Kết quả bóng đá trận Hercules vs Real Murcia, 02:30 ngày 30/08/2026
Primera Hạng RFEF Tây Ban Nha · 02:30 ngày 30/08/2026
Hercules 1 Kết thúc HT 0-0 2
Real Murcia
🟨 5 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 5
Địa điểm: Olimpico de Chapin Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| Hercules | Phút | |
| Victor Narro Valero | 8' | |
| Victor Narro Valero | 8' | |
| Manuel Rico Del Valle | 29' | |
| 29' | ||
| Rico M. | 29' | |
| HT 0-0 | ||
| 50' | ⚽ 0 - 1 Javier Moreno Sanchez(Assists:Victor Olmedo) (Kiến tạo: Victor Olmedo) | |
| 62' | Palmberg | |
| 71' | ||
| Mehdi Puch-Herrantz | 77' | |
| 80' | ⚽ 0 - 2 David Flakus Bosilj | |
| Samuel Vazquez Diaz 1 - 2 ⚽ | 82' | |
| Alejandro Fidalgo | 90' | |
| Javier Jimenez | 90' | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 3 | 7 |
| Hòa | 0 | 1 | 3 | 2 |
| Bại | 3 | 0 | 4 | 1 |
| Ghi bàn | 1 | 4 | 10 | 18 |
| Mất bàn | 5 | 1 | 10 | 6 |
| Điểm | 0 | 7 | 12 | 23 |
Chủ = Hercules · Khách = Real Murcia
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Hercules | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 3 (33%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 2 (22%) |
| 1 (20%) | Hòa/Hòa | 1 (11%) |
| 2 (40%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (20%) | Bại/Hòa | 1 (11%) |
| 1 (20%) | Bại/Bại | 1 (11%) |
Bảng xếp hạng
Hercules
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 15 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 17 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 8 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 5 | - | - |
Real Murcia
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 5 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 15 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 4 |
| 6 gần | 6 | 4 | 2 | 0 | 10 | 3 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Hercules 12 (60%)Hòa 3 (15%)Real Murcia 5 (25%)
Châu Á: Ăn 13 / Hòa 0 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 2 / Xỉu 9
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/03/26 | Hercules | 2-0 (0-0) | Real Murcia | +0.25 | 1.75 | T |
| 12/01/26 | Real Murcia | 1-1 (1-0) | Hercules | -0.5 | 2 | H |
| 03/08/25 | Hercules | 1-0 (0-0) | Real Murcia | +0.25 | 2 | T |
| 19/01/25 | Real Murcia | 1-0 (0-0) | Hercules | -0.25 | 2 | B |
| 22/09/24 | Hercules | 2-0 (1-0) | Real Murcia | 0 | 2.25 | T |
| 18/08/24 | Hercules | 2-1 (0-1) | Real Murcia | - | - | T |
| 10/04/22 | Real Murcia | 1-1 (0-1) | Hercules | -0.25 | 2 | H |
| 21/11/21 | Hercules | 3-0 (1-0) | Real Murcia | 0 | 2.25 | T |
| 19/08/21 | Real Murcia | 0-1 (0-1) | Hercules | - | - | T |
| 19/09/20 | Real Murcia | 2-1 (1-0) | Hercules | - | - | B |
| 16/08/18 | Hercules | 2-1 (1-0) | Real Murcia | +0.25 | 2.25 | T |
| 10/08/17 | Real Murcia | 2-0 (1-0) | Hercules | -0.25 | 2.5 | B |
| 16/08/15 | Real Murcia | 1-2 (1-2) | Hercules | 0 | 2.25 | T |
| 31/05/15 | Real Murcia | 0-1 (0-0) | Hercules | -0.25 | 2.25 | T |
| 24/05/15 | Hercules | 1-1 (1-0) | Real Murcia | +0.25 | 2.25 | H |
| 03/08/14 | Real Murcia | 0-2 (0-1) | Hercules | -0.75 | 2.75 | T |
| 04/05/14 | Hercules | 2-3 (1-1) | Real Murcia | +0.25 | 2.25 | B |
| 01/12/13 | Real Murcia | 1-2 (0-2) | Hercules | -0.25 | 2.25 | T |
| 12/09/13 | Hercules | 2-0 (1-0) | Real Murcia | +0.25 | 2.5 | T |
| 02/06/13 | Hercules | 0-2 (0-1) | Real Murcia | +0.25 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Hercules
BBHHHTTBTB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 9/9 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | CD Alcoyano | 1-0 (1-0) | Hercules | - | - | B |
| 14/08/26 | Hercules | 0-2 (0-0) | Valencia | - | - | B |
| 08/08/26 | Hercules | 0-0 (0-0) | Castellon | -0.25 | 2.5 | H |
| 02/08/26 | UCAM Murcia | 1-1 (1-0) | Hercules | - | - | H |
| 23/05/26 | Hercules | 1-1 (0-0) | Gimnastic Tarragona | -0.75 | 2.25 | H |
| 17/05/26 | Algeciras | 0-2 (0-1) | Hercules | -0.75 | 2.25 | T |
| 09/05/26 | Hercules | 2-1 (1-0) | Ibiza Eivissa | 0 | 2.25 | T |
| 03/05/26 | Villarreal B | 1-0 (1-0) | Hercules | -0.5 | 2.25 | B |
| 26/04/26 | Hercules | 3-1 (2-0) | Teruel | +0.25 | 2 | T |
| 19/04/26 | Sabadell | 1-0 (0-0) | Hercules | -0.5 | 2 | B |
| 13/04/26 | Hercules | 0-0 (0-0) | Atletico Sanluqueno | +1 | 2.25 | H |
| 05/04/26 | AD Alcorcon | 4-0 (1-0) | Hercules | -0.25 | 1.75 | B |
| 29/03/26 | Hercules | 2-0 (2-0) | UD Marbella | +0.5 | 2.25 | T |
| 21/03/26 | Real Betis B | 2-1 (1-0) | Hercules | +0.25 | 2 | B |
| 16/03/26 | Hercules | 2-0 (0-0) | Real Murcia | +0.25 | 1.75 | T |
| 09/03/26 | Atletico de Madrid B | 0-0 (0-0) | Hercules | -0.5 | 2 | H |
| 01/03/26 | Hercules | 2-1 (1-0) | Eldense | 0 | 1.75 | T |
| 21/02/26 | Juventud Torremolinos CF | 2-2 (0-1) | Hercules | 0 | 2 | H |
| 16/02/26 | Hercules | 0-1 (0-0) | Antequera CF | +0.5 | 2.25 | B |
| 07/02/26 | CE Europa | 1-1 (0-0) | Hercules | -0.25 | 2 | H |
Thành tích gần đây — Real Murcia
HTTHTTBTTB
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 17/7 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/26 | Real Murcia | 0-0 (0-0) | UCAM Murcia | - | - | H |
| 17/08/26 | Real Murcia | 2-0 (1-0) | Mazarron CF | - | - | T |
| 13/08/26 | Lorca Deportiva FC | 0-1 (0-1) | Real Murcia | +0.5 | 2.5 | T |
| 08/08/26 | Albacete | 1-1 (0-1) | Real Murcia | -0.75 | 2.75 | H |
| 06/08/26 | CD Cieza | 1-4 (0-3) | Real Murcia | +0.5 | 2.5 | T |
| 02/08/26 | Real Murcia | 2-1 (1-1) | Eldense | -0.5 | 2.5 | T |
| 26/07/26 | Real Murcia | 0-1 (0-1) | Port Vale | 0 | 2.25 | B |
| 24/05/26 | Real Murcia | 3-0 (2-0) | Eldense | +0.25 | 2.75 | T |
| 17/05/26 | Juventud Torremolinos CF | 1-3 (0-2) | Real Murcia | 0 | 2 | T |
| 10/05/26 | Real Murcia | 1-2 (1-2) | Real Betis B | +0.75 | 2.5 | B |
| 03/05/26 | Sabadell | 2-2 (0-2) | Real Murcia | -0.5 | 2 | H |
| 26/04/26 | CE Europa | 0-2 (0-2) | Real Murcia | -0.25 | 2.25 | T |
| 18/04/26 | Real Murcia | 2-3 (1-2) | Antequera CF | +0.75 | 2.25 | B |
| 11/04/26 | Gimnastic Tarragona | 2-1 (1-0) | Real Murcia | 0 | 2.25 | B |
| 05/04/26 | Real Murcia | 2-1 (2-0) | Atletico de Madrid B | +0.25 | 2 | T |
| 29/03/26 | Sevilla Atletico | 0-1 (0-0) | Real Murcia | +0.25 | 1.75 | T |
| 23/03/26 | Real Murcia | 1-0 (1-0) | SD Tarazona | +0.75 | 1.75 | T |
| 16/03/26 | Hercules | 2-0 (0-0) | Real Murcia | -0.25 | 1.75 | B |
| 12/03/26 | Real Murcia | 1-1 (1-0) | UD Marbella | +0.75 | 2.25 | H |
| 07/03/26 | Real Murcia | 0-1 (0-1) | Atletico Sanluqueno | +1.25 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
75
Phạt góc (HT)
33
Thẻ vàng
52
Sút bóng
156
Sút cầu môn
62
Tấn công
9487
Tấn công nguy hiểm
5325
Sút ngoài cầu môn
94
Đá phạt trực tiếp
1319
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
45%55%
Chuyền bóng
349361
Phạm lỗi
1712
Việt vị
20
Cứu thua
06
Tắc bóng
178
Quả ném biên
2013
Cắt bóng
74
So Sánh Sức Mạnh
44 56
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T12 H3 B5T5 H3 B12
Chủ khách tương đồng
T7 H1 B2T2 H1 B7
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn0.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.7 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Hercules (30 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Real Murcia (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Hercules | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1922 | Thành lập | 1908 |
| Jose Rico Perez | Sân nhà | Nueva Condomina |
| 30000 | Sức chứa | 31045 |
| Quique Hernandez | HLV | Adrian Colunga Perez |
| Alicante | Khu vực | Murcia |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.70 | 2.90 | 2.47 | 0.84 | 2.00 | 0.99 | 0.99 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 51.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.08 ↓ | 4.00 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.37 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.80 | 3.00 | 2.60 | 0.83 | 2.00 | 0.97 | 0.95 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 176.00 ↑ | 8.50 ↑ | 1.05 ↓ | 2.55 ↑ | 3.50 | 0.27 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.29 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.74 | 2.85 | 2.47 | 0.79 | 2.00 | 0.97 | 0.99 | 0.00 | 0.77 |
| Live | 200.00 ↑ | 6.70 ↑ | 1.04 ↓ | 7.14 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.49 ↓ | 0.00 | 1.53 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 3.35 | 3.20 | 2.10 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | 0.45 | -0.50 | 1.45 |
| Live | 100.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.07 ↓ | 3.80 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 1.60 ↑ | 0.50 | 0.40 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 3.05 | 2.90 | 1.96 | 0.73 | 2.25 | 0.66 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 7.35 ↑ | 1.06 ↓ | 3.47 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.74 | 2.85 | 2.47 | 0.79 | 2.00 | 0.97 | 0.99 | 0.00 | 0.77 |
| Live | 200.00 ↑ | 6.70 ↑ | 1.04 ↓ | 7.14 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.49 ↓ | 0.00 | 1.53 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.66 | 2.94 | 2.48 | 0.78 | 2.00 | 0.92 | 0.92 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 2.55 ↓ | 2.80 ↓ | 2.70 ↑ | 0.89 ↑ | 2.00 | 0.91 ↓ | 0.95 ↑ | 0.00 | 0.87 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.61 | 2.83 | 2.47 | 0.85 | 2.00 | 0.95 | 0.97 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 70.00 ↑ | 5.90 ↑ | 1.07 ↓ | 5.55 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.36 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 3.32 | 3.09 | 2.12 | 0.92 | 2.25 | 0.84 | 0.97 | -0.25 | 0.81 |
| Live | 2.51 ↓ | 2.78 ↓ | 2.95 ↑ | 4.15 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | 0.01 ↓ | -0.25 | 5.25 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.75 | 2.80 | 2.50 | 1.37 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.70 ↑ | 2.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.15 | 3.05 | 2.00 | 0.81 | 2.25 | 0.71 | 0.86 | -0.25 | 0.67 |
| Live | 198.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.08 ↓ | 7.03 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.46 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.40 | 3.03 | 2.74 | 0.80 | 2.00 | 0.94 | 0.75 | 0.00 | 1.01 |
| Live | 30.88 ↑ | 5.63 ↑ | 1.16 ↓ | 2.92 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.75 | 2.80 | 2.50 | 1.37 | 2.50 | 0.51 | - | - | - |
| Live | 101.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.04 ↓ | 1.05 ↓ | 1.50 | 0.66 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.35 | 3.15 | 2.10 | 0.88 | 2.25 | 0.82 | 1.33 | 0.00 | 0.50 |
| Live | 151.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.02 ↓ | 3.77 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.37 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.25 | 3.10 | 2.05 | 0.95 | 2.25 | 0.85 | 1.00 | -0.25 | 0.80 |
| Live | 151.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.50 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.50 | 2.80 | 2.60 | 1.30 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 36.00 ↑ | 1.01 ↓ | 25.00 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Hercules | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Real Murcia | +1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).