Kết quả bóng đá trận Hearts (W) vs Aberdeen (W), 22:00 ngày 16/08/2026
WPL (Scotland) · 22:00 ngày 16/08/2026
Hearts (W) 6 Kết thúc HT 3-0 0
Aberdeen (W)
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 12 - 0
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| Hearts (W) | Phút | |
| Johns C. 1 - 0 ⚽ | 13' | |
| 2 - 0 ⚽ | 13' | |
| Mariana Speckmaier 3 - 0 ⚽ | 14' | |
| Dolan E. (Assist:Husband E.) 4 - 0 ⚽ | 41' | |
| HT 3-0 | ||
| 46' | ||
| Smith J. 5 - 0 ⚽ | 61' | |
| Crawford A. (Assist:Dolan E.) 6 - 0 ⚽ | 83' | |
| Mariana Speckmaier 7 - 0 ⚽ | 89' | |
| FT 6-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 6 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 1 | 3 | 3 | 6 |
| Ghi bàn | 11 | 0 | 21 | 16 |
| Mất bàn | 3 | 12 | 10 | 22 |
| Điểm | 6 | 0 | 19 | 10 |
Chủ = Hearts (W) · Khách = Aberdeen (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Hearts (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 15 (45%) | Thắng/Thắng | 7 (22%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 2 (6%) |
| 6 (18%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Hòa/Hòa | 1 (3%) |
| 2 (6%) | Hòa/Bại | 3 (9%) |
| 2 (6%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (6%) |
| 5 (15%) | Bại/Bại | 17 (53%) |
Bảng xếp hạng
Hearts (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 7 | 1 | 2 | 20 | 10 | 62 | 1 |
| Sân nhà | 5 | 3 | 1 | 1 | 11 | 5 | 10 | 3 |
| Sân khách | 5 | 4 | 0 | 1 | 9 | 5 | 12 | 1 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 6 | - | - |
Aberdeen (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 11 | 18 | 3 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 0 | 2 | 7 | 5 | 3 | 3 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 6 | 4 | 3 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 12 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (13 trận)
Hearts (W) 10 (77%)Hòa 0 (0%)Aberdeen (W) 3 (23%)
Châu Á: Ăn 10 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 13 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/02/26 | Hearts (W) | 6-0 (3-0) | Aberdeen (W) | - | - | T |
| 19/10/25 | Aberdeen (W) | 1-5 (0-2) | Hearts (W) | - | - | T |
| 24/11/24 | Aberdeen (W) | 0-2 (0-2) | Hearts (W) | - | - | T |
| 15/09/24 | Hearts (W) | 3-0 (0-0) | Aberdeen (W) | - | - | T |
| 11/02/24 | Hearts (W) | 4-0 (2-0) | Aberdeen (W) | - | - | T |
| 27/08/23 | Aberdeen (W) | 0-2 (0-1) | Hearts (W) | - | - | T |
| 22/01/23 | Aberdeen (W) | 0-1 (0-0) | Hearts (W) | - | - | T |
| 16/10/22 | Hearts (W) | 3-0 (2-0) | Aberdeen (W) | - | - | T |
| 17/04/22 | Aberdeen (W) | 0-1 (0-1) | Hearts (W) | - | - | T |
| 23/01/22 | Hearts (W) | 0-4 (0-1) | Aberdeen (W) | - | - | B |
| 03/10/21 | Aberdeen (W) | 2-3 (2-1) | Hearts (W) | - | - | T |
| 16/02/20 | Aberdeen (W) | 2-1 (1-0) | Hearts (W) | - | - | B |
| 15/03/15 | Aberdeen (W) | 1-0 (0-0) | Hearts (W) | - | - | B |
Thành tích gần đây — Hearts (W)
BTBHTTTTTB
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 16/10 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | HB Koge (W) | 2-1 (0-1) | Hearts (W) | -1.25 | 3.25 | B |
| 05/08/26 | Gintra Universitetas (W) | 1-2 (1-0) | Hearts (W) | +1 | 3.25 | T |
| 24/05/26 | Hibernian (W) | 2-0 (2-0) | Hearts (W) | - | - | B |
| 17/05/26 | Hearts (W) | 0-0 (0-0) | Glasgow City (W) | - | - | H |
| 10/05/26 | Celtic (W) | 1-2 (1-2) | Hearts (W) | - | - | T |
| 29/04/26 | Hearts (W) | 3-0 (1-0) | Partick Thistle (W) | +3 | 3.5 | T |
| 24/04/26 | Glasgow Rangers (W) | 1-2 (0-1) | Hearts (W) | - | - | T |
| 06/04/26 | Glasgow City (W) | 0-1 (0-0) | Hearts (W) | -0.25 | 2.75 | T |
| 02/04/26 | Hearts (W) | 4-1 (2-0) | Celtic (W) | +0.25 | 2.75 | T |
| 22/03/26 | Hearts (W) | 1-2 (0-0) | Hibernian (W) | - | - | B |
| 19/03/26 | Partick Thistle (W) | 1-4 (0-2) | Hearts (W) | +3.5 | 4.25 | T |
| 15/03/26 | Hearts (W) | 3-2 (1-1) | Glasgow Rangers (W) | - | - | T |
| 22/02/26 | Celtic (W) | 5-3 (2-0) | Hearts (W) | - | - | B |
| 15/02/26 | Hearts (W) | 2-2 (1-2) | Celtic (W) | - | - | H |
| 08/02/26 | Hearts (W) | 6-0 (3-0) | Aberdeen (W) | - | - | T |
| 29/01/26 | Montrose LFC (W) | 1-7 (0-3) | Hearts (W) | +3 | 4 | T |
| 25/01/26 | Hearts (W) | 4-0 (0-0) | Partick Thistle (W) | - | - | T |
| 15/01/26 | Stirling University (W) | 0-19 (0-11) | Hearts (W) | - | - | T |
| 21/12/25 | Hearts (W) | 0-1 (0-0) | Glasgow City (W) | -0.25 | 2.5 | B |
| 14/12/25 | Motherwell (W) | 0-3 (0-2) | Hearts (W) | - | - | T |
Thành tích gần đây — Aberdeen (W)
BTBBTHTBBT
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 20/15 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Aberdeen (W) | 0-2 (0-1) | Spartans (W) | - | - | B |
| 06/08/26 | Dundee United (W) | 0-1 (0-1) | Aberdeen (W) | +1 | 3.75 | T |
| 02/08/26 | Aberdeen (W) | 3-4 (0-2) | St Johnstone (W) | - | - | B |
| 26/07/26 | Hamilton FC (W) | 2-1 (0-1) | Aberdeen (W) | - | - | B |
| 30/05/26 | Aberdeen (W) | 5-0 (2-0) | Queen's Park (W) | +1.5 | 3 | T |
| 17/05/26 | Motherwell (W) | 2-2 (1-0) | Aberdeen (W) | - | - | H |
| 10/05/26 | Aberdeen (W) | 4-0 (1-0) | Hamilton FC (W) | - | - | T |
| 26/04/26 | Aberdeen (W) | 0-1 (0-0) | Montrose LFC (W) | - | - | B |
| 05/04/26 | Montrose LFC (W) | 2-1 (0-1) | Aberdeen (W) | - | - | B |
| 22/03/26 | Hamilton FC (W) | 2-3 (0-1) | Aberdeen (W) | - | - | T |
| 15/03/26 | Aberdeen (W) | 3-4 (1-2) | Motherwell (W) | - | - | B |
| 22/02/26 | Aberdeen (W) | 0-3 (0-0) | Hibernian (W) | - | - | B |
| 08/02/26 | Hearts (W) | 6-0 (3-0) | Aberdeen (W) | - | - | B |
| 01/02/26 | Hamilton FC (W) | 2-2 (2-1) | Aberdeen (W) | - | - | H |
| 25/01/26 | Aberdeen (W) | 2-1 (1-0) | Motherwell (W) | +0.25 | 3 | T |
| 18/01/26 | Aberdeen (W) | 1-2 (1-0) | Montrose LFC (W) | - | - | B |
| 21/12/25 | Aberdeen (W) | 0-3 (0-2) | Glasgow Rangers (W) | -3.75 | 4.5 | B |
| 14/12/25 | Celtic (W) | 4-0 (3-0) | Aberdeen (W) | -3.75 | 4.5 | B |
| 23/11/25 | Aberdeen (W) | 1-2 (1-2) | Montrose LFC (W) | - | - | B |
| 16/11/25 | Partick Thistle (W) | 1-0 (1-0) | Aberdeen (W) | 0 | 2.75 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
120
Phạt góc (HT)
60
Thẻ vàng
01
Sút bóng
382
Sút cầu môn
190
Tấn công
9181
Tấn công nguy hiểm
13624
Sút ngoài cầu môn
192
TL kiểm soát bóng
73%27%
TL kiểm soát bóng (HT)
70%30%
Phạm lỗi
68
Việt vị
70
Cứu thua
010
So Sánh Sức Mạnh
70 30
71% So Sánh Đối đầu 29%
Thành tích
Tất cả
T10 H0 B3T3 H0 B10
Chủ khách tương đồng
T4 H0 B1T1 H0 B4
Ghi
Tất cả
2.4 Bàn0.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
3.2 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Hearts (W) (30 trận)
Ghi 3.67 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Aberdeen (W) (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 2.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 6 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Hearts (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.11 | 5.25 | 9.00 | 0.71 | 3.75 | 0.62 | 0.65 | 3.50 | 0.68 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.50 ↑ | 17.00 ↑ | 0.89 ↑ | 5.50 | 0.49 ↓ | 1.06 ↑ | 0.25 | 0.40 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.17 | 6.75 | 12.00 | 0.75 | 3.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 12.00 ↑ | 35.00 ↑ | 1.60 ↑ | 5.50 | 0.40 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.19 | 5.20 | 8.00 | 0.88 | 3.75 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 9.20 ↑ | 14.00 ↑ | 0.81 ↓ | 4.00 | 0.83 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.14 | 5.30 | 10.90 | 0.92 | 3.75 | 0.76 | 0.94 | 2.25 | 0.74 |
| Live | 1.04 ↓ | 6.75 ↑ | 17.00 ↑ | 0.87 ↓ | 4.75 | 0.81 ↑ | 0.70 ↓ | 0.50 | 0.98 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.18 | 6.50 | 9.50 | 0.30 | 2.50 | 2.25 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 56.00 ↑ | 0.40 ↑ | 3.50 | 1.75 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.17 | 6.00 | 8.75 | 0.76 | 4.00 | 0.76 | 0.81 | 2.00 | 0.71 |
| Live | 1.01 ↓ | 14.50 ↑ | 33.00 ↑ | 0.83 ↑ | 4.50 | 0.82 ↑ | 0.75 ↓ | 3.75 | 0.90 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.27 | 5.46 | 7.14 | 0.78 | 3.25 | 0.97 | 0.95 | 1.75 | 0.79 |
| Live | 1.11 ↓ | 7.93 ↑ | 13.52 ↑ | 2.72 ↑ | 6.50 | 0.26 ↓ | 1.48 ↑ | 0.25 | 0.51 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.18 | 6.75 | 9.75 | 0.75 | 3.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 201.00 ↑ | 251.00 ↑ | 1.40 ↑ | 5.50 | 0.44 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.23 | 6.50 | 7.26 | 0.29 | 2.50 | 2.50 | 0.93 | 2.25 | 0.78 |
| Live | 1.03 ↓ | 12.80 ↑ | 29.00 ↑ | 1.58 ↑ | 5.50 | 0.45 ↓ | 0.95 ↑ | 0.25 | 0.80 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.22 | 6.50 | 7.00 | 0.95 | 3.75 | 0.85 | 0.98 | 2.25 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 2.00 ↑ | 5.50 | 0.38 ↓ | 1.10 ↑ | 0.25 | 0.70 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.05 | 10.00 | 36.00 | 0.57 | 3.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 2.50 ↑ | 6.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.