Kết quả bóng đá trận Havelse vs VfB Stuttgart II, 19:00 ngày 08/08/2026
3.Liga (Đức) · 19:00 ngày 08/08/2026
Havelse 2 Kết thúc HT 1-1 3
VfB Stuttgart II
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Havelse | Phút | |
| Niklas Tauer(Assists:Kwasi Okyere Wriedt) 1 - 0 ⚽ | 1' | |
| 12' | Lauri Penna | |
| Max Lamby | 28' | |
| Kwasi Okyere Wriedt | 41' | |
| 42' | ⚽ 1 - 1 Alexander Groib | |
| HT 1-1 | ||
| Jesse Tugbenyo(Assists:Kwasi Okyere Wriedt) 2 - 1 ⚽ | 49' | |
| 62' | Jarzinho Malanga | |
| 70' | ⚽ 2 - 2 Tim van der Leij(Assists:Nicolas Sessa) (Kiến tạo: Nicolas Sessa) | |
| 78' | ⚽ 2 - 3 Jarzinho Malanga(Assists:Nicolas Sessa) (Kiến tạo: Nicolas Sessa) | |
| Alexander Guiddir | 81' | |
| FT 2-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 2 | 2 | 6 | 6 |
| Ghi bàn | 5 | 4 | 15 | 25 |
| Mất bàn | 6 | 6 | 26 | 20 |
| Điểm | 3 | 3 | 10 | 12 |
Chủ = Havelse · Khách = VfB Stuttgart II
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Havelse | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 2 (29%) |
| 1 (14%) | Hòa/Thắng | 2 (29%) |
| 4 (57%) | Hòa/Bại | 2 (29%) |
| 1 (14%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (14%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 1 (14%) |
Bảng xếp hạng
Havelse
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 0 | 2 | 5 | 6 | 3 | 14 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 5 | 5 | 3 | 9 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 17 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 16 | - | - |
VfB Stuttgart II
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 6 | 3 | 16 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 | 19 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 7 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 19 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Havelse 1 (50%)Hòa 0 (0%)VfB Stuttgart II 1 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/04/26 | Havelse | 3-2 (1-0) | VfB Stuttgart II | -0.5 | 3.25 | T |
| 01/12/25 | VfB Stuttgart II | 2-1 (1-0) | Havelse | -1 | 3 | B |
Thành tích gần đây — Havelse
BHBTBTBTBT
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 16/24 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/26 | Hannover 96 Am | 3-1 (0-0) | Havelse | - | - | B |
| 19/07/26 | Eintracht Norderstedt | 1-1 (1-0) | Havelse | - | - | H |
| 15/07/26 | Eintracht Braunschweig | 2-1 (1-1) | Havelse | -1.75 | 3.75 | B |
| 11/07/26 | SV Atlas Delmenhorst | 2-3 (1-1) | Havelse | - | - | T |
| 16/05/26 | Alemannia Aachen | 6-1 (1-0) | Havelse | -1.5 | 3.5 | B |
| 10/05/26 | Havelse | 3-2 (1-2) | Schweinfurt 05 FC | +0.5 | 3.25 | T |
| 02/05/26 | SC Verl | 4-0 (3-0) | Havelse | -1.75 | 3.75 | B |
| 27/04/26 | Havelse | 3-2 (1-0) | VfB Stuttgart II | -0.5 | 3.25 | T |
| 18/04/26 | SSV Ulm 1846 | 2-1 (0-0) | Havelse | -0.75 | 3.25 | B |
| 11/04/26 | Havelse | 2-0 (0-0) | Saarbrucken | -0.75 | 3.25 | T |
| 09/04/26 | SV Wehen Wiesbaden | 1-4 (1-1) | Havelse | -1 | 3 | T |
| 04/04/26 | Havelse | 0-3 (0-2) | Energie Cottbus | -1 | 3.25 | B |
| 21/03/26 | Jahn Regensburg | 5-2 (2-0) | Havelse | -1 | 3 | B |
| 14/03/26 | Havelse | 3-2 (0-2) | FC Viktoria koln | -0.5 | 2.75 | T |
| 08/03/26 | SV Waldhof Mannheim | 3-1 (0-0) | Havelse | -0.75 | 3 | B |
| 05/03/26 | Havelse | 1-3 (1-2) | Hansa Rostock | -0.75 | 3 | B |
| 01/03/26 | MSV Duisburg | 1-1 (0-1) | Havelse | -1 | 3 | H |
| 21/02/26 | Ingolstadt | 3-2 (0-1) | Havelse | -0.75 | 3.25 | B |
| 14/02/26 | Havelse | 0-5 (0-1) | TSV 1860 Munchen | -0.25 | 3 | B |
| 07/02/26 | VfL Osnabruck | 2-0 (0-0) | Havelse | -1 | 3 | B |
Thành tích gần đây — VfB Stuttgart II
BTTBBTBHBH
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 25/20 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | VfB Stuttgart II | 0-1 (0-0) | Astoria Walldorf | - | - | B |
| 25/07/26 | SSV Ulm 1846 | 0-4 (0-3) | VfB Stuttgart II | - | - | T |
| 18/07/26 | 1 FC Normannia Gmund | 0-3 (0-2) | VfB Stuttgart II | - | - | T |
| 16/05/26 | VfB Stuttgart II | 3-4 (0-2) | VfL Osnabruck | -0.5 | 3 | B |
| 09/05/26 | Hansa Rostock | 5-3 (3-1) | VfB Stuttgart II | -1 | 3.25 | B |
| 02/05/26 | VfB Stuttgart II | 6-1 (2-0) | Rot-Weiss Essen | -0.5 | 3.25 | T |
| 27/04/26 | Havelse | 3-2 (1-0) | VfB Stuttgart II | +0.5 | 3.25 | B |
| 19/04/26 | VfB Stuttgart II | 2-2 (2-0) | Erzgebirge Aue | +0.5 | 3.25 | H |
| 11/04/26 | Alemannia Aachen | 3-1 (1-0) | VfB Stuttgart II | -0.5 | 3 | B |
| 09/04/26 | VfB Stuttgart II | 1-1 (0-0) | SSV Ulm 1846 | +0.25 | 3 | H |
| 04/04/26 | VfB Stuttgart II | 3-1 (0-0) | Jahn Regensburg | +0.25 | 3 | T |
| 21/03/26 | Schweinfurt 05 FC | 3-1 (0-0) | VfB Stuttgart II | +0.75 | 3 | B |
| 15/03/26 | VfB Stuttgart II | 1-0 (0-0) | TSG Hoffenheim (Youth) | +0.25 | 3 | T |
| 07/03/26 | SV Wehen Wiesbaden | 2-1 (2-0) | VfB Stuttgart II | -0.25 | 3 | B |
| 04/03/26 | VfB Stuttgart II | 1-2 (0-0) | Energie Cottbus | 0 | 3 | B |
| 28/02/26 | FC Viktoria koln | 2-0 (0-0) | VfB Stuttgart II | 0 | 2.75 | B |
| 21/02/26 | VfB Stuttgart II | 3-1 (3-0) | SV Waldhof Mannheim | +0.25 | 2.75 | T |
| 14/02/26 | Saarbrucken | 2-0 (1-0) | VfB Stuttgart II | -0.25 | 3 | B |
| 07/02/26 | VfB Stuttgart II | 2-1 (2-0) | TSV 1860 Munchen | +0.25 | 2.75 | T |
| 01/02/26 | SC Verl | 4-0 (0-0) | VfB Stuttgart II | -0.75 | 3 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
65
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
32
Sút bóng
913
Sút cầu môn
48
Tấn công
6790
Tấn công nguy hiểm
4053
Sút ngoài cầu môn
55
Đá phạt trực tiếp
1718
TL kiểm soát bóng
40%60%
TL kiểm soát bóng (HT)
34%66%
Phạm lỗi
1415
Việt vị
42
Quả ném biên
1714
So Sánh Sức Mạnh
49 51
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B1T1 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
2 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Havelse (30 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 2.33 bàn/trận
VfB Stuttgart II (30 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.87 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Havelse | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1893-9-9 | |
| Sân nhà | Robert-Schlienz-Stadion | |
| 0 | Sức chứa | 3000 |
| Samir Ferchichi | HLV | Nico Willig |
| Khu vực | Stuttgart |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.10 | 3.90 | 1.92 | 0.91 | 3.50 | 0.87 | 0.82 | -0.50 | 0.98 |
| Live | 301.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.05 ↓ | 5.50 ↑ | 5.50 | 0.03 ↓ | 1.14 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.70 | 3.50 | 1.83 | 0.66 | 3.50 | 0.67 | 0.59 | -0.50 | 0.75 |
| Live | 41.00 ↑ | 5.00 ↑ | 1.03 ↓ | 1.63 ↑ | 5.50 | 0.22 ↓ | 0.87 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.90 | 3.80 | 1.96 | 0.81 | 3.25 | 1.01 | 0.85 | -0.50 | 0.99 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.90 ↑ | 1.02 ↓ | 9.09 ↑ | 5.50 | 0.03 ↓ | 1.23 ↑ | 0.00 | 0.71 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.00 | 3.80 | 2.10 | 1.10 | 3.50 | 0.65 | 0.70 | -0.50 | 1.05 |
| Live | 90.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | 0.70 | -0.50 | 1.05 | |
| 10BET | Sớm | 2.90 | 3.65 | 2.02 | 0.85 | 3.25 | 0.79 | - | - | - |
| Live | 77.53 ↑ | 6.62 ↑ | 1.09 ↓ | 1.73 ↑ | 5.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.87 | 3.80 | 1.97 | 0.81 | 3.25 | 1.01 | 0.85 | -0.50 | 0.99 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.90 ↑ | 1.02 ↓ | 8.33 ↑ | 5.50 | 0.04 ↓ | 1.23 ↑ | 0.00 | 0.71 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.88 | 3.85 | 1.95 | 0.81 | 3.25 | 0.95 | 0.81 | -0.50 | 0.95 |
| Live | 26.00 ↑ | 8.50 ↑ | 1.03 ↓ | 2.70 ↑ | 5.50 | 0.21 ↓ | 1.16 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.98 | 3.56 | 1.98 | 0.82 | 3.25 | 1.04 | 0.90 | -0.50 | 0.98 |
| Live | 115.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.05 ↓ | 3.44 ↑ | 5.50 | 0.19 ↓ | 1.26 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.00 | 3.90 | 2.06 | 0.96 | 3.25 | 0.84 | 0.98 | -0.25 | 0.84 |
| Live | 50.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.08 ↓ | 5.85 ↑ | 5.50 | 0.05 ↓ | 1.28 ↑ | 0.00 | 0.66 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.80 | 3.20 | 2.25 | 0.50 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 61.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.13 ↓ | 2.50 | 3.80 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.85 | 3.50 | 2.20 | 0.92 | 3.25 | 0.81 | 0.81 | -0.25 | 0.92 |
| Live | 501.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 13.18 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 13.18 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.48 | 4.13 | 1.83 | 0.93 | 3.50 | 0.84 | 0.95 | -0.50 | 0.83 |
| Live | 30.60 ↑ | 5.73 ↑ | 1.17 ↓ | 3.30 ↑ | 5.50 | 0.22 ↓ | 1.19 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.90 | 3.30 | 2.30 | 1.15 | 3.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 101.00 ↑ | 11.50 ↑ | 1.05 ↓ | 0.83 ↓ | 4.50 | 0.85 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.94 | 3.60 | 2.07 | 1.20 | 3.50 | 0.62 | 1.24 | 0.00 | 0.55 |
| Live | 501.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.03 ↓ | 3.87 ↑ | 5.50 | 0.18 ↓ | 1.17 ↓ | 0.00 | 0.69 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.10 | 3.80 | 1.90 | 0.98 | 3.75 | 0.83 | 0.85 | -0.50 | 0.95 |
| Live | 501.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.40 ↑ | 5.50 | 0.12 ↓ | 1.10 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.00 | 3.80 | 1.91 | 0.85 | 3.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 126.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.03 ↓ | 5.50 ↑ | 5.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Havelse | -1/2 | 1 | 0 | 0 |
| VfB Stuttgart II | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).