Kết quả bóng đá trận Hanley Town vs Coleshill Town, 21:00 ngày 29/08/2026
FA Vase (Anh) · 21:00 ngày 29/08/2026
Hanley Town 2 Kết thúc HT 1-0 0
Coleshill Town
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 4
Diễn biến trận đấu
| Hanley Town | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 30' | |
| HT 1-0 | ||
| 47' | ||
| 88' | ||
| 2 - 0 ⚽ | 90+1' | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 6 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 3 | 0 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 3 |
| Bại | 0 | 3 | 1 | 7 |
| Ghi bàn | 7 | 2 | 10 | 10 |
| Mất bàn | 3 | 6 | 7 | 19 |
| Điểm | 7 | 0 | 11 | 3 |
Chủ = Hanley Town · Khách = Coleshill Town
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Hanley Town | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (33%) | Thắng/Thắng | 2 (11%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 1 (17%) | Hòa/Thắng | 3 (17%) |
| 2 (33%) | Hòa/Hòa | 2 (11%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 4 (22%) |
| 1 (17%) | Bại/Bại | 6 (33%) |
Thành tích gần đây — Hanley Town
THHTBBBHTB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 12/16 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | Droitwich Spa | 0-2 (0-1) | Hanley Town | - | - | T |
| 22/08/26 | Hanley Town | 3-3 (0-0) | Droitwich Spa | - | - | H |
| 15/08/26 | Stalybridge Celtic | 1-1 (0-0) | Hanley Town | - | - | H |
| 08/08/26 | Stourport Swifts | 1-2 (0-0) | Hanley Town | - | - | T |
| 30/08/25 | Hanley Town | 0-2 (0-1) | Stourbridge | - | - | B |
| 01/03/25 | Kidsgrove Athletic | 1-0 (0-0) | Hanley Town | - | - | B |
| 25/01/25 | Hanley Town | 0-2 (0-1) | Vauxhall Motors | - | - | B |
| 21/12/24 | Wythenshawe Town | 2-2 (1-1) | Hanley Town | -0.75 | 2.75 | H |
| 11/12/24 | Hanley Town | 2-1 (0-0) | Witton Albion | 0 | 3.25 | T |
| 16/11/24 | Widnes | 3-0 (1-0) | Hanley Town | - | - | B |
| 02/11/24 | Avro FC | 1-1 (0-1) | Hanley Town | - | - | H |
| 26/10/24 | Hanley Town | 1-2 (0-1) | Kidsgrove Athletic | - | - | B |
| 19/10/24 | Hanley Town | 0-0 (0-0) | Newcastle Town FC | - | - | H |
| 12/10/24 | Vauxhall Motors | 3-1 (0-0) | Hanley Town | - | - | B |
| 09/10/24 | Hanley Town | 0-1 (0-1) | Atherton Collieries | +0.5 | 2.5 | B |
| 05/10/24 | Basford Utd | 2-2 (2-2) | Hanley Town | - | - | H |
| 02/10/24 | Hanley Town | 1-2 (0-1) | Runcorn Linnets | - | - | B |
| 28/09/24 | Stalybridge Celtic | 1-1 (0-0) | Hanley Town | -0.5 | 2.75 | H |
| 21/09/24 | Hanley Town | 1-0 (1-0) | Sherwood Colliery | - | - | T |
| 07/09/24 | Racing Club Warwick | 2-3 (0-0) | Hanley Town | - | - | T |
Thành tích gần đây — Coleshill Town
BBBBHBHHBH
Thắng 0 (0%)Hòa 4 (40%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 11/18 (10 trận) Châu Á: 0/4/6 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | Nuneaton Borough | 3-2 (0-0) | Coleshill Town | - | - | B |
| 22/08/26 | Coleshill Town | 0-1 (0-0) | NUOL FC | - | - | B |
| 11/08/26 | Coleshill Town | 0-1 (0-0) | Bedworth United | +0.5 | 2.75 | B |
| 29/07/26 | Coleshill Town | 2-3 (0-1) | Shifnal Town | +0.25 | 2.75 | B |
| 22/07/26 | Coleshill Town | 2-2 (1-0) | Alvechurch | - | - | H |
| 04/04/26 | St Neots Town | 2-1 (1-0) | Coleshill Town | - | - | B |
| 05/03/26 | Corby Town | 2-2 (0-1) | Coleshill Town | 0 | 2.5 | H |
| 14/02/26 | Bedworth United | 0-0 (0-0) | Coleshill Town | - | - | H |
| 04/02/26 | Loughborough University | 3-1 (2-1) | Coleshill Town | - | - | B |
| 10/01/26 | Loughborough University | 1-1 (1-1) | Coleshill Town | - | - | H |
| 13/12/25 | Shepshed Dynamo | 0-1 (0-0) | Coleshill Town | - | - | T |
| 21/10/25 | Coleshill Town | 2-0 (2-0) | Shepshed Dynamo | +0.25 | 2.75 | T |
| 14/10/25 | Coleshill Town | 1-0 (0-0) | Bedworth United | +0.75 | 3.25 | T |
| 08/10/25 | Rugby Town | 2-1 (0-0) | Coleshill Town | +0.25 | 2.75 | B |
| 01/10/25 | Anstey Nomads | 2-1 (1-0) | Coleshill Town | - | - | B |
| 20/09/25 | Coleshill Town | 3-4 (1-3) | Rushden Diamonds | - | - | B |
| 13/09/25 | Coleshill Town | 0-7 (0-5) | Hednesford Town | - | - | B |
| 09/09/25 | Coleshill Town | 3-2 (0-0) | Loughborough University | +0.75 | 3 | T |
| 06/09/25 | Coleshill Town | 1-0 (1-0) | Sporting Khalsa | - | - | T |
| 30/08/25 | Coleshill Town | 2-1 (0-0) | Worcester Raiders | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
74
Phạt góc (HT)
50
Thẻ vàng
02
Sút bóng
149
Sút cầu môn
33
Tấn công
7469
Tấn công nguy hiểm
4736
Sút ngoài cầu môn
116
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
59%41%
So Sánh Sức Mạnh
54 46
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Hanley Town (6 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Coleshill Town (20 trận)
Ghi 1.15 bàn/trậnMất 1.80 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Coleshill Town (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (40%)Hòa 1 (20%)Bại 2 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (40%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (60%)
6 trận gần — Châu Á:
LVWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Hanley Town | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 18Bet | Sớm | 2.35 | 3.80 | 2.50 | 0.92 | 2.75 | 0.81 | 0.81 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 2.50 ↑ | 3.70 ↓ | 2.50 | 0.92 | 2.75 | 0.81 | 0.86 ↑ | 0.00 | 0.86 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.40 | 3.80 | 2.40 | 0.72 | 2.50 | 1.00 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 2.40 | 3.80 | 2.40 | 0.72 | 2.50 | 1.00 | 0.85 | 0.00 | 0.85 | |
| Bet 365 | Sớm | 2.38 | 3.75 | 2.38 | 0.95 | 2.75 | 0.85 | 0.90 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 2.38 | 3.75 | 2.38 | 0.95 | 2.75 | 0.85 | 0.90 | 0.00 | 0.90 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Hanley Town | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Coleshill Town | 0 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).