Kết quả bóng đá trận Heming U19 vs Ullern 2 U19, 01:15 ngày 07/08/2026
Junior U19 (Na Uy) · 01:15 ngày 07/08/2026
Heming U19 4 Kết thúc HT 2-0 0
Ullern 2 U19
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 14 - 0
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| Heming U19 | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 17' | |
| 2 - 0 ⚽ | 22' | |
| 37' | ||
| HT 2-0 | ||
| 3 - 0 ⚽ | 58' | |
| 4 - 0 ⚽ | 88' | |
| FT 4-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 1 | 3 | 1 | 3 |
| Thắng | 1 | 1 | 1 | 1 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 0 |
| Bại | 0 | 2 | 0 | 2 |
| Ghi bàn | 4 | 7 | 4 | 7 |
| Mất bàn | 0 | 12 | 0 | 12 |
| Điểm | 3 | 3 | 3 | 3 |
Chủ = Heming U19 · Khách = Ullern 2 U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Heming U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (100%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (33%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 2 (67%) |
Thành tích gần đây — Heming U19
TBTT
Thắng 3 (75%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (25%)
Ghi/Mất: 17/9 (4 trận) Châu Á: 3/0/1 T/X: 4/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/10/17 | Ready U19 | 2-7 (1-3) | Heming U19 | - | - | T |
| 06/10/17 | Heming U19 | 2-4 (1-1) | Holmlia U19 | - | - | B |
| 28/09/17 | Baerum B U19 | 2-5 (0-3) | Heming U19 | - | - | T |
| 23/09/17 | Heming U19 | 3-1 (1-1) | Skeid 2 U19 | - | - | T |
Thành tích gần đây — Ullern 2 U19
TB
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Ghi/Mất: 7/8 (2 trận) Châu Á: 1/0/1 T/X: 2/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/06/26 | Hasle/Loren U19 | 2-3 (1-0) | Ullern 2 U19 | - | - | T |
| 18/06/26 | Ullern 2 U19 | 4-6 (1-4) | Frigg U19 | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
140
Phạt góc (HT)
40
Thẻ vàng
10
Sút bóng
285
Sút cầu môn
141
Tấn công
137103
Tấn công nguy hiểm
12158
Sút ngoài cầu môn
144
TL kiểm soát bóng
61%39%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
63 37
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Heming U19 (1 trận)
Ghi 4.00 bàn/trậnMất 0.00 bàn/trận
Ullern 2 U19 (3 trận)
Ghi 2.33 bàn/trậnMất 4.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Heming U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.03 | 6.50 | 15.00 | 0.71 | 5.25 | 0.63 | 0.67 | 4.00 | 0.66 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.50 ↑ | 20.00 ↑ | 0.88 ↑ | 3.50 | 0.49 ↓ | 1.08 ↑ | 0.25 | 0.39 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.02 | 14.27 | 26.30 | 0.83 | 5.25 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↑ | 11.30 ↓ | 22.00 ↓ | 3.34 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.09 | 6.30 | 13.30 | 0.96 | 5.50 | 0.72 | 0.92 | 4.00 | 0.76 |
| Live | 1.03 ↓ | 8.30 ↑ | 16.50 ↑ | 2.22 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 1.47 ↑ | 0.25 | 0.36 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.03 | 13.00 | 29.00 | 1.10 | 5.50 | 0.66 | 0.59 | 3.50 | 1.20 |
| Live | 1.01 ↓ | 19.40 ↑ | 24.00 ↓ | 3.95 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | 2.54 ↑ | 0.25 | 0.27 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.03 | 13.00 | 29.00 | 0.85 | 5.00 | 0.95 | 0.90 | 4.00 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 34.00 ↑ | 4.25 ↑ | 4.50 | 0.16 ↓ | 2.55 ↑ | 0.25 | 0.28 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.