Kết quả bóng đá trận Hapoel Kfar Saba U19 vs Hapoel Nir Ramat Hasharon U19, 16:00 ngày 31/10/2026
Giải VĐQG Trẻ Israel · 16:00 ngày 31/10/2026
Hapoel Kfar Saba U19 2 Kết thúc HT 0-0 1
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
🟨 1 - 3 🟥 1 - 0 ⛳ 7 - 0
Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| Hapoel Kfar Saba U19 | Phút | |
| 26' | ||
| 39' | ||
| HT 0-0 | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 1 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 3 |
| Bại | 2 | 2 | 6 | 6 |
| Ghi bàn | 5 | 9 | 11 | 15 |
| Mất bàn | 7 | 7 | 18 | 31 |
| Điểm | 3 | 3 | 10 | 6 |
Chủ = Hapoel Kfar Saba U19 · Khách = Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Hapoel Kfar Saba U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (22%) | Thắng/Thắng | 2 (13%) |
| 2 (11%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (11%) | Hòa/Thắng | 1 (6%) |
| 2 (11%) | Hòa/Hòa | 1 (6%) |
| 7 (39%) | Hòa/Bại | 2 (13%) |
| 1 (6%) | Bại/Bại | 10 (63%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
30
Thẻ vàng
02
Sút bóng
40
Sút cầu môn
10
Sút ngoài cầu môn
30
TL kiểm soát bóng
61%39%
Việt vị
11
Quả ném biên
01
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Hapoel Kfar Saba U19 (26 trận)
Ghi 1.35 bàn/trậnMất 1.38 bàn/trận
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 (25 trận)
Ghi 1.16 bàn/trậnMất 2.84 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Hapoel Kfar Saba U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.53 | 4.40 | 4.80 | 0.85 | 3.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.53 | 4.30 ↓ | 4.50 ↓ | 0.90 ↑ | 3.50 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.53 | 4.05 | 4.55 | 0.95 | 3.50 | 0.81 | 0.84 | 1.00 | 0.92 |
| Live | 4.50 ↑ | 1.21 ↓ | 9.80 ↑ | 4.76 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 1.19 ↑ | 0.00 | 0.60 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.53 | 3.90 | 4.80 | 0.40 | 2.50 | 1.70 | - | - | - |
| Live | 11.00 ↑ | 1.06 ↓ | 11.00 ↑ | 5.50 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.51 | 4.30 | 5.11 | 0.88 | 3.50 | 0.82 | 1.20 | 1.50 | 0.60 |
| Live | 16.40 ↑ | 1.05 ↓ | 14.90 ↑ | 6.33 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 0.86 ↓ | 0.00 | 0.88 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.62 | 4.00 | 4.00 | 0.98 | 3.50 | 0.83 | 0.85 | 1.00 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 126.00 ↑ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 0.83 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.