Kết quả bóng đá trận Hasselt vs FCV Dender EH, 01:00 ngày 15/08/2026
Hạng Nhì Bỉ · 01:00 ngày 15/08/2026
Hasselt 1 Kết thúc HT 1-0 0
FCV Dender EH
🟨 3 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 9
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 31°C
Diễn biến trận đấu
| Hasselt | Phút | |
| Siebe Van Keymolen 1 - 0 ⚽ | 7' | |
| Siebe Van Keymolen(Reason:Goal awarded) 📺 VAR | 10' | |
| Mehdi Bounou | 35' | |
| 42' | ⚽ 1 - 1 | |
| 45' | 📺 Amine Daali(Reason:No goal confirmed) VAR | |
| HT 1-0 | ||
| Andres Labie | 62' | |
| 84' | Fabrice Sambu Mansoni | |
| Alain-Jerry Lufira Luebo | 89' | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 3 | 6 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 1 | 0 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 2 | 6 | 22 | 13 |
| Mất bàn | 2 | 1 | 8 | 16 |
| Điểm | 6 | 9 | 19 | 16 |
Chủ = Hasselt · Khách = FCV Dender EH
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Hasselt | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (33%) | Thắng/Thắng | 2 (33%) |
| 1 (11%) | Hòa/Thắng | 1 (17%) |
| 1 (11%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (33%) | Bại/Bại | 3 (50%) |
Bảng xếp hạng
Hasselt
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 2 | 0 | 1 | 2 | 2 | 6 | 7 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 9 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 5 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 19 | 6 | - | - |
FCV Dender EH
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 2 | 6 | 4 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 4 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 7 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 14 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Hasselt 1 (50%)Hòa 1 (50%)FCV Dender EH 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/02/17 | Hasselt | 2-0 (1-0) | FCV Dender EH | - | - | T |
| 30/10/16 | FCV Dender EH | 1-1 (0-0) | Hasselt | - | - | H |
Thành tích gần đây — Hasselt
THTTBBTTTH
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 24/8 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Hasselt | 4-0 (2-0) | Belisia Bilzen | - | - | T |
| 05/08/26 | ASV Geel | 1-1 (0-0) | Hasselt | - | - | H |
| 02/08/26 | Eendracht | 1-4 (1-0) | Hasselt | - | - | T |
| 25/07/26 | Tongeren | 0-10 (0-2) | Hasselt | +2.25 | 3.75 | T |
| 19/07/26 | Hasselt | 0-2 (0-1) | Royal Antwerp | -0.75 | 3 | B |
| 11/07/26 | Mechelen | 2-0 (1-0) | Hasselt | - | - | B |
| 26/04/26 | Hasselt | 1-0 (0-0) | Dessel Sport | - | - | T |
| 19/04/26 | KFC Houtvenne | 0-1 (0-0) | Hasselt | - | - | T |
| 12/04/26 | Hasselt | 2-1 (1-1) | Oud-Heverlee Leuven B | - | - | T |
| 29/03/26 | Thes Sport | 1-1 (1-0) | Hasselt | +1 | 2.75 | H |
| 22/03/26 | Cercle Brugge II | 0-4 (0-2) | Hasselt | - | - | T |
| 15/03/26 | Hasselt | 4-2 (1-2) | Lyra-Lierse Berlaar | +1.75 | 3.25 | T |
| 08/03/26 | Ninove | 1-1 (0-1) | Hasselt | - | - | H |
| 01/03/26 | Roeselare Daisel | 1-0 (0-0) | Hasselt | - | - | B |
| 22/02/26 | Hasselt | 3-0 (3-0) | Tienen | +1.25 | 3 | T |
| 15/02/26 | Merelbeke | 4-1 (2-0) | Hasselt | - | - | B |
| 08/02/26 | Hasselt | 0-0 (0-0) | Zelzate | +1.5 | 3.5 | H |
| 01/02/26 | Hoogstraten VV | 2-1 (1-0) | Hasselt | +1.25 | 3.25 | B |
| 25/01/26 | Hasselt | 4-0 (2-0) | Royal Knokke | +1 | 3 | T |
| 18/01/26 | Diegem Sport | 1-3 (1-1) | Hasselt | +1.25 | 3.25 | T |
Thành tích gần đây — FCV Dender EH
BBHBBTBBBT
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 9/22 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 6/2/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Oudenaarde | 5-0 (2-0) | FCV Dender EH | - | - | B |
| 01/08/26 | Lokeren | 3-0 (2-0) | FCV Dender EH | +0.25 | 3 | B |
| 23/05/26 | FCV Dender EH | 0-0 (0-0) | KVSK Lommel | +0.25 | 2.75 | H |
| 17/05/26 | KVSK Lommel | 3-2 (0-1) | FCV Dender EH | -0.25 | 2.75 | B |
| 09/05/26 | Zulte-Waregem | 2-1 (2-1) | FCV Dender EH | -1 | 2.75 | B |
| 04/05/26 | FCV Dender EH | 2-1 (2-1) | LaLouviere | -0.25 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | Cercle Brugge | 2-1 (1-0) | FCV Dender EH | -1 | 3 | B |
| 19/04/26 | FCV Dender EH | 1-4 (1-1) | Cercle Brugge | -0.25 | 2.75 | B |
| 13/04/26 | FCV Dender EH | 1-2 (0-0) | Zulte-Waregem | -0.25 | 2.5 | B |
| 06/04/26 | LaLouviere | 0-1 (0-0) | FCV Dender EH | -0.75 | 2.5 | T |
| 23/03/26 | FCV Dender EH | 1-3 (1-1) | KAA Gent | -0.5 | 2.5 | B |
| 15/03/26 | Saint Gilloise | 2-0 (0-0) | FCV Dender EH | -1.5 | 2.75 | B |
| 08/03/26 | FCV Dender EH | 2-2 (2-1) | Charleroi | -0.25 | 2.5 | H |
| 02/03/26 | Cercle Brugge | 0-0 (0-0) | FCV Dender EH | -0.75 | 2.5 | H |
| 21/02/26 | FCV Dender EH | 1-4 (1-2) | Sint-Truidense | -0.25 | 2.5 | B |
| 14/02/26 | Oud-Heverlee Leuven | 3-2 (2-1) | FCV Dender EH | -0.5 | 2.25 | B |
| 07/02/26 | Zulte-Waregem | 1-0 (0-0) | FCV Dender EH | -0.25 | 2.5 | B |
| 01/02/26 | FCV Dender EH | 1-2 (0-2) | Racing Genk | -0.5 | 2.5 | B |
| 26/01/26 | Anderlecht | 0-0 (0-0) | FCV Dender EH | -1 | 2.75 | H |
| 18/01/26 | FCV Dender EH | 1-0 (1-0) | Royal Antwerp | -0.25 | 2.5 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
49
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
31
Sút bóng
1426
Sút cầu môn
67
Tấn công
77102
Tấn công nguy hiểm
4077
Sút ngoài cầu môn
514
Cản bóng
35
Đá phạt trực tiếp
119
TL kiểm soát bóng
36%64%
TL kiểm soát bóng (HT)
44%56%
Chuyền bóng
374528
TL chuyền bóng thành công
77%87%
Phạm lỗi
911
Việt vị
20
Cứu thua
74
Tắc bóng
1517
Quả ném biên
1723
Cắt bóng
811
Tạt bóng thành công
08
Chuyền dài
2430
Bàn thắng kỳ vọng (xG)
1.441.66
Cơ hội rõ rệt
30
So Sánh Sức Mạnh
75 25
86% So Sánh Đối đầu 14%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B0T0 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn0.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Hasselt (30 trận)
Ghi 2.47 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
FCV Dender EH (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Hasselt | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 2005-7-1 | |
| Sân nhà | Florent Beeckman Stadion | |
| 0 | Sức chứa | 8157 |
| HLV | Hayk Milkon | |
| Khu vực | Denderleeuw |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.38 | 3.40 | 2.50 | 0.78 | 2.75 | 1.01 | 0.88 | 0.00 | 0.91 |
| Live | 1.06 ↓ | 13.00 ↑ | 301.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 1.40 ↑ | 0.00 | 0.56 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.45 | 3.50 | 2.45 | 0.99 | 3.00 | 0.85 | 0.93 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 1.06 ↓ | 7.00 ↑ | 91.00 ↑ | 2.95 ↑ | 1.50 | 0.24 ↓ | 1.33 ↑ | 0.00 | 0.55 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.42 | 3.35 | 2.31 | 0.95 | 3.00 | 0.81 | 0.79 | -0.25 | 0.97 |
| Live | 1.04 ↓ | 6.70 ↑ | 150.00 ↑ | 6.66 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 1.63 ↑ | 0.00 | 0.45 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.45 | 3.70 | 1.90 | 1.20 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 11.50 ↑ | 100.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.30 | 3.70 | 1.86 | 0.92 | 3.25 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 9.77 ↑ | 100.00 ↑ | 3.84 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.61 | 3.35 | 2.16 | 0.95 | 3.00 | 0.81 | 0.79 | -0.25 | 0.97 |
| Live | 1.04 ↓ | 6.70 ↑ | 150.00 ↑ | 7.69 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 1.63 ↑ | 0.00 | 0.45 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.50 | 3.70 | 2.32 | 0.90 | 3.00 | 0.80 | 0.92 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 1.05 ↓ | 7.40 ↑ | 26.00 ↑ | 2.70 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | 1.29 ↑ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.62 | 3.27 | 2.20 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.80 | -0.25 | 1.02 |
| Live | 1.06 ↓ | 5.90 ↑ | 90.00 ↑ | 4.00 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 1.63 ↑ | 0.00 | 0.45 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.73 | 3.65 | 2.29 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.82 | -0.25 | 1.00 |
| Live | 1.05 ↓ | 8.85 ↑ | 64.00 ↑ | 5.00 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 1.69 ↑ | 0.00 | 0.45 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.30 | 3.70 | 1.85 | 0.48 | 2.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 10.00 ↑ | 56.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.30 | 3.70 | 1.78 | 0.84 | 3.25 | 0.69 | 0.78 | -0.50 | 0.74 |
| Live | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 27.00 ↑ | 11.58 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 14.43 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.13 | 3.84 | 2.01 | 0.98 | 3.25 | 0.78 | 1.01 | -0.25 | 0.78 |
| Live | 1.20 ↓ | 5.30 ↑ | 29.16 ↑ | 3.24 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 1.38 ↑ | 0.00 | 0.60 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 3.30 | 3.70 | 1.83 | 1.15 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 10.50 ↑ | 81.00 ↑ | 0.85 ↓ | 1.50 | 0.77 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.46 | 3.80 | 1.82 | 1.20 | 3.50 | 0.62 | 1.49 | 0.00 | 0.43 |
| Live | 1.02 ↓ | 21.00 ↑ | 473.00 ↑ | 5.45 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 1.48 ↓ | 0.00 | 0.54 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.55 | 3.20 | 2.45 | 0.98 | 3.00 | 0.83 | 0.95 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 501.00 ↑ | 5.80 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 1.38 ↑ | 0.00 | 0.55 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.90 | 3.40 | 2.10 | 0.57 | 2.50 | 1.20 | 0.82 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 1.03 ↓ | 13.00 ↑ | 126.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 0.99 ↑ | 0.25 | 0.73 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.