Kết quả bóng đá trận Heart of Midlothian vs Inverness, 20:00 ngày 16/08/2026
Cúp Liên đoàn Scotland · 20:00 ngày 16/08/2026
Heart of Midlothian 6 Kết thúc HT 1-0 2
Inverness
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 3
Địa điểm: Tynecastle Stadium Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 14℃~15℃
Diễn biến trận đấu
| Heart of Midlothian | Phút | |
| 5' | ⚽ 0 - 1 | |
| Christian Dahle Borchgrevink 1 - 1 ⚽ | 16' | |
| 39' | Ryan Duncan | |
| HT 1-0 | ||
| 54' | ⚽ 1 - 2 Ryan Duncan(Assists:Daniel Gerard Devine) | |
| 56' | ⚽ 1 - 3 Alfie Bavidge(Assists:Ryan Duncan) (Kiến tạo: Ryan Duncan) | |
| Rogers Mato Kassim(Assists:Sabah Kerjota) (Kiến tạo: Sabah Kerjota) 2 - 3 ⚽ | 59' | |
| 66' | Daniel Gerard Devine | |
| James Wilson | 70' | |
| Calvin Miller 3 - 3 ⚽ | 82' | |
| James Wilson 4 - 3 ⚽ | 84' | |
| 5 - 3 ⚽ | 88' | |
| Claudio Braga(Assists:Christian Dahle Borchgrevink) (Kiến tạo: Christian Dahle Borchgrevink) 6 - 3 ⚽ | 90+1' | |
| Calvin Miller(Assists:Joshua McPake) (Kiến tạo: Joshua McPake) 7 - 3 ⚽ | 90+4' | |
| FT 6-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 6 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 4 |
| Bại | 1 | 1 | 1 | 4 |
| Ghi bàn | 7 | 5 | 26 | 12 |
| Mất bàn | 3 | 4 | 11 | 17 |
| Điểm | 4 | 4 | 21 | 10 |
Chủ = Heart of Midlothian · Khách = Inverness
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Heart of Midlothian | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (37%) | Thắng/Thắng | 7 (37%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 1 (5%) | Hòa/Thắng | 1 (5%) |
| 1 (5%) | Hòa/Hòa | 2 (11%) |
| 2 (11%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (16%) | Bại/Hòa | 3 (16%) |
| 3 (16%) | Bại/Bại | 5 (26%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Heart of Midlothian 8 (40%)Hòa 8 (40%)Inverness 4 (20%)
Châu Á: Ăn 13 / Hòa 0 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 0 / Xỉu 12
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/21 | Heart of Midlothian | 1-0 (0-0) | Inverness | +1 | 3 | T |
| 24/04/21 | Heart of Midlothian | 3-0 (3-0) | Inverness | +0.75 | 2.5 | T |
| 27/02/21 | Inverness | 1-1 (1-1) | Heart of Midlothian | +0.75 | 3 | H |
| 07/11/20 | Heart of Midlothian | 2-1 (0-0) | Inverness | +1.25 | 2.75 | T |
| 07/10/20 | Heart of Midlothian | 1-0 (0-0) | Inverness | +0.75 | 2.75 | T |
| 09/07/19 | Heart of Midlothian | 1-1 (1-0) | Inverness | +1 | 3 | H |
| 13/04/19 | Heart of Midlothian | 3-0 (0-0) | Inverness | +1 | 2.5 | T |
| 29/07/18 | Heart of Midlothian | 5-0 (3-0) | Inverness | +1 | 2.75 | T |
| 18/02/17 | Heart of Midlothian | 1-1 (0-1) | Inverness | +1 | 2.75 | H |
| 29/10/16 | Inverness | 3-3 (2-1) | Heart of Midlothian | +0.25 | 2.5 | H |
| 20/08/16 | Heart of Midlothian | 5-1 (2-0) | Inverness | +0.75 | 2.5 | T |
| 13/04/16 | Inverness | 0-0 (0-0) | Heart of Midlothian | +0.25 | 2.5 | H |
| 02/03/16 | Heart of Midlothian | 2-0 (1-0) | Inverness | +0.75 | 2.75 | T |
| 12/09/15 | Inverness | 2-0 (0-0) | Heart of Midlothian | +0.25 | 2.5 | B |
| 15/02/14 | Inverness | 0-0 (0-0) | Heart of Midlothian | -1.25 | 2.5 | H |
| 02/02/14 | Heart of Midlothian | 2-2 (0-0) | Inverness | -0.75 | 2.25 | H |
| 14/12/13 | Heart of Midlothian | 0-2 (0-0) | Inverness | -0.5 | 2.5 | B |
| 31/08/13 | Inverness | 2-0 (2-0) | Heart of Midlothian | -0.5 | 2.5 | B |
| 23/02/13 | Heart of Midlothian | 2-3 (0-1) | Inverness | 0 | 2.75 | B |
| 26/01/13 | Inverness | 1-1 (0-0) | Heart of Midlothian | -0.25 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — Heart of Midlothian
HTBBBTBTTB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 13/19 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/08/26 | Heart of Midlothian | 1-1 (0-0) | Benfica | -1.25 | 3.25 | H |
| 09/08/26 | Heart of Midlothian | 4-0 (2-0) | Dundee United | +1 | 2.75 | T |
| 07/08/26 | Benfica | 6-1 (3-0) | Heart of Midlothian | -2.25 | 3.5 | B |
| 01/08/26 | Aberdeen | 2-1 (0-1) | Heart of Midlothian | +0.75 | 2.75 | B |
| 29/07/26 | Heart of Midlothian | 0-2 (0-0) | Sturm Graz | +0.5 | 3 | B |
| 25/07/26 | Raith Rovers | 0-1 (0-0) | Heart of Midlothian | - | - | T |
| 22/07/26 | Sturm Graz | 4-0 (1-0) | Heart of Midlothian | -0.5 | 2.75 | B |
| 18/07/26 | Heart of Midlothian | 2-1 (2-0) | Rayo Vallecano | -0.25 | 2.5 | T |
| 15/07/26 | Arbroath | 1-2 (0-1) | Heart of Midlothian | - | - | T |
| 11/07/26 | Livingston | 2-1 (2-1) | Heart of Midlothian | +0.5 | 2.75 | B |
| 16/05/26 | Celtic FC | 3-1 (1-1) | Heart of Midlothian | -1 | 3 | B |
| 14/05/26 | Heart of Midlothian | 3-0 (2-0) | Falkirk | +1.25 | 2.75 | T |
| 10/05/26 | Motherwell | 1-1 (1-1) | Heart of Midlothian | 0 | 2.5 | H |
| 04/05/26 | Heart of Midlothian | 2-1 (0-1) | Glasgow Rangers | 0 | 2.75 | T |
| 26/04/26 | Hibernian | 1-2 (1-0) | Heart of Midlothian | 0 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | Heart of Midlothian | 3-1 (0-0) | Motherwell | +0.25 | 2.5 | T |
| 05/04/26 | Livingston | 2-2 (1-1) | Heart of Midlothian | +1 | 2.75 | H |
| 21/03/26 | Heart of Midlothian | 1-0 (0-0) | Dundee FC | +1 | 2.75 | T |
| 15/03/26 | Kilmarnock | 1-0 (1-0) | Heart of Midlothian | +0.75 | 2.5 | B |
| 28/02/26 | Heart of Midlothian | 1-0 (1-0) | Aberdeen | +1.25 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Inverness
HHTTTHTBBT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 13/9 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 3/1/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Arbroath | 0-0 (0-0) | Inverness | +0.25 | 2.25 | H |
| 01/08/26 | Inverness | 0-0 (0-0) | Dunfermline Athletic | 0 | 2.25 | H |
| 25/07/26 | Greenock Morton | 0-1 (0-1) | Inverness | +1 | 3.25 | T |
| 22/07/26 | Inverness | 1-0 (1-0) | Saint Johnstone | -0.5 | 2.5 | T |
| 18/07/26 | Linlithgow Rose | 0-2 (0-2) | Inverness | +1.75 | 3.25 | T |
| 11/07/26 | Inverness | 1-1 (0-1) | East Fife | +1.5 | 3 | H |
| 08/07/26 | Cove Rangers | 1-4 (1-1) | Inverness | +0.25 | 2.75 | T |
| 04/07/26 | Inverness | 0-4 (0-1) | Ross County | +0.25 | 2.75 | B |
| 04/07/26 | Forres Mechanics | 2-1 (0-1) | Inverness | - | - | B |
| 27/06/26 | Clachnacuddin | 1-3 (0-1) | Inverness | +2.75 | 4 | T |
| 24/06/26 | Nairn County | 1-3 (1-2) | Inverness | - | - | T |
| 02/05/26 | Inverness | 2-1 (2-0) | Hamilton Academical | +1 | 2.75 | T |
| 25/04/26 | East Fife | 1-1 (0-0) | Inverness | +1.25 | 2.75 | H |
| 18/04/26 | Inverness | 1-0 (0-0) | Kelty Hearts | +1.75 | 3 | T |
| 15/04/26 | Peterhead | 0-2 (0-1) | Inverness | +1 | 2.75 | T |
| 11/04/26 | Stenhousemuir | 1-1 (0-1) | Inverness | +0.5 | 2.5 | H |
| 05/04/26 | Raith Rovers | 4-1 (1-1) | Inverness | -0.75 | 2.5 | B |
| 28/03/26 | Inverness | 1-1 (0-1) | Queen of South | +1 | 2.75 | H |
| 21/03/26 | Alloa Athletic | 1-1 (1-0) | Inverness | +0.75 | 2.75 | H |
| 18/03/26 | Inverness | 3-1 (2-0) | Peterhead | +1.5 | 3 | T |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
83
Phạt góc (HT)
72
Thẻ vàng
12
Sút bóng
156
Sút cầu môn
63
Tấn công
8963
Tấn công nguy hiểm
8328
Sút ngoài cầu môn
52
Cản bóng
41
TL kiểm soát bóng
65%35%
TL kiểm soát bóng (HT)
60%40%
Phạm lỗi
1214
Việt vị
21
Cứu thua
10
So Sánh Sức Mạnh
48 52
54% So Sánh Đối đầu 46%
Thành tích
Tất cả
T8 H8 B4T4 H8 B8
Chủ khách tương đồng
T8 H3 B2T2 H3 B8
Ghi
Tất cả
1.7 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.2 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Heart of Midlothian (21 trận)
Ghi 1.90 bàn/trậnMất 1.48 bàn/trận
Inverness (30 trận)
Ghi 2.13 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 6 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 5 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Heart of Midlothian (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
WL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OO
Inverness (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (50%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
LV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Heart of Midlothian | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1874-1-1 | Thành lập | 1994-1-1 |
| Tynecastle Stadium | Sân nhà | Caledonian Stadium |
| 17590 | Sức chứa | 7750 |
| Wouter Vrancken | HLV | Scott Kellacher |
| EDINBURGH | Khu vực | Inverness |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 1.09 | 5.80 | 11.00 | 0.86 | 3.00 | 0.76 | 0.93 | 2.00 | 0.77 |
| Live | 1.18 ↑ | 5.00 ↓ | 7.70 ↓ | 0.86 | 3.00 | 0.76 | 0.96 ↑ | 1.75 | 0.74 ↓ | |
| Easybets | Sớm | 1.25 | 5.30 | 11.00 | 0.96 | 3.00 | 0.79 | 0.99 | 1.75 | 0.79 |
| Live | 1.07 ↓ | 51.00 ↑ | 501.00 ↑ | 6.50 ↑ | 7.50 | 0.01 ↓ | 0.10 ↓ | 0.00 | 3.50 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.15 | 6.00 | 15.00 | 0.92 | 3.00 | 0.87 | 0.98 | 2.00 | 0.82 |
| Live | 1.05 ↓ | 8.00 ↑ | 91.00 ↑ | 3.05 ↑ | 6.50 | 0.21 ↓ | 2.45 ↑ | 0.25 | 0.31 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.16 | 6.10 | 11.00 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.98 | 2.00 | 0.82 |
| Live | 1.04 ↓ | 7.50 ↑ | 210.00 ↑ | 2.38 ↑ | 6.50 | 0.32 ↓ | 1.92 ↑ | 0.25 | 0.42 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.20 | 6.00 | 15.00 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | 0.90 | 2.00 | 0.80 |
| Live | 1.04 ↓ | 8.75 ↑ | 55.00 ↑ | 7.00 ↑ | 7.50 | 0.03 ↓ | 0.75 ↓ | 1.50 | 0.95 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.17 | 5.40 | 14.00 | 0.86 | 3.00 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 1.27 ↑ | 5.60 ↑ | 9.80 ↓ | 0.93 ↑ | 3.00 | 0.78 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.16 | 6.10 | 11.00 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.98 | 2.00 | 0.82 |
| Live | 1.04 ↓ | 7.50 ↑ | 210.00 ↑ | 3.57 ↑ | 7.50 | 0.19 ↓ | 0.16 ↓ | 0.00 | 3.84 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.17 | 6.20 | 12.00 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.99 | 2.00 | 0.83 |
| Live | 1.03 ↓ | 10.50 ↑ | 31.00 ↑ | 5.55 ↑ | 7.50 | 0.04 ↓ | 5.88 ↑ | 0.25 | 0.05 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.16 | 5.90 | 10.50 | 0.92 | 3.00 | 0.88 | 0.95 | 2.00 | 0.85 |
| Live | 2.61 ↑ | 1.61 ↓ | 8.40 ↓ | 2.12 ↑ | 6.50 | 0.35 ↓ | 1.61 ↑ | 0.25 | 0.50 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.17 | 5.70 | 15.30 | 0.93 | 3.00 | 0.83 | 0.97 | 2.00 | 0.81 |
| Live | 2.63 ↑ | 1.65 ↓ | 11.30 ↓ | 2.22 ↑ | 6.50 | 0.35 ↓ | 1.56 ↑ | 0.25 | 0.52 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.20 | 5.50 | 11.00 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 8.00 ↑ | 41.00 ↑ | 0.25 ↓ | 2.50 | 2.25 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.12 | 6.00 | 12.50 | 0.64 | 3.00 | 0.90 | 0.81 | 2.00 | 0.71 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.50 ↑ | 53.00 ↑ | 9.01 ↑ | 7.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.25 | 5.32 | 9.33 | 0.85 | 2.75 | 0.90 | 0.81 | 1.50 | 0.97 |
| Live | 2.86 ↑ | 1.56 ↓ | 13.51 ↑ | 3.22 ↑ | 6.50 | 0.22 ↓ | 2.87 ↑ | 0.25 | 0.26 ↓ | |
| HK Jockey Club | Sớm | 1.08 | 6.70 | 16.00 | 1.08 | 3.25 | 0.66 | - | - | - |
| Live | 1.12 ↑ | 6.00 ↓ | 12.50 ↓ | 1.08 | 3.25 | 0.66 | - | - | - | |
| Bwin | Sớm | 1.20 | 5.75 | 13.00 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 61.00 ↑ | 301.00 ↑ | 0.78 ↑ | 4.50 | 0.85 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.14 | 6.50 | 13.00 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | 1.20 | 2.25 | 0.62 |
| Live | 2.41 ↑ | 1.73 ↓ | 13.00 | 5.23 ↑ | 7.50 | 0.10 ↓ | 0.19 ↓ | 0.00 | 3.69 ↑ | |
| SNAI | Sớm | 1.17 | 6.50 | 14.00 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.17 | 6.50 | 14.00 | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 1.18 | 5.75 | 15.00 | 0.93 | 3.00 | 0.88 | 0.98 | 2.00 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 501.00 ↑ | 5.60 ↑ | 7.50 | 0.11 ↓ | 0.18 ↓ | 0.00 | 3.65 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.17 | 6.50 | 15.00 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | 0.80 | 1.75 | 0.92 |
| Live | 1.67 ↑ | 2.50 ↓ | 9.50 ↓ | 1.50 ↑ | 5.50 | 0.44 ↓ | 0.85 ↑ | 1.50 | 0.85 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.