Kết quả bóng đá trận Hamburger SV (Youth) vs SV Drochtersen/Assel, 19:00 ngày 16/08/2026
Regionalliga (Đức) · 19:00 ngày 16/08/2026
Hamburger SV (Youth) 1 Kết thúc HT 0-4 4
SV Drochtersen/Assel
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| Hamburger SV (Youth) | Phút | |
| 20' | ⚽ 0 - 1 Allah Aid Hamid | |
| 32' | ⚽ 0 - 2 Sean Busch | |
| 40' | ⚽ 0 - 3 Allah Aid Hamid | |
| 44' | ⚽ 0 - 4 Sean Busch | |
| HT 0-4 | ||
| Radin Amadou 1 - 4 ⚽ | 61' | |
| FT 1-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 4 | 6 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 1 |
| Bại | 1 | 0 | 6 | 3 |
| Ghi bàn | 7 | 13 | 14 | 31 |
| Mất bàn | 4 | 5 | 21 | 16 |
| Điểm | 6 | 7 | 12 | 19 |
Chủ = Hamburger SV (Youth) · Khách = SV Drochtersen/Assel
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Hamburger SV (Youth) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (24%) | Thắng/Thắng | 5 (42%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (8%) |
| 1 (6%) | Hòa/Thắng | 2 (17%) |
| 2 (12%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (24%) | Hòa/Bại | 1 (8%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (17%) |
| 6 (35%) | Bại/Bại | 1 (8%) |
Bảng xếp hạng
Hamburger SV (Youth)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 1 | 1 | 4 | 8 | 14 | 4 | 16 |
| Sân nhà | 4 | 0 | 1 | 3 | 3 | 10 | 1 | 18 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 5 | 4 | 3 | 11 |
| 6 gần | 6 | 0 | 2 | 4 | 9 | 16 | - | - |
SV Drochtersen/Assel
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 0 | 3 | 11 | 10 | 9 | 5 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 4 | 3 | 14 |
| Sân khách | 3 | 2 | 0 | 1 | 8 | 6 | 6 | 5 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 17 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Hamburger SV (Youth) 7 (35%)Hòa 8 (40%)SV Drochtersen/Assel 5 (25%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 1 / Thua 10 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 0 / Xỉu 15
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/11/25 | Hamburger SV (Youth) | 3-0 (2-0) | SV Drochtersen/Assel | -0.5 | 3.25 | T |
| 16/08/25 | SV Drochtersen/Assel | 0-2 (0-1) | Hamburger SV (Youth) | -1.5 | 3 | T |
| 18/05/25 | SV Drochtersen/Assel | 3-1 (0-1) | Hamburger SV (Youth) | -0.5 | 2.75 | B |
| 08/02/25 | Hamburger SV (Youth) | 4-2 (2-0) | SV Drochtersen/Assel | - | - | T |
| 02/11/24 | Hamburger SV (Youth) | 1-1 (0-0) | SV Drochtersen/Assel | -0.25 | 3 | H |
| 03/02/24 | SV Drochtersen/Assel | 0-0 (0-0) | Hamburger SV (Youth) | -0.5 | 3 | H |
| 12/08/23 | Hamburger SV (Youth) | 1-1 (1-0) | SV Drochtersen/Assel | -0.5 | 2.75 | H |
| 06/04/23 | Hamburger SV (Youth) | 1-0 (0-0) | SV Drochtersen/Assel | +0.25 | 2.75 | T |
| 21/08/22 | SV Drochtersen/Assel | 4-1 (2-0) | Hamburger SV (Youth) | 0 | 2.75 | B |
| 16/10/21 | SV Drochtersen/Assel | 0-0 (0-0) | Hamburger SV (Youth) | -0.25 | 3.25 | H |
| 15/08/21 | Hamburger SV (Youth) | 2-4 (2-2) | SV Drochtersen/Assel | +0.25 | 2.75 | B |
| 07/10/20 | Hamburger SV (Youth) | 0-2 (0-1) | SV Drochtersen/Assel | 0 | 2.75 | B |
| 12/10/19 | Hamburger SV (Youth) | 1-0 (1-0) | SV Drochtersen/Assel | +0.25 | 3 | T |
| 30/03/19 | SV Drochtersen/Assel | 1-1 (0-0) | Hamburger SV (Youth) | 0 | 2.5 | H |
| 22/09/18 | Hamburger SV (Youth) | 1-0 (1-0) | SV Drochtersen/Assel | +0.75 | 3 | T |
| 29/03/18 | Hamburger SV (Youth) | 0-0 (0-0) | SV Drochtersen/Assel | +1 | 2.5 | H |
| 26/08/17 | SV Drochtersen/Assel | 0-1 (0-1) | Hamburger SV (Youth) | 0 | 2.75 | T |
| 08/04/17 | SV Drochtersen/Assel | 4-0 (1-0) | Hamburger SV (Youth) | +0.25 | 2.5 | B |
| 16/10/16 | Hamburger SV (Youth) | 1-1 (1-1) | SV Drochtersen/Assel | +0.25 | 2.5 | H |
| 27/02/16 | SV Drochtersen/Assel | 0-0 (0-0) | Hamburger SV (Youth) | -0.5 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — Hamburger SV (Youth)
HBBBBHTHBH
Thắng 1 (10%)Hòa 4 (40%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 16/20 (10 trận) Châu Á: 1/4/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/08/26 | Hamburger SV (Youth) | 2-2 (1-1) | SV Todesfelde | - | - | H |
| 08/08/26 | Kickers Emden | 3-2 (2-0) | Hamburger SV (Youth) | -0.5 | 3.25 | B |
| 23/07/26 | FC Hansa Luneburg | 3-1 (1-0) | Hamburger SV (Youth) | - | - | B |
| 18/07/26 | Hamburger SV (Youth) | 1-2 (0-2) | Hobro | - | - | B |
| 11/07/26 | Rot-Weiss Oberhausen | 5-2 (2-2) | Hamburger SV (Youth) | - | - | B |
| 04/07/26 | Greifswalder FC | 1-1 (0-0) | Hamburger SV (Youth) | - | - | H |
| 16/05/26 | Hamburger SV (Youth) | 5-1 (4-0) | TuS Blau-Weiss Lohne | +0.5 | 3.25 | T |
| 10/05/26 | St Pauli II | 1-1 (1-0) | Hamburger SV (Youth) | 0 | 3.25 | H |
| 03/05/26 | Hamburger SV (Youth) | 0-1 (0-0) | Phonix Lubeck | +0.25 | 3 | B |
| 26/04/26 | Werder Bremen (Youth) | 1-1 (0-0) | Hamburger SV (Youth) | 0 | 3.25 | H |
| 19/04/26 | Hamburger SV (Youth) | 0-2 (0-0) | Kickers Emden | +0.25 | 3 | B |
| 12/04/26 | Eintracht Norderstedt | 1-2 (0-2) | Hamburger SV (Youth) | 0 | 3.25 | T |
| 29/03/26 | Hamburger SV (Youth) | 2-2 (1-1) | FC Schoningen08 | +1 | 3.25 | H |
| 22/03/26 | Hamburger SV (Youth) | 4-0 (2-0) | Altona 93 | +1 | 3.5 | T |
| 19/03/26 | SSV Jeddeloh | 1-0 (1-0) | Hamburger SV (Youth) | -0.25 | 3.25 | B |
| 14/03/26 | VFB Lubeck | 0-2 (0-1) | Hamburger SV (Youth) | -0.25 | 3.25 | T |
| 07/03/26 | Hamburger SV (Youth) | 2-2 (1-1) | ETSV Weiche Flensburg | +0.25 | 3 | H |
| 28/02/26 | SV Meppen | 2-0 (1-0) | Hamburger SV (Youth) | -1.5 | 3.5 | B |
| 22/02/26 | Hamburger SV (Youth) | 1-1 (0-0) | Bremer SV | +0.25 | 3 | H |
| 15/02/26 | Hamburger SV (Youth) | 1-4 (0-2) | Hannover 96 Am | - | - | B |
Thành tích gần đây — SV Drochtersen/Assel
BBTTTTHBHT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 24/14 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/08/26 | SV Drochtersen/Assel | 1-2 (0-1) | Hannover 96 Am | +0.5 | 3.25 | B |
| 07/08/26 | Oldenburg | 3-1 (0-1) | SV Drochtersen/Assel | 0 | 3 | B |
| 01/08/26 | SV Drochtersen/Assel | 2-1 (0-1) | Phonix Lubeck | - | - | T |
| 18/07/26 | SC Paderborn 07 II | 0-5 (0-2) | SV Drochtersen/Assel | - | - | T |
| 11/07/26 | SV Drochtersen/Assel | 4-0 (1-0) | SC Victoria Hamburg | - | - | T |
| 04/07/26 | SV Drochtersen/Assel | 4-2 (0-0) | SV Rodinghausen | - | - | T |
| 16/05/26 | SSV Jeddeloh | 2-2 (0-1) | SV Drochtersen/Assel | 0 | 3.25 | H |
| 09/05/26 | SV Drochtersen/Assel | 1-2 (1-0) | SV Meppen | -0.5 | 3 | B |
| 01/05/26 | VFB Lubeck | 1-1 (0-0) | SV Drochtersen/Assel | - | - | H |
| 26/04/26 | SV Drochtersen/Assel | 3-1 (2-0) | Altona 93 | +2 | 3.5 | T |
| 22/04/26 | HSC Hannover | 2-2 (1-1) | SV Drochtersen/Assel | +2 | 3.75 | H |
| 18/04/26 | Hannover 96 Am | 1-2 (1-2) | SV Drochtersen/Assel | +0.25 | 3 | T |
| 11/04/26 | SV Drochtersen/Assel | 1-3 (0-0) | Oldenburg | +0.5 | 3 | B |
| 29/03/26 | Bremer SV | 2-3 (2-1) | SV Drochtersen/Assel | +0.75 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | Werder Bremen (Youth) | 1-0 (0-0) | SV Drochtersen/Assel | +0.75 | 3.25 | B |
| 18/03/26 | SV Drochtersen/Assel | 4-1 (2-0) | TuS Blau-Weiss Lohne | +1.25 | 3.25 | T |
| 14/03/26 | SV Drochtersen/Assel | 3-1 (1-0) | ETSV Weiche Flensburg | +1 | 3 | T |
| 07/03/26 | Phonix Lubeck | 0-2 (0-1) | SV Drochtersen/Assel | +0.25 | 2.75 | T |
| 28/02/26 | SV Drochtersen/Assel | 5-1 (1-1) | Eintracht Norderstedt | +1.25 | 3.5 | T |
| 22/02/26 | St Pauli II | 2-4 (1-0) | SV Drochtersen/Assel | - | - | T |
So Sánh Sức Mạnh
36 64
29% So Sánh Đối đầu 71%
Thành tích
Tất cả
T7 H8 B5T5 H8 B7
Chủ khách tương đồng
T5 H4 B2T2 H4 B5
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.4 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Hamburger SV (Youth) (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 1.87 bàn/trận
SV Drochtersen/Assel (30 trận)
Ghi 2.67 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 4 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Hamburger SV (Youth) (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
SV Drochtersen/Assel (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Hamburger SV (Youth) | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1887-9-29 | Thành lập | |
| Wolfgang-Meyer-Sportanlage | Sân nhà | |
| 3500 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Hamburg | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.80 | 3.60 | 1.77 | 0.81 | 3.00 | 0.85 | 0.95 | -0.50 | 0.80 |
| Live | 4.30 ↑ | 4.20 ↑ | 1.58 ↓ | 0.76 ↓ | 3.25 | 1.06 ↑ | 1.19 ↑ | -0.50 | 0.68 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.40 | 3.85 | 1.76 | 0.84 | 3.25 | 0.98 | 1.08 | -0.50 | 0.76 |
| Live | 3.85 ↑ | 4.10 ↑ | 1.62 ↓ | 0.70 ↓ | 3.25 | 1.13 ↑ | 1.28 ↑ | -0.50 | 0.62 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 3.35 | 3.40 | 1.82 | 0.79 | 3.00 | 0.84 | - | - | - |
| Live | 3.70 ↑ | 3.80 ↑ | 1.67 ↓ | 0.73 ↓ | 3.25 | 0.91 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.40 | 3.85 | 1.76 | 0.84 | 3.25 | 0.98 | 1.08 | -0.50 | 0.76 |
| Live | 3.85 ↑ | 4.10 ↑ | 1.62 ↓ | 0.70 ↓ | 3.25 | 1.13 ↑ | 1.28 ↑ | -0.50 | 0.62 ↓ | |
| Crown | Sớm | 3.45 | 3.85 | 1.82 | 0.84 | 3.00 | 0.92 | 0.94 | -0.50 | 0.82 |
| Live | 3.95 ↑ | 4.25 ↑ | 1.59 ↓ | 0.70 ↓ | 3.25 | 1.11 ↑ | 1.02 ↑ | -0.75 | 0.80 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 3.21 | 3.53 | 1.90 | 1.00 | 3.25 | 0.82 | 0.94 | -0.50 | 0.90 |
| Live | 3.75 ↑ | 3.85 ↑ | 1.68 ↓ | 0.76 ↓ | 3.25 | 1.06 ↑ | 1.19 ↑ | -0.50 | 0.68 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.40 | 3.77 | 1.86 | 0.82 | 3.00 | 0.94 | 0.92 | -0.50 | 0.86 |
| Live | 4.02 ↑ | 4.25 ↑ | 1.63 ↓ | 0.94 ↑ | 3.50 | 0.86 ↓ | 1.02 ↑ | -0.75 | 0.80 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.40 | 3.60 | 1.83 | 0.53 | 2.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 4.00 ↑ | 4.00 ↑ | 1.61 ↓ | 0.33 ↓ | 2.50 | 2.00 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.45 | 3.50 | 1.82 | 0.76 | 3.00 | 0.80 | 0.80 | -0.50 | 0.76 |
| Live | 4.00 ↑ | 4.20 ↑ | 1.63 ↓ | 0.82 ↑ | 3.50 | 0.82 ↑ | 0.96 ↑ | -0.75 | 0.70 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 4.13 | 3.89 | 1.68 | 0.81 | 3.00 | 0.98 | 0.91 | -0.75 | 0.87 |
| Live | 4.29 ↑ | 4.49 ↑ | 1.61 ↓ | 0.84 ↑ | 3.50 | 0.98 | 0.86 ↓ | -1.00 | 0.96 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 3.54 | 3.70 | 1.86 | 1.07 | 3.25 | 0.68 | 0.68 | -0.75 | 1.06 |
| Live | 4.40 ↑ | 4.15 ↑ | 1.58 ↓ | 0.90 ↓ | 3.50 | 0.79 ↑ | 0.94 ↑ | -0.75 | 0.70 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.50 | 3.40 | 1.85 | 1.30 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 4.00 ↑ | 3.90 ↑ | 1.65 ↓ | 0.85 ↓ | 3.50 | 0.85 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.