Kết quả bóng đá trận Hamburger SV (Youth) vs Eintracht Norderstedt, 19:00 ngày 30/08/2026
Regionalliga (Đức) · 19:00 ngày 30/08/2026
Hamburger SV (Youth) 0 Kết thúc HT 0-0 2
Eintracht Norderstedt
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| Hamburger SV (Youth) | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 59' | ⚽ 0 - 1 Ezra Ampofo | |
| 89' | ⚽ 0 - 2 Nick Gutmann | |
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 2 |
| Bại | 2 | 2 | 6 | 5 |
| Ghi bàn | 4 | 7 | 14 | 21 |
| Mất bàn | 6 | 9 | 19 | 28 |
| Điểm | 3 | 3 | 12 | 11 |
Chủ = Hamburger SV (Youth) · Khách = Eintracht Norderstedt
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Hamburger SV (Youth) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (24%) | Thắng/Thắng | 6 (40%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (13%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (7%) |
| 1 (6%) | Hòa/Thắng | 1 (7%) |
| 2 (12%) | Hòa/Hòa | 2 (13%) |
| 4 (24%) | Hòa/Bại | 2 (13%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (7%) |
| 6 (35%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
Hamburger SV (Youth)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 1 | 1 | 4 | 8 | 14 | 4 | 16 |
| Sân nhà | 4 | 0 | 1 | 3 | 3 | 10 | 1 | 18 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 5 | 4 | 3 | 11 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 9 | 15 | - | - |
Eintracht Norderstedt
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 2 | 2 | 13 | 13 | 8 | 9 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 9 | 8 | 4 | 8 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 5 | 4 | 8 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 12 | 14 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Hamburger SV (Youth) 10 (50%)Hòa 5 (25%)Eintracht Norderstedt 5 (25%)
Châu Á: Ăn 10 / Hòa 2 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 14 / Hòa 1 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/04/26 | Eintracht Norderstedt | 1-2 (0-2) | Hamburger SV (Youth) | 0 | 3.25 | T |
| 02/10/25 | Hamburger SV (Youth) | 2-2 (2-1) | Eintracht Norderstedt | 0 | 3.25 | H |
| 25/01/25 | Hamburger SV (Youth) | 6-1 (3-0) | Eintracht Norderstedt | - | - | T |
| 07/12/24 | Hamburger SV (Youth) | 2-1 (1-1) | Eintracht Norderstedt | +0.75 | 3 | T |
| 17/10/24 | Eintracht Norderstedt | 0-1 (0-0) | Hamburger SV (Youth) | -0.25 | 3.25 | T |
| 07/03/24 | Eintracht Norderstedt | 0-3 (0-0) | Hamburger SV (Youth) | 0 | 3.25 | T |
| 30/07/23 | Hamburger SV (Youth) | 0-5 (0-3) | Eintracht Norderstedt | +0.25 | 3 | B |
| 04/02/23 | Hamburger SV (Youth) | 3-2 (0-0) | Eintracht Norderstedt | 0 | 3 | T |
| 16/08/22 | Eintracht Norderstedt | 3-3 (2-0) | Hamburger SV (Youth) | -0.25 | 3.25 | H |
| 07/07/22 | Hamburger SV (Youth) | 2-1 (1-0) | Eintracht Norderstedt | - | - | T |
| 22/01/22 | Hamburger SV (Youth) | 3-3 (2-1) | Eintracht Norderstedt | - | - | H |
| 05/12/21 | Eintracht Norderstedt | 1-1 (1-0) | Hamburger SV (Youth) | -0.25 | 2.75 | H |
| 18/09/21 | Hamburger SV (Youth) | 2-3 (1-1) | Eintracht Norderstedt | +0.25 | 3 | B |
| 24/09/20 | Eintracht Norderstedt | 3-2 (1-2) | Hamburger SV (Youth) | -0.5 | 3 | B |
| 22/09/19 | Eintracht Norderstedt | 0-2 (0-1) | Hamburger SV (Youth) | 0 | 3.25 | T |
| 02/03/19 | Hamburger SV (Youth) | 2-1 (1-1) | Eintracht Norderstedt | +0.5 | 2.75 | T |
| 06/09/18 | Eintracht Norderstedt | 3-1 (1-0) | Hamburger SV (Youth) | 0 | 3 | B |
| 08/03/18 | Hamburger SV (Youth) | 5-1 (1-1) | Eintracht Norderstedt | +0.75 | 2.75 | T |
| 30/07/17 | Eintracht Norderstedt | 2-2 (1-1) | Hamburger SV (Youth) | -0.25 | 2.75 | H |
| 14/05/17 | Eintracht Norderstedt | 3-1 (1-0) | Hamburger SV (Youth) | -0.5 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Hamburger SV (Youth)
TBBHBBBBHT
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 18/24 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/08/26 | VFB Lubeck | 1-3 (1-1) | Hamburger SV (Youth) | -0.5 | 3.25 | T |
| 22/08/26 | Hamburger SV (Youth) | 0-2 (0-0) | Eimsbutteler TV | - | - | B |
| 16/08/26 | Hamburger SV (Youth) | 1-4 (0-4) | SV Drochtersen/Assel | -0.5 | 3 | B |
| 13/08/26 | Hamburger SV (Youth) | 2-2 (1-1) | SV Todesfelde | - | - | H |
| 08/08/26 | Kickers Emden | 3-2 (2-0) | Hamburger SV (Youth) | -0.5 | 3.25 | B |
| 23/07/26 | FC Hansa Luneburg | 3-1 (1-0) | Hamburger SV (Youth) | - | - | B |
| 18/07/26 | Hamburger SV (Youth) | 1-2 (0-2) | Hobro | - | - | B |
| 11/07/26 | Rot-Weiss Oberhausen | 5-2 (2-2) | Hamburger SV (Youth) | - | - | B |
| 04/07/26 | Greifswalder FC | 1-1 (0-0) | Hamburger SV (Youth) | - | - | H |
| 16/05/26 | Hamburger SV (Youth) | 5-1 (4-0) | TuS Blau-Weiss Lohne | +0.5 | 3.25 | T |
| 10/05/26 | St Pauli II | 1-1 (1-0) | Hamburger SV (Youth) | 0 | 3.25 | H |
| 03/05/26 | Hamburger SV (Youth) | 0-1 (0-0) | Phonix Lubeck | +0.25 | 3 | B |
| 26/04/26 | Werder Bremen (Youth) | 1-1 (0-0) | Hamburger SV (Youth) | 0 | 3.25 | H |
| 19/04/26 | Hamburger SV (Youth) | 0-2 (0-0) | Kickers Emden | +0.25 | 3 | B |
| 12/04/26 | Eintracht Norderstedt | 1-2 (0-2) | Hamburger SV (Youth) | 0 | 3.25 | T |
| 29/03/26 | Hamburger SV (Youth) | 2-2 (1-1) | FC Schoningen08 | +1 | 3.25 | H |
| 22/03/26 | Hamburger SV (Youth) | 4-0 (2-0) | Altona 93 | +1 | 3.5 | T |
| 19/03/26 | SSV Jeddeloh | 1-0 (1-0) | Hamburger SV (Youth) | -0.25 | 3.25 | B |
| 14/03/26 | VFB Lubeck | 0-2 (0-1) | Hamburger SV (Youth) | -0.25 | 3.25 | T |
| 07/03/26 | Hamburger SV (Youth) | 2-2 (1-1) | ETSV Weiche Flensburg | +0.25 | 3 | H |
Thành tích gần đây — Eintracht Norderstedt
BBTHHHHTBH
Thắng 2 (20%)Hòa 5 (50%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 23/23 (10 trận) Châu Á: 2/5/3 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Eintracht Norderstedt | 1-4 (1-0) | ETSV Weiche Flensburg | 0 | 3.25 | B |
| 15/08/26 | Oldenburg | 4-1 (1-1) | Eintracht Norderstedt | -1.25 | 3.5 | B |
| 13/08/26 | Eintracht Norderstedt | 6-2 (2-0) | Kickers Emden | -0.5 | 3.5 | T |
| 09/08/26 | FC Schoningen08 | 1-1 (1-0) | Eintracht Norderstedt | 0 | 3.25 | H |
| 02/08/26 | Eintracht Norderstedt | 2-2 (1-0) | SV Atlas Delmenhorst | - | - | H |
| 26/07/26 | Eintracht Norderstedt | 1-1 (0-0) | St Pauli II | - | - | H |
| 19/07/26 | Eintracht Norderstedt | 1-1 (1-0) | Havelse | - | - | H |
| 11/07/26 | SV Eichede | 0-5 (0-2) | Eintracht Norderstedt | - | - | T |
| 16/05/26 | Eintracht Norderstedt | 3-6 (0-5) | HSC Hannover | +0.75 | 3.5 | B |
| 09/05/26 | ETSV Weiche Flensburg | 2-2 (1-1) | Eintracht Norderstedt | - | - | H |
| 03/05/26 | Eintracht Norderstedt | 2-1 (0-0) | TuS Blau-Weiss Lohne | +0.5 | 3.25 | T |
| 26/04/26 | Bremer SV | 2-0 (1-0) | Eintracht Norderstedt | -0.5 | 3 | B |
| 19/04/26 | Eintracht Norderstedt | 3-1 (1-0) | FC Schoningen08 | 0 | 3.25 | T |
| 12/04/26 | Eintracht Norderstedt | 1-2 (0-2) | Hamburger SV (Youth) | 0 | 3.25 | B |
| 05/04/26 | Eintracht Norderstedt | 2-2 (2-0) | Werder Bremen (Youth) | 0 | 3.25 | H |
| 02/04/26 | Eintracht Norderstedt | 1-1 (0-1) | Phonix Lubeck | -0.5 | 2.75 | H |
| 28/03/26 | SV Meppen | 4-1 (4-1) | Eintracht Norderstedt | -2 | 3.75 | B |
| 22/03/26 | Eintracht Norderstedt | 0-1 (0-1) | SSV Jeddeloh | -0.25 | 3 | B |
| 14/03/26 | Kickers Emden | 4-2 (0-1) | Eintracht Norderstedt | -0.75 | 3.25 | B |
| 08/03/26 | Eintracht Norderstedt | 3-2 (0-0) | St Pauli II | +0.25 | 3 | T |
So Sánh Sức Mạnh
53 47
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T10 H5 B5T5 H5 B10
Chủ khách tương đồng
T6 H2 B2T2 H2 B6
Ghi
Tất cả
2.3 Bàn1.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.7 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Hamburger SV (Youth) (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 1.80 bàn/trận
Eintracht Norderstedt (30 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 2.30 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Hamburger SV (Youth) (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
WLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOO
Eintracht Norderstedt (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (25%)Hòa 1 (25%)Bại 2 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (75%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (25%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Hamburger SV (Youth) | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1887-9-29 | Thành lập | |
| Wolfgang-Meyer-Sportanlage | Sân nhà | |
| 3500 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Elard Ostermann | |
| Hamburg | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 1.61 | 3.65 | 4.00 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.61 | 3.65 | 4.00 | - | - | - | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 1.64 | 4.25 | 3.60 | 0.84 | 3.50 | 0.92 | 0.84 | 0.75 | 0.92 |
| Live | 1.86 ↑ | 4.10 ↓ | 2.96 ↓ | 0.75 ↓ | 3.50 | 1.01 ↑ | 1.00 ↑ | 0.75 | 0.76 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.67 | 4.29 | 3.79 | 0.82 | 3.50 | 0.98 | 0.84 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 1.67 | 4.29 | 3.79 | 0.82 | 3.50 | 0.98 | 0.87 ↑ | 0.75 | 0.95 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.65 | 3.90 | 3.90 | 0.33 | 2.50 | 2.00 | - | - | - |
| Live | 1.65 | 4.00 ↑ | 3.80 ↓ | 0.30 ↓ | 2.50 | 2.20 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.65 | 3.90 | 4.20 | 0.88 | 3.75 | 0.77 | 0.78 | 0.75 | 0.87 |
| Live | 1.90 ↑ | 4.20 ↑ | 3.00 ↓ | 0.73 ↓ | 3.50 | 0.92 ↑ | 0.94 ↑ | 0.75 | 0.71 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.67 | 3.90 | 4.23 | 0.87 | 3.50 | 0.83 | 0.80 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 1.63 ↓ | 4.25 ↑ | 3.98 ↓ | 0.78 ↓ | 3.50 | 0.91 ↑ | 1.27 ↑ | 1.25 | 0.54 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.