Kết quả bóng đá trận Hapoel Haifa vs Hapoel Beer Sheva, 00:30 ngày 16/08/2026
Ligat Al Toto Cúp Israel · 00:30 ngày 16/08/2026
Hapoel Haifa 4 Kết thúc HT 2-0 0
Hapoel Beer Sheva
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 1
Địa điểm: Sammy Ofer Stadium Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| Hapoel Haifa | Phút | |
| 18' | ||
| 20' | Ofir Davidadze | |
| Shay Elias 1 - 0 ⚽ | 29' | |
| Liran Rotman 2 - 0 ⚽ | 33' | |
| HT 2-0 | ||
| Alon Turgeman(Assists:Yaad Gonen) (Kiến tạo: Yaad Gonen) 3 - 0 ⚽ | 52' | |
| 53' | ||
| Liran Rotman(Assists:Naor Sabag) (Kiến tạo: Naor Sabag) 4 - 0 ⚽ | 67' | |
| Ivan Kricak | 71' | |
| Noam Cohen | 78' | |
| FT 4-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 5 | 6 |
| Hòa | 0 | 1 | 3 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 2 | 2 |
| Ghi bàn | 7 | 3 | 20 | 15 |
| Mất bàn | 6 | 0 | 14 | 11 |
| Điểm | 6 | 7 | 18 | 20 |
Chủ = Hapoel Haifa · Khách = Hapoel Beer Sheva
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Hapoel Haifa | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (54%) | Thắng/Thắng | 2 (12%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (12%) |
| 1 (8%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 6 (35%) |
| 2 (15%) | Hòa/Hòa | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 3 (18%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (6%) |
| 2 (15%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Bại/Bại | 1 (6%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Hapoel Haifa 2 (10%)Hòa 6 (30%)Hapoel Beer Sheva 12 (60%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 1 / Thua 17 Tài/Xỉu: Tài 11 / Hòa 0 / Xỉu 9
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/02/26 | Hapoel Beer Sheva | 1-1 (1-1) | Hapoel Haifa | -1.75 | 3.25 | H |
| 29/11/25 | Hapoel Haifa | 3-4 (0-2) | Hapoel Beer Sheva | -1.5 | 3.25 | B |
| 25/05/25 | Hapoel Beer Sheva | 5-0 (2-0) | Hapoel Haifa | -1.5 | 3.25 | B |
| 20/04/25 | Hapoel Haifa | 1-2 (1-1) | Hapoel Beer Sheva | -1 | 2.75 | B |
| 13/01/25 | Hapoel Haifa | 0-1 (0-0) | Hapoel Beer Sheva | -1 | 2.75 | B |
| 30/09/24 | Hapoel Beer Sheva | 3-0 (1-0) | Hapoel Haifa | -0.5 | 2.5 | B |
| 04/05/24 | Hapoel Haifa | 2-0 (2-0) | Hapoel Beer Sheva | -0.25 | 2.25 | T |
| 30/03/24 | Hapoel Beer Sheva | 2-1 (1-0) | Hapoel Haifa | -0.75 | 2.25 | B |
| 12/03/24 | Hapoel Haifa | 1-0 (0-0) | Hapoel Beer Sheva | -0.75 | 2.5 | T |
| 27/12/23 | Hapoel Beer Sheva | 4-0 (0-0) | Hapoel Haifa | -0.75 | 2.5 | B |
| 30/01/23 | Hapoel Haifa | 0-1 (0-1) | Hapoel Beer Sheva | -0.5 | 2.5 | B |
| 11/10/22 | Hapoel Beer Sheva | 2-2 (1-1) | Hapoel Haifa | -0.75 | 2.5 | H |
| 07/03/22 | Hapoel Beer Sheva | 3-1 (2-1) | Hapoel Haifa | -1.5 | 2.5 | B |
| 07/12/21 | Hapoel Haifa | 0-1 (0-1) | Hapoel Beer Sheva | -0.5 | 2.5 | B |
| 23/08/21 | Hapoel Beer Sheva | 0-0 (0-0) | Hapoel Haifa | -0.5 | 2.5 | H |
| 13/02/21 | Hapoel Haifa | 2-2 (0-2) | Hapoel Beer Sheva | 0 | 2.25 | H |
| 01/12/20 | Hapoel Beer Sheva | 2-2 (2-1) | Hapoel Haifa | -0.5 | 2.25 | H |
| 05/07/20 | Hapoel Beer Sheva | 3-1 (1-0) | Hapoel Haifa | -0.5 | 2.25 | B |
| 04/06/20 | Hapoel Haifa | 1-1 (0-0) | Hapoel Beer Sheva | -0.5 | 2.25 | H |
| 21/01/20 | Hapoel Beer Sheva | 1-0 (0-0) | Hapoel Haifa | -0.75 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Hapoel Haifa
BTTTTHHTHT
Thắng 6 (60%)Hòa 3 (30%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 17/9 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Hapoel Haifa | 1-3 (1-0) | Hapoel Kiryat Shmona | 0 | 2.75 | B |
| 02/08/26 | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 1-2 (0-1) | Hapoel Haifa | - | - | T |
| 28/07/26 | Hapoel Haifa | 3-1 (2-1) | Ironi Tiberias | +0.25 | 2.5 | T |
| 26/07/26 | Maccabi Haifa | 2-3 (0-2) | Hapoel Haifa | -1 | 2.75 | T |
| 18/07/26 | Hapoel Haifa | 2-0 (2-0) | FK Vora | - | - | T |
| 15/07/26 | Hapoel Haifa | 1-1 (0-1) | Teuta Durres | - | - | H |
| 10/07/26 | Hapoel Haifa | 0-0 (0-0) | Hapoel Kiryat Shmona | - | - | H |
| 19/05/26 | Hapoel Haifa | 3-0 (0-0) | Hapoel Bnei Sakhnin FC | +0.75 | 2.5 | T |
| 14/05/26 | Maccabi Netanya | 1-1 (1-1) | Hapoel Haifa | -0.25 | 2.75 | H |
| 11/05/26 | Hapoel Haifa | 1-0 (0-0) | Ashdod MS | +0.25 | 2.5 | T |
| 03/05/26 | Hapoel Kiryat Shmona | 2-0 (1-0) | Hapoel Haifa | -0.25 | 2.5 | B |
| 29/04/26 | Hapoel Haifa | 1-1 (1-0) | Ironi Tiberias | +0.25 | 2.5 | H |
| 27/04/26 | Hapoel Jerusalem | 0-0 (0-0) | Hapoel Haifa | 0 | 2.5 | H |
| 19/04/26 | Hapoel Haifa | 2-3 (2-3) | Maccabi Bnei Raina | +1 | 2.75 | B |
| 12/04/26 | Maccabi Netanya | 0-0 (0-0) | Hapoel Haifa | -0.25 | 3 | H |
| 06/04/26 | Hapoel Haifa | 1-4 (0-3) | Maccabi Tel Aviv | -1 | 3 | B |
| 23/02/26 | Hapoel Beer Sheva | 1-1 (1-1) | Hapoel Haifa | -1.75 | 3.25 | H |
| 14/02/26 | Hapoel Petah Tikva | 0-1 (0-1) | Hapoel Haifa | -0.5 | 2.75 | T |
| 07/02/26 | Hapoel Haifa | 0-2 (0-0) | Ashdod MS | +0.25 | 2.75 | B |
| 01/02/26 | Beitar Jerusalem | 2-2 (1-0) | Hapoel Haifa | -1.25 | 3 | H |
Thành tích gần đây — Hapoel Beer Sheva
TTTBBBHTBB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 16/19 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Crvena Zvezda | 0-2 (0-0) | Hapoel Beer Sheva | -1.5 | 3 | T |
| 05/08/26 | Hapoel Beer Sheva | 1-0 (1-0) | Crvena Zvezda | -0.5 | 2.75 | T |
| 30/07/26 | Hapoel Beer Sheva | 2-0 (0-0) | Vikingur Reykjavik | +0.75 | 2.75 | T |
| 22/07/26 | Vikingur Reykjavik | 2-1 (0-0) | Hapoel Beer Sheva | 0 | 2.75 | B |
| 16/07/26 | Hapoel Beer Sheva | 1-3 (1-1) | Maccabi Tel Aviv | +0.25 | 2.75 | B |
| 07/07/26 | Legia Warszawa | 3-1 (0-1) | Hapoel Beer Sheva | - | - | B |
| 05/07/26 | Omonia Nicosia FC | 2-2 (1-2) | Hapoel Beer Sheva | +0.25 | 3 | H |
| 01/07/26 | Radomiak Radom | 2-3 (2-1) | Hapoel Beer Sheva | +0.25 | 2.75 | T |
| 27/05/26 | Hapoel Beer Sheva | 1-2 (1-0) | Maccabi Tel Aviv | +0.5 | 2.75 | B |
| 24/05/26 | Hapoel Beer Sheva | 2-5 (1-2) | Maccabi Haifa | +1 | 3 | B |
| 20/05/26 | Hapoel Beer Sheva | 4-2 (2-2) | Maccabi Tel Aviv | +0.75 | 2.75 | T |
| 15/05/26 | Hapoel Tel Aviv | 0-2 (0-0) | Hapoel Beer Sheva | +0.5 | 2.5 | T |
| 13/05/26 | Beitar Jerusalem | 1-1 (0-0) | Hapoel Beer Sheva | 0 | 3 | H |
| 10/05/26 | Hapoel Petah Tikva | 2-4 (0-3) | Hapoel Beer Sheva | - | - | T |
| 07/05/26 | Maccabi Haifa | 0-1 (0-0) | Hapoel Beer Sheva | +0.75 | 3 | T |
| 03/05/26 | Hapoel Beer Sheva | 2-0 (1-0) | Hapoel Tel Aviv | - | - | T |
| 28/04/26 | Maccabi Tel Aviv | 1-0 (0-0) | Hapoel Beer Sheva | 0 | 2.75 | B |
| 26/04/26 | Hapoel Beer Sheva | 2-2 (2-0) | Beitar Jerusalem | +0.5 | 3 | H |
| 19/04/26 | Hapoel Beer Sheva | 3-0 (2-0) | Hapoel Petah Tikva | +1.5 | 3 | T |
| 13/04/26 | Maccabi Tel Aviv | 1-3 (0-1) | Hapoel Beer Sheva | +0.25 | 3 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
61
Phạt góc (HT)
10
Thẻ vàng
32
Sút bóng
174
Sút cầu môn
103
Tấn công
8761
Tấn công nguy hiểm
4921
Sút ngoài cầu môn
71
TL kiểm soát bóng
42%58%
TL kiểm soát bóng (HT)
37%63%
So Sánh Sức Mạnh
44 56
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T2 H6 B12T12 H6 B2
Chủ khách tương đồng
T2 H2 B5T5 H2 B2
Ghi
Tất cả
0.9 Bàn1.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.1 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Hapoel Haifa (16 trận)
Ghi 1.81 bàn/trậnMất 1.44 bàn/trận
Hapoel Beer Sheva (25 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 1.36 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Hapoel Haifa | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1924 | Thành lập | 1949 |
| Sammy Ofer Stadium | Sân nhà | Turner Stadium |
| 18500 | Sức chứa | 12000 |
| Haim Silvas | HLV | Ran Kozuk |
| HAIFA | Khu vực | Beer Sheva |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 3.80 | 3.30 | 1.57 | 0.66 | 2.75 | 0.68 | - | - | - |
| Live | 2.25 ↓ | 3.00 ↓ | 2.38 ↑ | 0.69 ↑ | 2.75 | 0.64 ↓ | - | - | - | |
| Interwetten | Sớm | 5.50 | 4.20 | 1.47 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | 0.60 | -1.50 | 1.10 |
| Live | 2.40 ↓ | 3.45 ↓ | 2.55 ↑ | 0.70 ↑ | 2.50 | 0.95 ↓ | 1.30 ↑ | 0.50 | 0.50 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 6.00 | 4.40 | 1.47 | 0.75 | 2.75 | 0.96 | - | - | - |
| Live | 2.42 ↓ | 3.65 ↓ | 2.60 ↑ | 0.88 ↑ | 2.75 | 0.82 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.45 | 3.41 | 2.53 | 0.90 | 2.75 | 0.86 | 0.83 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 2.43 ↓ | 3.40 ↓ | 2.55 ↑ | 0.91 ↑ | 2.75 | 0.85 ↓ | 0.82 ↓ | 0.00 | 0.96 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 7.00 | 4.60 | 1.33 | 0.50 | 2.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 9.00 ↑ | 4.00 ↓ | 1.33 | 0.61 ↑ | 2.50 | 1.15 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 5.75 | 4.30 | 1.48 | 0.80 | 2.75 | 0.92 | 1.01 | -1.00 | 0.75 |
| Live | 2.35 ↓ | 3.90 ↓ | 2.50 ↑ | 0.91 ↑ | 2.75 | 0.82 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 5.54 | 4.19 | 1.44 | 0.81 | 2.75 | 0.93 | 1.02 | -1.00 | 0.75 |
| Live | 2.30 ↓ | 3.85 ↓ | 2.48 ↑ | 0.93 ↑ | 2.75 | 0.84 ↓ | 0.81 ↓ | 0.00 | 0.96 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 7.00 | 4.60 | 1.33 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 9.25 ↑ | 4.00 ↓ | 1.33 | 0.61 ↓ | 2.50 | 1.15 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 8.20 | 4.60 | 1.36 | 1.07 | 3.25 | 0.71 | 0.82 | -1.50 | 0.92 |
| Live | 2.30 ↓ | 3.72 ↓ | 2.46 ↑ | 0.88 ↓ | 2.75 | 0.82 ↑ | 0.78 ↓ | 0.00 | 0.89 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 7.50 | 4.33 | 1.33 | 0.83 | 2.75 | 0.98 | 0.83 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 2.40 ↓ | 3.20 ↓ | 2.55 ↑ | 0.83 | 2.75 | 0.98 | 0.83 | 0.00 | 0.98 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Hapoel Haifa | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Hapoel Beer Sheva | 0 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).