Kết quả bóng đá trận Hemel Hempstead Town vs Maidenhead United, 01:45 ngày 19/08/2026
National League South (Anh) · 01:45 ngày 19/08/2026
Hemel Hempstead Town 0 Kết thúc HT 0-1 1
Maidenhead United
🟨 1 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 3
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| Hemel Hempstead Town | Phút | |
| 16' | ⚽ 0 - 1 Daniel Nkrumah | |
| HT 0-1 | ||
| 71' | ||
| 81' | ||
| 87' | ||
| 90+1' | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 2 | 1 |
| Hòa | 0 | 2 | 2 | 4 |
| Bại | 2 | 1 | 6 | 5 |
| Ghi bàn | 3 | 2 | 9 | 5 |
| Mất bàn | 6 | 3 | 14 | 11 |
| Điểm | 3 | 2 | 8 | 7 |
Chủ = Hemel Hempstead Town · Khách = Maidenhead United
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Hemel Hempstead Town | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (10%) | Thắng/Thắng | 2 (17%) |
| 1 (10%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (10%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 4 (33%) |
| 1 (10%) | Hòa/Bại | 3 (25%) |
| 1 (10%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (10%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (40%) | Bại/Bại | 3 (25%) |
Bảng xếp hạng
Hemel Hempstead Town
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 8 | 7 | 16 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 5 | 1 | 21 |
| Sân khách | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 3 | 6 | 5 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 7 | - | - |
Maidenhead United
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 5 | 6 | 18 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 3 | 0 | 2 | 2 | 3 | 14 |
| Sân khách | 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 3 | 3 | 17 |
| 6 gần | 6 | 0 | 2 | 4 | 2 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (10 trận)
Hemel Hempstead Town 3 (30%)Hòa 3 (30%)Maidenhead United 4 (40%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 2 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 1 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/12/25 | Hemel Hempstead Town | 0-0 (0-0) | Maidenhead United | 0 | 2.5 | H |
| 20/08/25 | Maidenhead United | 2-2 (2-2) | Hemel Hempstead Town | -0.75 | 2.75 | H |
| 21/12/22 | Hemel Hempstead Town | 2-3 (1-1) | Maidenhead United | -0.25 | 2.75 | B |
| 14/12/19 | Maidenhead United | 4-2 (2-1) | Hemel Hempstead Town | -0.75 | 2.75 | B |
| 11/02/17 | Hemel Hempstead Town | 2-1 (1-0) | Maidenhead United | -1 | 3 | T |
| 17/08/16 | Maidenhead United | 5-0 (2-0) | Hemel Hempstead Town | -0.5 | 2.75 | B |
| 28/12/15 | Maidenhead United | 2-3 (0-3) | Hemel Hempstead Town | -0.25 | 2.75 | T |
| 29/08/15 | Hemel Hempstead Town | 0-1 (0-1) | Maidenhead United | +0.25 | 2.5 | B |
| 04/04/15 | Hemel Hempstead Town | 1-1 (1-0) | Maidenhead United | +1 | 2.75 | H |
| 23/08/14 | Maidenhead United | 0-2 (0-0) | Hemel Hempstead Town | -0.5 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Hemel Hempstead Town
THHBBBHHTT
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 13/11 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Farnborough Town | 0-2 (0-2) | Hemel Hempstead Town | 0 | 2.75 | T |
| 08/08/26 | Hemel Hempstead Town | 1-1 (0-1) | Chelmsford City | +0.25 | 2.5 | H |
| 01/08/26 | St Albans City | 1-1 (0-1) | Hemel Hempstead Town | +1 | 2.75 | H |
| 18/07/26 | Wealdstone FC | 1-0 (1-0) | Hemel Hempstead Town | - | - | B |
| 15/07/26 | Hemel Hempstead Town | 1-2 (0-2) | Oxford United | - | - | B |
| 11/07/26 | Hemel Hempstead Town | 1-2 (1-1) | Barnet | - | - | B |
| 29/04/26 | Hemel Hempstead Town | 1-1 (0-0) | Weston Super Mare | 0 | 2.25 | H |
| 25/04/26 | Hemel Hempstead Town | 1-1 (1-1) | Salisbury FC | +1.25 | 3 | H |
| 18/04/26 | Torquay United | 1-2 (1-1) | Hemel Hempstead Town | -0.75 | 2.75 | T |
| 11/04/26 | Hemel Hempstead Town | 3-1 (1-0) | Eastbourne Borough | +1 | 2.75 | T |
| 06/04/26 | Enfield Town | 0-0 (0-0) | Hemel Hempstead Town | +0.5 | 2.5 | H |
| 03/04/26 | Hemel Hempstead Town | 0-3 (0-2) | Chesham United | +0.25 | 2.5 | B |
| 01/04/26 | Weston Super Mare | 0-0 (0-0) | Hemel Hempstead Town | -0.25 | 2.25 | H |
| 28/03/26 | Dorking | 2-1 (0-1) | Hemel Hempstead Town | -0.5 | 2.5 | B |
| 25/03/26 | Bath City | 0-3 (0-1) | Hemel Hempstead Town | +0.25 | 2.5 | T |
| 21/03/26 | Hornchurch | 0-1 (0-1) | Hemel Hempstead Town | -0.5 | 2.75 | T |
| 14/03/26 | Hemel Hempstead Town | 2-0 (1-0) | AFC Totton | +0.5 | 2.5 | T |
| 11/03/26 | Hemel Hempstead Town | 3-2 (1-2) | Chippenham Town | +0.5 | 2.5 | T |
| 07/03/26 | Farnborough Town | 2-3 (0-2) | Hemel Hempstead Town | +0.25 | 2.75 | T |
| 28/02/26 | Hemel Hempstead Town | 1-0 (0-0) | Tonbridge Angels | +0.5 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Maidenhead United
HBBHBBTBBH
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 7/15 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Maidenhead United | 0-0 (0-0) | Dorking | +0.25 | 2.5 | H |
| 08/08/26 | Truro City | 2-0 (2-0) | Maidenhead United | -0.5 | 2.75 | B |
| 01/08/26 | Brackley Town | 1-0 (0-0) | Maidenhead United | - | - | B |
| 25/07/26 | Wimborne Town | 1-1 (1-1) | Maidenhead United | - | - | H |
| 23/07/26 | Maidenhead United | 0-1 (0-0) | Wolves | -2 | 4 | B |
| 18/07/26 | Maidenhead United | 1-3 (1-1) | Southampton U21 | - | - | B |
| 15/07/26 | Holyport FC | 1-4 (0-2) | Maidenhead United | - | - | T |
| 11/07/26 | Maidenhead United | 1-4 (0-1) | Milton Keynes Dons | -1.5 | 3 | B |
| 30/04/26 | Dorking | 2-0 (2-0) | Maidenhead United | -0.25 | 2.75 | B |
| 25/04/26 | Hornchurch | 0-0 (0-0) | Maidenhead United | 0 | 2.75 | H |
| 18/04/26 | Maidenhead United | 1-0 (0-0) | Dover Athletic | +2 | 3.25 | T |
| 11/04/26 | Chelmsford City | 1-1 (0-0) | Maidenhead United | -0.25 | 2.75 | H |
| 06/04/26 | Maidenhead United | 2-1 (1-1) | Hampton Richmond Borough | +1 | 2.75 | T |
| 03/04/26 | Slough Town | 2-2 (0-1) | Maidenhead United | +0.5 | 2.75 | H |
| 01/04/26 | Maidenhead United | 3-0 (2-0) | Bath City | +1.25 | 2.5 | T |
| 28/03/26 | Maidenhead United | 1-2 (0-1) | Weston Super Mare | +0.5 | 2.5 | B |
| 21/03/26 | Maidenhead United | 2-0 (1-0) | Dorking | +0.25 | 2.5 | T |
| 18/03/26 | Maidenhead United | 2-3 (0-1) | Ebbsfleet United | +0.25 | 2.5 | B |
| 14/03/26 | Eastbourne Borough | 0-1 (0-0) | Maidenhead United | +0.5 | 2.75 | T |
| 11/03/26 | Worthing | 0-0 (0-0) | Maidenhead United | -0.75 | 2.75 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
43
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
13
Sút bóng
712
Sút cầu môn
18
Tấn công
147140
Tấn công nguy hiểm
9073
Sút ngoài cầu môn
64
Đá phạt trực tiếp
1715
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
42%58%
Phạm lỗi
1313
Việt vị
24
Quả ném biên
3326
So Sánh Sức Mạnh
58 42
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T3 H3 B4T4 H3 B3
Chủ khách tương đồng
T1 H2 B2T2 H2 B1
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn1.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Hemel Hempstead Town (30 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Maidenhead United (30 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Hemel Hempstead Town (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
WL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UU
Maidenhead United (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
LL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Hemel Hempstead Town | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1870 | |
| Sân nhà | York Road | |
| 0 | Sức chứa | 3000 |
| HLV | ||
| Khu vực | Maidenhead |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.30 | 3.30 | 2.70 | 0.92 | 2.25 | 0.92 | 1.07 | 0.25 | 0.77 |
| Live | 81.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.05 ↓ | 6.10 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.94 ↓ | 0.00 | 0.89 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.20 | 3.30 | 3.00 | 0.93 | 2.50 | 0.85 | 0.91 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 151.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.03 ↓ | 3.20 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | 0.87 ↓ | 0.00 | 0.87 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.08 | 3.20 | 3.10 | 0.87 | 2.25 | 0.89 | 0.88 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.06 ↓ | 3.84 ↑ | 1.50 | 0.14 ↓ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.15 | 3.45 | 3.00 | 0.85 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.07 ↓ | 3.00 ↑ | 1.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.04 | 3.20 | 2.80 | 0.84 | 2.50 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 8.66 ↑ | 1.06 ↓ | 3.23 ↑ | 1.50 | 0.16 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.08 | 3.20 | 3.10 | 0.87 | 2.25 | 0.89 | 0.88 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.06 ↓ | 3.84 ↑ | 1.50 | 0.14 ↓ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.12 | 3.10 | 2.80 | 0.85 | 2.25 | 0.85 | 0.90 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 21.00 ↑ | 8.90 ↑ | 1.01 ↓ | 2.63 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.89 ↓ | 0.00 | 0.81 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.11 | 3.00 | 2.98 | 0.90 | 2.25 | 0.90 | 0.92 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 115.00 ↑ | 6.30 ↑ | 1.05 ↓ | 4.76 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.95 ↑ | 0.00 | 0.89 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.16 | 3.30 | 3.02 | 0.94 | 2.50 | 0.82 | 0.91 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 37.00 ↑ | 5.65 ↑ | 1.07 ↓ | 3.03 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | 0.91 | 0.00 | 0.91 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.15 | 3.10 | 3.00 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.25 | 2.90 | 0.81 | 2.50 | 0.71 | 0.76 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 151.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.50 | 2.97 | 2.77 | 0.90 | 2.25 | 0.85 | 0.79 | 0.00 | 0.99 |
| Live | 30.65 ↑ | 5.52 ↑ | 1.19 ↓ | 3.20 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 0.76 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.15 | 3.10 | 3.00 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 276.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.20 ↑ | 1.50 | 0.57 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.12 | 3.50 | 3.03 | 0.90 | 2.50 | 0.80 | 0.60 | 0.00 | 1.20 |
| Live | 151.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.36 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.93 ↑ | 0.00 | 0.88 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.30 | 3.00 | 0.90 | 2.25 | 0.90 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 151.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.90 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | 0.93 ↑ | 0.00 | 0.88 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.20 | 3.00 | 3.10 | 1.10 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 126.00 ↑ | 1.01 ↓ | 25.00 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Hemel Hempstead Town | +1/4 | 3 | 0 | 0 |
| Maidenhead United | -1/4 | 0 | 0 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).