bàn | 2 | 3 | 6 | 6 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 11 | 10 |
| Điểm | 3 | 2 | 12 | 10 |
Chủ = Herentals FC · Khách = Hunters (ZWE)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Herentals FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (24%) | Thắng/Thắng | 3 (11%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 3 (11%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 7 (24%) | Hòa/Thắng | 2 (7%) |
| 4 (14%) | Hòa/Hòa | 8 (29%) |
| 5 (17%) | Hòa/Bại | 3 (11%) |
| 2 (7%) | Bại/Hòa | 2 (7%) |
| 4 (14%) | Bại/Bại | 6 (21%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Herentals FC 2 (100%)Hòa 0 (0%)Hunters (ZWE) 0 (0%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/26 | Hunters (ZWE) | 0-1 (0-0) | Herentals FC | - | - | T |
| 18/04/26 | Herentals FC | 2-1 (1-1) | Hunters (ZWE) | - | - | T |
Thành tích gần đây — Herentals FC
TTTBBTBTHH
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 7/5 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 31/07/26 | Herentals FC | 2-0 (1-0) | Telone FC | - | - | T |
| 26/07/26 | Hunters (ZWE) | 0-1 (0-0) | Herentals FC | - | - | T |
| 21/07/26 | Herentals FC | 1-0 (1-0) | Manica Diamond | - | - | T |
| 18/07/26 | Ngezi Platinum | 1-0 (0-0) | Herentals FC | - | - | B |
| 12/07/26 | Herentals FC | 0-2 (0-1) | Hardrock | - | - | B |
| 05/07/26 | Triangle FC | 0-1 (0-0) | Herentals FC | - | - | T |
| 28/06/26 | Agama | 1-0 (0-0) | Herentals FC | - | - | B |
| 20/06/26 | Herentals FC | 2-1 (1-1) | Capps linked | - | - | T |
| 13/06/26 | Chicken Inn | 0-0 (0-0) | Herentals FC | - | - | H |
| 10/06/26 | ZPC Kariba | 0-0 (0-0) | Herentals FC | - | - | H |
| 06/06/26 | Herentals FC | 0-2 (0-2) | Scottland FC | - | - | B |
| 31/05/26 | FC Platinum | 0-1 (0-1) | Herentals FC | - | - | T |
| 23/05/26 | Herentals FC | 4-1 (1-0) | Simba Bhora | - | - | T |
| 17/05/26 | Moors World of Sport FC | 0-1 (0-1) | Herentals FC | - | - | T |
| 14/05/26 | Herentals FC | 2-2 (1-1) | Dynamos FC | - | - | H |
| 09/05/26 | Bulawayo Chiefs | 2-2 (2-1) | Herentals FC | - | - | H |
| 01/05/26 | Herentals FC | 1-1 (1-1) | Highlanders | - | - | H |
| 25/04/26 | Telone FC | 0-1 (0-1) | Herentals FC | - | - | T |
| 18/04/26 | Herentals FC | 2-1 (1-1) | Hunters (ZWE) | - | - | T |
| 12/04/26 | Manica Diamond | 1-2 (1-1) | Herentals FC | - | - | T |
Thành tích gần đây — Hunters (ZWE)
HBTBHBHTHH
Thắng 2 (20%)Hòa 5 (50%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 7/10 (10 trận) Châu Á: 2/5/3 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Triangle FC | 0-0 (0-0) | Hunters (ZWE) | - | - | H |
| 26/07/26 | Hunters (ZWE) | 0-1 (0-0) | Herentals FC | - | - | B |
| 23/07/26 | Capps linked | 0-1 (0-1) | Hunters (ZWE) | - | - | T |
| 18/07/26 | Hunters (ZWE) | 0-1 (0-0) | Chicken Inn | - | - | B |
| 11/07/26 | ZPC Kariba | 1-1 (1-0) | Hunters (ZWE) | - | - | H |
| 04/07/26 | Hunters (ZWE) | 0-3 (0-1) | Scottland FC | - | - | B |
| 27/06/26 | FC Platinum | 1-1 (1-0) | Hunters (ZWE) | - | - | H |
| 20/06/26 | Hunters (ZWE) | 2-1 (2-1) | Simba Bhora | - | - | T |
| 13/06/26 | Moors World of Sport FC | 0-0 (0-0) | Hunters (ZWE) | - | - | H |
| 10/06/26 | Dynamos FC | 2-2 (0-0) | Hunters (ZWE) | - | - | H |
| 05/06/26 | Hunters (ZWE) | 3-1 (1-0) | Bulawayo Chiefs | - | - | T |
| 31/05/26 | Highlanders | 2-1 (1-0) | Hunters (ZWE) | - | - | B |
| 24/05/26 | Hunters (ZWE) | 1-1 (1-1) | Telone FC | - | - | H |
| 16/05/26 | Hunters (ZWE) | 0-1 (0-1) | Agama | - | - | B |
| 13/05/26 | Manica Diamond | 1-1 (1-1) | Hunters (ZWE) | - | - | H |
| 09/05/26 | Hunters (ZWE) | 1-1 (1-0) | Ngezi Platinum | - | - | H |
| 02/05/26 | Hardrock | 6-1 (3-1) | Hunters (ZWE) | - | - | B |
| 25/04/26 | Hunters (ZWE) | 1-0 (0-0) | Triangle FC | - | - | T |
| 18/04/26 | Herentals FC | 2-1 (1-1) | Hunters (ZWE) | - | - | B |
| 11/04/26 | Hunters (ZWE) | 1-1 (1-0) | Capps linked | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
82
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
23
Sút bóng
76
Sút cầu môn
01
Tấn công
124112
Tấn công nguy hiểm
11985
Sút ngoài cầu môn
75
TL kiểm soát bóng
41%59%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
So Sánh Sức Mạnh
65 35
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B0T0 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn0.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Herentals FC (30 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 0.97 bàn/trận
Hunters (ZWE) (30 trận)
Ghi 0.77 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Herentals FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.10 | 2.30 | 5.50 | 0.71 | 1.00 | 1.09 | 0.77 | 0.25 | 1.02 |
| Live | 41.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.10 ↓ | 3.40 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.70 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.95 | 2.85 | 4.40 | 0.65 | 1.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 85.00 ↑ | 6.25 ↑ | 1.09 ↓ | 3.80 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.83 | 2.95 | 4.85 | 0.81 | 1.75 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 75.15 ↑ | 5.69 ↑ | 1.12 ↓ | 2.76 ↑ | 1.50 | 0.21 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.79 | 2.67 | 4.38 | 0.83 | 1.75 | 0.85 | 0.79 | 0.50 | 0.89 |
| Live | 18.60 ↑ | 5.10 ↑ | 1.11 ↓ | 3.22 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| 18Bet | Sớm | 1.82 | 2.85 | 5.00 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.82 | 2.85 | 5.00 | - | - | - | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.83 | 2.89 | 4.77 | 0.83 | 1.75 | 0.85 | 0.53 | 0.25 | 1.21 |
| Live | 62.00 ↑ | 10.10 ↑ | 1.04 ↓ | 4.81 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.66 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 2.80 | 5.00 | 0.88 | 1.75 | 0.93 | 0.90 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 101.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 8.50 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.68 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.85 | 2.50 | 4.60 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 8.00 ↑ | 3.10 ↑ | 1.44 ↓ | - | - | - | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Herentals FC | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Hunters (ZWE) | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).