Kết quả bóng đá trận Havadar SC vs Be'sat Kermanshah FC, 22:00 ngày 22/09/2026
Azadegan League · 22:00 ngày 22/09/2026
Havadar SC 0 Kết thúc HT 0-2 3
Be'sat Kermanshah FC
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Nhiệt độ: 32°C
Diễn biến trận đấu
| Havadar SC | Phút | |
| 4' | ⚽ 0 - 1 Asadi A. | |
| 10' | ⚽ 0 - 2 | |
| 26' | ⚽ 0 - 3 Asadi A. | |
| 27' | ⚽ 0 - 4 | |
| HT 0-2 | ||
| 48' | ⚽ 0 - 5 Hosseinzadeh M. | |
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 1 | 2 |
| Hòa | 1 | 2 | 3 | 3 |
| Bại | 2 | 1 | 6 | 5 |
| Ghi bàn | 1 | 1 | 5 | 7 |
| Mất bàn | 4 | 2 | 15 | 11 |
| Điểm | 1 | 2 | 6 | 9 |
Chủ = Havadar SC · Khách = Be'sat Kermanshah FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Havadar SC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (22%) | Thắng/Thắng | 4 (11%) |
| 4 (11%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 4 (11%) | Hòa/Thắng | 5 (14%) |
| 13 (36%) | Hòa/Hòa | 8 (23%) |
| 3 (8%) | Hòa/Bại | 8 (23%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 2 (6%) |
| 3 (8%) | Bại/Bại | 6 (17%) |
Bảng xếp hạng
Havadar SC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 34 | 11 | 17 | 6 | 32 | 23 | 50 | 6 |
| Sân nhà | 17 | 5 | 10 | 2 | 19 | 11 | 25 | 11 |
| Sân khách | 17 | 6 | 7 | 4 | 13 | 12 | 25 | 5 |
Be'sat Kermanshah FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 34 | 9 | 11 | 14 | 25 | 32 | 38 | 11 |
| Sân nhà | 17 | 7 | 5 | 5 | 18 | 13 | 26 | 8 |
| Sân khách | 17 | 2 | 6 | 9 | 7 | 19 | 12 | 13 |
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Havadar SC (30 trận)
Ghi 0.80 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận
Be'sat Kermanshah FC (30 trận)
Ghi 0.77 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Havadar SC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.49 | 2.80 | 2.60 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.49 | 2.80 | 2.60 | - | - | - | - | - | - | |
| Interwetten | Sớm | 2.50 | 2.85 | 2.90 | 0.60 | 1.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 2.50 | 2.75 ↓ | 2.90 | 0.60 | 1.50 | 1.10 | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.45 | 2.80 | 2.87 | 1.90 | 2.50 | 0.36 | - | - | - |
| Live | 2.45 | 2.80 | 2.87 | 1.90 | 2.50 | 0.36 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.20 | 2.80 | 3.10 | 0.64 | 1.75 | 0.90 | 0.81 | 0.25 | 0.71 |
| Live | 2.50 ↑ | 2.80 | 2.90 ↓ | 0.73 ↑ | 1.75 | 0.92 ↑ | 0.71 ↓ | 0.00 | 0.94 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.51 | 3.30 | 6.92 | 0.55 | 1.50 | 1.23 | 1.99 | 1.50 | 0.32 |
| Live | 2.49 ↑ | 2.77 ↓ | 2.78 ↓ | 0.79 ↑ | 1.75 | 0.89 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 0.94 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.