Kết quả bóng đá trận Hednesford Town vs Scarborough, 21:00 ngày 15/08/2026
National League North (Anh) · 21:00 ngày 15/08/2026
Hednesford Town 3 Kết thúc HT 1-1 4
Scarborough
🟨 3 - 2 🟥 0 - 1 ⛳ 7 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| Hednesford Town | Phút | |
| 5' | ⚽ 0 - 1 Luke Hall | |
| Omari Sterling James 1 - 1 ⚽ | 31' | |
| HT 1-1 | ||
| 46' | ||
| Cooke J. 2 - 1 ⚽ | 47' | |
| Omari Sterling James 3 - 1 ⚽ | 67' | |
| 73' | ⚽ 3 - 2 Rio Allan | |
| 75' | ||
| 87' | ⚽ 3 - 3 Jake Hulley | |
| 90' | Jake Hulley | |
| 90+7' | ❌ Đá hỏng penalty | |
| 90+7' | ⚽ 3 - 4 | |
| FT 3-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 4 |
| Hòa | 2 | 0 | 4 | 0 |
| Bại | 0 | 2 | 3 | 6 |
| Ghi bàn | 4 | 7 | 15 | 18 |
| Mất bàn | 3 | 6 | 14 | 18 |
| Điểm | 5 | 3 | 13 | 12 |
Chủ = Hednesford Town · Khách = Scarborough
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Hednesford Town | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (13%) | Thắng/Thắng | 3 (33%) |
| 1 (13%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (13%) | Thắng/Bại | 1 (11%) |
| 1 (13%) | Hòa/Thắng | 1 (11%) |
| 2 (25%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (13%) | Hòa/Bại | 2 (22%) |
| 1 (13%) | Bại/Bại | 2 (22%) |
Bảng xếp hạng
Hednesford Town
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 1 | 3 | 2 | 9 | 11 | 6 | 17 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 7 | 7 | 4 | 13 |
| Sân khách | 3 | 0 | 2 | 1 | 2 | 4 | 2 | 19 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 8 | - | - |
Scarborough
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 0 | 3 | 14 | 10 | 9 | 9 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 8 | 2 | 6 | 5 |
| Sân khách | 3 | 1 | 0 | 2 | 6 | 8 | 3 | 14 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Hednesford Town 0 (0%)Hòa 0 (0%)Scarborough 2 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/01/19 | Scarborough | 5-3 (3-0) | Hednesford Town | - | - | B |
| 18/08/18 | Hednesford Town | 0-1 (0-1) | Scarborough | - | - | B |
Thành tích gần đây — Hednesford Town
BTBHTHTTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 19/9 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Merthyr Town | 2-0 (2-0) | Hednesford Town | 0 | 2.75 | B |
| 01/08/26 | Hednesford Town | 2-0 (1-0) | Boston United | - | - | T |
| 18/07/26 | Hednesford Town | 1-2 (1-0) | Solihull Moors | - | - | B |
| 04/05/26 | Hednesford Town | 1-1 (0-0) | Warrington Rylands | +0.75 | 2.5 | H |
| 29/04/26 | Hednesford Town | 2-0 (1-0) | Stockton Town | +0.5 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | Hednesford Town | 3-3 (1-3) | Ashton United | - | - | H |
| 18/04/26 | Cleethorpes Town | 0-1 (0-0) | Hednesford Town | - | - | T |
| 11/04/26 | Hednesford Town | 4-0 (2-0) | Morpeth Town | - | - | T |
| 06/04/26 | FC United of Manchester | 1-2 (1-0) | Hednesford Town | - | - | T |
| 03/04/26 | Hednesford Town | 3-0 (1-0) | Prescot Cables | - | - | T |
| 28/03/26 | Workington | 3-0 (2-0) | Hednesford Town | - | - | B |
| 21/03/26 | Stocksbridge Park Steels | 1-1 (1-0) | Hednesford Town | - | - | H |
| 14/03/26 | Hednesford Town | 2-0 (2-0) | Guiseley | - | - | T |
| 07/03/26 | Bamber Bridge | 1-3 (1-2) | Hednesford Town | - | - | T |
| 21/02/26 | Hednesford Town | 3-0 (3-0) | Lancaster City | - | - | T |
| 14/02/26 | Hyde F.C. | 5-0 (2-0) | Hednesford Town | - | - | B |
| 11/02/26 | Hednesford Town | 1-1 (1-0) | Hebburn Town | - | - | H |
| 07/02/26 | Hednesford Town | 0-0 (0-0) | Whitby Town | - | - | H |
| 31/01/26 | Gainsborough Trinity | 1-1 (0-1) | Hednesford Town | - | - | H |
| 24/01/26 | Hednesford Town | 1-0 (1-0) | leek Town | - | - | T |
Thành tích gần đây — Scarborough
BBTBBHTBTT
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 10/14 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Scarborough | 0-1 (0-1) | South Shields | -0.75 | 2.75 | B |
| 01/08/26 | Harrogate Town | 2-1 (0-1) | Scarborough | - | - | B |
| 29/07/26 | Scarborough | 1-0 (1-0) | Hull U21 | - | - | T |
| 25/07/26 | Scarborough | 0-2 (0-1) | Barnsley | -1 | 2.75 | B |
| 29/04/26 | Buxton FC | 4-2 (0-0) | Scarborough | -0.5 | 2.5 | B |
| 25/04/26 | Bedford Town | 1-1 (0-0) | Scarborough | +0.25 | 2.75 | H |
| 18/04/26 | Scarborough | 2-1 (0-1) | Merthyr Town | +0.5 | 3 | T |
| 11/04/26 | Buxton FC | 2-0 (1-0) | Scarborough | -0.25 | 2.5 | B |
| 06/04/26 | Scarborough | 1-0 (0-0) | Spennymoor Town | +0.25 | 2.25 | T |
| 03/04/26 | Darlington | 1-2 (0-0) | Scarborough | -0.5 | 2.5 | T |
| 28/03/26 | Scarborough | 0-0 (0-0) | Chorley FC | +0.25 | 2.25 | H |
| 21/03/26 | Leamington | 1-2 (1-0) | Scarborough | +0.75 | 2.5 | T |
| 14/03/26 | Scarborough | 1-1 (0-1) | AFC Telford United | 0 | 2.5 | H |
| 11/03/26 | Scarborough | 1-1 (1-0) | Kings Lynn | +0.25 | 2.25 | H |
| 07/03/26 | Oxford City | 0-2 (0-0) | Scarborough | 0 | 2.5 | T |
| 04/03/26 | Scarborough | 0-0 (0-0) | Hereford FC | +0.5 | 2.75 | H |
| 28/02/26 | Scarborough | 2-2 (1-1) | Macclesfield Town | 0 | 3 | H |
| 25/02/26 | Alfreton Town | 2-1 (1-0) | Scarborough | 0 | 2.5 | B |
| 21/02/26 | Hereford FC | 1-2 (0-2) | Scarborough | +0.25 | 2.5 | T |
| 14/02/26 | Scarborough | 1-0 (1-0) | Curzon Ashton FC | +0.5 | 2.5 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
73
Phạt góc (HT)
40
Thẻ vàng
32
Sút bóng
813
Sút cầu môn
35
Tấn công
141159
Tấn công nguy hiểm
93104
Sút ngoài cầu môn
58
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
44%56%
So Sánh Sức Mạnh
57 43
64% So Sánh Đối đầu 36%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B2T2 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn3 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Hednesford Town (30 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Scarborough (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 3 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Hednesford Town (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Scarborough (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Hednesford Town | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1880 | Thành lập | 1879 |
| Keys Park | Sân nhà | |
| 6500 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 3.00 | 3.40 | 2.15 | 0.80 | 2.50 | 0.98 | 0.86 | -0.25 | 0.91 |
| Live | 2.25 ↓ | 3.30 ↓ | 2.88 ↑ | 0.89 ↑ | 2.50 | 0.88 ↓ | 0.98 ↑ | 0.25 | 0.81 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.19 | 3.30 | 2.78 | 0.82 | 2.50 | 0.94 | 0.82 | 0.00 | 0.94 |
| Live | 2.18 ↓ | 3.20 ↓ | 2.81 ↑ | 0.93 ↑ | 2.50 | 0.89 ↓ | 1.01 ↑ | 0.25 | 0.83 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.95 | 3.55 | 2.15 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.12 ↓ | 6.00 ↑ | 70.00 ↑ | 1.90 ↑ | 5.50 | 0.33 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.75 | 3.30 | 2.02 | 0.72 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.16 ↓ | 5.06 ↑ | 32.82 ↑ | 1.16 ↑ | 5.50 | 0.60 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.19 | 3.30 | 2.78 | 0.82 | 2.50 | 0.94 | 0.82 | 0.00 | 0.94 |
| Live | 2.18 ↓ | 3.20 ↓ | 2.81 ↑ | 0.93 ↑ | 2.50 | 0.89 ↓ | 1.01 ↑ | 0.25 | 0.83 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.12 | 3.30 | 2.66 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 0.92 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 2.10 ↓ | 3.30 | 2.69 ↑ | 0.88 ↑ | 2.50 | 0.82 ↓ | 0.90 ↓ | 0.25 | 0.80 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.25 | 3.10 | 2.67 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 1.04 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 2.27 ↑ | 3.16 ↑ | 2.74 ↑ | 0.87 ↑ | 2.50 | 0.95 | 1.04 | 0.25 | 0.80 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.90 | 3.38 | 2.14 | 0.98 | 2.75 | 0.78 | 0.87 | -0.25 | 0.91 |
| Live | 1.21 ↓ | 4.79 ↑ | 17.70 ↑ | 1.05 ↑ | 5.50 | 0.75 ↓ | 0.86 ↓ | 0.00 | 0.96 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.20 | 3.30 | 2.75 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 2.25 ↑ | 3.25 ↓ | 2.75 | 0.85 ↑ | 2.50 | 0.85 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.75 | 3.35 | 2.10 | 0.81 | 2.75 | 0.71 | 0.71 | -0.25 | 0.81 |
| Live | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 9.01 ↑ | 6.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.44 | 3.42 | 2.53 | 0.83 | 2.50 | 0.92 | 0.85 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 7.81 ↑ | 1.15 ↓ | 12.30 ↑ | 2.91 ↑ | 6.50 | 0.25 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.57 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.20 | 3.30 | 2.70 | 0.78 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 2.20 | 3.25 ↓ | 2.75 ↑ | 0.85 ↑ | 2.50 | 0.83 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.92 | 3.60 | 2.20 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | 1.18 | 0.00 | 0.61 |
| Live | 6.86 ↑ | 1.18 ↓ | 12.70 ↑ | 4.11 ↑ | 6.50 | 0.17 ↓ | 0.37 ↓ | 0.00 | 2.13 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.88 | 3.50 | 2.10 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.88 | -0.25 | 0.93 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 6.40 ↑ | 6.50 | 0.10 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.68 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 3.40 | 2.70 | 0.80 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 4.20 ↑ | 1.20 ↓ | 16.00 ↑ | 6.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Hednesford Town | -1/4 | 0 | 0 | 2 |
| Scarborough | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).