Kết quả bóng đá trận HASK Zagreb vs GAJ Mace, 16:00 ngày 30/08/2026
3.Hạng Croatia · 16:00 ngày 30/08/2026
HASK Zagreb 3 Kết thúc HT 2-1 1
GAJ Mace
🟨 1 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 4
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| HASK Zagreb | Phút | |
| 1' | ⚽ 0 - 1 Ivan Abramović | |
| 1' | ⚽ 0 - 2 | |
| Josip Mihalić 1 - 2 ⚽ | 8' | |
| 2 - 2 ⚽ | 8' | |
| 13' | ||
| 13' | ||
| 37' | ||
| Arnaldo Francisco Quileri 3 - 2 ⚽ | 40' | |
| 45' | ||
| HT 2-1 | ||
| 4 - 2 ⚽ | 56' | |
| 71' | ||
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 7 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 2 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 7 | 7 | 11 | 26 |
| Mất bàn | 4 | 9 | 19 | 25 |
| Điểm | 6 | 3 | 7 | 14 |
Chủ = HASK Zagreb · Khách = GAJ Mace
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| HASK Zagreb | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (29%) | Thắng/Thắng | 2 (18%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 2 (18%) |
| 2 (29%) | Hòa/Bại | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (9%) |
| 1 (14%) | Bại/Hòa | 1 (9%) |
| 2 (29%) | Bại/Bại | 3 (27%) |
Thành tích đối đầu (3 trận)
HASK Zagreb 1 (33%)Hòa 1 (33%)GAJ Mace 1 (33%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/03/26 | HASK Zagreb | 2-2 (0-2) | GAJ Mace | - | - | H |
| 21/09/25 | GAJ Mace | 1-0 (0-0) | HASK Zagreb | - | - | B |
| 17/03/24 | GAJ Mace | 0-1 (0-0) | HASK Zagreb | - | - | T |
Thành tích gần đây — HASK Zagreb
TBBHBBTBHH
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 15/25 (10 trận) Châu Á: 2/3/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/04/26 | HASK Zagreb | 4-0 (2-0) | NK Ravnice | - | - | T |
| 25/04/26 | Inter Zapresic | 3-0 (0-0) | HASK Zagreb | - | - | B |
| 29/03/26 | Bistra | 3-1 (0-0) | HASK Zagreb | - | - | B |
| 22/03/26 | HASK Zagreb | 2-2 (0-2) | GAJ Mace | - | - | H |
| 14/03/26 | NK Precko Zagreb | 6-1 (3-1) | HASK Zagreb | - | - | B |
| 22/02/26 | HASK Zagreb | 0-4 (0-2) | NK Dinamo Odranski Obrez | - | - | B |
| 30/11/25 | HASK Zagreb | 2-0 (2-0) | NK Maksimir | - | - | T |
| 16/11/25 | HASK Zagreb | 1-3 (1-1) | NK Samobor | - | - | B |
| 02/11/25 | HASK Zagreb | 2-2 (1-1) | NK Mladost Petrinja | - | - | H |
| 19/10/25 | HASK Zagreb | 2-2 (1-0) | Inter Zapresic | - | - | H |
| 21/09/25 | GAJ Mace | 1-0 (0-0) | HASK Zagreb | - | - | B |
| 14/09/25 | HASK Zagreb | 6-2 (3-1) | NK Precko Zagreb | - | - | T |
| 07/09/25 | HASK Zagreb | 2-1 (1-0) | GNK Sveta Nedelja | - | - | T |
| 31/08/25 | HASK Zagreb | 0-1 (0-0) | NK Ponikve | - | - | B |
| 13/04/25 | Sava Gao Char Meisel | 2-3 (2-1) | HASK Zagreb | - | - | T |
| 05/04/25 | HASK Zagreb | 0-0 (0-0) | NK Lucko | - | - | H |
| 22/03/25 | HASK Zagreb | 1-0 (1-0) | NK Ravnice | - | - | T |
| 23/11/24 | HASK Zagreb | 1-0 (0-0) | Bistra | - | - | T |
| 16/11/24 | NK Samobor | 1-0 (0-0) | HASK Zagreb | - | - | B |
| 26/10/24 | HASK Zagreb | 1-2 (1-1) | NK Zagorec Krapina | - | - | B |
Thành tích gần đây — GAJ Mace
BTBTTHTHBB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 26/19 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/05/26 | GAJ Mace | 3-4 (2-2) | NK Ravnice | - | - | B |
| 20/05/26 | GAJ Mace | 3-2 (2-1) | NK Ponikve | - | - | T |
| 29/04/26 | GAJ Mace | 0-4 (0-1) | NK Zagorec Krapina | - | - | B |
| 19/04/26 | GAJ Mace | 6-0 (2-0) | NK Maksimir | - | - | T |
| 10/04/26 | GAJ Mace | 3-1 (0-1) | NK Precko Zagreb | - | - | T |
| 22/03/26 | HASK Zagreb | 2-2 (0-2) | GAJ Mace | - | - | H |
| 15/03/26 | GAJ Mace | 6-1 (1-1) | NK Dinamo Odranski Obrez | - | - | T |
| 01/03/26 | GAJ Mace | 1-1 (0-1) | NK Udarnik Kurilovec | - | - | H |
| 16/11/25 | GAJ Mace | 1-2 (1-1) | Inter Zapresic | - | - | B |
| 19/10/25 | GAJ Mace | 1-2 (1-1) | Bistra | - | - | B |
| 04/10/25 | NK Precko Zagreb | 1-0 (1-0) | GAJ Mace | - | - | B |
| 21/09/25 | GAJ Mace | 1-0 (0-0) | HASK Zagreb | - | - | T |
| 09/09/25 | GAJ Mace | 1-7 (0-4) | NK Varteks Varazdin | - | - | B |
| 27/08/25 | NK Spansko | 0-1 (0-0) | GAJ Mace | - | - | T |
| 29/05/25 | GAJ Mace | 2-0 (1-0) | NK Ponikve | - | - | T |
| 15/05/25 | NK Tresnjevka | 1-1 (1-0) | GAJ Mace | - | - | H |
| 11/05/25 | GAJ Mace | 2-0 (0-0) | Bistra | - | - | T |
| 19/04/25 | GAJ Mace | 3-2 (1-2) | NK Zagorec Krapina | - | - | T |
| 06/04/25 | GAJ Mace | 3-2 (3-1) | Sava Gao Char Meisel | - | - | T |
| 23/03/25 | GAJ Mace | 3-1 (1-1) | GNK Sveta Nedelja | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
54
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
13
Sút bóng
179
Sút cầu môn
72
Tấn công
8376
Tấn công nguy hiểm
5043
Sút ngoài cầu môn
107
TL kiểm soát bóng
46%54%
TL kiểm soát bóng (HT)
46%54%
So Sánh Sức Mạnh
51 49
86% So Sánh Đối đầu 14%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B1T1 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
HASK Zagreb (7 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 2.71 bàn/trận
GAJ Mace (11 trận)
Ghi 2.45 bàn/trậnMất 2.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| HASK Zagreb | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Wewbet | Sớm | 2.04 | 3.41 | 2.68 | 0.83 | 3.00 | 0.85 | 0.82 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.90 ↑ | 18.90 ↑ | 2.38 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.09 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.05 | 3.40 | 2.90 | 0.50 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 81.00 ↑ | 0.10 ↓ | 2.50 | 4.50 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.35 | 3.50 | 2.55 | 0.85 | 3.00 | 0.80 | 0.76 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 2.10 ↓ | 3.50 | 2.95 ↑ | 0.75 ↓ | 3.00 | 0.90 ↑ | 0.77 ↑ | 0.25 | 0.87 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.55 | 3.25 | 2.36 | 0.91 | 3.00 | 0.81 | 0.93 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 1.04 ↓ | 10.95 ↑ | 30.28 ↑ | 2.48 ↑ | 4.50 | 0.26 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 3.50 | 3.50 | 1.75 | 1.20 | 4.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 61.00 ↑ | 226.00 ↑ | 3.33 ↑ | 4.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.45 | 3.50 | 2.47 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.90 ↑ | 28.00 ↑ | 4.54 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.18 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.35 | 3.50 | 2.50 | 0.88 | 3.00 | 0.93 | 0.85 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 6.40 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.05 | 3.30 | 2.90 | 1.00 | 4.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 151.00 ↑ | 3.60 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.