Kết quả bóng đá trận Hàn Quốc North (Nữ) vs Bangladesh (W), 14:00 ngày 14/09/2026

Games football Nữ (Châu Á) · 14:00 ngày 14/09/2026
Hàn Quốc North (Nữ)
10 Kết thúc HT 7-0 0
Bangladesh (W)
🟨 0 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 5 - 0
Nhiệt độ: 28℃~29℃

Diễn biến trận đấu

Hàn Quốc North (Nữ) Phút Bangladesh (W)
1 - 0 ⚽3'
Ri Song-A 📺 VAR3'
2 - 0 ⚽5'
Jon Ryong-Jong (Kiến tạo: Chae Un-Yong) 3 - 0 ⚽6'
Ri Song-A (Kiến tạo: Jon Ryong-Jong) 4 - 0 ⚽6'
Jon Ryong-Jong 5 - 0 ⚽10'
Hwang Yu-Yong (Kiến tạo: An Pok-Yong) 6 - 0 ⚽12'
7 - 0 ⚽13'
8 - 0 ⚽18'
Chae Un-Yong (Kiến tạo: Myong Yu-Jong) 9 - 0 ⚽18'
10 - 0 ⚽35'
Chae Un-Yong 11 - 0 ⚽35'
Kim Kyong Yong (Kiến tạo: Chae Un-Yong) 12 - 0 ⚽40'
13 - 0 ⚽43'
Kim Kyong Yong (Kiến tạo: Chae Un-Yong) 14 - 0 ⚽43'
HT 7-0
Ri Song-A (Kiến tạo: Chae Un-Yong) 15 - 0 ⚽51'
Ri Song-A 📺 VAR57'
16 - 0 ⚽58'
Kum Jong (Assist:Han Jin-Hong) (Kiến tạo: Han Jin-Hong) 17 - 0 ⚽60'
18 - 0 ⚽90'
Han Jin-Hong (Kiến tạo: Kim Song-Gyong) 19 - 0 ⚽90'
FT 10-0

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 20 72
Hòa 11 11
Bại 02 27
Ghi bàn 140 447
Mất bàn 216 636
Điểm 71 227

Chủ = Hàn Quốc North (Nữ) · Khách = Bangladesh (W)

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Hàn Quốc North (Nữ) (13)Hiệp 1 / Cả trậnBangladesh (W) (13)
8 (62%)Thắng/Thắng4 (31%)
0 (0%)Thắng/Hòa1 (8%)
0 (0%)Hòa/Thắng1 (8%)
2 (15%)Hòa/Hòa0 (0%)
0 (0%)Hòa/Bại1 (8%)
3 (23%)Bại/Bại6 (46%)

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
5
0
Sút bóng
34
0
Sút cầu môn
21
0
Sút ngoài cầu môn
13
0
TL kiểm soát bóng
83%
17%
Phạm lỗi
3
2
Việt vị
9
0
Quả ném biên
40
19
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Hàn Quốc North (Nữ) (25 trận)
Ghi 4.56 bàn/trậnMất 0.56 bàn/trận
Bangladesh (W) (16 trận)
Ghi 1.56 bàn/trậnMất 3.25 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)7 - 0 — Chủ thắng
Cả trận (FT)10 - 0 — Chủ thắng
Hiệp 23 - 0

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Hàn Quốc North (Nữ) Thông tin Bangladesh (W)
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV Peter Butler
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm1.0515.0041.000.914.250.910.843.750.99
Live1.03 ↓51.00 ↑51.00 ↑1.80 ↑10.500.43 ↓1.25 ↑0.250.71 ↓
VcbetSớm1.0019.0022.000.946.000.840.915.750.82
Live1.01 ↑13.00 ↓46.00 ↑1.18 ↑10.500.47 ↓0.98 ↑0.250.54 ↓
Mansion88Sớm1.0051.0051.000.556.751.370.575.251.37
Live1.0051.0051.001.85 ↑9.500.39 ↓0.71 ↑0.251.09 ↓
InterwettenSớm1.0117.0027.001.105.500.60---
Live1.0115.00 ↓30.00 ↑0.60 ↓11.501.20 ↑---
LadbrokesSớm1.0412.0021.000.483.501.50---
Live1.01 ↓56.00 ↑67.00 ↑0.44 ↓3.501.60 ↑---
18BetSớm1.0112.5018.000.684.250.940.804.000.80
Live1.0151.00 ↑51.00 ↑1.67 ↑10.500.38 ↓1.17 ↑0.250.57 ↓
1xBetSớm1.0011.0017.001.024.250.710.873.500.83
Live1.03 ↑13.00 ↑100.00 ↑1.72 ↑10.500.43 ↓1.23 ↑0.250.61 ↓
Bet 365Sớm1.0513.0021.000.904.250.900.833.750.98
Live1.01 ↓51.00 ↑51.00 ↑1.75 ↑10.500.43 ↓1.25 ↑0.250.63 ↓
MacauslotSớm---0.785.250.840.765.000.94
Live---1.10 ↑9.750.50 ↓0.80 ↑0.500.88 ↓
12betSớm---0.855.750.950.755.251.05
Live---1.85 ↑9.500.39 ↓0.71 ↓0.251.09 ↑
CrownSớm---0.805.250.960.855.000.91
Live---2.17 ↑10.500.22 ↓1.69 ↑0.250.35 ↓
SbobetSớm---0.776.751.050.645.251.25
Live---0.55 ↓9.501.33 ↑0.50 ↓0.251.42 ↑

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp +3 3/4

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Hàn Quốc North (Nữ)+3 3/4100
Bangladesh (W)-3 3/4Chưa có trận cùng mức

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).