Kết quả bóng đá trận Harrogate Town vs Barrow, 18:45 ngày 22/08/2026
National League (Anh) · 18:45 ngày 22/08/2026
Harrogate Town 2 Kết thúc HT 1-1 2
Barrow
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 6
Địa điểm: Wetherby Road Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 16℃~17℃
Diễn biến trận đấu
| Harrogate Town | Phút | |
| Ethan Bristow 1 - 0 ⚽ | 15' | |
| 35' | ⚽ 2 - 0 Cathal Heffernan (phản lưới) | |
| Bailey Hobson | 42' | |
| HT 1-1 | ||
| 57' | George Walker | |
| lucas Barnes | 64' | |
| Cathal Heffernan 3 - 0 ⚽ | 85' | |
| 90+6' | ⚽ 3 - 1 Innes Cameron(Assists:Keaton Ward) | |
| 90+7' | ||
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 7 | 4 |
| Hòa | 1 | 2 | 2 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 1 | 3 |
| Ghi bàn | 5 | 4 | 22 | 14 |
| Mất bàn | 6 | 5 | 14 | 12 |
| Điểm | 4 | 2 | 23 | 15 |
Chủ = Harrogate Town · Khách = Barrow
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Harrogate Town | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (20%) | Thắng/Thắng | 2 (18%) |
| 1 (10%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (40%) | Hòa/Thắng | 2 (18%) |
| 1 (10%) | Hòa/Hòa | 3 (27%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (18%) |
| 1 (10%) | Bại/Thắng | 1 (9%) |
| 1 (10%) | Bại/Bại | 1 (9%) |
Bảng xếp hạng
Harrogate Town
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 3 | 1 | 1 | 13 | 9 | 10 | 5 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 0 | 9 | 5 | 7 | 1 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 4 | 3 | 11 |
| 6 gần | 6 | 5 | 1 | 0 | 15 | 7 | - | - |
Barrow
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 0 | 2 | 3 | 5 | 9 | 2 | 23 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 4 | 0 | 23 |
| Sân khách | 3 | 0 | 2 | 1 | 3 | 5 | 2 | 18 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Harrogate Town 9 (45%)Hòa 7 (35%)Barrow 4 (20%)
Châu Á: Ăn 10 / Hòa 0 / Thua 10 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 0 / Xỉu 12
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/02/26 | Barrow | 0-1 (0-1) | Harrogate Town | -0.5 | 2.5 | T |
| 20/08/25 | Harrogate Town | 1-0 (1-0) | Barrow | 0 | 2 | T |
| 04/01/25 | Barrow | 0-2 (0-0) | Harrogate Town | -0.75 | 2.25 | T |
| 31/08/24 | Harrogate Town | 0-1 (0-0) | Barrow | -0.25 | 2.5 | B |
| 16/03/24 | Barrow | 0-0 (0-0) | Harrogate Town | -1 | 2.5 | H |
| 02/09/23 | Harrogate Town | 0-1 (0-1) | Barrow | 0 | 2.25 | B |
| 18/03/23 | Harrogate Town | 1-0 (0-0) | Barrow | 0 | 2.25 | T |
| 20/08/22 | Barrow | 1-0 (1-0) | Harrogate Town | -0.25 | 2.5 | B |
| 26/02/22 | Barrow | 0-0 (0-0) | Harrogate Town | -0.25 | 2.25 | H |
| 21/08/21 | Harrogate Town | 2-1 (0-1) | Barrow | +0.25 | 2.5 | T |
| 03/03/21 | Barrow | 0-1 (0-0) | Harrogate Town | 0 | 2.5 | T |
| 17/10/20 | Harrogate Town | 1-0 (1-0) | Barrow | +0.25 | 2.25 | T |
| 07/08/19 | Barrow | 0-3 (0-1) | Harrogate Town | 0 | 2.5 | T |
| 23/03/19 | Barrow | 2-2 (2-0) | Harrogate Town | +0.25 | 2.5 | H |
| 31/10/18 | Harrogate Town | 4-2 (0-1) | Barrow | +0.75 | 2.5 | T |
| 14/12/16 | Barrow | 2-2 (1-1) | Harrogate Town | -1 | 2.75 | H |
| 10/12/16 | Harrogate Town | 3-3 (2-2) | Barrow | -0.5 | 2.75 | H |
| 18/07/15 | Harrogate Town | 0-1 (0-0) | Barrow | - | - | B |
| 28/12/14 | Barrow | 1-1 (0-1) | Harrogate Town | -1.25 | 2.75 | H |
| 23/08/14 | Harrogate Town | 2-2 (0-1) | Barrow | -0.25 | 2.75 | H |
Thành tích gần đây — Harrogate Town
TTTHTTTBTT
Thắng 8 (80%)Hòa 1 (10%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 21/10 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Wealdstone FC | 1-3 (1-1) | Harrogate Town | +0.5 | 2.75 | T |
| 08/08/26 | Harrogate Town | 5-2 (1-0) | Solihull Moors | +0.75 | 2.75 | T |
| 01/08/26 | Harrogate Town | 2-1 (0-1) | Scarborough | - | - | T |
| 25/07/26 | Harrogate Town | 2-2 (2-0) | Doncaster Rovers | -0.75 | 2.75 | H |
| 22/07/26 | South Shields | 1-2 (0-0) | Harrogate Town | 0 | 3.25 | T |
| 18/07/26 | Cleethorpes Town | 0-1 (0-0) | Harrogate Town | +0.5 | 2.75 | T |
| 11/07/26 | Guiseley | 1-2 (0-1) | Harrogate Town | +0.75 | 3 | T |
| 02/05/26 | Harrogate Town | 1-2 (1-1) | Barnet | -0.25 | 2.75 | B |
| 25/04/26 | Walsall | 0-2 (0-1) | Harrogate Town | -0.25 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Harrogate Town | 1-0 (0-0) | Colchester United | -0.25 | 2.25 | T |
| 11/04/26 | Newport County | 2-1 (1-1) | Harrogate Town | -0.25 | 2.5 | B |
| 06/04/26 | Harrogate Town | 2-3 (1-0) | Bristol Rovers | 0 | 2.25 | B |
| 03/04/26 | Grimsby Town | 1-3 (1-2) | Harrogate Town | -1 | 2.75 | T |
| 28/03/26 | Harrogate Town | 0-2 (0-1) | Notts County | -0.75 | 2.5 | B |
| 21/03/26 | Oldham Athletic | 1-0 (0-0) | Harrogate Town | -0.75 | 2.5 | B |
| 18/03/26 | Tranmere Rovers | 0-3 (0-3) | Harrogate Town | -0.25 | 2.5 | T |
| 14/03/26 | Harrogate Town | 0-1 (0-0) | Salford City | -0.5 | 2.75 | B |
| 07/03/26 | Milton Keynes Dons | 4-1 (2-1) | Harrogate Town | -1.5 | 2.75 | B |
| 28/02/26 | Harrogate Town | 1-1 (0-0) | Cheltenham Town | 0 | 2.25 | H |
| 21/02/26 | Harrogate Town | 0-0 (0-0) | Bromley | -0.75 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — Barrow
BBTTHTTTBB
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 13/12 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Barrow | 1-2 (0-0) | Hornchurch | +1 | 2.5 | B |
| 08/08/26 | Hartlepool United | 2-0 (1-0) | Barrow | -0.25 | 2.5 | B |
| 01/08/26 | Morecambe | 0-1 (0-0) | Barrow | +0.5 | 3 | T |
| 25/07/26 | Barrow | 2-0 (1-0) | Blackpool | - | - | T |
| 22/07/26 | Radcliffe Borough | 0-0 (0-0) | Barrow | +0.75 | 3.25 | H |
| 18/07/26 | Barrow | 4-3 (0-2) | Mansfield Town | - | - | T |
| 11/07/26 | Barrow | 2-0 (2-0) | Workington | +1.5 | 3.25 | T |
| 04/07/26 | Holker Old Boys | 0-2 (0-0) | Barrow | - | - | T |
| 02/05/26 | Barrow | 1-2 (1-0) | Newport County | 0 | 2.25 | B |
| 25/04/26 | Cambridge United | 3-0 (1-0) | Barrow | -1.5 | 2.25 | B |
| 18/04/26 | Barrow | 1-3 (0-2) | Walsall | 0 | 2.25 | B |
| 15/04/26 | Barrow | 3-2 (0-0) | Oldham Athletic | -0.25 | 2.25 | T |
| 11/04/26 | Barnet | 3-2 (1-1) | Barrow | -1 | 2.5 | B |
| 06/04/26 | Barrow | 0-1 (0-0) | Chesterfield | -0.25 | 2.5 | B |
| 03/04/26 | Milton Keynes Dons | 0-0 (0-0) | Barrow | -1.25 | 2.75 | H |
| 28/03/26 | Barrow | 2-1 (0-1) | Bromley | -0.25 | 2.5 | T |
| 21/03/26 | Grimsby Town | 5-0 (2-0) | Barrow | -0.75 | 2.5 | B |
| 18/03/26 | Salford City | 3-1 (1-0) | Barrow | -1 | 2.5 | B |
| 14/03/26 | Barrow | 0-0 (0-0) | Accrington Stanley | +0.25 | 2.25 | H |
| 11/03/26 | Barrow | 0-2 (0-1) | Bristol Rovers | 0 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
36
Phạt góc (HT)
12
Thẻ vàng
21
Sút bóng
68
Sút cầu môn
54
Tấn công
88105
Tấn công nguy hiểm
3764
Sút ngoài cầu môn
14
Đá phạt trực tiếp
1114
TL kiểm soát bóng
44%56%
TL kiểm soát bóng (HT)
41%59%
Phạm lỗi
129
Việt vị
22
Quả ném biên
3037
So Sánh Sức Mạnh
58 42
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T9 H7 B4T4 H7 B9
Chủ khách tương đồng
T5 H2 B3T3 H2 B5
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn0.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.4 Bàn1.1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Harrogate Town (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Barrow (30 trận)
Ghi 1.10 bàn/trậnMất 1.60 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Harrogate Town (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
WW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OO
Barrow (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Harrogate Town | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1914 | Thành lập | 1901 |
| Wetherby Road | Sân nhà | Holke Street Stadium |
| 3300 | Sức chứa | 5000 |
| Simon Weaver | HLV | Andrew Whing |
| Harrogate Town | Khu vực | Barrow-in-Furness |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.03 | 3.50 | 3.10 | 1.03 | 2.75 | 0.78 | 0.83 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 1.05 ↓ | 13.00 ↑ | 251.00 ↑ | 5.90 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.94 ↑ | 0.00 | 0.89 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.25 | 3.30 | 2.90 | 0.90 | 2.50 | 0.89 | 0.96 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 1.03 ↓ | 10.00 ↑ | 201.00 ↑ | 3.70 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | 1.15 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.08 | 3.40 | 2.90 | 0.76 | 2.50 | 1.00 | 0.90 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 4.50 ↑ | 1.47 ↓ | 4.60 ↑ | 1.31 ↑ | 2.50 | 0.58 ↓ | 0.89 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.25 | 3.45 | 2.90 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 14.00 ↑ | 100.00 ↑ | 6.00 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.21 | 3.55 | 2.80 | 0.83 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 9.34 ↑ | 100.00 ↑ | 4.16 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.08 | 3.40 | 2.90 | 0.76 | 2.50 | 1.00 | 0.90 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 1.04 ↓ | 6.50 ↑ | 150.00 ↑ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 1.23 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.97 | 3.35 | 2.92 | 0.76 | 2.50 | 0.94 | 0.75 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 1.94 ↓ | 3.30 ↓ | 3.00 ↑ | 0.76 | 2.50 | 0.94 | 0.94 ↑ | 0.50 | 0.76 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.09 | 3.15 | 2.90 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 2.06 ↓ | 3.18 ↑ | 3.11 ↑ | 1.04 ↑ | 2.75 | 0.80 ↓ | 1.06 ↑ | 0.50 | 0.80 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.14 | 3.33 | 3.00 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 0.90 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 5.80 ↑ | 1.33 ↓ | 5.75 ↑ | 4.00 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 1.21 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.05 | 3.30 | 3.00 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 67.00 ↑ | 2.00 ↑ | 2.50 | 0.30 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.20 | 3.30 | 2.90 | 0.84 | 2.50 | 0.84 | 0.90 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 13.18 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 13.18 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.28 | 3.23 | 3.04 | 0.93 | 2.50 | 0.83 | 0.97 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 5.36 ↑ | 1.47 ↓ | 4.96 ↑ | 1.53 ↑ | 2.50 | 0.53 ↓ | 1.01 ↑ | 0.00 | 0.84 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.05 | 3.30 | 2.95 | 0.78 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 14.50 ↑ | 126.00 ↑ | 0.98 ↑ | 2.50 | 0.68 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.17 | 3.50 | 2.81 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | 0.65 | 0.00 | 1.10 |
| Live | 1.03 ↓ | 17.00 ↑ | 501.00 ↑ | 7.05 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.90 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.20 | 3.50 | 2.80 | 0.90 | 2.50 | 0.90 | 0.98 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 8.00 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 0.95 ↓ | 0.00 | 0.85 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.25 | 3.30 | 2.90 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 151.00 ↑ | 8.50 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Harrogate Town | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Barrow | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).